3/3/2021 4:33:14 AM

03:00 น.
ญี่ปุ่น Vs เม็กซิโก

ZINGSANAM.COM ถ่ายบอลสดทุกลีกดัง
• คุณภาพระดับ HD รับชม ฟรี !! 24 ชม.

LINE : @ZINGSANAM (มี @ ด้วยอย่าลืม !!) 
หรือคลิ๊ก > 
http://line.me/ti/p/%40zingsanam

----------------------------

711UFABET.COM เว็บยูฟ่าเบทที่ดีที่สุด
• ฝาก-ถอน รวดเร็ว ท้าให้ลอง !!
LINE : 
@UFA711 ( ของแท้ เพื่อนหลักหมื่น
• ราคาบอล
4 ตังค์ , คอมมิชชั่นสูงสุด 0.7%
• โบนัส 5% ทุกยอดฝาก เทิร์นเดียว !!!
สมัครคลิ๊ก > line.me/ti/p/%40UFA711

ดูบอล HD ออนไลน์
ประจำวัน 02 มีนาคม 2564

ดูบอล HD ออนไลน์ ประจำวัน อังคาร ที่ 02 มีนาคม 2564


จูปิแลร์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:30 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
VS
เดน บอช
00:45 Utrecht II
VS
ดอร์เดรชท์
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอเรอร์ส
กัลโช่ เซเรีย อา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:30 ลาซิโอ
VS
โตริโน่
02:45 ยูเวนตุส
VS
สเปเซีย
กัลโช่ เซเรีย บี
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 โฟรซิโนเน่
VS
มอนซ่า
01:00 เลชเช่
VS
Virtus
01:00 คิเอโว
VS
ปอร์เดโนเน่
01:00 ซาแลร์นิตาน่า
VS
สปัล
01:00 อัสโคลี่ พิคคิโอ
VS
ปิซ่า
01:00 ชิตตาเดลล่า
VS
เปสคาร่า
01:00 เบรสชา
VS
โคเซนซ่า
01:00 เรจจิน่า
VS
เอ็มโปลี
03:00 วิเซนซ่า
VS
เครโมเนเซ่
ลีก เดอซ์
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:00 เลอ อาฟร์
VS
เกรโนเบิล
02:00 นิออร์
VS
โซโชซ์
02:00 ปารีส แอฟเซ
VS
ดันเคิร์ก
02:00 Pau
VS
ชาโต้รูซ์
02:00 วาล็องเซียนส์
VS
ตูลูส
02:00 แก็งก็อง
VS
แกลร์กมงต์ ฟุต
02:00 ช็องบลี
VS
ทรัวส์
02:00 อฌักซิโอ้
VS
Rodez
02:00 อาเมียงส์ แอสเซ
VS
โอแซร์
ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 กาเซียนเท็ป บีบี
VS
ดาริก้า เกนชเลอร์เบียร์ลิจี้
23:00 เยนี่ มาลัตยาสปอร์
VS
เบซิคตัส
เซเรีย อา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
05:00 มิราสซอล
VS
โนโวซอนติโน่
เอ็นบี ไอ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:15 คิชวาร์ดา
VS
ปุสกัส เอฟซี
23:30 ฮอนเวด
VS
เอ็มทีเค บูดาเปสต์
แชมเปี้ยนชิพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:00 โคเวนทรี ซิตี้
VS
มิดเดิ้ลสโบรช์
02:00 ฮัดเดอร์สฟิลด์ ทาวน์
VS
เบอร์มิงแฮม ซิตี้
02:00 มิลล์วอลล์
VS
เปรสตัน นอร์ธ เอนด์
02:00 คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้
VS
ดาร์บี้ เคาน์ตี้
02:45 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
VS
ลูตัน ทาวน์
03:00 เร้ดดิ้ง
VS
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
ซีน็อต ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 วิคตอเรีย พัลเซ่น
VS
ฮราเดช คราโลเว่
ลีกา อากีล่า
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
08:00 อัตเลติโก นาซิอองนาล
VS
อาเลียนซ่า เปโตรเลร่า
ชาลเลนจ์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:00 สต๊าด โลซาน-อูชี่
VS
กราสฮ็อปเปอร์ ซูริค
ดัตช์ คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:00 วิเทสส์ อาร์เน่ม
VS
วีวีวี เฟนโล่
เดเอฟเบ โพคาล
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:30 ยาห์น เรเกนสบวร์ก
VS
แวร์เดอร์ เบรเมน
02:45 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
VS
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 Hapoel Hadera
VS
บีไน เยฮูด้า
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:00 Ararat-Armenia
VS
อูราร์ตู
ลีกา เอ็มเอ็กซ์
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
06:00 อัตลาส
VS
อัตเลติโก ซาน หลุยส์
08:00 ติเกรส ยูเอเอ็นแอล
VS
โตลูก้า
10:00 คลับ เลออน
VS
ปูเอบลา
อัสเซนโซ่ เม็กซิโก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
06:00 Correcaminos
VS
Atlético Los Dorados
08:05 Venados
VS
Tampico Madero
Liga II
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:30 คอนคอร์เดีย เคียชน่า
VS
ซีเอส ยู ไครโอว่า
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:00 อัตเลติโก โปรเกรโซ่
VS
Deportivo Maldonado
กรีซ คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 อาริส
VS
โอลิมเปียกอส
21:00 นิกิ โวลอส
VS
เออีเค เอเธนส์
21:00 ลาเมีย
VS
พีเอโอเค
