3/3/2021 5:11:32 AM

02:45 น.
ยาห์น เรเกนสบวร์ก Vs เอฟเซ โคโลญจน์

ZINGSANAM.COM ถ่ายบอลสดทุกลีกดัง
• คุณภาพระดับ HD รับชม ฟรี !! 24 ชม.

LINE : @ZINGSANAM (มี @ ด้วยอย่าลืม !!) 
หรือคลิ๊ก > 
http://line.me/ti/p/%40zingsanam

----------------------------

711UFABET.COM เว็บยูฟ่าเบทที่ดีที่สุด
• ฝาก-ถอน รวดเร็ว ท้าให้ลอง !!
LINE : 
@UFA711 ( ของแท้ เพื่อนหลักหมื่น
• ราคาบอล
4 ตังค์ , คอมมิชชั่นสูงสุด 0.7%
• โบนัส 5% ทุกยอดฝาก เทิร์นเดียว !!!
สมัครคลิ๊ก > line.me/ti/p/%40UFA711

ดูบอล HD ออนไลน์
ประจำวัน 03 มีนาคม 2564

ดูบอล HD ออนไลน์ ประจำวัน พุธ ที่ 03 มีนาคม 2564


พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:00 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
VS
แอสตัน วิลล่า
01:00 เบิร์นลี่ย์
VS
เลสเตอร์ ซิตี้
03:15 คริสตัล พาเลซ
VS
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
กัลโช่ เซเรีย อา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:30 ซาสซูโอโล่
VS
นาโปลี
02:45 เจนัว
VS
ซามพ์โดเรีย
02:45 กายารี่
VS
โบโลญญ่า
02:45 เบเนเวนโต้
VS
เฮลลาส เวโรน่า
02:45 อตาลันต้า
VS
โครโตเน่
02:45 ฟิออเรนติน่า
VS
โรม่า
02:45 เอซี มิลาน
VS
อูดิเนเซ่
ลีก เอิง
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:00 แซงต์-เอเตียน
VS
ล็องส์
01:00 นีซ
VS
นีมส์
01:00 เม็ตซ์
VS
อองเช่ร์
01:00 แบรสต์
VS
ดิฌง
01:00 โอลิมปิก ลียง
VS
แรนส์
03:00 สตราส์บูร์ก
VS
โมนาโก
03:00 น็องต์
VS
แร็งส์
03:00 มงต์เปลลิเย่ร์
VS
ลอริยองต์
03:00 ลีลล์
VS
โอลิมปิก มาร์กเซย
03:00 บอร์กโดซ์
VS
ปารีส แซงต์-แชร์กแม็ง
ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:30 เออร์ซูรุม บีบี
VS
ฟาติห์ คารากุมรุค
20:00 อิสตันบูล บาซัคเซเฮียร์
VS
คอนยาสปอร์
20:00 ซิวาสสปอร์
VS
ฮาตายสปอร์
23:00 อันคารากูรู
VS
กาลาตาซาราย
23:00 คายเซริสปอร์
VS
ริเซสปอร์
ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:15 เซนต์ กัลเลน
VS
เซอร์เว็ตต์
02:30 วาดุซ
VS
โลซาน สปอร์ต
02:30 เอฟซี บาเซิ่ล
VS
ยัง บอยส์
ซูเปอร์ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 ฮอร์เซ่นส์
VS
อัลบอร์ก
00:00 อาร์ฮุส
VS
นอร์ดเชลลันด์
02:00 โคเปนเฮเกน
VS
Vejle Boldklub
พรีเมียร์ชิพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:00 ลิฟวิงสตัน
VS
เรนเจอร์ส
01:00 แฮมิลตัน อคาเดมิคอล
VS
เซนต์ จอห์นสโตน
เอ พีเอฟจี
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:00 โบเตฟ พลอฟดิฟ
VS
CSKA 1948 Sofia
20:00 แซร์สกอ เซลอ ซอเฟีย
VS
ลูโดโกเรต์ส รัซกราด
เปอร์วาลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 ดินาโม ซาเกร็บ
VS
สลาเวน โคปริฟนิก้า
เอ็นบี ไอ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:15 เมโซโคเวสด์-โชรี่
VS
ซาเลเกอร์สเซ็ก ทีอี
23:30 อุจเปสต์
VS
บูดาฟอคิ
02:00 โมล วิดี้
VS
ปาคซิ
แชมเปี้ยนชิพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:30 นอริช ซิตี้
VS
เบรนท์ฟอร์ด
02:00 วัตฟอร์ด
VS
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
02:00 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
VS
บาร์นสลี่ย์
02:45 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
VS
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
02:45 บริสตอล ซิตี้
VS
บอร์นมัธ เอฟซี
03:15 สโต๊ค ซิตี้
VS
สวอนซี ซิตี้
