3/7/2021 12:15:32 AM

17:30 น.
เคซิโอเรนกูชู Vs โบลูสปอร์

ZINGSANAM.COM ถ่ายบอลสดทุกลีกดัง
• คุณภาพระดับ HD รับชม ฟรี !! 24 ชม.

LINE : @ZINGSANAM (มี @ ด้วยอย่าลืม !!) 
หรือคลิ๊ก > 
http://line.me/ti/p/%40zingsanam

----------------------------

711UFABET.COM เว็บยูฟ่าเบทที่ดีที่สุด
• ฝาก-ถอน รวดเร็ว ท้าให้ลอง !!
LINE : 
@UFA711 ( ของแท้ เพื่อนหลักหมื่น
• ราคาบอล
4 ตังค์ , คอมมิชชั่นสูงสุด 0.7%
• โบนัส 5% ทุกยอดฝาก เทิร์นเดียว !!!
สมัครคลิ๊ก > line.me/ti/p/%40UFA711

ดูบอล HD ออนไลน์
ประจำวัน 06 มีนาคม 2564

ดูบอล HD ออนไลน์ ประจำวัน เสาร์ ที่ 06 มีนาคม 2564


เอเรดิวิชี่
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:45 เอฟซี ทเวนเต้
VS
วิลเล่ม ทเว
02:00 ฮีเรนวีน
VS
เอดีโอ เดน ฮาก
03:00 อาร์เคซี วาลไวค์
VS
อูเทร็คท์
จูปิแลร์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 อัลเมียร์ ซิตี้
VS
เอ็กเซลซิเออร์
22:30 เฟเยนูร์ด ร็อตเตอร์ดัม
VS
วีวีวี เฟนโล่
22:30 โฟเลนดัม
VS
โรด้า เจซี
ลา ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 เรอัล บายาโดลิด
VS
เคตาเฟ่
22:15 เอลเช่
VS
เซบีย่า
00:30 กาดิซ
VS
เออิบาร์
03:00 โอซาซูน่า
VS
บาร์เซโลน่า
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:30 เบิร์นลี่ย์
VS
อาร์เซน่อล
22:00 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
VS
เซาธ์แฮมป์ตัน
00:30 แอสตัน วิลล่า
VS
วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอเรอร์ส
03:00 ไบรท์ตัน แอนด์ โฮฟ อัลเบี้ยน
VS
เลสเตอร์ ซิตี้
บุนเดสลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:30 ไฟร์บวร์ก
VS
แอร์เบ ไลป์ซิก
21:30 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
VS
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
21:30 ฮอฟเฟ่นไฮม์
VS
โวล์ฟสบวร์ก
21:30 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
VS
สตุ๊ตการ์ท
21:30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
VS
เอาก์สบวร์ก
00:30 บาเยิร์น มิวนิค
VS
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
บุนเดสลีกา 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:00 คาร์ลสรูห์ เอสเซ
VS
ซังต์ เพาลี
19:00 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
VS
ฮันโนเวอร์ 96
19:00 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
VS
โบคุ่ม
ลีกา อเดลันเต้
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 เรอัล ซาราโกซ่า
VS
เตเนริเฟ่
00:15 ลาส ปัลมาส
VS
ราโย่ บาเยกาโน่
00:15 เลกาเนส
VS
Castellón
02:30 อัลบาเซเต้
VS
อูเด โลโกรนเญส
กัลโช่ เซเรีย อา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 สเปเซีย
VS
เบเนเวนโต้
00:00 อูดิเนเซ่
VS
Sassuolo
02:45 ยูเวนตุส
VS
ลาซิโอ
กัลโช่ เซเรีย บี
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 เวอร์ตุส เอ็นเตลล่า
VS
อัสโคลี่ พิคคิโอ
20:00 โคเซนซ่า
VS
โฟรซิโนเน่
20:00 เครโมเนเซ่
VS
ซาแลร์นิตาน่า
20:00 ปิซ่า
VS
เรจจิน่า
20:00 เปสคาร่า
VS
สปัล
22:00 เวเนเซีย
VS
เบรสชา
00:00 มอนซ่า
VS
ปอร์เดโนเน่
ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 เดนิซลิสปอร์
VS
เยนี่ มาลัตยาสปอร์
23:00 เบซิคตัส
VS
กาเซียนเท็ป บีบี
จูปิแลร์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:15 เคเอเอส ยูเปน
VS
โอเอช ลูเว่น
