10/21/2020 6:59:45 AM

09:00 น.
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส Vs Los Angeles FC

ZINGSANAM.COM ถ่ายบอลสดทุกลีกดัง
• คุณภาพระดับ HD รับชม ฟรี !! 24 ชม.

LINE : @ZINGSANAM (มี @ ด้วยอย่าลืม !!) 
หรือคลิ๊ก > 
http://line.me/ti/p/%40zingsanam

----------------------------

711UFABET.COM เว็บยูฟ่าเบทที่ดีที่สุด
• ฝาก-ถอน รวดเร็ว ท้าให้ลอง !!
LINE : 
@UFA711 ( ของแท้ เพื่อนหลักหมื่น
• ราคาบอล
4 ตังค์ , คอมมิชชั่นสูงสุด 0.7%
• โบนัส 5% ทุกยอดฝาก เทิร์นเดียว !!!
สมัครคลิ๊ก > line.me/ti/p/%40UFA711

ดูบอล HD ออนไลน์
ประจำวัน 21 ตุลาคม 2563

ดูบอล HD ออนไลน์ ประจำวัน พุธ ที่ 21 ตุลาคม 2563


เอเรดิวิชี่
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:30 อาร์เคซี วาลไวค์
VS
พีอีซี ซโวลล์
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:55 เรอัล มาดริด
VS
ชัคตาร์ โดเน็ตส์ค
23:55 เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
โลโคโมทีฟ มอสโก
02:00 มิดทิลแลนด์
VS
อตาลันต้า
02:00 อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม
VS
ลิเวอร์พูล
02:00 โอลิมเปียกอส
VS
โอลิมปิก มาร์กเซย
02:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
เอฟซี ปอร์โต้
02:00 อินเตอร์ มิลาน
VS
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
02:00 บาเยิร์น มิวนิค
VS
แอตเลติโก มาดริด
บุนเดสลีกา 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:30 ฮัมบูร์ก เอสเฟา
VS
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
ลีกา อเดลันเต้
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:30 เอสปันญ่อล
VS
มิรันเดส
กัลโช่ เซเรีย บี
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 เลชเช่
VS
เครโมเนเซ่
เซเรีย อา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
07:30 วาสโก ดา กาม่า
VS
โครินเธียนส์
ซูเปอร์เร็ตเท่น
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 ออสเตอร์
VS
อูเมีย
00:00 เดเกอร์ฟอร์ส
VS
ออร์ไกรท์
00:00 นอร์บี้
VS
ฮาร์สตัด
00:00 ดาลเคิร์ด
VS
จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์
00:00 วาสเตราส เอสเค
VS
อโครโปลิส
00:00 เอสคิลส์ตูน่า ยูไนเต็ด
VS
เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ
ดิวิชั่น 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 สคีฟ
VS
เวนด์ซิสเซล
23:30 เฟรเมอ อามา
VS
เอฟซี เฮลซิงกอร์
00:00 เอชบี โคเก้
VS
Fredericia
ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
14:30 เซินเจิ้น 1994
VS
เทียนจิน ไท่ต๋า
18:35 กว่างโจว เอเวอร์กรานเด้
VS
Hebei CFFC
เอ พีเอฟจี
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:30 โอเอฟเค ปิริน
VS
เบโร
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:00 มินส์ค
VS
สลาเวีย-โมเซียร์
แชมเปี้ยนชิพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:45 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
VS
เบรนท์ฟอร์ด
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 คีซิล ซาร์ เอสเค
VS
ตารัซ
ดิวิเซีย นาซิออนนาล่า
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 เปโตรคุบ
VS
สเปรานต้า นิสโปเรนี่
Meistaradeildin
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 Klaksvik
VS
บี36
เซเรีย เบ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:30 ฟิเกยเรนเซ่
VS
ซีอาร์บี
05:00 ซัมไปโย่ คอร์เรอา
VS
คอนฟิแองก้า
05:00 คูยาบา
VS
ปาราน่า
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 ซานติอาโก้ วันเดอเรอร์ส
