9/25/2021 10:01:18 PM

00:00 น.
ซวิคเคา Vs ฮัลเลสเชอร์

ZINGSANAM.COM ถ่ายบอลสดทุกลีกดัง
• คุณภาพระดับ HD รับชม ฟรี !! 24 ชม.

LINE : @ZINGSANAM (มี @ ด้วยอย่าลืม !!) 
หรือคลิ๊ก > 
http://line.me/ti/p/%40zingsanam

----------------------------

711UFABET.COM เว็บยูฟ่าเบทที่ดีที่สุด
• ฝาก-ถอน รวดเร็ว ท้าให้ลอง !!
LINE : 
@UFA711 ( ของแท้ เพื่อนหลักหมื่น
• ราคาบอล
4 ตังค์ , คอมมิชชั่นสูงสุด 0.7%
• โบนัส 5% ทุกยอดฝาก เทิร์นเดียว !!!
สมัครคลิ๊ก > line.me/ti/p/%40UFA711

ดูบอล HD ออนไลน์
ประจำวัน 25 กันยายน 2564

ดูบอล HD ออนไลน์ ประจำวัน เสาร์ ที่ 25 กันยายน 2564


เอเรดิวิชี่
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:30 วิลเล่ม ทเว
VS
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
23:45 อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม
VS
โกรนิงเก้น
23:45 วิเทสส์ อาร์เน่ม
VS
ฟอร์ทูน่า ซิททาร์ด
02:00 เฟเยนูร์ด ร็อตเตอร์ดัม
VS
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
02:00 อูเทร็คท์
VS
พีอีซี ซโวลล์
ลา ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:00 เดปอร์ติโบ อลาเบส
VS
แอตเลติโก มาดริด
21:15 บาเลนเซีย
VS
แอธเลติก บิลเบา
23:30 เซบีย่า
VS
เอสปันญ่อล
02:00 เรอัล มาดริด
VS
บียาร์เรอัล
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:30 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
แอสตัน วิลล่า
18:30 เชลซี
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
21:00 ลีดส์ ยูไนเต็ด
VS
เวสต์แฮม ยูไนเต็ด
21:00 เลสเตอร์ ซิตี้
VS
เบิร์นลี่ย์
21:00 วัตฟอร์ด
VS
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
21:00 เอฟเวอร์ตัน
VS
นอริช ซิตี้
23:30 เบรนท์ฟอร์ด
VS
ลิเวอร์พูล
บุนเดสลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:30 ฮอฟเฟ่นไฮม์
VS
โวล์ฟสบวร์ก
20:30 อูนิโอน เบอร์ลิน
VS
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
20:30 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
VS
เอฟเซ โคโลญจน์
20:30 แอร์เบ ไลป์ซิก
VS
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
20:30 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
VS
ไมนซ์ 05
23:30 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
VS
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
บุนเดสลีกา 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:30 อิงโกลสตัดท์
VS
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
18:30 พาเดอร์บอร์น
VS
โฮลชไตน์ คีล
18:30 คาร์ลสรูห์ เอสเซ
VS
ซังต์ เพาลี
01:30 ฮันซ่า รอสต็อค
VS
ชาลเก้ 04
ลีกา อเดลันเต้
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 UD Ibiza
VS
บูร์โกส
23:15 อมอเรเบียต้า
VS
เออิบาร์
23:15 ลาส ปัลมาส
VS
ปอนเฟร์ราดิน่า
กัลโช่ เซเรีย อา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 สเปเซีย
VS
เอซี มิลาน
23:00 อินเตอร์ มิลาน
VS
อตาลันต้า
01:45 เจนัว
VS
เฮลลาส เวโรน่า
กัลโช่ เซเรีย บี
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:00 ชิตตาเดลล่า
VS
เลชเช่
19:00 อัสโคลี่ พิคคิโอ
VS
เบรสชา
19:00 มอนซ่า
VS
ปอร์เดโนเน่
19:00 โคโม่
VS
เบเนเวนโต้
23:30 โคเซนซา
VS
โครโตเน่
ลีก เอิง
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 แซงต์-เอเตียน
VS
นีซ
00:00 สตราส์บูร์ก
VS
ลีลล์
02:00 โอลิมปิก ลียง
VS
ลอริยองต์
02:00 ปารีส แซงต์-แชร์กแม็ง
VS
มงต์เปลลิเย่ร์
ลีก เดอซ์
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 บาสเตีย
VS
อฌักซิโอ้
ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:30 ซิวาสสปอร์
VS
ฟาติห์ คารากุมรุค
20:00 อันตัลยาสปอร์
VS
เยนี่ มาลัตยาสปอร์
23:00 อดาน่า เดเมียร์สปอร์
VS
กาเซียนเท็ป บีบี
จูปิแลร์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:15 เบียร์ช็อต-วิลไรจ์ค
VS
เคเอเอส ยูเปน
23:30 ซูลเต้-วาเรเกม
VS
คอร์ไทรจ์ค
01:45 สตองดาร์ ลีแอช
VS