00:30 วาสส์แลนด์-เบเวอเรน
VS
เบียร์ช็อต-วิลไรจ์ค
02:45 รอยัล อันท์เวิร์ป
VS
คอร์ไทรจ์ค
ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:15 ยัง บอยส์
VS
วาดุซ
02:30 เซอร์เว็ตต์
VS
เอฟซี บาเซิ่ล
พรีเมียร์ชิพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 เซนต์ จอห์นสโตน
VS
ฮิเบอร์เนี่ยน
22:00 รอสส์ เคาน์ตี้
VS
คิลมาร์น็อค
22:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
VS
เซนต์ เมียร์เรน
22:00 อเบอร์ดีน
VS
แฮมิลตัน อคาเดมิคอล
22:00 มาเธอร์เวลล์
VS
ลิฟวิงสตัน
บุนเดสลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 ไรน์ดอร์ฟ อัลทัค
VS
เอ็ลอาเอสคา ลินซ์
ลีกา 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:30 ออสเตรีย คลาเกนฟวร์ท
VS
ดอร์นเบิร์น
เอ พีเอฟจี
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:30 ซีเอสเคเอ โซเฟีย
VS
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
เปอร์วาลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 สลาเวน โคปริฟนิก้า
VS
โลโคโมทิว่า ซาเกร็บ
23:05 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิท
VS
วาราซดิน
ลีกา ซาเกรส
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:30 ปอร์ติโมเนนเซ่
VS
ตอนเดล่า
01:00 กิล วิเซนเต้
VS
เอฟซี ปอร์โต้
03:30 เบาวิสต้า
VS
ฟามาลิเกา
เอ็นบี ไอ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:30 ปุสกัส เอฟซี
VS
อุจเปสต์
แชมเปี้ยนชิพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:30 วัตฟอร์ด
VS
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 ทีเอ็นเอส
VS
บาล่า ทาวน์
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:30 ไซปา เอฟซี
VS
นาฟต์ มัสยิด โซเลย์มาน
ดิวิเซีย นาซิออนนาล่า
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:30 โคดรู โลโซว่า
VS
ดาเซีย คิชิเนา
ซีน็อต ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 เทปลิเซ่
VS
โอปาว่า
00:30 วิคตอเรีย พัลเซ่น
VS
ซิกม่า โอโลมุช
ลีกา 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:30 ซีเอส ยู ไครโอว่า
VS
โบโตซานี่
02:30 ยูทีเอ อารัด
VS
ซีเอฟอาร์ คลูช
เพอร์วาลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 มูร่า
VS
อลูมินีจ
23:15 โกริก้า
VS
มาริบอร์
01:30 โคเปอร์
VS
ดอมซาเล่
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:10 โกดอย ครูซ
VS
ปลาเตนเซ่
03:10 ซาร์เมียนโต้
VS
ตาเยเรส คอร์โดบา
05:20 โคล่อน
VS
อัลโดซิวี่
05:20 ลานุส
VS
อัตเลติโก ตูคูมาน
07:30 ซาน ลอเรนโซ่
VS
อูราคาน
ทีเอฟเอฟ เฟิร์สท์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:30 บันเดียร์มาสปอร์
VS
อัลตินอร์ดู
ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:30 พาส เจียนนิน่า
VS
พานาธิไนกอส
เจลีก ดิวิชั่น 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
12:00 เวกัลตะ เซนได
VS
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
12:00 โตกุชิม่า วอร์ทิส
VS
วิสเซล โกเบ
12:00 ชิมิสึ เอสพัลส์
VS
อวิสป้า ฟูกุโอกะ
12:00 เอฟซี โตเกียว
VS
เซเรโซ่ โอซาก้า
13:00 โยโกฮาม่า เอฟซี
VS
โออิตะ ตรินิตะ
13:00 ซางัน โตซึ
VS
อุราวะ เร้ดส์ ไดมอนด์ส
14:00 นาโกย่า แกรมปัส
VS
คอนซาโดเล่ ซัปโปโร
14:00 คาชิว่า เรย์โซล
VS
โชนัน เบลล์มาเร่
14:00 กัมบะ โอซาก้า
VS
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
