8/4/2021 9:04:35 PM

05:15 น.
อินเดเปนเดียนเต้ Vs ซานโตส

ZINGSANAM.COM ถ่ายบอลสดทุกลีกดัง
• คุณภาพระดับ HD รับชม ฟรี !! 24 ชม.

LINE : @ZINGSANAM (มี @ ด้วยอย่าลืม !!) 
หรือคลิ๊ก > 
http://line.me/ti/p/%40zingsanam

----------------------------

711UFABET.COM เว็บยูฟ่าเบทที่ดีที่สุด
• ฝาก-ถอน รวดเร็ว ท้าให้ลอง !!
LINE : 
@UFA711 ( ของแท้ เพื่อนหลักหมื่น
• ราคาบอล
4 ตังค์ , คอมมิชชั่นสูงสุด 0.7%
• โบนัส 5% ทุกยอดฝาก เทิร์นเดียว !!!
สมัครคลิ๊ก > line.me/ti/p/%40UFA711

ดูบอล HD ออนไลน์
ประจำวัน 04 สิงหาคม 2564

ดูบอล HD ออนไลน์ ประจำวัน พุธ ที่ 04 สิงหาคม 2564


ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 สปาร์ตัก มอสโก
VS
เบนฟิก้า
01:00 ดินาโม ซาเกร็บ
VS
ลีเกีย วอร์ซอว์
01:00 เฟเรนซ์วารอส
VS
สลาเวีย ปราก
อูร์วัลส์เดลด์
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:15 เอฟเอช ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์
VS
HK Kópavogur
02:15 เซนต์ยาร์นาน
VS
ไอเอ อคราเนส
02:15 วาลูร์
VS
เคอาร์ เรย์คยาวิค
เมเจอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
06:00 นิวอิงแลนด์ เรฟโวลูชั่น
VS
แนชวิลล์ เอสซี
06:30 มอนทรีออล
VS
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
06:30 โคลัมบัส ครูว์
VS
ดีซี ยูไนเต็ด
06:30 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนี่ยน
VS
โตรอนโต้ เอฟซี
07:00 ชิคาโก้ ไฟร์
VS
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี
07:00 นิวยอร์ก เร้ด บูลส์
VS
Cincinnati
07:00 ออร์แลนโด ซิตี้
VS
อินเตอร์ ไมอามี่
08:00 ออสติน
VS
ฮิวสตัน ไดนาโม
09:00 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ส
VS
เอฟซี ดัลลัส
09:30 แอลเอ แกแล็กซี่
VS
รีล ซอลต์ เลค
09:30 แอลเอ เอฟซี
VS
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
09:30 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
VS
ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์
ซูเปอร์เร็ตเท่น
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 วาซาลุนด์
VS
เฮลซิงบอร์ก
เอ พีเอฟจี
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:30 Etar
VS
Hebar Pazardzhik
แอลเอฟพีบี
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:00 Always Ready
VS
บลูมิ่ง
05:30 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร่
VS
ซาน โฮเซ่
06:00 เดอะ สตรองเกสต์
VS
Real Tomayapo
เวียร์สลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 บีเอฟซี เดากาฟปิลส์
VS
ริกาส เอฟเอส
22:00 ลีปาย่า
VS
วัลเมียร่า / บีเอสเอส
เค ลีก คลาสสิค
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:00 อุลซาน
VS
แทกู เอฟซี
17:30 ซูว็อน
VS
ชุนบุค มอเตอร์ส
17:30 โปฮัง สตีเลอร์ส
VS
ซ็องนัม
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:15 Sabah Kota Kinabalu
VS
Kuala Lumpur
20:00 Petaling Jaya City
VS
ตรังกานู
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 อาเลียนซ่า อัตเลติโก
VS
Deportivo Binacional
02:30 เมลการ์
VS
Cusco
05:00 Alianza Universidad
VS
สปอร์ต บอยส์ วาร์เนส
07:30 อาเลียนซ่า ลิม่า
VS
อคาเดเมีย กันโตเลา
Liga II
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:30 สเตอัว บูคาเรสต์
VS
AFK Csikszereda Miercurea
ดีบียู โพคาเล่น
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 ทาร์นบี้
VS
Tårnby FF
สโลวาเกีย คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 Brezno
VS
ซาวาชน่า โปรูบ้า
22:00 บานิค สตรานาวี่
VS
ดอลนี่ คูบิน
ยูเครน คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 Feniks Pidmonastyr
VS
Munkacs
