1/22/2022 5:47:35 PM

21:15 น.
เรอัล มายอร์ก้า Vs เลบันเต้

ZINGSANAM.COM ถ่ายบอลสดทุกลีกดัง
• คุณภาพระดับ HD รับชม ฟรี !! 24 ชม.

LINE : @ZINGSANAM (มี @ ด้วยอย่าลืม !!) 
หรือคลิ๊ก > 
http://line.me/ti/p/%40zingsanam

----------------------------

711UFABET.COM เว็บยูฟ่าเบทที่ดีที่สุด
• ฝาก-ถอน รวดเร็ว ท้าให้ลอง !!
LINE : 
@UFA711 ( ของแท้ เพื่อนหลักหมื่น
• ราคาบอล
4 ตังค์ , คอมมิชชั่นสูงสุด 0.7%
• โบนัส 5% ทุกยอดฝาก เทิร์นเดียว !!!
สมัครคลิ๊ก > line.me/ti/p/%40UFA711

ดูบอล HD ออนไลน์
ประจำวัน 22 มกราคม 2565

ดูบอล HD ออนไลน์ ประจำวัน เสาร์ ที่ 22 มกราคม 2565


เอเรดิวิชี่
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:45 วิเทสส์ อาร์เน่ม
VS
โกรนิงเก้น
02:00 อาแซ่ด อัลค์มาร์
VS
คัมบูร์
02:00 ฮีเรนวีน
VS
พีอีซี ซโวลล์
03:00 วิลเล่ม ทเว
VS
ทเวนเต้
จูปิแลร์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:30 เอ็มเมน
VS
เอ็นเอซี เบรด้า
ลา ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 เลบันเต้
VS
กาดิซ
22:15 บียาร์เรอัล
VS
เรอัล มายอร์ก้า
00:30 เซบีย่า
VS
เซลต้า บีโก้
03:00 แอตเลติโก มาดริด
VS
บาเลนเซีย
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:30 เอฟเวอร์ตัน
VS
แอสตัน วิลล่า
22:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
เวสต์แฮม ยูไนเต็ด
22:00 เบรนท์ฟอร์ด
VS
วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอเรอร์ส
22:00 ลีดส์ ยูไนเต็ด
VS
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
00:30 เซาธ์แฮมป์ตัน
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
บุนเดสลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:30 ไฟร์บวร์ก
VS
สตุ๊ตการ์ท
21:30 ฮอฟเฟ่นไฮม์
VS
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
21:30 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
VS
ไมนซ์ 05
21:30 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
VS
อูนิโอน เบอร์ลิน
21:30 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
VS
เอาก์สบวร์ก
00:30 โบคุ่ม
VS
เอฟเซ โคโลญจน์
บุนเดสลีกา 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:30 อิงโกลสตัดท์
VS
ดาร์มสตัดท์ 98
19:30 ฮันซ่า รอสต็อค
VS
ไฮเดนไฮม์
19:30 พาเดอร์บอร์น
VS
แวร์เดอร์ เบรเมน
02:30 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
VS
ชาลเก้ 04
ลีกา อเดลันเต้
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 เรอัล ซาราโกซ่า
VS
เรอัล บายาโดลิด
กัลโช่ เซเรีย อา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 เจนัว
VS
อูดิเนเซ่
00:00 อินเตอร์ มิลาน
VS
เวเนเซีย
02:45 ลาซิโอ
VS
อตาลันต้า
กัลโช่ เซเรีย บี
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 อเลสซานเดรีย
VS
เบเนเวนโต้
20:00 เบรสชา
VS
แตร์นาน่า
20:00 สปัล
VS
ปิซ่า
20:00 มอนซ่า
VS
เรจจิน่า
20:00 โคเซนซา
VS
อัสโคลี่ พิคคิโอ
20:00 โคโม่
VS