เจลีก ดิวิชั่น 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
11:30 อัลบิเร็กซ์ นีงะตะ
VS
วี-วาเรน นางาซากิ
12:00 โอมิยะ อาร์ดีจะ
VS
เวนท์ฟอเร่ต์ โกฟู
12:00 จูบิโล่ อิวาตะ
VS
มาชิดา เซลเวีย
12:00 กิราวานซ์ คิตาคิวชิว
VS
มิโตะ ฮอลลีฮ็อค
14:00 ริวกิว
VS
รีโนฟา ยามากูชิ
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:50 มัคคาบี้ ไฮฟา
VS
มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า
เอ็คสตราคลาซ่า
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 ฮีลสโค เบียวา
VS
ลีเกีย กดังส์
23:30 ซาเกลบี้ ลูบิน
VS
ยาเกียลโลเนีย เบียลี่สต็อค
02:00 รากุฟ เชนสโตโควา
VS
คราโคเวีย คราคอฟ
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 ซีเอสเคเอ มอสโก
VS
อักห์มัต
20:30 โรเตอร์ โวลโกกราด
VS
คิมกิ
เนชั่นแนลลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
16:00 Akron
VS
SKA-Khabarovsk
17:00 เยนิเซย์
VS
ฟาเคล
18:00 ครีเลีย โซเวตอฟ
VS
เชอร์ตาโนโว่
18:00 ชินนิค
VS
กาโซวิค โอเรนเบิร์ก
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:00 มารียูปอล
VS
วอร์สคล่า
22:00 โอลิมปิค โดเนตส์ค
VS
ชัคตาร์ โดเน็ตส์ค
เค ลีก คลาสสิค
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
12:00 เจจู ยูไนเต็ด
VS
ชุนบุค มอเตอร์ส
14:30 อินชอน ยูไนเต็ด
VS
แทกู เอฟซี
14:30 กวางจู เอฟซี
VS
อุลซาน
17:00 กังวอน
VS
โปฮัง สตีเลอร์ส
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:00 เอฟซี แวน
VS
Urartu
ลีกา เอ็มเอ็กซ์
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
06:00 อัตลาส
VS
Juárez
08:00 อเมริกา
VS
คลับ เลออน
08:06 มอนเตอร์เรย์
VS
เกเรตาโร่
10:00 มาซัตลาน
VS
ชีวาส กัวดาลาฮาร่า
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
04:15 นาซิอองนาล
VS
เซร์โร ปอร์เตนโญ่
06:30 โซล เด อเมริกา
VS
โอลิมเปีย
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:15 Boston River
VS
Cerro Largo
06:15 Atlético Peñarol
VS
River Plate
เซเรีย อา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:00 Ourense CF
VS
เอาคาส
05:30 แอลดียู กีโต้
VS
อูนิเวร์ซิดาด คาโตลิก้า
05:30 ออนเซ่ คัลดาส
VS
เดปอร์ติโว่ คาลี
08:00 เอเมเลค
VS
Delfin
เฟร้นช์ คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:15 เร้ด สตาร์
VS
ล็องส์
20:15 โอลิมปิก อาแลส
VS
มงต์เปลลิเย่ร์
22:30 วาล็องเซียนส์
VS
เม็ตซ์
22:30 เลอ ปีย์
VS
ลอริยองต์
00:45 โอลิมปิก ลียง
VS
โซโชซ์
03:10 แบรสต์
VS
ปารีส แซงต์-แชร์กแม็ง
สเวนส์ก้า คูเปน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:00 โอเรโบร
VS
ซิริอุส
19:00 มัลโม่ เอฟเอฟ
VS
ฮาล์มสตัด
21:00 เอลฟ์สบอร์ก
VS
ฟัลเคนเบิร์ก
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 อัสวาน
VS
พีระมิดส์
เปาลิสต้า อา 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:30 อินเตอร์ เด ลิไมร่า
VS
โนโวซอนติโน่
05:00 เซา เปาโล
VS
ซานโตส
ซีเอเอฟ แชมเปี้ยนส์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 อัล เมอร์รีคห์
VS
ซิมบ้า
20:00 ทีพี มาเซมเบ้
VS
มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส
23:00 เอสเปรานซ่า เปลท์
VS
ซามาเล็ค
23:00 ไกเซอร์ ชีฟส์
VS
Petru de Luanda
23:00 Tenget
VS
เอ็มซี แอลเจอร์
02:00 อัล อาห์ลี ไคโร
VS
วิต้า คลับ
02:00 Wydad Casablanca
VS
โฮโรย่า