21:00 Olimpiya Savyntsi
VS
Lyubomyr Stavyshche
21:00 Skoruk Tomakovka
VS
Trostianets
22:00 Karpaty
VS
AFSK Kyiv
22:00 Levyy Bereg
VS
SK Poltava
รัสเซีย คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:00 เยนิเซย์
VS
Akron
21:00 FC Metallurg Lipetsk
VS
Tekstilshchik Ivanovo
22:00 โวลการ์ อัสตราคาน
VS
คูบาน คราสโนดาร์
22:00 Velez
VS
ทอม ทอมส์ค
22:00 KamAZ Nab Chelny
VS
เนฟเทคิมิค
23:00 ตอร์ปิโด มอสโก
VS
SKA-Khabarovsk
23:00 ฟาเคล
VS
Olimp-Dolgoprudny
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 Pyramids
VS
อิสไมลี่
02:00 วาดี้ เดกลา
VS
อัล อาห์ลี
โคปา โด บราซิล
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:30 ซีอาร์บี
VS
ฟอร์ตาเลซ่า
05:15 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
VS
อัตเลติโก ปาราเนนเซ่
07:30 บาเฮีย
VS
อัตเลติโก มิเนโร่
07:30 วาสโก ดา กาม่า
VS
เซา เปาโล
โคปา โคลอมเบีย
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:00 เรอัล ซานตานเดร์
VS
ปาตริโอตาส โบยาก้า
05:40 ออนเซ่ คัลดาส
VS
เมเดยิน
08:05 อาเลียนซ่า เปโตรเลร่า
VS
มิโยนาริออส
โคปา ชิลี
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
07:00 อูนิโอน เอสปันญอล่า
VS
ฮัวชิปาโต้
Toto Cup Ligat Al
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 มัคคาบี้ เนทานย่า
VS
ฮาโปเอล เยรูซาเลม
00:30 ไบตาร์ เยรูซาเลม
VS
มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า
อุ่นเครื่องสโมสร
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:00 เบเลเนนส์
VS
โรม่า
23:00 เฟเนร์บาห์เช่
VS
ดินาโม เคียฟ
23:00 PSG (W)
VS
Roma (Zh)
23:00 วิลล่า คราคอฟ
VS
นาโปลี
00:00 เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
บาร์เซโลน่า
00:00 เรอัล เบติส
VS
อัลเมเรีย
01:00 กาดิซ
VS
แอตเลติโก มาดริด
01:00 อวยส์ก้า
VS
เรอัล มายอร์ก้า
01:15 อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม
VS
ลีดส์ ยูไนเต็ด
01:30 บาเลนเซีย
VS
เอซี มิลาน
01:45 เชลซี
VS
ท็อตแน่ม ฮ็อตสเปอร์
01:45 เลสเตอร์ ซิตี้
VS
บียาร์เรอัล
02:00 เรอัล ซาราโกซ่า
VS
เคตาเฟ่
02:00 โอลิมปิก ลียง (ญ)
VS
บาเยิร์น มิวนิค (ญ)
แคนาเดียน แชมเปี้ยนชิพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
06:00 Forge FC
VS
York United
08:30 Pacific
VS
Valour
โคปา อาร์เจนตินา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:00 ติเกร
VS
อินเดเปนเดียนเต้
05:00 โบคา จูเนียร์ส
VS
ริเวอร์เพลท
USL Championship
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
06:00 Hartford Athletic
VS
ไมอามี่ เอฟซี
07:00 Birmingham Legion
VS
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด II
07:00 Tulsa
VS
อินดี้ อีเลฟเว่น
08:00 Austin Bold
VS
โคโลราโด สปริงส์
08:00 เอล ปาโล่
VS
San Antonio
09:00 Oakland Roots
VS
Phoenix Rising
09:00 รีล โมนาร์ชส์
VS
ริโอ คลาโร่
อิหร่าน - อิหร่าน คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 เอสเตกัล
VS
โกฮาร์
23:30 ฟูลัด
VS
Malavan
จอร์แดน - พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:30 Al Jalil
VS
อัล จาซีร่า อัมมาน
ญี่ปุ่น - ลูวาน คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
16:00 เซเรโซ่ โอซาก้า
VS
อัลบิเร็กซ์ นีงะตะ
จอร์แดน - จอร์แดน พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 อัล ซอลท์
VS
ชบับ อลอร์ดอน
คอนคาแคฟ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
07:00 Samaritaine
VS
Chorrillo
เม็กซิโก - ลิกา เด เอ็กซ์ปันซิออน เอ็มเอ็กซ์
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
05:00 Zacatecas Mineros
VS
Leones Negros
07:05 Venados