โครโตเน่
22:15 เปรูจา
VS
ปอร์เดโนเน่
ลีก เอิง
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 แบรสต์
VS
ลีลล์
03:00 ล็องส์
VS
โอลิมปิก มาร์กเซย
ลีก เดอซ์
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:00 Pau
VS
นีมส์
21:00 โอแซร์
VS
ปารีส แอฟเซ
01:00 อาเมียงส์ แอสเซ
VS
แก็งก็อง
01:00 บาสเตีย
VS
ตูลูส
01:00 ดิฌง
VS
เกอวิลลี่
01:00 ดันเคิร์ก
VS
โซโชซ์
01:00 เลอ อาฟร์
VS
Rodez
ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:30 เยนี่ มาลัตยาสปอร์
VS
เบซิคตัส
20:00 ซิวาสสปอร์
VS
เฟเนร์บาห์เช่
20:00 อดาน่า เดเมียร์สปอร์
VS
ฟาติห์ คารากุมรุค
23:00 อิสตันบูล บาซัคเซเฮียร์
VS
กอซเทเป้
จูปิแลร์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:15 คอร์ไทรจ์ค
VS
เคเอเอส ยูเปน
00:30 เบียร์ช็อต-วิลไรจ์ค
VS
โอเอช ลูเว่น
00:30 แซงต์-ทรุยด็อง
VS
เซอแร็ง ยูไนเต็ด
02:45 สปอร์ติ้ง ชาร์เลอรัว
VS
เกนท์
ลีก ทู
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 สวินดอน ทาวน์
VS
บริสตอล โรเวอร์ส
ลีกา ซาเกรส
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:30 โมไรเรนเซ่
VS
ซานตา คลาร่า
01:00 ตอนเดล่า
VS
วิเซล่า
03:30 สปอร์ติ้ง ลิสบอน
VS
สปอร์ติ้ง บราก้า
แชมเปี้ยนชิพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:30 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
VS
ดาร์บี้ เคาน์ตี้
19:30 บริสตอล ซิตี้
VS
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้
22:00 เอเอฟซี บอร์นมัธ
VS
ฮัลล์ ซิตี้
22:00 แบล็คพูล
VS
มิลล์วอลล์
22:00 เบอร์มิงแฮม ซิตี้
VS
บาร์นสลี่ย์
22:00 เร้ดดิ้ง
VS
ฮัดเดอร์สฟิลด์ ทาวน์
22:00 สวอนซี ซิตี้
VS
เปรสตัน นอร์ธ เอนด์
22:00 เวสต์บรอมวิช อัลเบี้ยน
VS
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
22:00 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
VS
ลูตัน ทาวน์
22:00 โคเวนทรี ซิตี้
VS
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
22:00 สโต๊ค ซิตี้
VS
ฟูแล่ม
คอนเฟอเรนซ์
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:20 ดาเกนแน่ม แอนด์​ เร้ดบริดจ์
VS
สต็อคพอร์ท เคาน์ตี้
ลีกา 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:30 ชินเดีย ตาร์โกวิชเต้
VS
โวลุนตารี่
01:00 ซีเอส ยู ไครโอว่า
VS
ราปิด บูคาเรสต์
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
04:00 Deportes Copiapó
VS
ฮัวชิปาโต้
ลีกา อากีล่า
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
04:05 คอร์ตูลัว
VS
อัตเลติโก นาซิอองนาล
06:10 ออนเซ่ คัลดาส
VS
Magdalena
08:15 จูเนียร์
VS
ปาตริโอตาส โบยาก้า
ทีเอฟเอฟ เฟิร์สท์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:30 มานิซาสปอร์
VS
เกนเคลร์บีร์ลีจี้
17:30 อุมรานิเยสปอร์
VS
เมเนเมน เบเลดิเยสปอร์
20:00 อัลตินอร์ดู
VS
อิสตันบูลสปอร์
23:00 อันคารากูรู
VS
เดนิซลิสปอร์
เซกุนด้า เบ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:15 ฟูเอนลาบราด้า