21:00 พานาธิไนกอส
VS
พาส เจียนนิน่า
โปแลนด์ คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:30 พุสช่า นีโพโลมิซ
VS
อาร์ก้า กดีเนีย
คูปา โรมาเนีย
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:30 ชินเดีย ตาร์โกวิชเต้
VS
ซีเอส ยู ไครโอว่า
บัลแกเรีย คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:30 Etar
VS
Arda
22:30 ซีเอสเคเอ โซเฟีย
VS
เชอร์โน มอร์
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 อัล มาสรี่
VS
พีระมิด
สตาร์ส ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:50 Al Duhail
VS
Al Shamal
โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
07:30 อูนิเวร์ซิดาด คาโตลิก้า
VS
Liverpool
เอ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
15:05 เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอเรอร์ส
VS
เมลเบิร์น ซิตี้
17:20 เพิร์ธ​ กลอรี่
VS
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
อาราเบียน กัลฟ์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:30 อัล อิตติฮัด คัลบา
VS
อัล นาเซอร์ ดูไบ
ไทยลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:30 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
VS
ตราด เอฟซี
19:00 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด
VS
โปลิศ เทโร
ลีกา 3
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 วิคตอเรีย โคโลญจน์
VS
มักเดบวร์ก
ซูเปอร์คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 ชัคติยอร์
VS
บาเต้
โคปา อาร์เจนตินา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
06:10 ตาเยเรส คอร์โดบา
VS
อัตเลติโก ราฟาเอล่า
08:15 เดเฟนซ่า อี ฮุสติเซีย
VS
เอสตูเดียนเตส คาเซรอส
โมร็อกโก - โบโตล่า โปร
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:30 ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา
VS
โมเกร็บ เตโตอัน
อาเซอร์ไบจาน - อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:00 Sabail
VS
Keshla
21:15 Karabakh
VS
Gabala
รัสเซีย - รัสเซีย ยูธลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
15:00 อูฟา
VS
สโตรกิโน่
ญี่ปุ่น - ลูวานคัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
16:00 โชนัน เบลล์มาเร่
VS
อุราวะ เร้ดส์ ไดมอนด์ส
16:00 โออิตะ ตรินิตะ
VS
วิสเซล โกเบ
โมร็อกโก - โมร็อกโก คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 แอร์แอสเบ เบอร์คาเน่
VS
มาเกร็บ เด เฟส
จูปิแลร์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:30 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
VS
เดน บอช
00:45 Utrecht II
VS
ดอร์เดรชท์
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอเรอร์ส
กัลโช่ เซเรีย อา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:30 ลาซิโอ
VS
โตริโน่
02:45 ยูเวนตุส
VS
สเปเซีย
กัลโช่ เซเรีย บี  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 โฟรซิโนเน่
VS
มอนซ่า
01:00 เลชเช่
VS
Virtus
01:00 คิเอโว
VS
ปอร์เดโนเน่
01:00 ซาแลร์นิตาน่า
VS
สปัล
01:00 อัสโคลี่ พิคคิโอ
VS
ปิซ่า
01:00 ชิตตาเดลล่า
VS
เปสคาร่า
01:00 เบรสชา
VS
โคเซนซ่า
01:00 เรจจิน่า
VS
เอ็มโปลี
03:00 วิเซนซ่า
VS
เครโมเนเซ่
ลีก เดอซ์  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:00 เลอ อาฟร์
VS
เกรโนเบิล
02:00 นิออร์
VS
โซโชซ์
02:00 ปารีส แอฟเซ
VS
ดันเคิร์ก
02:00 Pau
VS
ชาโต้รูซ์
02:00 วาล็องเซียนส์
VS
ตูลูส
02:00 แก็งก็อง
VS
แกลร์กมงต์ ฟุต
02:00 ช็องบลี
VS
ทรัวส์
02:00 อฌักซิโอ้
VS
Rodez
02:00 อาเมียงส์ แอสเซ
VS
โอแซร์
ซูเปอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 กาเซียนเท็ป บีบี
VS
ดาริก้า เกนชเลอร์เบียร์ลิจี้
23:00 เยนี่ มาลัตยาสปอร์
VS
เบซิคตัส
เซเรีย อา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
05:00 มิราสซอล
VS
โนโวซอนติโน่
เอ็นบี ไอ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:15 คิชวาร์ดา
VS
ปุสกัส เอฟซี
23:30 ฮอนเวด
VS
เอ็มทีเค บูดาเปสต์
แชมเปี้ยนชิพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:00 โคเวนทรี ซิตี้
VS
มิดเดิ้ลสโบรช์
02:00 ฮัดเดอร์สฟิลด์ ทาวน์
VS
เบอร์มิงแฮม ซิตี้
02:00 มิลล์วอลล์
VS
เปรสตัน นอร์ธ เอนด์
02:00 คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้
VS