VS
Tlaxcala
09:05 Correcaminos
VS
Tepatitlan de Morelos
นิการากัว - นิการากัว คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:30 Chinandega
VS
Juventus Managua
06:00 Managua
VS
Atletico Somotillo
08:00 Real Esteli
VS
Yali
09:00 Deportivo Walter Ferretti
VS
San Marcos Arica
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 สปาร์ตัก มอสโก
VS
เบนฟิก้า
01:00 ดินาโม ซาเกร็บ
VS
ลีเกีย วอร์ซอว์
01:00 เฟเรนซ์วารอส
VS
สลาเวีย ปราก
อูร์วัลส์เดลด์  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:15 เอฟเอช ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์
VS
HK Kópavogur
02:15 เซนต์ยาร์นาน
VS
ไอเอ อคราเนส
02:15 วาลูร์
VS
เคอาร์ เรย์คยาวิค
เมเจอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
06:00 นิวอิงแลนด์ เรฟโวลูชั่น
VS
แนชวิลล์ เอสซี
06:30 มอนทรีออล
VS
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
06:30 โคลัมบัส ครูว์
VS
ดีซี ยูไนเต็ด
06:30 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนี่ยน
VS
โตรอนโต้ เอฟซี
07:00 ชิคาโก้ ไฟร์
VS
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี
07:00 นิวยอร์ก เร้ด บูลส์
VS
Cincinnati
07:00 ออร์แลนโด ซิตี้
VS
อินเตอร์ ไมอามี่
08:00 ออสติน
VS
ฮิวสตัน ไดนาโม
09:00 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ส
VS
เอฟซี ดัลลัส
09:30 แอลเอ แกแล็กซี่
VS
รีล ซอลต์ เลค
09:30 แอลเอ เอฟซี
VS
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
09:30 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
VS
ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์
ซูเปอร์เร็ตเท่น  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 วาซาลุนด์
VS
เฮลซิงบอร์ก
เอ พีเอฟจี  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:30 Etar
VS
Hebar Pazardzhik
แอลเอฟพีบี  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:00 Always Ready
VS
บลูมิ่ง
05:30 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร่
VS
ซาน โฮเซ่
06:00 เดอะ สตรองเกสต์
VS
Real Tomayapo
เวียร์สลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 บีเอฟซี เดากาฟปิลส์
VS
ริกาส เอฟเอส
22:00 ลีปาย่า
VS
วัลเมียร่า / บีเอสเอส
เค ลีก คลาสสิค  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 อุลซาน
VS
แทกู เอฟซี
17:30 ซูว็อน
VS
ชุนบุค มอเตอร์ส
17:30 โปฮัง สตีเลอร์ส
VS
ซ็องนัม
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:15 Sabah Kota Kinabalu
VS
Kuala Lumpur
20:00 Petaling Jaya City
VS
ตรังกานู
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 อาเลียนซ่า อัตเลติโก
VS
Deportivo Binacional
02:30 เมลการ์
VS
Cusco
05:00 Alianza Universidad
VS
สปอร์ต บอยส์ วาร์เนส
07:30 อาเลียนซ่า ลิม่า
VS
อคาเดเมีย กันโตเลา
Liga II  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:30 สเตอัว บูคาเรสต์
VS
AFK Csikszereda Miercurea
ดีบียู โพคาเล่น  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 ทาร์นบี้
VS
Tårnby FF
สโลวาเกีย คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 Brezno
VS
ซาวาชน่า โปรูบ้า
22:00 บานิค สตรานาวี่
VS
ดอลนี่ คูบิน
ยูเครน คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 Feniks Pidmonastyr
VS
Munkacs
21:00 Olimpiya Savyntsi
VS
Lyubomyr Stavyshche
21:00 Skoruk Tomakovka
VS
Trostianets
22:00 Karpaty
VS
AFSK Kyiv
22:00 Levyy Bereg
VS
SK Poltava
รัสเซีย คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:00 เยนิเซย์
VS
Akron
21:00 FC Metallurg Lipetsk
VS
Tekstilshchik Ivanovo
22:00 โวลการ์ อัสตราคาน