แซงต์-ทรุยด็อง
เซเรีย อา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:00 เซียร่า
VS
ชาเปโคเอนเซ่
05:00 โครินเธียนส์
VS
พัลไมรัส
07:00 เซา เปาโล
VS
อัตเลติโก มิเนโร่
ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 ยัง บอยส์
VS
เซนต์ กัลเลน
01:30 เซอร์เว็ตต์
VS
โลซาน สปอร์ต
อัลสเวนส์คาน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:30 มัลโม่ เอฟเอฟ
VS
โอเรโบร
ทิปเปลีเก้น
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 ลีลล์สตรอม
VS
ทรอมโซ่
อูร์วัลส์เดลด์
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 ไวกิงกูร์
VS
เลคเนียร์ เรย์คยาวิค
เมเจอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:30 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนี่ยน
VS
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
06:00 นิวอิงแลนด์ เรฟโวลูชั่น
VS
ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:30 โคลัมบัส ครูว์
VS
มอนทรีออล
06:30 โคลัมบัส ครูว์
VS
มอนทรีออล
06:30 ดีซี ยูไนเต็ด
VS
Cincinnati
06:30 ดีซี ยูไนเต็ด
VS
Cincinnati
07:00 โคโลราโด ราปิดส์
VS
โตรอนโต้ เอฟซี
07:00 มินเนโซต้า ยูไนเต็ด
VS
ฮิวสตัน ไดนาโม
07:00 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี
VS
นิวยอร์ก เร้ด บูลส์
09:00 ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์
VS
แอลเอ เอฟซี
09:00 แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
VS
เอฟซี ดัลลัส
09:30 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
VS
รีล ซอลต์ เลค
โอบอสลีเก้น
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 อาเลซุนด์
VS
สตรอมเมน
20:00 ซานด์เนส อูลฟ์
VS
สตอร์ดัลส์-บลิงค์
ซูเปอร์เร็ตเท่น
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 จีเอไอเอส
VS
ฟัลเคนเบิร์ก
20:00 วาซาลุนด์
VS
อโครโปลิส
20:00 แลนด์สโครน่า
VS
นอร์บี้
22:00 ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า
VS
บราเก้
พรีเมียร์ชิพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 ดันดี เอฟซี
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
21:00 ฮาร์ทส์
VS
ลิฟวิงสตัน
21:00 มาเธอร์เวลล์
VS
รอสส์ เคาน์ตี้
บุนเดสลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 ไรน์ดอร์ฟ อัลทัค
VS
ออสเตรีย คลาเกนฟวร์ท
22:00 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ อาเซ
VS
เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก
ลีกา 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:30 เอฟอาเซ ทีม ฟูร์ เวียนนา
VS
ราปิด เวียนนา II
เอ พีเอฟจี
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 CSKA 1948 Sofia
VS
ทแซร์สกอ เซโล
เปอร์วาลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 สลาเวน โคปริฟนิก้า
VS
ดินาโม ซาเกร็บ
00:05 ซิเบนิค
VS
โอซิเย็ค
ลีกา ซาเกรส
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:30 โมไรเรนเซ่
VS
อารัวก้า
00:00 วิตอเรีย กิมาไรส์
VS
เบนฟิก้า
02:30 ตอนเดล่า
VS
ฟามาลิเกา
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 Isloch
VS
ตอร์ปิโด โชดิโน่
20:00 มินส์ค
VS
สลุตส์ค
เอ็นบี ไอ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:45 เอ็มทีเค บูดาเปสต์
VS
เมโซโคเวสด์-โชรี่
22:00 เกียร์ม็อต
VS
ฮอนเวด
00:30 วีดิร์
VS
ปุสกัส เอฟซี
แอลเอฟพีบี
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
04:00 ซาน โฮเซ่
VS
บลูมิ่ง
แชมเปี้ยนชิพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:30 เร้ดดิ้ง
VS
มิดเดิ้ลสโบรช์
คอนเฟอเรนซ์
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:20 เชสเตอร์ฟิลด์
VS
ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด
ซีน็อต ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 ซลิน
VS
สปาร์ต้า ปราก
ลีกา 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 อาร์เจส
VS
ชินเดีย ตาร์โกวิชเต้
01:00 สเตอัว บูคาเรสต์
VS
อคาเดมิก้า