เอ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
13:05 บริสเบน รอร์
VS
ซิดนีย์ เอฟซี
15:10 เมลเบิร์น วิคตอรี่
VS
เมลเบิร์น ซิตี้
W-League
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
15:05 อเดเลด ยูไนเต็ด
VS
ซิดนีย์ เอฟซี
ไทยลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:00 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด
VS
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:00 ประจวบ เอฟซี
VS
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
18:30 โปลิศ เทโร
VS
สุพรรณบุรี เอฟซี
19:00 ตราด เอฟซี
VS
ระยอง
ลีกา 3
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 ดุ๊ยส์บวร์ก
VS
1860 มิวนิค
เพียร์เวลี่ ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 ซามกูราลี่
VS
ซาบูร์ตาโล่ ทบิลิซี่
ไทยลีก 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:00 ชัยนาท ฮอร์นบิล
VS
หนองบัวลำภู
18:00 อยุธยา ยูไนเต็ด
VS
อุดรธานี
18:00 สมุทรสาคร
VS
เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
19:00 อุทัยธานี เอฟซี
VS
ศุลกากร
ซูเปอร์คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
16:00 โทบอล
VS
อัสตาน่า
โคปา โด นอร์เดสเต้
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:00 เซียร่า
VS
วิตอเรีย
02:00 ซีอาร์บี
VS
สปอร์ต เรซิเฟ่
04:15 Treze
VS
Altos
04:15 บาเฮีย
VS
โบตาโฟโก้
06:30 ซัมไปโย่ คอร์เรอา
VS
ฟอร์ตาเลซ่า
เค ลีก ชาลเลนจ์
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
11:30 อันซาน มูกุงฮวา
VS
บูชอน 1995
14:00 โซล อี-แลนด์
VS
ซางจู ซังมู
14:00 อันยาง
VS
อันซาน กรีนเนอร์ส
มวยไทย
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
12:15 ศึกจ้าวมวยไทย
VS
ศึกจ้าวมวยไทย
เบลารุส - เบลารุส คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:30 มินส์ค
VS
Isloch
แอฟริกา - แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ ยู-20
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:00 กานา ยู-20
VS
ยูกันดา
เอเรดิวิชี่  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:45 เอฟซี ทเวนเต้
VS
วิลเล่ม ทเว
02:00 ฮีเรนวีน
VS
เอดีโอ เดน ฮาก
03:00 อาร์เคซี วาลไวค์
VS
อูเทร็คท์
จูปิแลร์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 อัลเมียร์ ซิตี้
VS
เอ็กเซลซิเออร์
22:30 เฟเยนูร์ด ร็อตเตอร์ดัม
VS
วีวีวี เฟนโล่
22:30 โฟเลนดัม
VS
โรด้า เจซี
ลา ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 เรอัล บายาโดลิด
VS
เคตาเฟ่
22:15 เอลเช่
VS
เซบีย่า
00:30 กาดิซ
VS
เออิบาร์
03:00 โอซาซูน่า
VS
บาร์เซโลน่า
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:30 เบิร์นลี่ย์
VS
อาร์เซน่อล
22:00 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
VS
เซาธ์แฮมป์ตัน
00:30 แอสตัน วิลล่า
VS
วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอเรอร์ส
03:00 ไบรท์ตัน แอนด์ โฮฟ อัลเบี้ยน
VS
เลสเตอร์ ซิตี้
บุนเดสลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:30 ไฟร์บวร์ก
VS
แอร์เบ ไลป์ซิก
21:30 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
VS
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
21:30 ฮอฟเฟ่นไฮม์
VS
โวล์ฟสบวร์ก
21:30 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
VS
สตุ๊ตการ์ท
21:30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