ซีน็อต ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 เทปลิเซ่
VS
ซโบรยอฟก้า เบอร์โน่
ลีกา อากีล่า
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
08:06 ปาตริโอตาส โบยาก้า
VS
อเมริกา เด คาลี
เซกุนด้า ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 เปนาเฟียล
VS
เอดี โอลิเวยเรนเซ่
โปรตุกีส คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:15 เอฟซี ปอร์โต้
VS
สปอร์ติ้ง บราก้า
ดัตช์ คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:00 ฮีเรนวีน
VS
อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม
เดเอฟเบ โพคาล
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:30 โร้ท-ไวส์ เอสเซ่น
VS
โฮลชไตน์ คีล
02:45 แอร์เบ ไลป์ซิก
VS
โวล์ฟสบวร์ก
เจลีก ดิวิชั่น 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
16:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
VS
เซเรโซ่ โอซาก้า
17:00 นาโกย่า แกรมปัส
VS
กัมบะ โอซาก้า
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:50 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า
VS
มัคคาบี้ เนทานย่า
เบลเยียม คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 เคเอเอส ยูเปน
VS
เกนท์
02:45 อันเดอร์เลชท์
VS
แชร์กล์ บรูช
โกปา เดล เรย์
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:00 บาร์เซโลน่า
VS
เซบีย่า
ลีกา เอ็มเอ็กซ์
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
08:00 เกเรตาโร่
VS
ชีวาส กัวดาลาฮาร่า
08:00 ฮัวเรซ
VS
มอนเตอร์เรย์
10:00 ครูซ​ อาซูล
VS
มาซัตลาน
10:06 ติฮัวน่า
VS
อเมริกา
อัสเซนโซ่ เม็กซิโก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
08:05 Pumas Tabasco
VS
โมเรเลีย
กรีซ คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 ลาเมีย
VS
พีเอโอเค
01:00 พานาธิไนกอส
VS
พาส เจียนนิน่า
เอชอาร์ โนโกเม็ตนี่ คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:30 โอซิเย็ค
VS
ริเยก้า
สเวนส์ก้า คูเปน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:30 ออสเตอร์ซุนด์ส เอฟเค
VS
อโครโปลิส
สโลวีเนีย คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 Nafta
VS
ฟูซินาร์
21:00 ตริกลาฟ ครานจ์
VS
เซลเย่
21:00 Beltinci
VS
ดอมซาเล่
ออสเตรีย คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:00 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ อาเซ
VS
แอลเอเอสเค ลินซ์
03:05 สตวร์ม กราซ
VS
เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก
ยูเครน คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:00 Veres Rivne
VS
ซอร์ย่า
22:00 ดินาโม เคียฟ
VS
Kolos Kovalivka
00:00 ดนิโปร-1
VS
โอเล็กซานเดรีย
00:00 Ahrobiznes Volochysk
VS
ชัคตาร์ โดเน็ตส์ค
รัสเซีย คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
16:00 อูฟา
VS
อูราล
โปแลนด์ คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:30 คอยนิชานก้า คอยนิเซ่
VS
คราโคเวีย คราคอฟ
02:30 ลีเกีย วอร์ซอว์
VS
เพียสท์ กลิวิเซ่
คูปา โรมาเนีย
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:30 Universitatea Cluj
VS
Viitorul Targu Jiu
01:30 เปโตรลูล โปรเอสติ
VS
แอสตร้า
เช็ก คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 มลาด้า โบเลสลาฟ
VS
สโลวัชโก้
23:00 สโลวาน ลิเบอเรช
VS
เชสเก้ บูเดโยวิเซ่
23:00 สลาเวีย ปราก
VS
คาร์โลวี่ วารี่