VS
ลาส ปัลมาส
03:00 มาลาก้า
VS
UD Ibiza
เซกุนด้า ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 Vilafranquense
VS
นาซิอองนาล
ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:15 โอเอฟไอ เครเต้
VS
พาไนโตลิกอส
00:30 Ionikos
VS
พานาธิไนกอส
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 ฮาโปเอล นอฟ ฮากาลิล
VS
ฮาโปเอล ไฮฟา
22:20 มัคคาบี้ เทล อาวีฟ
VS
มัคคาบี้ เนทานย่า
23:00 Hapoel Hadera
VS
ไอรอนี่ เคอร์ยัต ชโมน่า
00:50 ฮาโปเอล ไฮฟา
VS
ฮาโปเอล เยรูซาเลม
ลีกา เอ็มเอ็กซ์
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
06:00 ชีวาส กัวดาลาฮาร่า
VS
เกเรตาโร่
08:00 คลับ เลออน
VS
ปาชูก้า
10:00 อเมริกา
VS
อัตลาส
10:06 มอนเตอร์เรย์
VS
ครูซ​ อาซูล
สกอตติช คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:30 อัคชินเล็ค
VS
ฮาร์ทส์
00:30 อัลลัว แอธเลติก
VS
กลาสโกว์ เซลติก
สตาร์ส ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:30 อัล กอร์
VS
อัล ไซลิย่า
23:15 อัล ซาดด์
VS
อัล อาราบี
เอ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
15:45 ซิดนีย์ เอฟซี
VS
เพิร์ธ​ กลอรี่
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
04:00 วีย่า ซาน คาร์ลอส
VS
เปเรซ เซเลดอน
07:00 ซานโตส เด กวาปิเลส
VS
Herediano
09:00 เดปอร์ติโว่ ซาปริสซ่า
VS
คาร์ตากิเนส
กระชับมิตรทีมชาติ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
07:00 กัวเตมาลา
VS
แคนาดา
ไทยลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 สมุทรปราการ ซิตี้
VS
โปลิศ เทโร
18:00 ประจวบ เอฟซี
VS
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด
19:00 บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
VS
หนองบัว พิชญ
ลีกา 3
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 Türkgücü München
VS
1860 มิวนิค
อุ่นเครื่องสโมสร
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
07:00 ตาเยเรส คอร์โดบา
VS
ซาน ลอเรนโซ่
ไทยลีก 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:00 ตราด เอฟซี
VS
ราชประชา
18:00 ลำพูน วอร์ริเออร์
VS
สุโขทัย เอฟซี
18:30 ลำปาง
VS
เกษตรศาสตร์
19:00 นครปฐม ยูไนเต็ด
VS
ราชนาวี
19:00 อยุธยา ยูไนเต็ด
VS
แพร่ ยูไนเต็ด
โคปา โด นอร์เดสเต้
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:45 บาเฮีย
VS
ซัมไปโย่ คอร์เรอา
ไทยลีก 3
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
15:30 จามจุรี ยูไนเต็ด
VS
ม. นอร์ทกรุงเทพ
15:30 หัวหิน ซิตี้
VS
มหาวิทยาลัยปทุมธานี
15:30 ตรัง
VS
เอ็มเอชคอน สุราษฏร์ ซิตี้
15:30 เมืองเลย ยูไนเต็ด
VS
ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด
15:30 สิงห์ระฆังทอง กาญจนบุรี เอฟซี
VS
อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด
15:30 สุราษฎร์ธานี
VS
นครศรี ยูไนเต็ด
15:30 สี่แคว ซิตี้
VS
น่าน
15:30 อัศวิน เกาะขวาง ยูไนเต็ด
VS
สายมิตร กบินทร์ ยูไนเต็ด