เพอร์วาลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:15 โอลิมปิย่า ลุบล์ยาน่า
VS
ราดอมล์เย่
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:45 อาร์เซน่อล ซารานดี้
VS
ลานุส
01:45 ตาเยเรส คอร์โดบา
VS
โรซาริโอ เซ็นทรัล
04:00 บานฟิลด์
VS
อัตเลติโก ตูคูมาน
06:15 เซ็นทรัล คอร์โดบ้า
VS
ริเวอร์เพลท
เซเรีย เบ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:00 ลอนดริน่า
VS
วิตอเรีย
03:30 คอนเฟียนซ่า
VS
โอเปราริโอ
04:30 ซีอาร์บี
VS
อาไว
07:00 โคริติบา
VS
กวารานี่
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:30 Deportes Melipilla
VS
เอาดักซ์ อิตาลิโน่
06:00 เอฟเวอร์ตัน เด วีน่า เดล มาร์
VS
คูริโก้ อูนิโด้
ลีกา อากีล่า
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:00 ซานตา เฟ่
VS
เอ็นวิกาโด้
04:00 ริโอเนโกร อากีลาส
VS
จูเนียร์
06:05 อัตเลติโก นาซิอองนาล
VS
เดปอร์ติโว่ ปาสโต้
08:10 อัตเลติโก บูคารามังก้า
VS
อเมริกา เด คาลี
ทีเอฟเอฟ เฟิร์สท์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:30 อุมรานิเยสปอร์
VS
มานิซาสปอร์
ชาลเลนจ์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:30 สต๊าด โลซาน-อูชี่
VS
เครียนส์
01:30 เอฟซี ธูน
VS
เนอชาแตล ซามักซ์
เจลีก ดิวิชั่น 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
12:00 เวกัลตะ เซนได
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส
13:00 เอฟซี โตเกียว
VS
อุราวะ เร้ดส์ ไดมอนด์ส
16:00 โยโกฮาม่า เอฟซี
VS
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00 อวิสป้า ฟูกุโอกะ
VS
ซางัน โตซึ
เจลีก ดิวิชั่น 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
12:00 เธสปาคูซัทสึ กุนมะ
VS
เจฟ ยูไนเต็ด
12:00 อัลบิเร็กซ์ นีงะตะ
VS
เวนท์ฟอเร่ต์ โกฟู
12:00 โอมิยะ อาร์ดีจะ
VS
Sagamihara
16:30 เกียวโต ซังกะ
VS
โตจิหงิ
17:00 Renofa Yamaguchi
VS
วี-วาเรน นางาซากิ
17:00 จูบิโล่ อิวาตะ
VS
ริวกิว
17:00 เอฮิเมะ
VS
มอนเตดิโอ ยามางาตะ
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:45 ฮาโปเอล เยรูซาเลม
VS
บีไน ซาคห์นิน
00:00 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ
VS
ฮาโปเอล ไฮฟา
00:30 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
VS
มัคคาบี้ เทล อาวีฟ
เอ ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:00 สไปริส เคานาส
VS
เนเวซิส
เอ็คสตราคลาซ่า
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 สตาล มีเลช
VS
ราโดเมียค ราดอม
22:30 วาร์ต้า พอซนัน
VS
ซาเกลบี้ ลูบิน
01:00 ลีเกีย วอร์ซอว์
VS
ราคอฟ เชสโตโชว่า
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 คิมกิ
VS
โลโคโมทีฟ มอสโก
20:30 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
VS
ครีเลีย โซเวตอฟ
23:00 สปาร์ตัก มอสโก
VS
อูฟา
เนชั่นแนลลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
14:00 SKA-Khabarovsk
VS
Veles
18:00 ทอม ทอมส์ค
VS
คูบาน คราสโนดาร์
ซูเปอร์ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 ซิลิน่า
VS
รูซอมเบร็อก
23:00 เซนิก้า
VS
สโลวาน บราติสลาว่า
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 โอเล็กซานเดรีย
VS
มารียูปอล
21:00 ชัคตาร์ โดเน็ตส์ค
VS
Veres Rivne
23:30 Rukh Vynnyky
VS
ดินาโม เคียฟ
เค ลีก คลาสสิค
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
12:00 โปฮัง สตีเลอร์ส
VS
เจจู ยูไนเต็ด
14:30 อุลซาน
VS
กวางจู เอฟซี
17:00 ชุนบุค มอเตอร์ส
VS
อินชอน ยูไนเต็ด
17:00 แทกู เอฟซี
VS
ซูวอน ซิตี้
ลีกา เอ็มเอ็กซ์
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
05:00 อัตลาส
VS
คลับ เลออน
07:00 ติเกรส ยูเอเอ็นแอล
VS
ปูมาส ยูเอเอ็นเอ็ม
09:00 อเมริกา
VS
ชีวาส กัวดาลาฮาร่า
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
05:00 นาซิอองนาล อะซุนซิโอน
VS
12 de Octubre
07:15 เซอร์โร่
VS
สปอร์ติโว่ ลูเกนโญ่
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:15 Carlos Manucci
VS