บัลแกเรีย คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 เลฟสกี้ โซเฟีย
VS
เบโร
โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
05:15 คาราคัส
VS
เซซาร์ วาเยโฮ
07:30 กวารานี่
VS
รอยัล พารี่
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก หญิง
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:45 บาร์เซโลน่า
VS
ฟอร์ทูน่า ฮยอร์ริ่ง
23:45 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ เลดี้ส์
VS
ฟิออเรนติน่า
00:00 โรเซนการ์ด
VS
ซังต์ โพลเท่น
00:15 โวล์ฟสบวร์ก
VS
LSK Kvinner FK
02:00 เชลซี เลดี้ส์
VS
แอตเลติโก มาดริด
ซูเปอร์ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:05 บัชคา โตโปลา
VS
เซอร์เวน่า ซเวซด้า
ไทยลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 สุพรรณบุรี เอฟซี
VS
สมุทรปราการ ซิตี้
18:00 ระยอง
VS
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
18:30 แบงค็อก ยูไนเต็ด
VS
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
19:00 ประจวบ เอฟซี
VS
การท่าเรือ เอฟซี
ลีกา 3
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 ลือเบค
VS
ฮันซ่า รอสต็อค
ไทยลีก 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:00 หนองบัว พิชญ
VS
เชียงใหม่ เอฟซี
18:00 เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
VS
แพร่ ยูไนเต็ด
18:00 ชัยนาท ฮอร์นบิล
VS
สมุทรสาคร
18:00 ศรีสะเกษ เอฟซี
VS
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
18:00 นครปฐม ยูไนเต็ด
VS
ลำปาง
19:00 อุดรธานี
VS
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
19:00 ระนอง
VS
ราชนาวี
19:00 ศุลกากร
VS
อยุธยา ยูไนเต็ด
19:00 ขอนแก่น
VS
อุทัยธานี เอฟซี
ซูเปอร์คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
16:00 โตบอล
VS
ไครัต
โคปา โด นอร์เดสเต้
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
05:30 ฟอร์ตาเลซ่า
VS
Regatas
Derde Divisie
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:45 อัลเมียร์ ซิตี้
VS
โฟเลนดัม
โคปา อาร์เจนตินา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
07:30 โบคา จูเนียร์ส
VS
Atlético Claypole
โคปา เปาลิสต้า
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:00 Internacional de Limeira
VS
เซา เปาโล
03:00 ซานโตส
VS
เฟอร์โรเวียเรีย
05:00 São Caetano
VS
บรากันติโน่
05:00 โครินเธียนส์
VS
พัลไมรัส
อาเซอร์ไบจาน - อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:00 ซัมกายิต
VS
ซิร่า
21:15 เนฟท์ชี่ บากู
VS
Sabah
กาตาร์ - กาตาร์ คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:15 อัล ไซลิย่า
VS
อัล อาราบี
รัสเซีย - รัสเซีย ยูธลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
16:00 Akademiya Konoplev
VS
รูบิน คาซาน
16:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
VS
ซีเอสเคเอ มอสโก
17:00 อักห์มัต
VS
ดินาโม มอสโก
17:00 คิมกิ
VS
โลโคโมทีฟ มอสโก
ญี่ปุ่น - ลูวานคัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
16:00 เอฟซี โตเกียว
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส
16:00 อวิสป้า ฟูกุโอกะ
VS
คอนซาโดเล่ ซัปโปโร
16:00 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
เวกัลตะ เซนได
16:00 คาชิว่า เรย์โซล
VS
โยโกฮาม่า เอฟซี
17:00 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
VS
ซางัน โตซึ
17:00 ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