15:30 เอสทีเค เมืองนนท์ เอฟซี
VS
บางกอก เอฟซี
15:30 มหาสารคาม สามใบเถา เอฟซี
VS
อุดร ยูไนเต็ด
15:30 ทหารอากาศ เอฟซี
VS
นนทบุรี ยูไนเต็ด ส.บุญมีฤทธิ์
15:30 นาวิกโยธิน ยูเรก้า เอฟซี
VS
บ้านบึง เอฟซี
15:30 ศรีสะเกษ เอฟซี
VS
มาแชร์ ชัยภูมิ เอฟซี
15:30 ศรีสะเกษ เอฟซี
VS
มาแชร์ ชัยภูมิ เอฟซี
15:30 ธนบุรี ยูไนเต็ด
VS
อินเตอร์ แบงค็อก
15:30 นอร์ทเทิร์น ตาก ยูไนเต็ด
VS
เชียงราย ล้านนา
16:00 ยังสิงห์ หาดใหญ่ ยูไนเต็ด
VS
นรา ยูไนเต็ด
17:00 เชียงราย ซิตี้
VS
นครแม่สอด ยูไนเต็ด
18:00 บ้านค่าย ยูไนเต็ด
VS
จันทบุรี
18:00 อุทัยธานี เอฟซี
VS
วัดโบสถ์ ซิตี้
เอ็นบีเอ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
09:00 อินเดียนา เพเซอร์ส
VS
ฟีนิกซ์ ซัน
มวยไทย
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
12:15 ศึกจ้าวมวยไทย
VS
ศึกจ้าวมวยไทย
14:30 ศึกจิตรเมืองนนท์
VS
ศึกจิตรเมืองนนท์
16:15 ศึกท่อน้ำไทยทีเคโอเกียรติเพชร
VS
ศึกท่อน้ำไทยทีเคโอเกียรติเพชร
นิการากัว - พรีเมร่า ดิวิชั่น
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
07:00 Deportivo Ocotal
VS
ART Jalapa
อเมริกันฟุตบอล NFL 2021/2022
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
04:30 เทนเนสซี ไททันส์
VS
ซินซินเนติ เบงกอลส์
08:15 กรีนเบย์ แพกเกอส์
VS
ซานฟรานซิสโก โฟร์ตี้ไนเนอร์ส
สนุกเกอร์ ชู้ตเอ้าท์ 2022
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 รอบ 64 คน เซสชั่นแรก
VS
รอบ 64 คน เซสชั่นแรก
02:00 รอบ 64 คน เซสชั่นที่สอง
VS
รอบ 64 คน เซสชั่นที่สอง
โปรตุเกส - ลีก้า 3
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 Felgueiras
VS
Canelas 2010
บราซิล - Campeonato Pernambucano
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:00 เนาติโก
VS
Ibis Sport Club
เอเรดิวิชี่  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:45 วิเทสส์ อาร์เน่ม
VS
โกรนิงเก้น
02:00 อาแซ่ด อัลค์มาร์
VS
คัมบูร์
02:00 ฮีเรนวีน
VS
พีอีซี ซโวลล์
03:00 วิลเล่ม ทเว
VS
ทเวนเต้
จูปิแลร์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:30 เอ็มเมน
VS
เอ็นเอซี เบรด้า
ลา ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 เลบันเต้
VS
กาดิซ
22:15 บียาร์เรอัล
VS
เรอัล มายอร์ก้า
00:30 เซบีย่า
VS
เซลต้า บีโก้
03:00 แอตเลติโก มาดริด
VS
บาเลนเซีย
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:30 เอฟเวอร์ตัน
VS
แอสตัน วิลล่า
22:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
เวสต์แฮม ยูไนเต็ด
22:00 เบรนท์ฟอร์ด
VS
วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอเรอร์ส
22:00 ลีดส์ ยูไนเต็ด
VS
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
00:30 เซาธ์แฮมป์ตัน
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
บุนเดสลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:30 ไฟร์บวร์ก
VS
สตุ๊ตการ์ท
21:30 ฮอฟเฟ่นไฮม์
VS
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
