10/25/2021 8:02:48 PM

20:00 น.
เอ็มโปลี Vs เวเนเซีย

ZINGSANAM.COM ถ่ายบอลสดทุกลีกดัง
• คุณภาพระดับ HD รับชม ฟรี !! 24 ชม.

LINE : @ZINGSANAM (มี @ ด้วยอย่าลืม !!) 
หรือคลิ๊ก > 
http://line.me/ti/p/%40zingsanam

----------------------------

711UFABET.COM เว็บยูฟ่าเบทที่ดีที่สุด
• ฝาก-ถอน รวดเร็ว ท้าให้ลอง !!
LINE : 
@UFA711 ( ของแท้ เพื่อนหลักหมื่น
• ราคาบอล
4 ตังค์ , คอมมิชชั่นสูงสุด 0.7%
• โบนัส 5% ทุกยอดฝาก เทิร์นเดียว !!!
สมัครคลิ๊ก > line.me/ti/p/%40UFA711

ดูบอล HD ออนไลน์
ประจำวัน 25 ตุลาคม 2564

ดูบอล HD ออนไลน์ ประจำวัน จันทร์ ที่ 25 ตุลาคม 2564


ลา ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:00 เคตาเฟ่
VS
เซลต้า บีโก้
ลีกา อเดลันเต้
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:00 คิโรน่า
VS
เรอัล ซาราโกซ่า
ลีก เดอซ์
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:45 โอแซร์
VS
บาสเตีย
ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 เบซิคตัส
VS
กาลาตาซาราย
เซเรีย อา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
06:00 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
VS
เกรมิโอ
07:15 พัลไมรัส
VS
สปอร์ต เรซิเฟ่
อัลสเวนส์คาน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 โอเรโบร
VS
เดเกอร์ฟอร์ส
ซูเปอร์ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 อัลบอร์ก
VS
วีบอร์ก
ซูเปอร์เร็ตเท่น
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 วาร์นาโม่
VS
ฟัลเคนเบิร์ก
พรีเมียร์ชิพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:45 Klaydbank
VS
เอลกิน ซิตี้
ซูเปอร์ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:45 ติราน่า
VS
ปาร์ติซานี่ ติราน่า
เอ พีเอฟจี
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:30 โบเตฟ พลอฟดิฟ
VS
ลูโดโกเรต์ส รัซกราด
ลีกา ซาเกรส
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:00 กิล วิเซนเต้
VS
สปอร์ติ้ง บราก้า
03:15 เบาวิสต้า
VS
เบเลเนนส์
พรีเมียร์ชิพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:45 ลาร์น
VS
ลินฟิลด์
ลีกา 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:30 Clinceni
VS
UTA Arad
00:30 ซีเอฟอาร์ คลูช
VS
เซปซี่
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:30 ซาร์เมียนโต้
VS
นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์
00:30 อัลโดซิวี่
VS
อาร์เซน่อล ซารานดี้
02:45 อัตเลติโก ตูคูมาน
VS
ปาโตรนาโต้
05:00 ริเวอร์เพลท
VS
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
07:15 อินเดเปนเดียนเต้
VS
อูนิโอน ซานตา เฟ่
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:30 ซานติอาโก้ วันเดอเรอร์ส
VS
อันโตฟากัสตา
02:00 ปาเลสติโน่
VS
ลา เซเรน่า
07:00 คูริโก้ อูนิโด้
VS
อูนิโอน ลา คาเลร่า
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:15 มัคคาบี้ เทล อาวีฟ
VS
แอชดอด
00:45 มัคคาบี้ ไฮฟา
VS
มัคคาบี้ เนทานย่า
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 โลโคโมทีฟ มอสโก
VS
พีเอฟซี โซชิ
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
04:30 Guaireña
VS
เซร์โร ปอร์เตนโญ่
Liga II
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:30 คอนคอร์เดีย เคียชน่า
VS
บราซอฟ
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:15 อัตเลติโก โปรเกรโซ่
VS
ซุด อเมริกา
23:45 Cerro Largo
VS
Plaza Colonia
02:00 River Plate
VS
เฟนิกซ์
เซเรีย อา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
07:00 เดปอร์ติโว่ กูเอนก้า
VS
Macará
สตาร์ส ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:20 อัล ชามาล
VS
อัล ดูเฮล
21:20 อัล อาห์ลี โดฮา
VS
อัล อาราบี
23:45 กาตาร์ เอสซี
VS
อัล วาคราห์
เพอร์ซาลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:30 VPK-Ahro
VS
เฮอร์นิค-สปอร์ต
22:30 โอโบล่อน-โบรวาร์
VS
Ahrobiznes Volochysk
Super League
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:15 อันติจาน
VS
นาซาฟ
ลีกา 3
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 ดุ๊ยส์บวร์ก
VS
ไกเซอร์สเลาเทิร์น
ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
15:15 เปอร์ซิปูร่า จายาปูร่า
VS
บาริโต้ ปูเตร่า
20:30 เปอร์เซล่า ลามังกัน
VS
เปอร์ซิค เคดิรี่
ลีก คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:15 อัล นาเซอร์ ดูไบ
VS
อัล ดาฟรา
21:15 อัล ชาร์จาห์
VS
อัจมาน
23:30 อัล วาเซิ่ล
VS
บานี่ ยาส
23:30 อัล อูรูบ้า
VS
อัล อิตติฮัด คัลบา
ยู-19 หญิง ชิงแชมป์ยุโรป
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 สาธารณรัฐเช็ก ยู-19
VS
สเปน ยู-19
AFC U23 Championship
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
16:00 เกาหลีใต้ ยู-23
VS
ฟิลิปปินส์
อินโดนีเซีย - อินโดนีเซีย ลีก้า 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
15:15 Persekat
VS
Dewa United
18:15 PSIM Yogyakarta
VS
Persijap Jepara