VS
คูบาน คราสโนดาร์
22:00 Velez
VS
ทอม ทอมส์ค
22:00 KamAZ Nab Chelny
VS
เนฟเทคิมิค
23:00 ตอร์ปิโด มอสโก
VS
SKA-Khabarovsk
23:00 ฟาเคล
VS
Olimp-Dolgoprudny
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 Pyramids
VS
อิสไมลี่
02:00 วาดี้ เดกลา
VS
อัล อาห์ลี
โคปา โด บราซิล  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:30 ซีอาร์บี
VS
ฟอร์ตาเลซ่า
05:15 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
VS
อัตเลติโก ปาราเนนเซ่
07:30 บาเฮีย
VS
อัตเลติโก มิเนโร่
07:30 วาสโก ดา กาม่า
VS
เซา เปาโล
โคปา โคลอมเบีย  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:00 เรอัล ซานตานเดร์
VS
ปาตริโอตาส โบยาก้า
05:40 ออนเซ่ คัลดาส
VS
เมเดยิน
08:05 อาเลียนซ่า เปโตรเลร่า
VS
มิโยนาริออส
โคปา ชิลี  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
07:00 อูนิโอน เอสปันญอล่า
VS
ฮัวชิปาโต้
Toto Cup Ligat Al  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 มัคคาบี้ เนทานย่า
VS
ฮาโปเอล เยรูซาเลม
00:30 ไบตาร์ เยรูซาเลม
VS
มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า
อุ่นเครื่องสโมสร  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 เบเลเนนส์
VS
โรม่า
23:00 เฟเนร์บาห์เช่
VS
ดินาโม เคียฟ
23:00 PSG (W)
VS
Roma (Zh)
23:00 วิลล่า คราคอฟ
VS
นาโปลี
00:00 เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
บาร์เซโลน่า
00:00 เรอัล เบติส
VS
อัลเมเรีย
01:00 กาดิซ
VS
แอตเลติโก มาดริด
01:00 อวยส์ก้า
VS
เรอัล มายอร์ก้า
01:15 อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม
VS
ลีดส์ ยูไนเต็ด
01:30 บาเลนเซีย
VS
เอซี มิลาน
01:45 เชลซี
VS
ท็อตแน่ม ฮ็อตสเปอร์
01:45 เลสเตอร์ ซิตี้
VS
บียาร์เรอัล
02:00 เรอัล ซาราโกซ่า
VS
เคตาเฟ่
02:00 โอลิมปิก ลียง (ญ)
VS
บาเยิร์น มิวนิค (ญ)
แคนาเดียน แชมเปี้ยนชิพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
06:00 Forge FC
VS
York United
08:30 Pacific
VS
Valour
โคปา อาร์เจนตินา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:00 ติเกร
VS
อินเดเปนเดียนเต้
05:00 โบคา จูเนียร์ส
VS
ริเวอร์เพลท
USL Championship  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
06:00 Hartford Athletic
VS
ไมอามี่ เอฟซี
07:00 Birmingham Legion
VS
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด II
07:00 Tulsa
VS
อินดี้ อีเลฟเว่น
08:00 Austin Bold
VS
โคโลราโด สปริงส์
08:00 เอล ปาโล่
VS
San Antonio
09:00 Oakland Roots
VS
Phoenix Rising
09:00 รีล โมนาร์ชส์
VS
ริโอ คลาโร่
อิหร่าน - อิหร่าน คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 เอสเตกัล
VS
โกฮาร์
23:30 ฟูลัด
VS
Malavan
จอร์แดน - พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:30 Al Jalil
VS
อัล จาซีร่า อัมมาน
ญี่ปุ่น - ลูวาน คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
16:00 เซเรโซ่ โอซาก้า
VS
อัลบิเร็กซ์ นีงะตะ
จอร์แดน - จอร์แดน พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 อัล ซอลท์
VS
ชบับ อลอร์ดอน
คอนคาแคฟ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
07:00 Samaritaine
VS
Chorrillo
เม็กซิโก - ลิกา เด เอ็กซ์ปันซิออน เอ็มเอ็กซ์  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
05:00 Zacatecas Mineros
VS
Leones Negros
07:05 Venados
VS
Tlaxcala
09:05 Correcaminos
VS
Tepatitlan de Morelos
นิการากัว - นิการากัว คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:30 Chinandega
VS
Juventus Managua
06:00 Managua
VS
Atletico Somotillo
08:00 Real Esteli
VS
Yali
09:00 Deportivo Walter Ferretti
VS
San Marcos Arica