21:30 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
VS
ไมนซ์ 05
21:30 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
VS
อูนิโอน เบอร์ลิน
21:30 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
VS
เอาก์สบวร์ก
00:30 โบคุ่ม
VS
เอฟเซ โคโลญจน์
บุนเดสลีกา 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:30 อิงโกลสตัดท์
VS
ดาร์มสตัดท์ 98
19:30 ฮันซ่า รอสต็อค
VS
ไฮเดนไฮม์
19:30 พาเดอร์บอร์น
VS
แวร์เดอร์ เบรเมน
02:30 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
VS
ชาลเก้ 04
ลีกา อเดลันเต้  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 เรอัล ซาราโกซ่า
VS
เรอัล บายาโดลิด
กัลโช่ เซเรีย อา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 เจนัว
VS
อูดิเนเซ่
00:00 อินเตอร์ มิลาน
VS
เวเนเซีย
02:45 ลาซิโอ
VS
อตาลันต้า
กัลโช่ เซเรีย บี  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 อเลสซานเดรีย
VS
เบเนเวนโต้
20:00 เบรสชา
VS
แตร์นาน่า
20:00 สปัล
VS
ปิซ่า
20:00 มอนซ่า
VS
เรจจิน่า
20:00 โคเซนซา
VS
อัสโคลี่ พิคคิโอ
20:00 โคโม่
VS
โครโตเน่
22:15 เปรูจา
VS
ปอร์เดโนเน่
ลีก เอิง  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 แบรสต์
VS
ลีลล์
03:00 ล็องส์
VS
โอลิมปิก มาร์กเซย
ลีก เดอซ์  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:00 Pau
VS
นีมส์
21:00 โอแซร์
VS
ปารีส แอฟเซ
01:00 อาเมียงส์ แอสเซ
VS
แก็งก็อง
01:00 บาสเตีย
VS
ตูลูส
01:00 ดิฌง
VS
เกอวิลลี่
01:00 ดันเคิร์ก
VS
โซโชซ์
01:00 เลอ อาฟร์
VS
Rodez
ซูเปอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:30 เยนี่ มาลัตยาสปอร์
VS
เบซิคตัส
20:00 ซิวาสสปอร์
VS
เฟเนร์บาห์เช่
20:00 อดาน่า เดเมียร์สปอร์
VS
ฟาติห์ คารากุมรุค
23:00 อิสตันบูล บาซัคเซเฮียร์
VS
กอซเทเป้
จูปิแลร์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:15 คอร์ไทรจ์ค
VS
เคเอเอส ยูเปน
00:30 เบียร์ช็อต-วิลไรจ์ค
VS
โอเอช ลูเว่น
00:30 แซงต์-ทรุยด็อง
VS
เซอแร็ง ยูไนเต็ด
02:45 สปอร์ติ้ง ชาร์เลอรัว
VS
เกนท์
ลีก ทู  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 สวินดอน ทาวน์
VS
บริสตอล โรเวอร์ส
ลีกา ซาเกรส  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:30 โมไรเรนเซ่
VS
ซานตา คลาร่า
01:00 ตอนเดล่า
VS
วิเซล่า
03:30 สปอร์ติ้ง ลิสบอน
VS
สปอร์ติ้ง บราก้า
แชมเปี้ยนชิพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:30 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
VS
ดาร์บี้ เคาน์ตี้
19:30 บริสตอล ซิตี้
VS
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้
22:00 เอเอฟซี บอร์นมัธ
VS
ฮัลล์ ซิตี้
22:00 แบล็คพูล
VS
มิลล์วอลล์
22:00 เบอร์มิงแฮม ซิตี้
VS
บาร์นสลี่ย์
22:00 เร้ดดิ้ง
VS
ฮัดเดอร์สฟิลด์ ทาวน์
22:00 สวอนซี ซิตี้
VS
เปรสตัน นอร์ธ เอนด์
22:00 เวสต์บรอมวิช อัลเบี้ยน
VS
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