คลับ เซียนเซียโน่
03:30 อาเลียนซ่า อัตเลติโก
VS
อาเลียนซ่า ลิม่า
Liga II
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
15:00 Dacia Unirea Brăila
VS
Universitatea Cluj
17:00 อูนิเรีย เดช
VS
Petrolul 52
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:30 เซร์โร ลาร์โก
VS
ลิเวอร์พูล (อุรุกวัย)
04:30 Sud America
VS
นาซิอองนาล อะซุนซิโอน
เซเรีย อา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:00 มูชุค รูน่า
VS
ซูเรนเซ่
05:30 กัวยากิล ซิตี้
VS
9 de Octubre
08:00 Manta
VS
แอลดียู กีโต้
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:00 อัล อาห์ลี
VS
ENPPI
เพอร์ซาลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:15 VPK-Ahro Shevchenkivka
VS
โอลิมปิค โดเนตส์ค
ซูเปอร์ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 Bačka Topola
VS
วอยโวดิน่า
00:00 FK Kolubara
VS
ราดนิชกี้ นิสซ่า
เฟิร์สท์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 มลาดอสต์ ปอดโกริก้า
VS
เดชิช
Super League
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 โคคานด์-1912
VS
อันดิจาน
ไทยลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:30 แบงค็อก ยูไนเต็ด
VS
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:00 สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด
VS
ประจวบ เอฟซี
18:00 ขอนแก่น ยูไนเต็ด
VS
ชลบุรี เอฟซี
ลีกา 3
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น
VS
ออสนาบรึ๊ค
19:00 เอสซี เวิร์ล
VS
1860 มิวนิค
19:00 ไอน์ทรัค เบราน์ชไวก์
VS
วัลด์ฮอฟ มันน์ไฮม์
ไทยลีก 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:00 ระนอง
VS
ลำพูน วอร์ริเออร์
17:30 แพร่ ยูไนเต็ด
VS
ขอนแก่น
18:00 ชัยนาท ฮอร์นบิล
VS
สุโขทัย เอฟซี
18:00 ราชนาวี
VS
ราชประชา
19:00 ลำปาง
VS
ระยอง
แคนาเดียน แชมเปี้ยนชิพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:30 Atletico Ottawa
VS
Cavalry
06:00 Forge FC
VS
Pacific
วีเมนส์ ซูเปอร์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:30 เอฟเวอร์ตัน
VS
เบอร์มิงแฮม ซิตี้ เลดี้ส์
เค ลีก ชาลเลนจ์
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
11:30 บูชอน 1995
VS
กยองนัม
14:00 Ansan Greeners
VS
อันยาง
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์เอเชีย รอบคัดเลือก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:30 ไทย
VS
ปาเลสไตน์
USL Championship
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
06:00 Hartford Athletic
VS
แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์
06:00 พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์ฮาวน์ดส์
VS
ชาร์ลส์ตัน แบตเตอรี่
06:30 ไมอามี่ เอฟซี
VS
Loudoun United
07:00 โคโลราโด สปริงส์
VS
Austin Bold
07:00 Memphis 901
VS
Louisville City
07:30 ริโอ คลาโร่
VS
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด II
07:30 San Antonio
VS
New Mexico United
09:00 Las Vegas Lights
VS
San Diego Loyal
09:00 ออเร้นจ์ เคาน์ตี้ บลูส์
VS
Oakland Roots
09:00 Tacoma Defiance
VS
Phoenix Rising
ไทยลีก 3
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
15:30 สตูล ยูไนเต็ด
VS
ยังสิงห์ หาดใหญ่ ยูไนเต็ด
15:30 อ่างทอง เอฟซี
VS
สระบุรี ยูไนเต็ด
15:30 สิงห์ระฆังทอง กาญจนบุรี เอฟซี
VS
ทวีวัฒนา สมุทรสาคร ยูไนเต็ด
15:30 นนทบุรี ยูไนเต็ด ส.บุญมีฤทธิ์
VS
ม.เกษมบัณฑิต
15:30 พิษณุโลก
VS
สี่แคว ซิตี้
15:30 ปลวกแดง ยูไนเต็ด
VS
พัทยา ดอลฟิน ยูไนเต็ด
15:30 นครราชสีมา ยูไนเต็ด
VS
สุรินทร์
15:30 บ้านค่าย ยูไนเต็ด
VS
สายมิตร กบินทร์ ยูไนเต็ด
15:30 กำแพงเพชร
VS
เชียงราย ซิตี้
16:00 สงขลา เอฟซี
VS
ยาลอ ซิตี้
USL League One
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
05:30 ริชมอนด์ คิกเกอร์ส
VS
โตรอนโต้ เอฟซี II
06:00 Chattanooga Red Wolves
VS
นิวอิงแลนด์ เรฟโวลูชั่น II
07:00 Forward Madison
VS