VS
เอาก์สบวร์ก
00:30 บาเยิร์น มิวนิค
VS
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
บุนเดสลีกา 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:00 คาร์ลสรูห์ เอสเซ
VS
ซังต์ เพาลี
19:00 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
VS
ฮันโนเวอร์ 96
19:00 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
VS
โบคุ่ม
ลีกา อเดลันเต้  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 เรอัล ซาราโกซ่า
VS
เตเนริเฟ่
00:15 ลาส ปัลมาส
VS
ราโย่ บาเยกาโน่
00:15 เลกาเนส
VS
Castellón
02:30 อัลบาเซเต้
VS
อูเด โลโกรนเญส
กัลโช่ เซเรีย อา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 สเปเซีย
VS
เบเนเวนโต้
00:00 อูดิเนเซ่
VS
Sassuolo
02:45 ยูเวนตุส
VS
ลาซิโอ
กัลโช่ เซเรีย บี  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 เวอร์ตุส เอ็นเตลล่า
VS
อัสโคลี่ พิคคิโอ
20:00 โคเซนซ่า
VS
โฟรซิโนเน่
20:00 เครโมเนเซ่
VS
ซาแลร์นิตาน่า
20:00 ปิซ่า
VS
เรจจิน่า
20:00 เปสคาร่า
VS
สปัล
22:00 เวเนเซีย
VS
เบรสชา
00:00 มอนซ่า
VS
ปอร์เดโนเน่
ซูเปอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 เดนิซลิสปอร์
VS
เยนี่ มาลัตยาสปอร์
23:00 เบซิคตัส
VS
กาเซียนเท็ป บีบี
จูปิแลร์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:15 เคเอเอส ยูเปน
VS
โอเอช ลูเว่น
00:30 วาสส์แลนด์-เบเวอเรน
VS
เบียร์ช็อต-วิลไรจ์ค
02:45 รอยัล อันท์เวิร์ป
VS
คอร์ไทรจ์ค
ซูเปอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:15 ยัง บอยส์
VS
วาดุซ
02:30 เซอร์เว็ตต์
VS
เอฟซี บาเซิ่ล
พรีเมียร์ชิพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 เซนต์ จอห์นสโตน
VS
ฮิเบอร์เนี่ยน
22:00 รอสส์ เคาน์ตี้
VS
คิลมาร์น็อค
22:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
VS
เซนต์ เมียร์เรน
22:00 อเบอร์ดีน
VS
แฮมิลตัน อคาเดมิคอล
22:00 มาเธอร์เวลล์
VS
ลิฟวิงสตัน
บุนเดสลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 ไรน์ดอร์ฟ อัลทัค
VS
เอ็ลอาเอสคา ลินซ์
ลีกา 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:30 ออสเตรีย คลาเกนฟวร์ท
VS
ดอร์นเบิร์น
เอ พีเอฟจี  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:30 ซีเอสเคเอ โซเฟีย
VS
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
เปอร์วาลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 สลาเวน โคปริฟนิก้า
VS
โลโคโมทิว่า ซาเกร็บ
23:05 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิท
VS
วาราซดิน
ลีกา ซาเกรส  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:30 ปอร์ติโมเนนเซ่
VS
ตอนเดล่า
01:00 กิล วิเซนเต้
VS
เอฟซี ปอร์โต้
03:30 เบาวิสต้า
VS
ฟามาลิเกา
เอ็นบี ไอ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:30 ปุสกัส เอฟซี
VS
อุจเปสต์
แชมเปี้ยนชิพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:30 วัตฟอร์ด
VS
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 ทีเอ็นเอส
VS
บาล่า ทาวน์
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:30 ไซปา เอฟซี
VS
นาฟต์ มัสยิด โซเลย์มาน
ดิวิเซีย นาซิออนนาล่า  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:30 โคดรู โลโซว่า
VS
ดาเซีย คิชิเนา
ซีน็อต ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 เทปลิเซ่
VS
โอปาว่า
00:30 วิคตอเรีย พัลเซ่น
VS