VS
ชิมิสึ เอสพัลส์
โมร็อกโก - โมร็อกโก คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:30 อัล คาวแคบ
VS
Hassania Agadir
23:00 รายา คาซาบลังก้า
VS
ซิดิ คาเคม
กาตาร์ - กาตาร์ คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:50 อัล การาฟา
VS
อัล ซาดด์
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:00 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
VS
แอสตัน วิลล่า
01:00 เบิร์นลี่ย์
VS
เลสเตอร์ ซิตี้
03:15 คริสตัล พาเลซ
VS
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
กัลโช่ เซเรีย อา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:30 ซาสซูโอโล่
VS
นาโปลี
02:45 เจนัว
VS
ซามพ์โดเรีย
02:45 กายารี่
VS
โบโลญญ่า
02:45 เบเนเวนโต้
VS
เฮลลาส เวโรน่า
02:45 อตาลันต้า
VS
โครโตเน่
02:45 ฟิออเรนติน่า
VS
โรม่า
02:45 เอซี มิลาน
VS
อูดิเนเซ่
ลีก เอิง  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:00 แซงต์-เอเตียน
VS
ล็องส์
01:00 นีซ
VS
นีมส์
01:00 เม็ตซ์
VS
อองเช่ร์
01:00 แบรสต์
VS
ดิฌง
01:00 โอลิมปิก ลียง
VS
แรนส์
03:00 สตราส์บูร์ก
VS
โมนาโก
03:00 น็องต์
VS
แร็งส์
03:00 มงต์เปลลิเย่ร์
VS
ลอริยองต์
03:00 ลีลล์
VS
โอลิมปิก มาร์กเซย
03:00 บอร์กโดซ์
VS
ปารีส แซงต์-แชร์กแม็ง
ซูเปอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:30 เออร์ซูรุม บีบี
VS
ฟาติห์ คารากุมรุค
20:00 อิสตันบูล บาซัคเซเฮียร์
VS
คอนยาสปอร์
20:00 ซิวาสสปอร์
VS
ฮาตายสปอร์
23:00 อันคารากูรู
VS
กาลาตาซาราย
23:00 คายเซริสปอร์
VS
ริเซสปอร์
ซูเปอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:15 เซนต์ กัลเลน
VS
เซอร์เว็ตต์
02:30 วาดุซ
VS
โลซาน สปอร์ต
02:30 เอฟซี บาเซิ่ล
VS
ยัง บอยส์
ซูเปอร์ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 ฮอร์เซ่นส์
VS
อัลบอร์ก
00:00 อาร์ฮุส
VS
นอร์ดเชลลันด์
02:00 โคเปนเฮเกน
VS
Vejle Boldklub
พรีเมียร์ชิพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:00 ลิฟวิงสตัน
VS
เรนเจอร์ส
01:00 แฮมิลตัน อคาเดมิคอล
VS
เซนต์ จอห์นสโตน
เอ พีเอฟจี  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 โบเตฟ พลอฟดิฟ
VS
CSKA 1948 Sofia
20:00 แซร์สกอ เซลอ ซอเฟีย
VS
ลูโดโกเรต์ส รัซกราด
เปอร์วาลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 ดินาโม ซาเกร็บ
VS
สลาเวน โคปริฟนิก้า
เอ็นบี ไอ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:15 เมโซโคเวสด์-โชรี่
VS
ซาเลเกอร์สเซ็ก ทีอี
23:30 อุจเปสต์
VS
บูดาฟอคิ
02:00 โมล วิดี้
VS
ปาคซิ
แชมเปี้ยนชิพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:30 นอริช ซิตี้
VS
เบรนท์ฟอร์ด
02:00 วัตฟอร์ด
VS
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
02:00 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
VS
บาร์นสลี่ย์
02:45 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
VS
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
02:45 บริสตอล ซิตี้
VS
บอร์นมัธ เอฟซี
03:15 สโต๊ค ซิตี้
VS
สวอนซี ซิตี้
ซีน็อต ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 เทปลิเซ่
VS
ซโบรยอฟก้า เบอร์โน่
ลีกา อากีล่า  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
08:06 ปาตริโอตาส โบยาก้า
VS
อเมริกา เด คาลี
เซกุนด้า ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 เปนาเฟียล
VS
เอดี โอลิเวยเรนเซ่