Greenville Triumph
มวยไทย
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
12:15 ศึกจ้าวมวยไทย
VS
ศึกจ้าวมวยไทย
โมร็อกโก - โบโตล่า โปร
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:15 โอลิมปิก ซาฟี่
VS
มูลูเดีย อุจดา
03:30 Youssoufia Berrechid
VS
เรพิด อวด เซม
เอเรดิวิชี่  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:30 วิลเล่ม ทเว
VS
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
23:45 อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม
VS
โกรนิงเก้น
23:45 วิเทสส์ อาร์เน่ม
VS
ฟอร์ทูน่า ซิททาร์ด
02:00 เฟเยนูร์ด ร็อตเตอร์ดัม
VS
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
02:00 อูเทร็คท์
VS
พีอีซี ซโวลล์
ลา ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:00 เดปอร์ติโบ อลาเบส
VS
แอตเลติโก มาดริด
21:15 บาเลนเซีย
VS
แอธเลติก บิลเบา
23:30 เซบีย่า
VS
เอสปันญ่อล
02:00 เรอัล มาดริด
VS
บียาร์เรอัล
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:30 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
แอสตัน วิลล่า
18:30 เชลซี
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
21:00 ลีดส์ ยูไนเต็ด
VS
เวสต์แฮม ยูไนเต็ด
21:00 เลสเตอร์ ซิตี้
VS
เบิร์นลี่ย์
21:00 วัตฟอร์ด
VS
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
21:00 เอฟเวอร์ตัน
VS
นอริช ซิตี้
23:30 เบรนท์ฟอร์ด
VS
ลิเวอร์พูล
บุนเดสลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:30 ฮอฟเฟ่นไฮม์
VS
โวล์ฟสบวร์ก
20:30 อูนิโอน เบอร์ลิน
VS
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
20:30 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
VS
เอฟเซ โคโลญจน์
20:30 แอร์เบ ไลป์ซิก
VS
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
20:30 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
VS
ไมนซ์ 05
23:30 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
VS
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
บุนเดสลีกา 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:30 อิงโกลสตัดท์
VS
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
18:30 พาเดอร์บอร์น
VS
โฮลชไตน์ คีล
18:30 คาร์ลสรูห์ เอสเซ
VS
ซังต์ เพาลี
01:30 ฮันซ่า รอสต็อค
VS
ชาลเก้ 04
ลีกา อเดลันเต้  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 UD Ibiza
VS
บูร์โกส
23:15 อมอเรเบียต้า
VS
เออิบาร์
23:15 ลาส ปัลมาส
VS
ปอนเฟร์ราดิน่า
กัลโช่ เซเรีย อา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 สเปเซีย
VS
เอซี มิลาน
23:00 อินเตอร์ มิลาน
VS
อตาลันต้า
01:45 เจนัว
VS
เฮลลาส เวโรน่า
กัลโช่ เซเรีย บี  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:00 ชิตตาเดลล่า
VS
เลชเช่
19:00 อัสโคลี่ พิคคิโอ
VS
เบรสชา
19:00 มอนซ่า
VS
ปอร์เดโนเน่
19:00 โคโม่
VS
เบเนเวนโต้
23:30 โคเซนซา
VS
โครโตเน่
ลีก เอิง  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 แซงต์-เอเตียน
VS
นีซ
00:00 สตราส์บูร์ก
VS
ลีลล์
02:00 โอลิมปิก ลียง
VS
ลอริยองต์
02:00 ปารีส แซงต์-แชร์กแม็ง
VS
มงต์เปลลิเย่ร์
ลีก เดอซ์  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 บาสเตีย
VS
อฌักซิโอ้
ซูเปอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:30 ซิวาสสปอร์
VS
ฟาติห์ คารากุมรุค
20:00 อันตัลยาสปอร์
VS
เยนี่ มาลัตยาสปอร์
23:00 อดาน่า เดเมียร์สปอร์
VS
กาเซียนเท็ป บีบี
จูปิแลร์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:15 เบียร์ช็อต-วิลไรจ์ค
VS
เคเอเอส ยูเปน
23:30 ซูลเต้-วาเรเกม
VS
คอร์ไทรจ์ค
01:45 สตองดาร์ ลีแอช
VS
แซงต์-ทรุยด็อง
เซเรีย อา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:00 เซียร่า
VS
ชาเปโคเอนเซ่
05:00 โครินเธียนส์
VS
พัลไมรัส
07:00 เซา เปาโล
VS
อัตเลติโก มิเนโร่
ซูเปอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 ยัง บอยส์
VS
เซนต์ กัลเลน
01:30 เซอร์เว็ตต์
VS
โลซาน สปอร์ต