VS
อันโตฟากัสตา
23:30 โคคิมโบ อูนิโด้
VS
อูนิเวร์ซิดาด คอนเซปซิโอน
02:00 อูนิเวร์ซิดาด ชิลี
VS
เอาดักซ์ อิตาลิโน่
04:30 อูนิโอน เอสปันญอล่า
VS
โคเบรซาล
ทีเอฟเอฟ เฟิร์สท์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:30 กิเรซุนสปอร์
VS
อดานาสปอร์
20:00 อดาน่า เดเมียร์สปอร์
VS
อุมรานิเยสปอร์
23:00 บาลิเคเซียร์สปอร์
VS
โบลูสปอร์
23:00 อัลตินอร์ดู
VS
อัลตาย
เซกุนด้า เบ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 ลูโก้
VS
คิโรน่า
00:00 ปอนเฟร์ราดิน่า
VS
เตเนริเฟ่
00:00 ลาส ปัลมาส
VS
คาสเตยอน
02:30 ซาบาเดลล์
VS
อัลกอร์กอน
02:30 ฟูเอนลาบราด้า
VS
อูเด โลโกรนเญส
02:30 อัลเมเรีย
VS
คาร์ตากิเนส
ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:15 อพอลล่อน สเมียร์นิส
VS
พาส เจียนนิน่า
เจลีก ดิวิชั่น 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
16:00 วิสเซล โกเบ
VS
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:30 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
นาโกย่า แกรมปัส
17:30 โชนัน เบลล์มาเร่
VS
ซางัน โตซึ
เจลีก ดิวิชั่น 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
16:30 เกียวโต ซังกะ
VS
กิราวานซ์ คิตาคิวชิว
17:00 เจฟ ยูไนเต็ด
VS
ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00 Machida Zelvia
VS
อวิสป้า ฟูกุโอกะ
17:00 มิโตะ ฮอลลีฮ็อค
VS
มอนเตดิโอ ยามางาตะ
17:00 เธสปาคูซัทสึ กุนมะ
VS
เวนท์ฟอเร่ต์ โกฟู
17:00 Renofa Yamaguchi
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00 โตเกียว เวอร์ดี้
VS
จูบิโล่ อิวาตะ
17:00 เอฮิเมะ
VS
วี-วาเรน นางาซากิ
17:00 อัลบิเร็กซ์ นีงะตะ
VS
ฟาเจียโน่ โอกายามะ
17:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ
VS
โอมิยะ อาร์ดีจะ
17:30 โตจิหงิ
VS
ริวกิว
ไมสตริลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:10 ทรานส์ นาร์ว่า
VS
ฟลอร่า ทาลลินน์
เอ็คสตราคลาซ่า
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:40 กอร์นิค เลชน่า
VS
อาร์ก้า กดีเนีย
23:00 ลีเกีย วอร์ซอว์
VS
สลาสค์ วรอคลาฟ
อัสเซนโซ่ เม็กซิโก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
05:00 Tlaxcala
VS
Cimarrones de Sonora
07:05 อูนิเวร์ซิดาด กัวดาลาฮาร่า
VS
Cancun
09:05 โดราโดส
VS
Tapatio
สโลวีเนีย คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:00 Beltinci
VS
ดอมซาเล่
19:00 ราดอมล์เย่
VS
ทาบอร์ เซซาน่า
20:00 Nafta
VS
Fuzinar
21:00 NK Brezice 1919
VS
โอลิมปิย่า ลุบล์ยาน่า
23:00 ตริกลาฟ ครานจ์
VS
เซเลีย
23:00 โคเปอร์
VS
อลูมินีจ
รัสเซีย คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:00 เยนิเซย์
VS
สปาร์ตัก มอสโก
19:00 FK Ivanovo
VS
อาร์เซน่อล ตูล่า
20:00 Nizhnyi Novgorod
VS
คิมกิ
20:00 กาโซวิค โอเรนเบิร์ก
VS
เอฟซี โซชิ
22:00 ครีเลีย โซเวตอฟ
VS
โรเตอร์ โวลโกกราด
22:00 ดินาโม เบรียนสค์
VS
ตัมบอฟ
22:30 ชินนิค
VS
อักห์มัต กรอซนี่
23:30 เวเลส มอสโก
VS
อูราล
23:30 เชอร์ตาโนโว่
VS
อูฟา
คูปา โรมาเนีย
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:30 เมตาโลโกลบุส
VS
Petrolul 52
ลัตเวีย คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:30 เยลกาว่า
VS
เวนท์สปิลส์
18:00 สปาร์ตักส์ ยูร์มาล่า
VS
ลีปาย่า
21:00 วัลเมียร่า / บีเอสเอส
VS
ตูคุมส์
บัลแกเรีย คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:30 Partizan Cerven Bryag
VS
เลฟสกี้ โซเฟีย
สตาร์ส ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:45 เลคห์วิย่า
