2/27/2021 12:30:22 AM

03:00 น.
ลาซิโอ Vs บาเยิร์น มิวนิค

ZINGSANAM.COM ถ่ายบอลสดทุกลีกดัง
• คุณภาพระดับ HD รับชม ฟรี !! 24 ชม.

LINE : @ZINGSANAM (มี @ ด้วยอย่าลืม !!) 
หรือคลิ๊ก > 
http://line.me/ti/p/%40zingsanam

----------------------------

711UFABET.COM เว็บยูฟ่าเบทที่ดีที่สุด
• ฝาก-ถอน รวดเร็ว ท้าให้ลอง !!
LINE : 
@UFA711 ( ของแท้ เพื่อนหลักหมื่น
• ราคาบอล
4 ตังค์ , คอมมิชชั่นสูงสุด 0.7%
• โบนัส 5% ทุกยอดฝาก เทิร์นเดียว !!!
สมัครคลิ๊ก > line.me/ti/p/%40UFA711

ดูบอล HD ออนไลน์
ประจำวัน 26 กุมภาพันธ์ 2564

ดูบอล HD ออนไลน์ ประจำวัน ศุกร์ ที่ 26 กุมภาพันธ์ 2564


เอเรดิวิชี่
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:00 พีอีซี ซโวลล์
VS
ฮีเรนวีน
จูปิแลร์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:45 เอ็มวีวี มาสทริชท์
VS
เทลสตาร์
00:45 โก อเฮด อีเกิลส์
VS
ยอง พีเอสวี
03:00 โรด้า เจซี
VS
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
03:00 เดอ กราฟส์ชัป
VS
ยอง อาแซ่ด อัลค์มาร์
03:00 เดน บอช
VS
ยอง อูเทร็คท์
ลา ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:00 เลบันเต้
VS
แอธเลติก บิลเบา
บุนเดสลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:30 แวร์เดอร์ เบรเมน
VS
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
บุนเดสลีกา 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:30 ยาห์น เรเกนสบวร์ก
VS
พาเดอร์บอร์น
00:30 ดาร์มสตัดท์ 98
VS
คาร์ลสรูห์ เอสเซ
กัลโช่ เซเรีย บี
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:00 เรจเจียน่า
VS
ซาแลร์นิตาน่า
03:00 เอ็มโปลี
VS
เวเนเซีย
ลีก เอิง
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:00 แรนส์
VS
นีซ
ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 ดาริก้า เกนชเลอร์เบียร์ลิจี้
VS
เยนี่ มาลัตยาสปอร์
20:00 คอนยาสปอร์
VS
กาเซียนเท็ป บีบี
23:00 เบซิคตัส
VS
เดนิซลิสปอร์
จูปิแลร์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:45 สปอร์ติ้ง ชาร์เลอรัว
VS
เกงค์
ซูเปอร์ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:00 Vejle Boldklub
VS
ฮอร์เซ่นส์
แชมเปี้ยนชิพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:45 อินเวอร์เนสส์
VS
ฮาร์ทส์
ลีกา 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:30 ลาฟนิตซ์
VS
เอฟอาเซ ทีม ฟูร์ เวียนนา
00:30 ฮอร์น
VS
ออสเตรีย ลุสเตเนา
00:30 ออสเตรีย เวียนนา II
VS
เอฟซี พาสชิง
02:25 เบลา-ไวส์ ลินซ์
VS
ออสเตรีย คลาเกนฟวร์ท
เอ พีเอฟจี
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:30 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
VS
เอเทอร์ เวลิคอ เทอร์นอวอ
บี พีเอฟจี
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 โอเอฟเค ปิริน
VS
เซพเทมวรี โซเฟีย
เปอร์วาลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 วาราซดิน
VS
โอซิเย็ค
ลีกา ซาเกรส
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:30 วิตอเรีย กิมาไรส์
VS
เบาวิสต้า
เอ็นบี ไอ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:00 ดิออสกียอร์
VS
เมโซโคเวสด์-โชรี่
แชมเปี้ยนชิพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:45 ดาร์บี้ เคาน์ตี้
VS
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
ซีน็อต ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 สโลวาน ลิเบอเรช
VS
เอฟเค ปาร์ดูบิเซ่
ลีกา 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:30 ดินาโม บูคาเรสต์
VS
วิโตรุล คอนสแตนต้า
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
05:15 เดเฟนซ่า อี ฮุสติเซีย
VS
ปาโตรนาโต้
05:15 อัลโดซิวี่
VS
อาร์เซน่อล ซารานดี้
07:30 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
VS
เวเลซ ซาร์สฟิลด์
เซกุนด้า เบ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:00 ซาบาเดลล์
VS
อัลบาเซเต้
03:00 คาร์ตากิเนส
VS
เลกาเนส
ชาลเลนจ์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:00 เครียนส์
VS
เนอชาแตล ซามักซ์
01:00 คิอาสโซ่
VS
วิล
02:00 เอฟซี ธูน
VS
สต๊าด โลซาน-อูชี่
02:00 อารัว
VS
วินเทอร์ธูร์
เจลีก ดิวิชั่น 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
16:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
VS
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