อัลสเวนส์คาน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:30 มัลโม่ เอฟเอฟ
VS
โอเรโบร
ทิปเปลีเก้น  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 ลีลล์สตรอม
VS
ทรอมโซ่
อูร์วัลส์เดลด์  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 ไวกิงกูร์
VS
เลคเนียร์ เรย์คยาวิค
เมเจอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:30 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนี่ยน
VS
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
06:00 นิวอิงแลนด์ เรฟโวลูชั่น
VS
ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:30 โคลัมบัส ครูว์
VS
มอนทรีออล
06:30 โคลัมบัส ครูว์
VS
มอนทรีออล
06:30 ดีซี ยูไนเต็ด
VS
Cincinnati
06:30 ดีซี ยูไนเต็ด
VS
Cincinnati
07:00 โคโลราโด ราปิดส์
VS
โตรอนโต้ เอฟซี
07:00 มินเนโซต้า ยูไนเต็ด
VS
ฮิวสตัน ไดนาโม
07:00 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี
VS
นิวยอร์ก เร้ด บูลส์
09:00 ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์
VS
แอลเอ เอฟซี
09:00 แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
VS
เอฟซี ดัลลัส
09:30 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
VS
รีล ซอลต์ เลค
โอบอสลีเก้น  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 อาเลซุนด์
VS
สตรอมเมน
20:00 ซานด์เนส อูลฟ์
VS
สตอร์ดัลส์-บลิงค์
ซูเปอร์เร็ตเท่น  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 จีเอไอเอส
VS
ฟัลเคนเบิร์ก
20:00 วาซาลุนด์
VS
อโครโปลิส
20:00 แลนด์สโครน่า
VS
นอร์บี้
22:00 ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า
VS
บราเก้
พรีเมียร์ชิพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 ดันดี เอฟซี
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
21:00 ฮาร์ทส์
VS
ลิฟวิงสตัน
21:00 มาเธอร์เวลล์
VS
รอสส์ เคาน์ตี้
บุนเดสลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 ไรน์ดอร์ฟ อัลทัค
VS
ออสเตรีย คลาเกนฟวร์ท
22:00 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ อาเซ
VS
เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก
ลีกา 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:30 เอฟอาเซ ทีม ฟูร์ เวียนนา
VS
ราปิด เวียนนา II
เอ พีเอฟจี  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 CSKA 1948 Sofia
VS
ทแซร์สกอ เซโล
เปอร์วาลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 สลาเวน โคปริฟนิก้า
VS
ดินาโม ซาเกร็บ
00:05 ซิเบนิค
VS
โอซิเย็ค
ลีกา ซาเกรส  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:30 โมไรเรนเซ่
VS
อารัวก้า
00:00 วิตอเรีย กิมาไรส์
VS
เบนฟิก้า
02:30 ตอนเดล่า
VS
ฟามาลิเกา
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 Isloch
VS
ตอร์ปิโด โชดิโน่
20:00 มินส์ค
VS
สลุตส์ค
เอ็นบี ไอ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:45 เอ็มทีเค บูดาเปสต์
VS
เมโซโคเวสด์-โชรี่
22:00 เกียร์ม็อต
VS
ฮอนเวด
00:30 วีดิร์
VS
ปุสกัส เอฟซี
แอลเอฟพีบี  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
04:00 ซาน โฮเซ่
VS
บลูมิ่ง
แชมเปี้ยนชิพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:30 เร้ดดิ้ง
VS
มิดเดิ้ลสโบรช์
คอนเฟอเรนซ์  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:20 เชสเตอร์ฟิลด์
VS
ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด
ซีน็อต ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 ซลิน
VS
สปาร์ต้า ปราก
ลีกา 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 อาร์เจส
VS
ชินเดีย ตาร์โกวิชเต้
01:00 สเตอัว บูคาเรสต์
VS
อคาเดมิก้า
เพอร์วาลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:15 โอลิมปิย่า ลุบล์ยาน่า
VS
ราดอมล์เย่
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:45 อาร์เซน่อล ซารานดี้
VS
ลานุส
01:45 ตาเยเรส คอร์โดบา
VS
โรซาริโอ เซ็นทรัล
04:00 บานฟิลด์
VS
อัตเลติโก ตูคูมาน
06:15 เซ็นทรัล คอร์โดบ้า