20:30 บาดัก ลัมปุง
VS
เปอร์เซรัง เซอรัง
20:45 PS Hizbul Wathan
VS
PSG Pati
อาเซอร์ไบจาน - อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 ซาบาอิล
VS
คาราบัค
สโลวาเกีย - สโลวาเกีย ลีก้า 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:30 Dubnica
VS
STK 1914 Samorin
ลา ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:00 เคตาเฟ่
VS
เซลต้า บีโก้
ลีกา อเดลันเต้  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:00 คิโรน่า
VS
เรอัล ซาราโกซ่า
ลีก เดอซ์  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:45 โอแซร์
VS
บาสเตีย
ซูเปอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 เบซิคตัส
VS
กาลาตาซาราย
เซเรีย อา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
06:00 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
VS
เกรมิโอ
07:15 พัลไมรัส
VS
สปอร์ต เรซิเฟ่
อัลสเวนส์คาน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 โอเรโบร
VS
เดเกอร์ฟอร์ส
ซูเปอร์ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 อัลบอร์ก
VS
วีบอร์ก
ซูเปอร์เร็ตเท่น  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 วาร์นาโม่
VS
ฟัลเคนเบิร์ก
พรีเมียร์ชิพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:45 Klaydbank
VS
เอลกิน ซิตี้
ซูเปอร์ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:45 ติราน่า
VS
ปาร์ติซานี่ ติราน่า
เอ พีเอฟจี  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:30 โบเตฟ พลอฟดิฟ
VS
ลูโดโกเรต์ส รัซกราด
ลีกา ซาเกรส  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:00 กิล วิเซนเต้
VS
สปอร์ติ้ง บราก้า
03:15 เบาวิสต้า
VS
เบเลเนนส์
พรีเมียร์ชิพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:45 ลาร์น
VS
ลินฟิลด์
ลีกา 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:30 Clinceni
VS
UTA Arad
00:30 ซีเอฟอาร์ คลูช
VS
เซปซี่
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:30 ซาร์เมียนโต้
VS
นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์
00:30 อัลโดซิวี่
VS
อาร์เซน่อล ซารานดี้
02:45 อัตเลติโก ตูคูมาน
VS
ปาโตรนาโต้
05:00 ริเวอร์เพลท
VS
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
07:15 อินเดเปนเดียนเต้
VS
อูนิโอน ซานตา เฟ่
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:30 ซานติอาโก้ วันเดอเรอร์ส
VS
อันโตฟากัสตา
02:00 ปาเลสติโน่
VS
ลา เซเรน่า
07:00 คูริโก้ อูนิโด้
VS
อูนิโอน ลา คาเลร่า
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:15 มัคคาบี้ เทล อาวีฟ
VS
แอชดอด
00:45 มัคคาบี้ ไฮฟา
VS
มัคคาบี้ เนทานย่า
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 โลโคโมทีฟ มอสโก
VS
พีเอฟซี โซชิ
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
04:30 Guaireña
VS
เซร์โร ปอร์เตนโญ่
Liga II  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:30 คอนคอร์เดีย เคียชน่า
VS
บราซอฟ
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:15 อัตเลติโก โปรเกรโซ่
VS
ซุด อเมริกา
23:45 Cerro Largo
VS
Plaza Colonia
02:00 River Plate
VS
เฟนิกซ์
เซเรีย อา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
07:00 เดปอร์ติโว่ กูเอนก้า
VS
Macará
สตาร์ส ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:20 อัล ชามาล
VS
อัล ดูเฮล
21:20 อัล อาห์ลี โดฮา
VS
อัล อาราบี
23:45 กาตาร์ เอสซี
VS
อัล วาคราห์
เพอร์ซาลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:30 VPK-Ahro
VS
เฮอร์นิค-สปอร์ต
22:30 โอโบล่อน-โบรวาร์
VS
Ahrobiznes Volochysk
Super League  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:15 อันติจาน
VS
นาซาฟ
ลีกา 3  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 ดุ๊ยส์บวร์ก
VS
ไกเซอร์สเลาเทิร์น
ซูเปอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
15:15 เปอร์ซิปูร่า จายาปูร่า
VS
บาริโต้ ปูเตร่า
20:30 เปอร์เซล่า ลามังกัน
VS
เปอร์ซิค เคดิรี่
ลีก คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:15 อัล นาเซอร์ ดูไบ
VS
อัล ดาฟรา
21:15 อัล ชาร์จาห์
VS
อัจมาน
23:30 อัล วาเซิ่ล
VS
บานี่ ยาส
23:30 อัล อูรูบ้า
VS
อัล อิตติฮัด คัลบา
ยู-19 หญิง ชิงแชมป์ยุโรป  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 สาธารณรัฐเช็ก ยู-19
VS
สเปน ยู-19
AFC U23 Championship  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
16:00 เกาหลีใต้ ยู-23
VS
ฟิลิปปินส์
อินโดนีเซีย - อินโดนีเซีย ลีก้า 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
15:15 Persekat
VS
Dewa United
18:15 PSIM Yogyakarta
VS
Persijap Jepara
20:30 บาดัก ลัมปุง
VS
เปอร์เซรัง เซอรัง
20:45 PS Hizbul Wathan
VS
PSG Pati
อาเซอร์ไบจาน - อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 ซาบาอิล
VS
คาราบัค
สโลวาเกีย - สโลวาเกีย ลีก้า 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:30 Dubnica
VS
STK 1914 Samorin