11/30/2020 4:41:56 AM

18:30 น.
เอฟเวอร์ตัน Vs ลิเวอร์พูล

ZINGSANAM.COM ถ่ายบอลสดทุกลีกดัง
• คุณภาพระดับ HD รับชม ฟรี !! 24 ชม.

LINE : @ZINGSANAM (มี @ ด้วยอย่าลืม !!) 
หรือคลิ๊ก > 
http://line.me/ti/p/%40zingsanam

----------------------------

711UFABET.COM เว็บยูฟ่าเบทที่ดีที่สุด
• ฝาก-ถอน รวดเร็ว ท้าให้ลอง !!
LINE : 
@UFA711 ( ของแท้ เพื่อนหลักหมื่น
• ราคาบอล
4 ตังค์ , คอมมิชชั่นสูงสุด 0.7%
• โบนัส 5% ทุกยอดฝาก เทิร์นเดียว !!!
สมัครคลิ๊ก > line.me/ti/p/%40UFA711

ดูบอล HD ออนไลน์
ประจำวัน 29 พฤศจิกายน 2563

ดูบอล HD ออนไลน์ ประจำวัน อาทิตย์ ที่ 29 พฤศจิกายน 2563


เอเรดิวิชี่
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:15 วิเทสส์ อาร์เน่ม
VS
ฟอร์ทูน่า ซิททาร์ด
20:30 โกรนิงเก้น
VS
วิลเล่ม ทเว
20:30 เฟเยนูร์ด ร็อตเตอร์ดัม
VS
อูเทร็คท์
22:45 เฮราเคิ่ลส์
VS
อาแซ่ด อัลค์มาร์
02:00 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
VS
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
จูปิแลร์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:15 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
VS
เดอ กราฟส์ชัป
ลา ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 บาร์เซโลน่า
VS
โอซาซูน่า
00:30 เซลต้า บีโก้
VS
กรานาด้า
03:00 เรอัล โซเซียดาด
VS
บียาร์เรอัล
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 เซาธ์แฮมป์ตัน
VS
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
23:30 เชลซี
VS
ท็อตแน่ม ฮ็อตสเปอร์
02:15 อาร์เซน่อล
VS
วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอเรอร์ส
บุนเดสลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:30 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
VS
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
00:00 ไมนซ์ 05
VS
ฮอฟเฟ่นไฮม์
บุนเดสลีกา 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:30 เนิร์นแบร์ก
VS
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
19:30 ฮันโนเวอร์ 96
VS
โฮลชไตน์ คีล
19:30 ไฮน์เดนเฮลม์
VS
ฮัมบูร์ก เอสเฟา
ลีกา อเดลันเต้
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 อัลบาเซเต้
VS
เตเนริเฟ่
22:00 เอสปันญ่อล
VS
เรอัล ซาราโกซ่า
22:15 เคตาเฟ่
VS
แอธเลติก บิลเบา
00:15 เรอัล มายอร์ก้า
VS
อูเด โลโกรนเญส
00:15 ปอนเฟร์ราดิน่า
VS
เลกาเนส
03:00 ลาส ปัลมาส
VS
สปอร์ติ้ง คิฆอน
กัลโช่ เซเรีย อา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:30 ลาซิโอ
VS
อูดิเนเซ่
21:00 โบโลญญ่า
VS
โครโตเน่
21:00 เอซี มิลาน
VS
ฟิออเรนติน่า
00:00 กายารี่
VS
สเปเซีย
02:45 นาโปลี
VS
โรม่า
กัลโช่ เซเรีย บี
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 เรจเจียน่า
VS
เครโมเนเซ่
03:00 โคเซนซ่า
VS
ซาแลร์นิตาน่า
ลีก เอิง
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:00 โอลิมปิก ลียง
VS
แร็งส์
21:00 โมนาโก
VS
นีมส์
21:00 ล็องส์
VS
อองเช่ร์
21:00 ลอริยองต์
VS
มงต์เปลลิเย่ร์
21:00 Metz
VS
แบรสต์
23:00 นีซ
VS
ดิฌง
03:00 แซงต์-เอเตียน
VS
ลีลล์
ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:30 เออร์ซูรุม บีบี
VS
อันตัลยาสปอร์
20:00 อลันยาสปอร์
VS
คอนยาสปอร์
20:00 คาซิมปาซ่า
VS
ดาริก้า เกนชเลอร์เบียร์ลิจี้
23:00 เฟเนร์บาห์เช่
VS
เบซิคตัส
จูปิแลร์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:30 เมเชเลน
VS
เบียร์ช็อต-วิลไรจ์ค
22:00 เกนท์-ซีฮาเว่น
VS
ซูลเต้-วาเรเกม
00:15 อันเดอร์เลชท์
VS
สตองดาร์ ลีแอช
02:45 คอร์ไทรจ์ค
VS
เควี ออสเตนเด้
ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 โลซาน สปอร์ต
VS
ยัง บอยส์
22:00 เอฟซี ซูริค
VS
เซนต์ กัลเลน
อัลสเวนส์คาน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:30 มอลล์บี้
VS
เยอร์การ์เด้น
23:30 ซิริอุส
VS
เอลฟ์สบอร์ก
23:30 ฮัคเค่น
VS
โอเรโบร
ทิปเปลีเก้น
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 โบโด กลิมท์
VS
โรเซนบอร์ก
00:00 โมลด์
VS
เฮาเกซุนด์
02:00 วาเลเรนก้า
VS
ซาร์ปสบอร์ก 08
ซูเปอร์ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 ฮอร์เซ่นส์
VS
เวเจิล
00:00 นอร์ดเชลลันด์
VS
อาร์ฮุส
เมเจอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:00 ออร์แลนโด้ ซิตี้
VS
นิวอิงแลนด์ เรฟโวลูชั่น
08:00 โคลัมบัส ครูว์
VS
Nashville
ซูเปอร์เร็ตเท่น
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:30 สปอร์ติ้ง บราก้า
VS
เอสคิลสทูน่า ซิตี้
บุนเดสลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:30 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ อาเซ
VS
รีด
23:00 ราปิด เวียนนา
VS
ออสเตรีย เวียนนา
ลีกา 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
16:30 ออสเตรีย คลาเกนฟวร์ท
VS
ออสเตรีย ลุสเตเนา
เอ พีเอฟจี
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 ซีเอสเคเอ โซเฟีย
VS
CSKA 1948 Sofia
เปอร์วาลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:05 ดินาโม ซาเกร็บ
VS
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิท
ลีกา ซาเกรส
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 กิล วิเซนเต้
VS
ริโอ อาฟ
22:00 ปอร์ติโมเนนเซ่
VS
นาซิอองนาล
00:30 เบาวิสต้า
VS
เบเลเนนส์
03:00 สปอร์ติ้ง บราก้า
VS
ฟาเรนเซ่
แชมเปี้ยนชิพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:00 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
VS
สวอนซี ซิตี้
ซีน็อต ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:30 สลาเวีย ปราก
VS
ซโบรยอฟก้า เบอร์โน่
เพอร์วาลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:15 Bravo
VS
Šampion Celje
21:15 อลูมินีจ
VS
โกริก้า
23:15 ดอมซาเล่
VS
โอลิมปิย่า ลุบล์ยาน่า
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:10 เดเฟนซ่า อี ฮุสติเซีย
VS
เซ็นทรัล คอร์โดบา เอสดีอี
05:20 โบคา จูเนียร์ส
VS
นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์
07:30 อูราคาน
VS
ปาโตรนาโต้
07:30 ลานุส
VS
ตาเยเรส คอร์โดบา
ปรีเมร่า เบ นาซิอองนาล
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:10 เอสตูเดียนเตส คาเซรอส
VS
อาโกรเปกัวริโอ อาร์เฆนติโน
03:10 เดเฟนซอเรส เด เบลกราโน่
VS
คิมนาเซีย เมนโดซ่า
04:00 ซาน มาร์ติน ซาน ฮวน
VS
นวยวา ชิคาโก
ลีกา อากีล่า
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
05:30 ซานตา เฟ่
VS
เดปอร์ติโว่ ปาสโต้
08:00 เดปอร์เตส โตลิม่า
VS
จูเนียร์
เอฟเอ คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:30 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
VS
อ็อกซ์ฟอร์ด ซิตี้
20:30 บริสตอล โรเวอร์ส
VS
แดร์ริงตัน
21:45 มารีน
VS
ฮาแวนท์ แอนด์ วอเตอร์ลูวิลล์
ทีเอฟเอฟ เฟิร์สท์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:30 เคซิโอเรนกูชู
VS
อดาน่า เดเมียร์สปอร์
17:30 บันเดียร์มาสปอร์
VS
บาลิเคเซียร์สปอร์
เซกุนด้า เบ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:30 บียาร์เรอัล เบ
VS
บาเลนเซีย เบ
ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 พานาธิไนกอส
VS
พาไนโตลิกอส
22:15 ลาเมีย
VS
พีเอโอเค
00:30 แอสเตราส
VS
เออีเค เอเธนส์
