4/17/2021 3:39:37 AM

16:00 น.
อูฟา Vs อูราล

ZINGSANAM.COM ถ่ายบอลสดทุกลีกดัง
• คุณภาพระดับ HD รับชม ฟรี !! 24 ชม.

LINE : @ZINGSANAM (มี @ ด้วยอย่าลืม !!) 
หรือคลิ๊ก > 
http://line.me/ti/p/%40zingsanam

----------------------------

711UFABET.COM เว็บยูฟ่าเบทที่ดีที่สุด
• ฝาก-ถอน รวดเร็ว ท้าให้ลอง !!
LINE : 
@UFA711 ( ของแท้ เพื่อนหลักหมื่น
• ราคาบอล
4 ตังค์ , คอมมิชชั่นสูงสุด 0.7%
• โบนัส 5% ทุกยอดฝาก เทิร์นเดียว !!!
สมัครคลิ๊ก > line.me/ti/p/%40UFA711

ดูบอล HD ออนไลน์
ประจำวัน 16 เมษายน 2564

ดูบอล HD ออนไลน์ ประจำวัน ศุกร์ ที่ 16 เมษายน 2564


จูปิแลร์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:00 คัมบูร์
VS
เฮลมอนด์ สปอร์ต
01:00 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
VS
ยอง อาแจ็กซ์
01:00 เทลสตาร์
VS
เอ็กเซลซิเออร์
01:00 เอฟซี ออสส์
VS
เอ็มวีวี มาสทริชท์
01:00 Utrecht II
VS
โฟเลนดัม
01:00 โรด้า เจซี
VS
เอ็นเอซี เบรด้า
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:00 เอฟเวอร์ตัน
VS
ท็อตแน่ม ฮ็อตสเปอร์
บุนเดสลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:30 แอร์เบ ไลป์ซิก
VS
ฮอฟเฟ่นไฮม์
บุนเดสลีกา 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:30 ดาร์มสตัดท์ 98
VS
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
23:30 ไอน์ทรัค เบราน์ชไวก์
VS
พาเดอร์บอร์น
ลีกา อเดลันเต้
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 ฟูเอนลาบราด้า
VS
ซาบาเดลล์
02:00 คิโรน่า
VS
เรอัล ซาราโกซ่า
กัลโช่ เซเรีย บี
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:00 สปัล
VS
อัสโคลี่ พิคคิโอ
ลีก เอิง
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:00 ลีลล์
VS
มงต์เปลลิเย่ร์
ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 เกนเคลร์บีร์ลีจี้
VS
ซิวาสสปอร์
20:00 คอนยาสปอร์
VS
คายเซริสปอร์
23:00 อันตัลยาสปอร์
VS
ริเซสปอร์
23:00 เบซิคตัส
VS
อันคารากูรู
ซูเปอร์ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 เวเจิล
VS
อัลบอร์ก
เมเจอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
07:00 ฮิวสตัน ไดนาโม
VS
ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์
08:30 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ส
VS
มินเนโซต้า ยูไนเต็ด
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:45 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
VS
โบฮีเมียนส์
01:45 เดอร์รี่ ซิตี้
VS
ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด
ดิวิชั่น 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 วีบอร์ก
VS
เอสเบิร์ก
ลีกา 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:30 ออสเตรีย ลุสเตเนา
VS
คัพเฟ่นแบร์เกอร์ เอสเฟา
01:25 ลาฟนิตซ์
VS
ดอร์นเบิร์น
เอ พีเอฟจี
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:15 Etar
VS
โบเตฟ วรัตซ่า
23:30 ซีเอสเคเอ โซเฟีย
VS
เชอร์โน มอร์
เปอร์วาลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 วาราซดิน
VS
ซิเบนิค
23:05 เอชเอ็นเค กอริก้า
VS
สลาเวน โคปริฟนิก้า
01:30 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิท
VS
โอซิเย็ค
ลีกา ซาเกรส
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:45 เบาวิสต้า
VS
ปาซอส เด แฟร์เรยร่า
03:00 ฟาเรนเซ่
VS
สปอร์ติ้ง ลิสบอน
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 Sputnik
VS
Isloch
00:45 วิเท็บส์ค
VS
สลุตส์ค
แอลเอฟพีบี
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:00 Real Santa Cruz
VS
เรอัล โปโตซี่
06:30 นาซิอองนาล โปโตซี่
VS
Royal Pari
แชมเปี้ยนชิพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 เร้ดดิ้ง
VS
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้
ดิวิเซีย นาซิออนนาล่า
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:00 ดาเซีย คิชิเนา
VS
ซิมบรู คิชิเนา
20:00 เปโตรคุบ
VS
มิลซามี่