เอ็คสตราคลาซ่า
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 ราคอฟ เชสโตโชว่า
VS
ป็อดเบสคิดเซีย
02:30 วาร์ต้า พอซนัน
VS
เลช พอซนาน
ลีกา 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:40 วิดเซฟ ล็อดซ์
VS
ราดอมเมียร์ก ราดอม
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 ตัมบอฟ
VS
โรเตอร์ โวลโกกราด
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 เดสน่า
VS
อินฮิวเลทส์ เพทรอฟ
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 Gudja United
VS
ทาร์เซียน เรนโบว์ส
ลีกา เอ็มเอ็กซ์
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
08:30 ปูเอบลา
VS
เนคาซ่า
10:30 มาซัตลาน
VS
เกเรตาโร่
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
05:30 สปอร์ติโว่ ลูเกนโญ่
VS
12 de Octubre
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:00 ลิเวอร์พูล (อุรุกวัย)
VS
เพนาโรล
เซเรีย อา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
07:00 เดปอร์ติโว่ กูเอนก้า
VS
กัวยากิล ซิตี้
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 อัล มาสรี่
VS
เซรามิกา คลีโอพัตรา
เอ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:05 เพิร์ธ​ กลอรี่
VS
บริสเบน รอร์
อาราเบียน กัลฟ์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:30 อัล นาเซอร์ ดูไบ
VS
ฮัทต้า
20:30 บานี่ ยาส
VS
อัจมาน
23:15 อัล ชาร์จาห์
VS
อัล จาซีร่า
23:15 อัล อาห์ลี ดูไบ
VS
Khorfakkan
W-League
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
14:00 นิวคาสเซิ่ล เจ็ทส์
VS
อเดเลด ยูไนเต็ด
แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 โมร็อกโก ยู-20
VS
ตูนิเซีย ยู-20
02:00 แอฟริกากลาง ยู-20
VS
แกมเบีย ยู-20
ลีกา 3
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:00 1860 มิวนิค
VS
อุนเตอร์ฮัคคิ่งก์
โมร็อกโก - โบโตล่า โปร
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:15 FAR Rabat
VS
Chabab Mohammedia
01:30 มาเกร็บ เด เฟส
VS
โมเกร็บ เตโตอัน
ยูเครน - พรีเมียร์ลีก ยู-21
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:00 วอร์สคล่า
VS
โอเล็กซานเดรีย
17:00 Minai
VS
โอลิมปิค โดเนตส์ค
17:00 Kolos Kovalivka
VS
Rukh Vynnyky
19:00 Mariupol
VS
Dnipro-1
รัสเซีย - รัสเซีย ยูธลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:00 โลโคโมทีฟ มอสโก
VS
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
18:00 ซีเอสเคเอ มอสโก
VS
คิมกิ
เอเรดิวิชี่  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:00 พีอีซี ซโวลล์
VS
ฮีเรนวีน
จูปิแลร์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:45 เอ็มวีวี มาสทริชท์
VS
เทลสตาร์
00:45 โก อเฮด อีเกิลส์
VS
ยอง พีเอสวี
03:00 โรด้า เจซี
VS
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
03:00 เดอ กราฟส์ชัป
VS
ยอง อาแซ่ด อัลค์มาร์
03:00 เดน บอช
VS
ยอง อูเทร็คท์
ลา ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:00 เลบันเต้
VS
แอธเลติก บิลเบา
บุนเดสลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:30 แวร์เดอร์ เบรเมน
VS
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
บุนเดสลีกา 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:30 ยาห์น เรเกนสบวร์ก
VS
พาเดอร์บอร์น
00:30 ดาร์มสตัดท์ 98
VS
คาร์ลสรูห์ เอสเซ
กัลโช่ เซเรีย บี  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:00 เรจเจียน่า
VS
ซาแลร์นิตาน่า
03:00 เอ็มโปลี
VS
เวเนเซีย
ลีก เอิง  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:00 แรนส์
VS
นีซ
ซูเปอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 ดาริก้า เกนชเลอร์เบียร์ลิจี้
VS
เยนี่ มาลัตยาสปอร์
20:00 คอนยาสปอร์
VS
กาเซียนเท็ป บีบี
23:00 เบซิคตัส
VS
เดนิซลิสปอร์
จูปิแลร์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:45 สปอร์ติ้ง ชาร์เลอรัว
VS
เกงค์
ซูเปอร์ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:00 Vejle Boldklub
VS
ฮอร์เซ่นส์
แชมเปี้ยนชิพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:45 อินเวอร์เนสส์
VS
ฮาร์ทส์
ลีกา 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:30 ลาฟนิตซ์
VS
เอฟอาเซ ทีม ฟูร์ เวียนนา
00:30 ฮอร์น
VS
ออสเตรีย ลุสเตเนา
00:30 ออสเตรีย เวียนนา II
VS
เอฟซี พาสชิง