ซิกม่า โอโลมุช
ลีกา 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:30 ซีเอส ยู ไครโอว่า
VS
โบโตซานี่
02:30 ยูทีเอ อารัด
VS
ซีเอฟอาร์ คลูช
เพอร์วาลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 มูร่า
VS
อลูมินีจ
23:15 โกริก้า
VS
มาริบอร์
01:30 โคเปอร์
VS
ดอมซาเล่
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:10 โกดอย ครูซ
VS
ปลาเตนเซ่
03:10 ซาร์เมียนโต้
VS
ตาเยเรส คอร์โดบา
05:20 โคล่อน
VS
อัลโดซิวี่
05:20 ลานุส
VS
อัตเลติโก ตูคูมาน
07:30 ซาน ลอเรนโซ่
VS
อูราคาน
ทีเอฟเอฟ เฟิร์สท์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:30 บันเดียร์มาสปอร์
VS
อัลตินอร์ดู
ซูเปอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:30 พาส เจียนนิน่า
VS
พานาธิไนกอส
เจลีก ดิวิชั่น 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
12:00 เวกัลตะ เซนได
VS
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
12:00 โตกุชิม่า วอร์ทิส
VS
วิสเซล โกเบ
12:00 ชิมิสึ เอสพัลส์
VS
อวิสป้า ฟูกุโอกะ
12:00 เอฟซี โตเกียว
VS
เซเรโซ่ โอซาก้า
13:00 โยโกฮาม่า เอฟซี
VS
โออิตะ ตรินิตะ
13:00 ซางัน โตซึ
VS
อุราวะ เร้ดส์ ไดมอนด์ส
14:00 นาโกย่า แกรมปัส
VS
คอนซาโดเล่ ซัปโปโร
14:00 คาชิว่า เรย์โซล
VS
โชนัน เบลล์มาเร่
14:00 กัมบะ โอซาก้า
VS
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
เจลีก ดิวิชั่น 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
11:30 อัลบิเร็กซ์ นีงะตะ
VS
วี-วาเรน นางาซากิ
12:00 โอมิยะ อาร์ดีจะ
VS
เวนท์ฟอเร่ต์ โกฟู
12:00 จูบิโล่ อิวาตะ
VS
มาชิดา เซลเวีย
12:00 กิราวานซ์ คิตาคิวชิว
VS
มิโตะ ฮอลลีฮ็อค
14:00 ริวกิว
VS
รีโนฟา ยามากูชิ
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:50 มัคคาบี้ ไฮฟา
VS
มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า
เอ็คสตราคลาซ่า  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 ฮีลสโค เบียวา
VS
ลีเกีย กดังส์
23:30 ซาเกลบี้ ลูบิน
VS
ยาเกียลโลเนีย เบียลี่สต็อค
02:00 รากุฟ เชนสโตโควา
VS
คราโคเวีย คราคอฟ
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 ซีเอสเคเอ มอสโก
VS
อักห์มัต
20:30 โรเตอร์ โวลโกกราด
VS
คิมกิ
เนชั่นแนลลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
16:00 Akron
VS
SKA-Khabarovsk
17:00 เยนิเซย์
VS
ฟาเคล
18:00 ครีเลีย โซเวตอฟ
VS
เชอร์ตาโนโว่
18:00 ชินนิค
VS
กาโซวิค โอเรนเบิร์ก
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:00 มารียูปอล
VS
วอร์สคล่า
22:00 โอลิมปิค โดเนตส์ค
VS
ชัคตาร์ โดเน็ตส์ค
เค ลีก คลาสสิค  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
12:00 เจจู ยูไนเต็ด
VS
ชุนบุค มอเตอร์ส
14:30 อินชอน ยูไนเต็ด
VS
แทกู เอฟซี
14:30 กวางจู เอฟซี
VS
อุลซาน
17:00 กังวอน
VS
โปฮัง สตีเลอร์ส
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 เอฟซี แวน
VS
Urartu
ลีกา เอ็มเอ็กซ์  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
06:00 อัตลาส
VS
Juárez
08:00 อเมริกา
VS
คลับ เลออน
08:06 มอนเตอร์เรย์
VS
เกเรตาโร่
10:00 มาซัตลาน
VS
ชีวาส กัวดาลาฮาร่า
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
04:15 นาซิอองนาล
VS
เซร์โร ปอร์เตนโญ่
06:30 โซล เด อเมริกา
VS
โอลิมเปีย
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:15 Boston River
VS
Cerro Largo
06:15 Atlético Peñarol