ซีน็อต ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 โบฮีเมียนส์ 1905
VS
บานิค ออสตราว่า
ลีกา 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:30 UTA Arad
VS
วิโตรุล
00:30 แอสตร้า
VS
ดินาโม บูคาเรสต์
เพอร์วาลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:45 อลูมินีจ
VS
มาริบอร์
00:00 มูร่า
VS
เซเลีย
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:00 อัลโดซิวี่
VS
โรซาริโอ เซ็นทรัล
05:15 เวเลซ ซาร์สฟิลด์
VS
อูราคาน
07:30 เซ็นทรัล คอร์โดบา เอสดีอี
VS
ริเวอร์เพลท
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:30 เมลิปียา
VS
ปาเลสติโน่
05:00 ฮัวชิปาโต้
VS
นูเบลนเซ่
07:30 อูนิเวร์ซิดาด คาโตลิก้า
VS
คูริโก้ อูนิโด้
ลีกา อากีล่า
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
07:40 อาเลียนซ่า เปโตรเลร่า
VS
เอ็นวิกาโด้
เซกุนด้า ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:30 Vilafranquense
VS
Leixoes
เจลีก ดิวิชั่น 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:00 คอนซาโดเล่ ซัปโปโร
VS
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
ไมสตริลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 Tallinna JK Legion Women
VS
คูเรสซาเร่
23:00 แทมเมก้า ทาร์ทู
VS
ทูเลวิค วิลยานดี้
เอ ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 Dziugas
VS
Riteriai
22:00 ซัลกิริส วิลนิอุส
VS
ซูดูว่า
เอ็คสตราคลาซ่า
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 Rekord Bielsko-Biała
VS
โปกอน เชซิน
01:30 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
VS
สลาสค์ วรอคลาฟ
ลีกา 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:40 แอลเคเอส ลอดส์
VS
อาร์ก้า กดีเนีย
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 โอเล็กซานเดรีย
VS
Lviv
เอส ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:30 แทมปิเนส โรเวอร์ส
VS
เกย์ลัง อินเตอร์เนชั่นแนล
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 ตรังกานู
VS
กัวลาลัมเปอร์
21:00 ปะหัง
VS
ดารุล ทักซิม
ลีกา เอ็มเอ็กซ์
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
07:30 เนกาซ่า
VS
เกเรตาโร่
08:00 พัลไมรัส
VS
เซา เปาโล
09:30 มาซัตลาน
VS
แอตลาส
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
05:00 Guaireña
VS
โอลิมเปีย
07:15 12 de Octubre
VS
Guarani Asuncion
เซเรีย อา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
07:00 มูชุค รูน่า
VS
บาร์เซโลน่า
สกอตติช คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 เซนต์ เมียร์เรน
VS
อินเวอร์เนสส์
01:00 มาเธอร์เวลล์
VS
กรีน็อค มอร์ตัน
01:45 ฟอร์ฟาร์ แอธเลติก
VS
ดันดี ยูไนเต็ด
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:30 เอล กัวน่า
VS
เอนพ์พี
เพอร์ซาลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 Nyva Ternopil
VS
Veres Rivne
20:00 VPK-Ahro
VS
Prykarpattia
20:00 Ahrobiznes Volochysk
VS
เฮอร์นิค
20:00 Kremen
VS
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า
วี ลีก 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:15 Viettel
VS
ก๋วงนินห์
เปาลิสต้า อา 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
06:00 ปอนเต เปรต้า
VS
ซานโตส
06:00 โครินเธียนส์
VS
เซา เบนโต
เอ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
16:05 เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอเรอร์ส
VS
บริสเบน รอร์
Super League
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:05 Navbahor Namangan
VS
Turan
20:05 โลโคโมทีฟ ทาชเคนต์
VS
บุนยอดกอร์
ลีกา 3
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 บาเยิร์น มิวนิค II
VS
ฮันซ่า รอสต็อค
เพียร์เวลี่ ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี่
VS
ดินาโม ทบิลิซี่
โมร็อกโก - Botola Pro
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