ดาร์บี้ เคาน์ตี้
02:45 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
VS
ลูตัน ทาวน์
03:00 เร้ดดิ้ง
VS
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
ซีน็อต ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 วิคตอเรีย พัลเซ่น
VS
ฮราเดช คราโลเว่
ลีกา อากีล่า  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
08:00 อัตเลติโก นาซิอองนาล
VS
อาเลียนซ่า เปโตรเลร่า
ชาลเลนจ์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:00 สต๊าด โลซาน-อูชี่
VS
กราสฮ็อปเปอร์ ซูริค
ดัตช์ คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:00 วิเทสส์ อาร์เน่ม
VS
วีวีวี เฟนโล่
เดเอฟเบ โพคาล  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:30 ยาห์น เรเกนสบวร์ก
VS
แวร์เดอร์ เบรเมน
02:45 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
VS
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 Hapoel Hadera
VS
บีไน เยฮูด้า
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 Ararat-Armenia
VS
อูราร์ตู
ลีกา เอ็มเอ็กซ์  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
06:00 อัตลาส
VS
อัตเลติโก ซาน หลุยส์
08:00 ติเกรส ยูเอเอ็นแอล
VS
โตลูก้า
10:00 คลับ เลออน
VS
ปูเอบลา
อัสเซนโซ่ เม็กซิโก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
06:00 Correcaminos
VS
Atlético Los Dorados
08:05 Venados
VS
Tampico Madero
Liga II  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:30 คอนคอร์เดีย เคียชน่า
VS
ซีเอส ยู ไครโอว่า
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:00 อัตเลติโก โปรเกรโซ่
VS
Deportivo Maldonado
กรีซ คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 อาริส
VS
โอลิมเปียกอส
21:00 นิกิ โวลอส
VS
เออีเค เอเธนส์
21:00 ลาเมีย
VS
พีเอโอเค
21:00 พานาธิไนกอส
VS
พาส เจียนนิน่า
โปแลนด์ คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:30 พุสช่า นีโพโลมิซ
VS
อาร์ก้า กดีเนีย
คูปา โรมาเนีย  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:30 ชินเดีย ตาร์โกวิชเต้
VS
ซีเอส ยู ไครโอว่า
บัลแกเรีย คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:30 Etar
VS
Arda
22:30 ซีเอสเคเอ โซเฟีย
VS
เชอร์โน มอร์
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 อัล มาสรี่
VS
พีระมิด
สตาร์ส ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:50 Al Duhail
VS
Al Shamal
โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
07:30 อูนิเวร์ซิดาด คาโตลิก้า
VS
Liverpool
เอ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
15:05 เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอเรอร์ส
VS
เมลเบิร์น ซิตี้
17:20 เพิร์ธ​ กลอรี่
VS
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
อาราเบียน กัลฟ์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:30 อัล อิตติฮัด คัลบา
VS
อัล นาเซอร์ ดูไบ
ไทยลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:30 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
VS
ตราด เอฟซี
19:00 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด
VS
โปลิศ เทโร
ลีกา 3  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 วิคตอเรีย โคโลญจน์
VS
มักเดบวร์ก
ซูเปอร์คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 ชัคติยอร์
VS
บาเต้
โคปา อาร์เจนตินา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
06:10 ตาเยเรส คอร์โดบา
VS
อัตเลติโก ราฟาเอล่า
08:15 เดเฟนซ่า อี ฮุสติเซีย
VS
เอสตูเดียนเตส คาเซรอส
โมร็อกโก - โบโตล่า โปร  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:30 ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา
VS
โมเกร็บ เตโตอัน
อาเซอร์ไบจาน - อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:00 Sabail
VS
Keshla
21:15 Karabakh
VS
Gabala
รัสเซีย - รัสเซีย ยูธลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
15:00 อูฟา
VS
สโตรกิโน่
ญี่ปุ่น - ลูวานคัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
16:00 โชนัน เบลล์มาเร่
VS
อุราวะ เร้ดส์ ไดมอนด์ส
16:00 โออิตะ ตรินิตะ
VS
วิสเซล โกเบ
โมร็อกโก - โมร็อกโก คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 แอร์แอสเบ เบอร์คาเน่
VS
มาเกร็บ เด เฟส