VS
อัล ซาดด์
โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
05:15 นาซิอองนาล อะซุนซิโอน
VS
อาเลียนซ่า ลิม่า
05:15 ราซิ่ง คลับ
VS
เมริด้า
07:30 พัลไมรัส
VS
ติเกร
07:30 ฟลาเมงโก
VS
จูเนียร์
07:30 อินเดเปนเดียนเต้ เดล วาเย่
VS
บาร์เซโลน่า อีซี
07:30 ฟลาเมงโก
VS
กวารานี่
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 เดนมาร์ก
VS
อิสราเอล
เซอร์เบีย คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:00 มัชว่า
VS
เมตาลัช จีเอ็ม
21:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด
VS
บัซคา ปาลังกา
Super League
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 ปาคตากอร์
VS
Sogdiana
20:00 นาซาฟ
VS
AGMK
โคปา โคลอมเบีย
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:00 แจ็คคัวเรส ดิ กอร์โดบา
VS
เดปอร์เตส คินดิโอ
03:00 เดปอร์ติโว่ เปเรยร่า
VS
Tigres Bogota
06:00 ลา เอกีดาด
VS
คูคูต้า เดปอร์ติโว
08:00 เอ็นวิกาโด้
VS
ออนเซ่ คัลดาส
08:00 โบยาค่า ชิโก้
VS
Real San Andrés
ลีกา 3
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 1860 มิวนิค
VS
ซาร์บรุ๊คเค่น
โคปา เอ็มเอ็กซ์
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
09:06 ติฮัวน่า
VS
มอนเตอร์เรย์
USL League One
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 Orlando City II
VS
ริชมอนด์ คิกเกอร์ส
06:00 Tormenta
VS
นิวอิงแลนด์ เรฟโวลูชั่น II
07:00 Forward Madison
VS
North Texas
เวียดนาม - วี ลีก 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
15:30 ด่งท้าป
VS
เกิ่นเทอ
16:00 Bong da Hue
VS
Dak Lak
17:00 Long An
VS
Tay Ninh
เบลารุส - Belarus First League
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 นาฟตาน
VS
Arsenal Dzyarzhynsk
19:00 Krumkachy
VS
Sputnik
19:30 Orsha
VS
Slonim
จอร์แดน - จอร์แดน พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 อัล ซารีห์
VS
อัล เวห์ดัต
อเมริกาเหนือ/กลาง - CONCACAF League
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
07:00 Independiente SE
VS
Antigua GFC
เอเรดิวิชี่  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:30 อาร์เคซี วาลไวค์
VS
พีอีซี ซโวลล์
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:55 เรอัล มาดริด
VS
ชัคตาร์ โดเน็ตส์ค
23:55 เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
โลโคโมทีฟ มอสโก
02:00 มิดทิลแลนด์
VS
อตาลันต้า
02:00 อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม
VS
ลิเวอร์พูล
02:00 โอลิมเปียกอส
VS
โอลิมปิก มาร์กเซย
02:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
เอฟซี ปอร์โต้
02:00 อินเตอร์ มิลาน
VS
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
02:00 บาเยิร์น มิวนิค
VS
แอตเลติโก มาดริด
บุนเดสลีกา 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:30 ฮัมบูร์ก เอสเฟา
VS
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
ลีกา อเดลันเต้  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:30 เอสปันญ่อล
VS
มิรันเดส
กัลโช่ เซเรีย บี  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 เลชเช่
VS
เครโมเนเซ่
เซเรีย อา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
07:30 วาสโก ดา กาม่า
VS
โครินเธียนส์
ซูเปอร์เร็ตเท่น  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 ออสเตอร์
VS
อูเมีย
00:00 เดเกอร์ฟอร์ส
VS
ออร์ไกรท์
00:00 นอร์บี้
VS
ฮาร์สตัด
00:00 ดาลเคิร์ด
VS
จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์