05:00 โมเกร็บ เตโตอัน
VS
รายา คาซาบลังก้า
05:00 Hassania Agadir
VS
แอร์แอสเบ เบอร์คาเน่
ออสเตรเลีย - NTPL
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 Port Darwin
VS
Casuarina
อาเซอร์ไบจาน - อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:15 ซัมกายิต
VS
กาบาลา
จูปิแลร์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:00 คัมบูร์
VS
เฮลมอนด์ สปอร์ต
01:00 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
VS
ยอง อาแจ็กซ์
01:00 เทลสตาร์
VS
เอ็กเซลซิเออร์
01:00 เอฟซี ออสส์
VS
เอ็มวีวี มาสทริชท์
01:00 Utrecht II
VS
โฟเลนดัม
01:00 โรด้า เจซี
VS
เอ็นเอซี เบรด้า
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:00 เอฟเวอร์ตัน
VS
ท็อตแน่ม ฮ็อตสเปอร์
บุนเดสลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:30 แอร์เบ ไลป์ซิก
VS
ฮอฟเฟ่นไฮม์
บุนเดสลีกา 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:30 ดาร์มสตัดท์ 98
VS
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
23:30 ไอน์ทรัค เบราน์ชไวก์
VS
พาเดอร์บอร์น
ลีกา อเดลันเต้  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 ฟูเอนลาบราด้า
VS
ซาบาเดลล์
02:00 คิโรน่า
VS
เรอัล ซาราโกซ่า
กัลโช่ เซเรีย บี  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:00 สปัล
VS
อัสโคลี่ พิคคิโอ
ลีก เอิง  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:00 ลีลล์
VS
มงต์เปลลิเย่ร์
ซูเปอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 เกนเคลร์บีร์ลีจี้
VS
ซิวาสสปอร์
20:00 คอนยาสปอร์
VS
คายเซริสปอร์
23:00 อันตัลยาสปอร์
VS
ริเซสปอร์
23:00 เบซิคตัส
VS
อันคารากูรู
ซูเปอร์ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 เวเจิล
VS
อัลบอร์ก
เมเจอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
07:00 ฮิวสตัน ไดนาโม
VS
ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์
08:30 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ส
VS
มินเนโซต้า ยูไนเต็ด
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:45 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
VS
โบฮีเมียนส์
01:45 เดอร์รี่ ซิตี้
VS
ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด
ดิวิชั่น 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 วีบอร์ก
VS
เอสเบิร์ก
ลีกา 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:30 ออสเตรีย ลุสเตเนา
VS
คัพเฟ่นแบร์เกอร์ เอสเฟา
01:25 ลาฟนิตซ์
VS
ดอร์นเบิร์น
เอ พีเอฟจี  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:15 Etar
VS
โบเตฟ วรัตซ่า
23:30 ซีเอสเคเอ โซเฟีย
VS
เชอร์โน มอร์
เปอร์วาลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 วาราซดิน
VS
ซิเบนิค
23:05 เอชเอ็นเค กอริก้า
VS
สลาเวน โคปริฟนิก้า
01:30 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิท
VS
โอซิเย็ค
ลีกา ซาเกรส  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:45 เบาวิสต้า
VS
ปาซอส เด แฟร์เรยร่า
03:00 ฟาเรนเซ่
VS
สปอร์ติ้ง ลิสบอน
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 Sputnik
VS
Isloch
00:45 วิเท็บส์ค
VS
สลุตส์ค
แอลเอฟพีบี  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:00 Real Santa Cruz
VS
เรอัล โปโตซี่
06:30 นาซิอองนาล โปโตซี่
VS
Royal Pari
แชมเปี้ยนชิพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 เร้ดดิ้ง
VS
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้
ดิวิเซีย นาซิออนนาล่า  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 ดาเซีย คิชิเนา
VS
ซิมบรู คิชิเนา
20:00 เปโตรคุบ
VS
มิลซามี่
ซีน็อต ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 โบฮีเมียนส์ 1905
VS
บานิค ออสตราว่า
ลีกา 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:30 UTA Arad
VS
วิโตรุล
00:30 แอสตร้า
VS
ดินาโม บูคาเรสต์
เพอร์วาลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:45 อลูมินีจ