VS
River Plate
เซเรีย อา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:00 Ourense CF
VS
เอาคาส
05:30 แอลดียู กีโต้
VS
อูนิเวร์ซิดาด คาโตลิก้า
05:30 ออนเซ่ คัลดาส
VS
เดปอร์ติโว่ คาลี
08:00 เอเมเลค
VS
Delfin
เฟร้นช์ คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:15 เร้ด สตาร์
VS
ล็องส์
20:15 โอลิมปิก อาแลส
VS
มงต์เปลลิเย่ร์
22:30 วาล็องเซียนส์
VS
เม็ตซ์
22:30 เลอ ปีย์
VS
ลอริยองต์
00:45 โอลิมปิก ลียง
VS
โซโชซ์
03:10 แบรสต์
VS
ปารีส แซงต์-แชร์กแม็ง
สเวนส์ก้า คูเปน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:00 โอเรโบร
VS
ซิริอุส
19:00 มัลโม่ เอฟเอฟ
VS
ฮาล์มสตัด
21:00 เอลฟ์สบอร์ก
VS
ฟัลเคนเบิร์ก
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 อัสวาน
VS
พีระมิดส์
เปาลิสต้า อา 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:30 อินเตอร์ เด ลิไมร่า
VS
โนโวซอนติโน่
05:00 เซา เปาโล
VS
ซานโตส
ซีเอเอฟ แชมเปี้ยนส์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 อัล เมอร์รีคห์
VS
ซิมบ้า
20:00 ทีพี มาเซมเบ้
VS
มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส
23:00 เอสเปรานซ่า เปลท์
VS
ซามาเล็ค
23:00 ไกเซอร์ ชีฟส์
VS
Petru de Luanda
23:00 Tenget
VS
เอ็มซี แอลเจอร์
02:00 อัล อาห์ลี ไคโร
VS
วิต้า คลับ
02:00 Wydad Casablanca
VS
โฮโรย่า
เอ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
13:05 บริสเบน รอร์
VS
ซิดนีย์ เอฟซี
15:10 เมลเบิร์น วิคตอรี่
VS
เมลเบิร์น ซิตี้
W-League  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
15:05 อเดเลด ยูไนเต็ด
VS
ซิดนีย์ เอฟซี
ไทยลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด
VS
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:00 ประจวบ เอฟซี
VS
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
18:30 โปลิศ เทโร
VS
สุพรรณบุรี เอฟซี
19:00 ตราด เอฟซี
VS
ระยอง
ลีกา 3  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 ดุ๊ยส์บวร์ก
VS
1860 มิวนิค
เพียร์เวลี่ ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 ซามกูราลี่
VS
ซาบูร์ตาโล่ ทบิลิซี่
ไทยลีก 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 ชัยนาท ฮอร์นบิล
VS
หนองบัวลำภู
18:00 อยุธยา ยูไนเต็ด
VS
อุดรธานี
18:00 สมุทรสาคร
VS
เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
19:00 อุทัยธานี เอฟซี
VS
ศุลกากร
ซูเปอร์คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
16:00 โทบอล
VS
อัสตาน่า
โคปา โด นอร์เดสเต้  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:00 เซียร่า
VS
วิตอเรีย
02:00 ซีอาร์บี
VS
สปอร์ต เรซิเฟ่
04:15 Treze
VS
Altos
04:15 บาเฮีย
VS
โบตาโฟโก้
06:30 ซัมไปโย่ คอร์เรอา
VS
ฟอร์ตาเลซ่า
เค ลีก ชาลเลนจ์  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
11:30 อันซาน มูกุงฮวา
VS
บูชอน 1995
14:00 โซล อี-แลนด์
VS
ซางจู ซังมู
14:00 อันยาง
VS
อันซาน กรีนเนอร์ส
มวยไทย  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
12:15 ศึกจ้าวมวยไทย
VS
ศึกจ้าวมวยไทย
เบลารุส - เบลารุส คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:30 มินส์ค
VS
Isloch
แอฟริกา - แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ ยู-20  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:00 กานา ยู-20
VS
ยูกันดา