00:00 วาสเตราส เอสเค
VS
อโครโปลิส
00:00 เอสคิลส์ตูน่า ยูไนเต็ด
VS
เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ
ดิวิชั่น 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 สคีฟ
VS
เวนด์ซิสเซล
23:30 เฟรเมอ อามา
VS
เอฟซี เฮลซิงกอร์
00:00 เอชบี โคเก้
VS
Fredericia
ซูเปอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
14:30 เซินเจิ้น 1994
VS
เทียนจิน ไท่ต๋า
18:35 กว่างโจว เอเวอร์กรานเด้
VS
Hebei CFFC
เอ พีเอฟจี  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:30 โอเอฟเค ปิริน
VS
เบโร
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:00 มินส์ค
VS
สลาเวีย-โมเซียร์
แชมเปี้ยนชิพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:45 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
VS
เบรนท์ฟอร์ด
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 คีซิล ซาร์ เอสเค
VS
ตารัซ
ดิวิเซีย นาซิออนนาล่า  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 เปโตรคุบ
VS
สเปรานต้า นิสโปเรนี่
Meistaradeildin  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 Klaksvik
VS
บี36
เซเรีย เบ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:30 ฟิเกยเรนเซ่
VS
ซีอาร์บี
05:00 ซัมไปโย่ คอร์เรอา
VS
คอนฟิแองก้า
05:00 คูยาบา
VS
ปาราน่า
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 ซานติอาโก้ วันเดอเรอร์ส
VS
อันโตฟากัสตา
23:30 โคคิมโบ อูนิโด้
VS
อูนิเวร์ซิดาด คอนเซปซิโอน
02:00 อูนิเวร์ซิดาด ชิลี
VS
เอาดักซ์ อิตาลิโน่
04:30 อูนิโอน เอสปันญอล่า
VS
โคเบรซาล
ทีเอฟเอฟ เฟิร์สท์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:30 กิเรซุนสปอร์
VS
อดานาสปอร์
20:00 อดาน่า เดเมียร์สปอร์
VS
อุมรานิเยสปอร์
23:00 บาลิเคเซียร์สปอร์
VS
โบลูสปอร์
23:00 อัลตินอร์ดู
VS
อัลตาย
เซกุนด้า เบ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 ลูโก้
VS
คิโรน่า
00:00 ปอนเฟร์ราดิน่า
VS
เตเนริเฟ่
00:00 ลาส ปัลมาส
VS
คาสเตยอน
02:30 ซาบาเดลล์
VS
อัลกอร์กอน
02:30 ฟูเอนลาบราด้า
VS
อูเด โลโกรนเญส
02:30 อัลเมเรีย
VS
คาร์ตากิเนส
ซูเปอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:15 อพอลล่อน สเมียร์นิส
VS
พาส เจียนนิน่า
เจลีก ดิวิชั่น 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
16:00 วิสเซล โกเบ
VS
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:30 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
นาโกย่า แกรมปัส
17:30 โชนัน เบลล์มาเร่
VS
ซางัน โตซึ
เจลีก ดิวิชั่น 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
16:30 เกียวโต ซังกะ
VS
กิราวานซ์ คิตาคิวชิว
17:00 เจฟ ยูไนเต็ด
VS
ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00 Machida Zelvia
VS
อวิสป้า ฟูกุโอกะ
17:00 มิโตะ ฮอลลีฮ็อค
VS
มอนเตดิโอ ยามางาตะ
17:00 เธสปาคูซัทสึ กุนมะ
VS
เวนท์ฟอเร่ต์ โกฟู
17:00 Renofa Yamaguchi
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00 โตเกียว เวอร์ดี้
VS
จูบิโล่ อิวาตะ
17:00 เอฮิเมะ
VS
วี-วาเรน นางาซากิ
17:00 อัลบิเร็กซ์ นีงะตะ
VS
ฟาเจียโน่ โอกายามะ
17:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ
VS
โอมิยะ อาร์ดีจะ
17:30 โตจิหงิ
VS
ริวกิว
ไมสตริลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:10 ทรานส์ นาร์ว่า
VS
ฟลอร่า ทาลลินน์
เอ็คสตราคลาซ่า  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:40 กอร์นิค เลชน่า
VS
อาร์ก้า กดีเนีย
23:00 ลีเกีย วอร์ซอว์
VS
สลาสค์ วรอคลาฟ