22:00 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
VS
ลูตัน ทาวน์
22:00 โคเวนทรี ซิตี้
VS
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
22:00 สโต๊ค ซิตี้
VS
ฟูแล่ม
คอนเฟอเรนซ์  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:20 ดาเกนแน่ม แอนด์​ เร้ดบริดจ์
VS
สต็อคพอร์ท เคาน์ตี้
ลีกา 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:30 ชินเดีย ตาร์โกวิชเต้
VS
โวลุนตารี่
01:00 ซีเอส ยู ไครโอว่า
VS
ราปิด บูคาเรสต์
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
04:00 Deportes Copiapó
VS
ฮัวชิปาโต้
ลีกา อากีล่า  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
04:05 คอร์ตูลัว
VS
อัตเลติโก นาซิอองนาล
06:10 ออนเซ่ คัลดาส
VS
Magdalena
08:15 จูเนียร์
VS
ปาตริโอตาส โบยาก้า
ทีเอฟเอฟ เฟิร์สท์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:30 มานิซาสปอร์
VS
เกนเคลร์บีร์ลีจี้
17:30 อุมรานิเยสปอร์
VS
เมเนเมน เบเลดิเยสปอร์
20:00 อัลตินอร์ดู
VS
อิสตันบูลสปอร์
23:00 อันคารากูรู
VS
เดนิซลิสปอร์
เซกุนด้า เบ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:15 ฟูเอนลาบราด้า
VS
ลาส ปัลมาส
03:00 มาลาก้า
VS
UD Ibiza
เซกุนด้า ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 Vilafranquense
VS
นาซิอองนาล
ซูเปอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:15 โอเอฟไอ เครเต้
VS
พาไนโตลิกอส
00:30 Ionikos
VS
พานาธิไนกอส
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 ฮาโปเอล นอฟ ฮากาลิล
VS
ฮาโปเอล ไฮฟา
22:20 มัคคาบี้ เทล อาวีฟ
VS
มัคคาบี้ เนทานย่า
23:00 Hapoel Hadera
VS
ไอรอนี่ เคอร์ยัต ชโมน่า
00:50 ฮาโปเอล ไฮฟา
VS
ฮาโปเอล เยรูซาเลม
ลีกา เอ็มเอ็กซ์  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
06:00 ชีวาส กัวดาลาฮาร่า
VS
เกเรตาโร่
08:00 คลับ เลออน
VS
ปาชูก้า
10:00 อเมริกา
VS
อัตลาส
10:06 มอนเตอร์เรย์
VS
ครูซ​ อาซูล
สกอตติช คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:30 อัคชินเล็ค
VS
ฮาร์ทส์
00:30 อัลลัว แอธเลติก
VS
กลาสโกว์ เซลติก
สตาร์ส ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:30 อัล กอร์
VS
อัล ไซลิย่า
23:15 อัล ซาดด์
VS
อัล อาราบี
เอ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
15:45 ซิดนีย์ เอฟซี
VS
เพิร์ธ​ กลอรี่
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
04:00 วีย่า ซาน คาร์ลอส
VS
เปเรซ เซเลดอน
07:00 ซานโตส เด กวาปิเลส
VS
Herediano
09:00 เดปอร์ติโว่ ซาปริสซ่า
VS
คาร์ตากิเนส
กระชับมิตรทีมชาติ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
07:00 กัวเตมาลา
VS
แคนาดา
ไทยลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 สมุทรปราการ ซิตี้
VS
โปลิศ เทโร
18:00 ประจวบ เอฟซี
VS
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด
19:00 บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
VS
หนองบัว พิชญ