โปรตุกีส คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:15 เอฟซี ปอร์โต้
VS
สปอร์ติ้ง บราก้า
ดัตช์ คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:00 ฮีเรนวีน
VS
อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม
เดเอฟเบ โพคาล  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:30 โร้ท-ไวส์ เอสเซ่น
VS
โฮลชไตน์ คีล
02:45 แอร์เบ ไลป์ซิก
VS
โวล์ฟสบวร์ก
เจลีก ดิวิชั่น 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
16:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
VS
เซเรโซ่ โอซาก้า
17:00 นาโกย่า แกรมปัส
VS
กัมบะ โอซาก้า
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:50 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า
VS
มัคคาบี้ เนทานย่า
เบลเยียม คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 เคเอเอส ยูเปน
VS
เกนท์
02:45 อันเดอร์เลชท์
VS
แชร์กล์ บรูช
โกปา เดล เรย์  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:00 บาร์เซโลน่า
VS
เซบีย่า
ลีกา เอ็มเอ็กซ์  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
08:00 เกเรตาโร่
VS
ชีวาส กัวดาลาฮาร่า
08:00 ฮัวเรซ
VS
มอนเตอร์เรย์
10:00 ครูซ​ อาซูล
VS
มาซัตลาน
10:06 ติฮัวน่า
VS
อเมริกา
อัสเซนโซ่ เม็กซิโก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
08:05 Pumas Tabasco
VS
โมเรเลีย
กรีซ คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 ลาเมีย
VS
พีเอโอเค
01:00 พานาธิไนกอส
VS
พาส เจียนนิน่า
เอชอาร์ โนโกเม็ตนี่ คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:30 โอซิเย็ค
VS
ริเยก้า
สเวนส์ก้า คูเปน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:30 ออสเตอร์ซุนด์ส เอฟเค
VS
อโครโปลิส
สโลวีเนีย คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 Nafta
VS
ฟูซินาร์
21:00 ตริกลาฟ ครานจ์
VS
เซลเย่
21:00 Beltinci
VS
ดอมซาเล่
ออสเตรีย คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:00 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ อาเซ
VS
แอลเอเอสเค ลินซ์
03:05 สตวร์ม กราซ
VS
เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก
ยูเครน คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:00 Veres Rivne
VS
ซอร์ย่า
22:00 ดินาโม เคียฟ
VS
Kolos Kovalivka
00:00 ดนิโปร-1
VS
โอเล็กซานเดรีย
00:00 Ahrobiznes Volochysk
VS
ชัคตาร์ โดเน็ตส์ค
รัสเซีย คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
16:00 อูฟา
VS
อูราล
โปแลนด์ คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:30 คอยนิชานก้า คอยนิเซ่
VS
คราโคเวีย คราคอฟ
02:30 ลีเกีย วอร์ซอว์
VS
เพียสท์ กลิวิเซ่
คูปา โรมาเนีย  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:30 Universitatea Cluj
VS
Viitorul Targu Jiu
01:30 เปโตรลูล โปรเอสติ
VS
แอสตร้า
เช็ก คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 มลาด้า โบเลสลาฟ
VS
สโลวัชโก้
23:00 สโลวาน ลิเบอเรช
VS
เชสเก้ บูเดโยวิเซ่
23:00 สลาเวีย ปราก
VS
คาร์โลวี่ วารี่
บัลแกเรีย คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 เลฟสกี้ โซเฟีย
VS
เบโร
โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
05:15 คาราคัส
VS
เซซาร์ วาเยโฮ
07:30 กวารานี่
VS
รอยัล พารี่
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก หญิง  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:45 บาร์เซโลน่า