02:25 เบลา-ไวส์ ลินซ์
VS
ออสเตรีย คลาเกนฟวร์ท
เอ พีเอฟจี  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:30 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
VS
เอเทอร์ เวลิคอ เทอร์นอวอ
บี พีเอฟจี  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 โอเอฟเค ปิริน
VS
เซพเทมวรี โซเฟีย
เปอร์วาลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 วาราซดิน
VS
โอซิเย็ค
ลีกา ซาเกรส  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:30 วิตอเรีย กิมาไรส์
VS
เบาวิสต้า
เอ็นบี ไอ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:00 ดิออสกียอร์
VS
เมโซโคเวสด์-โชรี่
แชมเปี้ยนชิพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:45 ดาร์บี้ เคาน์ตี้
VS
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
ซีน็อต ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 สโลวาน ลิเบอเรช
VS
เอฟเค ปาร์ดูบิเซ่
ลีกา 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:30 ดินาโม บูคาเรสต์
VS
วิโตรุล คอนสแตนต้า
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
05:15 เดเฟนซ่า อี ฮุสติเซีย
VS
ปาโตรนาโต้
05:15 อัลโดซิวี่
VS
อาร์เซน่อล ซารานดี้
07:30 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
VS
เวเลซ ซาร์สฟิลด์
เซกุนด้า เบ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:00 ซาบาเดลล์
VS
อัลบาเซเต้
03:00 คาร์ตากิเนส
VS
เลกาเนส
ชาลเลนจ์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:00 เครียนส์
VS
เนอชาแตล ซามักซ์
01:00 คิอาสโซ่
VS
วิล
02:00 เอฟซี ธูน
VS
สต๊าด โลซาน-อูชี่
02:00 อารัว
VS
วินเทอร์ธูร์
เจลีก ดิวิชั่น 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
16:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
VS
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
เอ็คสตราคลาซ่า  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 ราคอฟ เชสโตโชว่า
VS
ป็อดเบสคิดเซีย
02:30 วาร์ต้า พอซนัน
VS
เลช พอซนาน
ลีกา 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:40 วิดเซฟ ล็อดซ์
VS
ราดอมเมียร์ก ราดอม
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 ตัมบอฟ
VS
โรเตอร์ โวลโกกราด
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 เดสน่า
VS
อินฮิวเลทส์ เพทรอฟ
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 Gudja United
VS
ทาร์เซียน เรนโบว์ส
ลีกา เอ็มเอ็กซ์  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
08:30 ปูเอบลา
VS
เนคาซ่า
10:30 มาซัตลาน
VS
เกเรตาโร่
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
05:30 สปอร์ติโว่ ลูเกนโญ่
VS
12 de Octubre
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:00 ลิเวอร์พูล (อุรุกวัย)
VS
เพนาโรล
เซเรีย อา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
07:00 เดปอร์ติโว่ กูเอนก้า
VS
กัวยากิล ซิตี้
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 อัล มาสรี่
VS
เซรามิกา คลีโอพัตรา
เอ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:05 เพิร์ธ​ กลอรี่
VS
บริสเบน รอร์
อาราเบียน กัลฟ์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:30 อัล นาเซอร์ ดูไบ
VS
ฮัทต้า
20:30 บานี่ ยาส
VS
อัจมาน
23:15 อัล ชาร์จาห์
VS
อัล จาซีร่า
23:15 อัล อาห์ลี ดูไบ
VS
Khorfakkan
W-League  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
14:00 นิวคาสเซิ่ล เจ็ทส์
VS
อเดเลด ยูไนเต็ด
แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 โมร็อกโก ยู-20
VS
ตูนิเซีย ยู-20
02:00 แอฟริกากลาง ยู-20
VS
แกมเบีย ยู-20
ลีกา 3  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:00 1860 มิวนิค
VS
อุนเตอร์ฮัคคิ่งก์
โมร็อกโก - โบโตล่า โปร  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:15 FAR Rabat
VS
Chabab Mohammedia
01:30 มาเกร็บ เด เฟส
VS
โมเกร็บ เตโตอัน
ยูเครน - พรีเมียร์ลีก ยู-21  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 วอร์สคล่า
VS
โอเล็กซานเดรีย
17:00 Minai
VS
โอลิมปิค โดเนตส์ค
17:00 Kolos Kovalivka
VS
Rukh Vynnyky
19:00 Mariupol
VS
Dnipro-1
รัสเซีย - รัสเซีย ยูธลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 โลโคโมทีฟ มอสโก
VS
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
18:00 ซีเอสเคเอ มอสโก
VS
คิมกิ