อัสเซนโซ่ เม็กซิโก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
05:00 Tlaxcala
VS
Cimarrones de Sonora
07:05 อูนิเวร์ซิดาด กัวดาลาฮาร่า
VS
Cancun
09:05 โดราโดส
VS
Tapatio
สโลวีเนีย คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:00 Beltinci
VS
ดอมซาเล่
19:00 ราดอมล์เย่
VS
ทาบอร์ เซซาน่า
20:00 Nafta
VS
Fuzinar
21:00 NK Brezice 1919
VS
โอลิมปิย่า ลุบล์ยาน่า
23:00 ตริกลาฟ ครานจ์
VS
เซเลีย
23:00 โคเปอร์
VS
อลูมินีจ
รัสเซีย คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:00 เยนิเซย์
VS
สปาร์ตัก มอสโก
19:00 FK Ivanovo
VS
อาร์เซน่อล ตูล่า
20:00 Nizhnyi Novgorod
VS
คิมกิ
20:00 กาโซวิค โอเรนเบิร์ก
VS
เอฟซี โซชิ
22:00 ครีเลีย โซเวตอฟ
VS
โรเตอร์ โวลโกกราด
22:00 ดินาโม เบรียนสค์
VS
ตัมบอฟ
22:30 ชินนิค
VS
อักห์มัต กรอซนี่
23:30 เวเลส มอสโก
VS
อูราล
23:30 เชอร์ตาโนโว่
VS
อูฟา
คูปา โรมาเนีย  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:30 เมตาโลโกลบุส
VS
Petrolul 52
ลัตเวีย คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:30 เยลกาว่า
VS
เวนท์สปิลส์
18:00 สปาร์ตักส์ ยูร์มาล่า
VS
ลีปาย่า
21:00 วัลเมียร่า / บีเอสเอส
VS
ตูคุมส์
บัลแกเรีย คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:30 Partizan Cerven Bryag
VS
เลฟสกี้ โซเฟีย
สตาร์ส ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:45 เลคห์วิย่า
VS
อัล ซาดด์
โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
05:15 นาซิอองนาล อะซุนซิโอน
VS
อาเลียนซ่า ลิม่า
05:15 ราซิ่ง คลับ
VS
เมริด้า
07:30 พัลไมรัส
VS
ติเกร
07:30 ฟลาเมงโก
VS
จูเนียร์
07:30 อินเดเปนเดียนเต้ เดล วาเย่
VS
บาร์เซโลน่า อีซี
07:30 ฟลาเมงโก
VS
กวารานี่
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 เดนมาร์ก
VS
อิสราเอล
เซอร์เบีย คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:00 มัชว่า
VS
เมตาลัช จีเอ็ม
21:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด
VS
บัซคา ปาลังกา
Super League  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 ปาคตากอร์
VS
Sogdiana
20:00 นาซาฟ
VS
AGMK
โคปา โคลอมเบีย  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:00 แจ็คคัวเรส ดิ กอร์โดบา
VS
เดปอร์เตส คินดิโอ
03:00 เดปอร์ติโว่ เปเรยร่า
VS
Tigres Bogota
06:00 ลา เอกีดาด
VS
คูคูต้า เดปอร์ติโว
08:00 เอ็นวิกาโด้
VS
ออนเซ่ คัลดาส
08:00 โบยาค่า ชิโก้
VS
Real San Andrés
ลีกา 3  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 1860 มิวนิค
VS
ซาร์บรุ๊คเค่น
โคปา เอ็มเอ็กซ์  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
09:06 ติฮัวน่า
VS
มอนเตอร์เรย์
USL League One  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 Orlando City II
VS
ริชมอนด์ คิกเกอร์ส
06:00 Tormenta
VS
นิวอิงแลนด์ เรฟโวลูชั่น II
07:00 Forward Madison
VS
North Texas
เวียดนาม - วี ลีก 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
15:30 ด่งท้าป
VS
เกิ่นเทอ
16:00 Bong da Hue
VS
Dak Lak
17:00 Long An
VS
Tay Ninh
เบลารุส - Belarus First League  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 นาฟตาน
VS
Arsenal Dzyarzhynsk
19:00 Krumkachy
VS
Sputnik
19:30 Orsha
VS
Slonim
จอร์แดน - จอร์แดน พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 อัล ซารีห์
VS
อัล เวห์ดัต
อเมริกาเหนือ/กลาง - CONCACAF League  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
07:00 Independiente SE
VS
Antigua GFC