VS
ฟอร์ทูน่า ฮยอร์ริ่ง
23:45 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ เลดี้ส์
VS
ฟิออเรนติน่า
00:00 โรเซนการ์ด
VS
ซังต์ โพลเท่น
00:15 โวล์ฟสบวร์ก
VS
LSK Kvinner FK
02:00 เชลซี เลดี้ส์
VS
แอตเลติโก มาดริด
ซูเปอร์ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:05 บัชคา โตโปลา
VS
เซอร์เวน่า ซเวซด้า
ไทยลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 สุพรรณบุรี เอฟซี
VS
สมุทรปราการ ซิตี้
18:00 ระยอง
VS
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
18:30 แบงค็อก ยูไนเต็ด
VS
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
19:00 ประจวบ เอฟซี
VS
การท่าเรือ เอฟซี
ลีกา 3  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 ลือเบค
VS
ฮันซ่า รอสต็อค
ไทยลีก 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 หนองบัว พิชญ
VS
เชียงใหม่ เอฟซี
18:00 เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
VS
แพร่ ยูไนเต็ด
18:00 ชัยนาท ฮอร์นบิล
VS
สมุทรสาคร
18:00 ศรีสะเกษ เอฟซี
VS
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
18:00 นครปฐม ยูไนเต็ด
VS
ลำปาง
19:00 อุดรธานี
VS
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
19:00 ระนอง
VS
ราชนาวี
19:00 ศุลกากร
VS
อยุธยา ยูไนเต็ด
19:00 ขอนแก่น
VS
อุทัยธานี เอฟซี
ซูเปอร์คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
16:00 โตบอล
VS
ไครัต
โคปา โด นอร์เดสเต้  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
05:30 ฟอร์ตาเลซ่า
VS
Regatas
Derde Divisie  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:45 อัลเมียร์ ซิตี้
VS
โฟเลนดัม
โคปา อาร์เจนตินา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
07:30 โบคา จูเนียร์ส
VS
Atlético Claypole
โคปา เปาลิสต้า  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:00 Internacional de Limeira
VS
เซา เปาโล
03:00 ซานโตส
VS
เฟอร์โรเวียเรีย
05:00 São Caetano
VS
บรากันติโน่
05:00 โครินเธียนส์
VS
พัลไมรัส
อาเซอร์ไบจาน - อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:00 ซัมกายิต
VS
ซิร่า
21:15 เนฟท์ชี่ บากู
VS
Sabah
กาตาร์ - กาตาร์ คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:15 อัล ไซลิย่า
VS
อัล อาราบี
รัสเซีย - รัสเซีย ยูธลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
16:00 Akademiya Konoplev
VS
รูบิน คาซาน
16:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
VS
ซีเอสเคเอ มอสโก
17:00 อักห์มัต
VS
ดินาโม มอสโก
17:00 คิมกิ
VS
โลโคโมทีฟ มอสโก
ญี่ปุ่น - ลูวานคัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
16:00 เอฟซี โตเกียว
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส
16:00 อวิสป้า ฟูกุโอกะ
VS
คอนซาโดเล่ ซัปโปโร
16:00 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
เวกัลตะ เซนได
16:00 คาชิว่า เรย์โซล
VS
โยโกฮาม่า เอฟซี
17:00 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
VS
ซางัน โตซึ
17:00 ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
VS
ชิมิสึ เอสพัลส์
โมร็อกโก - โมร็อกโก คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:30 อัล คาวแคบ
VS
Hassania Agadir
23:00 รายา คาซาบลังก้า
VS
ซิดิ คาเคม
กาตาร์ - กาตาร์ คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:50 อัล การาฟา
VS
อัล ซาดด์