VS
ริเวอร์เพลท
เซเรีย เบ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:00 ลอนดริน่า
VS
วิตอเรีย
03:30 คอนเฟียนซ่า
VS
โอเปราริโอ
04:30 ซีอาร์บี
VS
อาไว
07:00 โคริติบา
VS
กวารานี่
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:30 Deportes Melipilla
VS
เอาดักซ์ อิตาลิโน่
06:00 เอฟเวอร์ตัน เด วีน่า เดล มาร์
VS
คูริโก้ อูนิโด้
ลีกา อากีล่า  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:00 ซานตา เฟ่
VS
เอ็นวิกาโด้
04:00 ริโอเนโกร อากีลาส
VS
จูเนียร์
06:05 อัตเลติโก นาซิอองนาล
VS
เดปอร์ติโว่ ปาสโต้
08:10 อัตเลติโก บูคารามังก้า
VS
อเมริกา เด คาลี
ทีเอฟเอฟ เฟิร์สท์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:30 อุมรานิเยสปอร์
VS
มานิซาสปอร์
ชาลเลนจ์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:30 สต๊าด โลซาน-อูชี่
VS
เครียนส์
01:30 เอฟซี ธูน
VS
เนอชาแตล ซามักซ์
เจลีก ดิวิชั่น 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
12:00 เวกัลตะ เซนได
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส
13:00 เอฟซี โตเกียว
VS
อุราวะ เร้ดส์ ไดมอนด์ส
16:00 โยโกฮาม่า เอฟซี
VS
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00 อวิสป้า ฟูกุโอกะ
VS
ซางัน โตซึ
เจลีก ดิวิชั่น 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
12:00 เธสปาคูซัทสึ กุนมะ
VS
เจฟ ยูไนเต็ด
12:00 อัลบิเร็กซ์ นีงะตะ
VS
เวนท์ฟอเร่ต์ โกฟู
12:00 โอมิยะ อาร์ดีจะ
VS
Sagamihara
16:30 เกียวโต ซังกะ
VS
โตจิหงิ
17:00 Renofa Yamaguchi
VS
วี-วาเรน นางาซากิ
17:00 จูบิโล่ อิวาตะ
VS
ริวกิว
17:00 เอฮิเมะ
VS
มอนเตดิโอ ยามางาตะ
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:45 ฮาโปเอล เยรูซาเลม
VS
บีไน ซาคห์นิน
00:00 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ
VS
ฮาโปเอล ไฮฟา
00:30 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
VS
มัคคาบี้ เทล อาวีฟ
เอ ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 สไปริส เคานาส
VS
เนเวซิส
เอ็คสตราคลาซ่า  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 สตาล มีเลช
VS
ราโดเมียค ราดอม
22:30 วาร์ต้า พอซนัน
VS
ซาเกลบี้ ลูบิน
01:00 ลีเกีย วอร์ซอว์
VS
ราคอฟ เชสโตโชว่า
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 คิมกิ
VS
โลโคโมทีฟ มอสโก
20:30 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
VS
ครีเลีย โซเวตอฟ
23:00 สปาร์ตัก มอสโก
VS
อูฟา
เนชั่นแนลลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
14:00 SKA-Khabarovsk
VS
Veles
18:00 ทอม ทอมส์ค
VS
คูบาน คราสโนดาร์
ซูเปอร์ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 ซิลิน่า
VS
รูซอมเบร็อก
23:00 เซนิก้า
VS
สโลวาน บราติสลาว่า
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 โอเล็กซานเดรีย
VS
มารียูปอล
21:00 ชัคตาร์ โดเน็ตส์ค
VS
Veres Rivne
23:30 Rukh Vynnyky
VS
ดินาโม เคียฟ
เค ลีก คลาสสิค  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
12:00 โปฮัง สตีเลอร์ส
VS
เจจู ยูไนเต็ด
14:30 อุลซาน
VS
กวางจู เอฟซี
17:00 ชุนบุค มอเตอร์ส
VS
อินชอน ยูไนเต็ด
17:00 แทกู เอฟซี
VS
ซูวอน ซิตี้
ลีกา เอ็มเอ็กซ์  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
05:00 อัตลาส
VS
คลับ เลออน
07:00 ติเกรส ยูเอเอ็นแอล
VS
ปูมาส ยูเอเอ็นเอ็ม
09:00 อเมริกา
VS
ชีวาส กัวดาลาฮาร่า
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
05:00 นาซิอองนาล อะซุนซิโอน
VS
12 de Octubre
07:15 เซอร์โร่
VS
สปอร์ติโว่ ลูเกนโญ่
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:15 Carlos Manucci
VS
คลับ เซียนเซียโน่
03:30 อาเลียนซ่า อัตเลติโก
VS
อาเลียนซ่า ลิม่า
Liga II  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
15:00 Dacia Unirea Brăila
VS
Universitatea Cluj
17:00 อูนิเรีย เดช
VS
Petrolul 52
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:30 เซร์โร ลาร์โก
VS