VS
มาริบอร์
00:00 มูร่า
VS
เซเลีย
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:00 อัลโดซิวี่
VS
โรซาริโอ เซ็นทรัล
05:15 เวเลซ ซาร์สฟิลด์
VS
อูราคาน
07:30 เซ็นทรัล คอร์โดบา เอสดีอี
VS
ริเวอร์เพลท
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:30 เมลิปียา
VS
ปาเลสติโน่
05:00 ฮัวชิปาโต้
VS
นูเบลนเซ่
07:30 อูนิเวร์ซิดาด คาโตลิก้า
VS
คูริโก้ อูนิโด้
ลีกา อากีล่า  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
07:40 อาเลียนซ่า เปโตรเลร่า
VS
เอ็นวิกาโด้
เซกุนด้า ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:30 Vilafranquense
VS
Leixoes
เจลีก ดิวิชั่น 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 คอนซาโดเล่ ซัปโปโร
VS
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
ไมสตริลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 Tallinna JK Legion Women
VS
คูเรสซาเร่
23:00 แทมเมก้า ทาร์ทู
VS
ทูเลวิค วิลยานดี้
เอ ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 Dziugas
VS
Riteriai
22:00 ซัลกิริส วิลนิอุส
VS
ซูดูว่า
เอ็คสตราคลาซ่า  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 Rekord Bielsko-Biała
VS
โปกอน เชซิน
01:30 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
VS
สลาสค์ วรอคลาฟ
ลีกา 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:40 แอลเคเอส ลอดส์
VS
อาร์ก้า กดีเนีย
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 โอเล็กซานเดรีย
VS
Lviv
เอส ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:30 แทมปิเนส โรเวอร์ส
VS
เกย์ลัง อินเตอร์เนชั่นแนล
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 ตรังกานู
VS
กัวลาลัมเปอร์
21:00 ปะหัง
VS
ดารุล ทักซิม
ลีกา เอ็มเอ็กซ์  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
07:30 เนกาซ่า
VS
เกเรตาโร่
08:00 พัลไมรัส
VS
เซา เปาโล
09:30 มาซัตลาน
VS
แอตลาส
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
05:00 Guaireña
VS
โอลิมเปีย
07:15 12 de Octubre
VS
Guarani Asuncion
เซเรีย อา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
07:00 มูชุค รูน่า
VS
บาร์เซโลน่า
สกอตติช คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 เซนต์ เมียร์เรน
VS
อินเวอร์เนสส์
01:00 มาเธอร์เวลล์
VS
กรีน็อค มอร์ตัน
01:45 ฟอร์ฟาร์ แอธเลติก
VS
ดันดี ยูไนเต็ด
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:30 เอล กัวน่า
VS
เอนพ์พี
เพอร์ซาลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 Nyva Ternopil
VS
Veres Rivne
20:00 VPK-Ahro
VS
Prykarpattia
20:00 Ahrobiznes Volochysk
VS
เฮอร์นิค
20:00 Kremen
VS
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า
วี ลีก 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:15 Viettel
VS
ก๋วงนินห์
เปาลิสต้า อา 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
06:00 ปอนเต เปรต้า
VS
ซานโตส
06:00 โครินเธียนส์
VS
เซา เบนโต
เอ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
16:05 เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอเรอร์ส
VS
บริสเบน รอร์
Super League  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:05 Navbahor Namangan
VS
Turan
20:05 โลโคโมทีฟ ทาชเคนต์
VS
บุนยอดกอร์
ลีกา 3  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 บาเยิร์น มิวนิค II
VS
ฮันซ่า รอสต็อค
เพียร์เวลี่ ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี่
VS
ดินาโม ทบิลิซี่
โมร็อกโก - Botola Pro  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
05:00 โมเกร็บ เตโตอัน
VS
รายา คาซาบลังก้า
05:00 Hassania Agadir
VS
แอร์แอสเบ เบอร์คาเน่
ออสเตรเลีย - NTPL  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 Port Darwin
VS
Casuarina
อาเซอร์ไบจาน - อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:15 ซัมกายิต
VS
กาบาลา