ลีกา 3  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 Türkgücü München
VS
1860 มิวนิค
อุ่นเครื่องสโมสร  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
07:00 ตาเยเรส คอร์โดบา
VS
ซาน ลอเรนโซ่
ไทยลีก 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 ตราด เอฟซี
VS
ราชประชา
18:00 ลำพูน วอร์ริเออร์
VS
สุโขทัย เอฟซี
18:30 ลำปาง
VS
เกษตรศาสตร์
19:00 นครปฐม ยูไนเต็ด
VS
ราชนาวี
19:00 อยุธยา ยูไนเต็ด
VS
แพร่ ยูไนเต็ด
โคปา โด นอร์เดสเต้  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:45 บาเฮีย
VS
ซัมไปโย่ คอร์เรอา
ไทยลีก 3  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
15:30 จามจุรี ยูไนเต็ด
VS
ม. นอร์ทกรุงเทพ
15:30 หัวหิน ซิตี้
VS
มหาวิทยาลัยปทุมธานี
15:30 ตรัง
VS
เอ็มเอชคอน สุราษฏร์ ซิตี้
15:30 เมืองเลย ยูไนเต็ด
VS
ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด
15:30 สิงห์ระฆังทอง กาญจนบุรี เอฟซี
VS
อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด
15:30 สุราษฎร์ธานี
VS
นครศรี ยูไนเต็ด
15:30 สี่แคว ซิตี้
VS
น่าน
15:30 อัศวิน เกาะขวาง ยูไนเต็ด
VS
สายมิตร กบินทร์ ยูไนเต็ด
15:30 เอสทีเค เมืองนนท์ เอฟซี
VS
บางกอก เอฟซี
15:30 มหาสารคาม สามใบเถา เอฟซี
VS
อุดร ยูไนเต็ด
15:30 ทหารอากาศ เอฟซี
VS
นนทบุรี ยูไนเต็ด ส.บุญมีฤทธิ์
15:30 นาวิกโยธิน ยูเรก้า เอฟซี
VS
บ้านบึง เอฟซี
15:30 ศรีสะเกษ เอฟซี
VS
มาแชร์ ชัยภูมิ เอฟซี
15:30 ศรีสะเกษ เอฟซี
VS
มาแชร์ ชัยภูมิ เอฟซี
15:30 ธนบุรี ยูไนเต็ด
VS
อินเตอร์ แบงค็อก
15:30 นอร์ทเทิร์น ตาก ยูไนเต็ด
VS
เชียงราย ล้านนา
16:00 ยังสิงห์ หาดใหญ่ ยูไนเต็ด
VS
นรา ยูไนเต็ด
17:00 เชียงราย ซิตี้
VS
นครแม่สอด ยูไนเต็ด
18:00 บ้านค่าย ยูไนเต็ด
VS
จันทบุรี
18:00 อุทัยธานี เอฟซี
VS
วัดโบสถ์ ซิตี้
เอ็นบีเอ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
09:00 อินเดียนา เพเซอร์ส
VS
ฟีนิกซ์ ซัน
มวยไทย  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
12:15 ศึกจ้าวมวยไทย
VS
ศึกจ้าวมวยไทย
14:30 ศึกจิตรเมืองนนท์
VS
ศึกจิตรเมืองนนท์
16:15 ศึกท่อน้ำไทยทีเคโอเกียรติเพชร
VS
ศึกท่อน้ำไทยทีเคโอเกียรติเพชร
นิการากัว - พรีเมร่า ดิวิชั่น  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
07:00 Deportivo Ocotal
VS
ART Jalapa
อเมริกันฟุตบอล NFL 2021/2022  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
04:30 เทนเนสซี ไททันส์
VS
ซินซินเนติ เบงกอลส์
08:15 กรีนเบย์ แพกเกอส์
VS
ซานฟรานซิสโก โฟร์ตี้ไนเนอร์ส
สนุกเกอร์ ชู้ตเอ้าท์ 2022  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 รอบ 64 คน เซสชั่นแรก
VS
รอบ 64 คน เซสชั่นแรก
02:00 รอบ 64 คน เซสชั่นที่สอง
VS
รอบ 64 คน เซสชั่นที่สอง
โปรตุเกส - ลีก้า 3  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 Felgueiras
VS
Canelas 2010
บราซิล - Campeonato Pernambucano  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:00 เนาติโก
VS
Ibis Sport Club