ลิเวอร์พูล (อุรุกวัย)
04:30 Sud America
VS
นาซิอองนาล อะซุนซิโอน
เซเรีย อา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:00 มูชุค รูน่า
VS
ซูเรนเซ่
05:30 กัวยากิล ซิตี้
VS
9 de Octubre
08:00 Manta
VS
แอลดียู กีโต้
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:00 อัล อาห์ลี
VS
ENPPI
เพอร์ซาลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:15 VPK-Ahro Shevchenkivka
VS
โอลิมปิค โดเนตส์ค
ซูเปอร์ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 Bačka Topola
VS
วอยโวดิน่า
00:00 FK Kolubara
VS
ราดนิชกี้ นิสซ่า
เฟิร์สท์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 มลาดอสต์ ปอดโกริก้า
VS
เดชิช
Super League  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 โคคานด์-1912
VS
อันดิจาน
ไทยลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:30 แบงค็อก ยูไนเต็ด
VS
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:00 สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด
VS
ประจวบ เอฟซี
18:00 ขอนแก่น ยูไนเต็ด
VS
ชลบุรี เอฟซี
ลีกา 3  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น
VS
ออสนาบรึ๊ค
19:00 เอสซี เวิร์ล
VS
1860 มิวนิค
19:00 ไอน์ทรัค เบราน์ชไวก์
VS
วัลด์ฮอฟ มันน์ไฮม์
ไทยลีก 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 ระนอง
VS
ลำพูน วอร์ริเออร์
17:30 แพร่ ยูไนเต็ด
VS
ขอนแก่น
18:00 ชัยนาท ฮอร์นบิล
VS
สุโขทัย เอฟซี
18:00 ราชนาวี
VS
ราชประชา
19:00 ลำปาง
VS
ระยอง
แคนาเดียน แชมเปี้ยนชิพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:30 Atletico Ottawa
VS
Cavalry
06:00 Forge FC
VS
Pacific
วีเมนส์ ซูเปอร์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:30 เอฟเวอร์ตัน
VS
เบอร์มิงแฮม ซิตี้ เลดี้ส์
เค ลีก ชาลเลนจ์  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
11:30 บูชอน 1995
VS
กยองนัม
14:00 Ansan Greeners
VS
อันยาง
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์เอเชีย รอบคัดเลือก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:30 ไทย
VS
ปาเลสไตน์
USL Championship  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
06:00 Hartford Athletic
VS
แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์
06:00 พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์ฮาวน์ดส์
VS
ชาร์ลส์ตัน แบตเตอรี่
06:30 ไมอามี่ เอฟซี
VS
Loudoun United
07:00 โคโลราโด สปริงส์
VS
Austin Bold
07:00 Memphis 901
VS
Louisville City
07:30 ริโอ คลาโร่
VS
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด II
07:30 San Antonio
VS
New Mexico United
09:00 Las Vegas Lights
VS
San Diego Loyal
09:00 ออเร้นจ์ เคาน์ตี้ บลูส์
VS
Oakland Roots
09:00 Tacoma Defiance
VS
Phoenix Rising
ไทยลีก 3  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
15:30 สตูล ยูไนเต็ด
VS
ยังสิงห์ หาดใหญ่ ยูไนเต็ด
15:30 อ่างทอง เอฟซี
VS
สระบุรี ยูไนเต็ด
15:30 สิงห์ระฆังทอง กาญจนบุรี เอฟซี
VS
ทวีวัฒนา สมุทรสาคร ยูไนเต็ด
15:30 นนทบุรี ยูไนเต็ด ส.บุญมีฤทธิ์
VS
ม.เกษมบัณฑิต
15:30 พิษณุโลก
VS
สี่แคว ซิตี้
15:30 ปลวกแดง ยูไนเต็ด
VS
พัทยา ดอลฟิน ยูไนเต็ด
15:30 นครราชสีมา ยูไนเต็ด
VS
สุรินทร์
15:30 บ้านค่าย ยูไนเต็ด
VS
สายมิตร กบินทร์ ยูไนเต็ด
15:30 กำแพงเพชร
VS
เชียงราย ซิตี้
16:00 สงขลา เอฟซี
VS
ยาลอ ซิตี้
USL League One  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
05:30 ริชมอนด์ คิกเกอร์ส
VS
โตรอนโต้ เอฟซี II
06:00 Chattanooga Red Wolves
VS
นิวอิงแลนด์ เรฟโวลูชั่น II
07:00 Forward Madison
VS
Greenville Triumph
มวยไทย  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
12:15 ศึกจ้าวมวยไทย
VS
ศึกจ้าวมวยไทย
โมร็อกโก - โบโตล่า โปร  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:15 โอลิมปิก ซาฟี่
VS
มูลูเดีย อุจดา
03:30 Youssoufia Berrechid
VS
เรพิด อวด เซม