เจลีก ดิวิชั่น 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
12:00 ชิมิสึ เอสพัลส์
VS
โชนัน เบลล์มาเร่
13:00 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
VS
อุราวะ เร้ดส์ ไดมอนด์ส
13:00 เซเรโซ่ โอซาก้า
VS
โยโกฮาม่า เอฟซี
15:00 กัมบะ โอซาก้า
VS
ซางัน โตซึ
เจลีก ดิวิชั่น 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
11:00 ริวกิว
VS
โตเกียว เวอร์ดี้
12:00 เจฟ ยูไนเต็ด
VS
จูบิโล่ อิวาตะ
12:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ
VS
เกียวโต ซังกะ
12:00 ซไวเก้น คานาซาวะ
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส
12:00 อวิสป้า ฟูกุโอกะ
VS
โอมิยะ อาร์ดีจะ
12:00 เอฮิเมะ
VS
มิโตะ ฮอลลีฮ็อค
14:00 เวนท์ฟอเร่ต์ โกฟู
VS
มอนเตดิโอ ยามางาตะ
14:00 Machida Zelvia
VS
เธสปาคูซัทสึ กุนมะ
14:00 โตจิหงิ
VS
Renofa Yamaguchi
เวียร์สลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:30 เม็ตต้า / แอลยู
VS
วัลเมียร่า / บีเอสเอส
17:30 ตูคุมส์
VS
ริกาส เอฟเอส
17:30 เยลกาว่า
VS
ลีปาย่า
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:00 มัคคาบี้ เนทานย่า
VS
ไอรอนี่ เคอร์ยัต ชโมน่า
01:45 มัคคาบี้ เทล อาวีฟ
VS
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา
เอ็คสตราคลาซ่า
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:30 ลีเกีย วอร์ซอว์
VS
เพียสท์ กลิวิเซ่
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
16:00 อูราล
VS
เอฟซี โซชี
18:00 อูฟา
VS
ตัมบอฟ
23:00 สปาร์ตัก มอสโก
VS
โรเตอร์ โวลโกกราด
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:30 อินฮิวเลทส์ เพทรอฟ
VS
โอลิมปิค โดเนตส์ค
เอส ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
16:30 ยัง ไลออนส์
VS
ดีพีเอ็มเอ็ม เอฟซี
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
16:00 ชีรัก
VS
กันด์ซาซาร์
ลีกา เอ็มเอ็กซ์
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:00 ปูมาส ยูเอเอ็นเอ็ม
VS
ปาชูก้า
07:30 ครูซ​ อาซูล
VS
ติเกรส ยูเอเอ็นแอล
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
04:30 เซร์โร ปอร์เตนโญ่
VS
เคเนรัล ดิอาซ
06:45 Guarani Asuncion
VS
สปอร์ติโว่ ลูเกนโญ่
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:00 Atlético River Plate
VS
เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง
06:00 Boston River
VS
นาซิอองนาล
เซเรีย อา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:00 เอาคาส
VS
Ourense CF
03:30 LDU Portoviejo
VS
อูนิเวร์ซิดาด คาโตลิก้า
06:00 บาร์เซโลน่า อีซี
VS
Macará
สกอตติช คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 กลาสโกว์ เซลติก
VS
รอสส์ เคาน์ตี้
คูปา โรมาเนีย
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:15 Ripensia Timişoara
VS
แอสตร้า
22:30 โวลุนตารี่
VS
กาซ เมตัน เมดิอัส
01:30 Politehnika Assi
VS
ซีเอฟอาร์ คลูช
โปร ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:15 อัล ทาวอน
VS
อัล อิตติฮัด เจดดาห์
เพอร์ซาลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 โปเลเซีย
VS
Ahrobiznes Volochysk
18:00 Veres Rivne
VS
โอโบล่อน-โบรวาร์
ลีก คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:05 แอธโลน ทาวน์
VS
ดันดอล์ค
ซูเปอร์ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 Bačka Topola
VS
ปาร์ติซาน เบลเกรด
01:00 เซอร์เวน่า ซเวซด้า
VS
ราด เบลเกรด
Super League
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
16:00 Andijan
VS
โคคานด์-1912
16:00 Buxoro
VS
Mashal
16:00 Metallurg Bekabad
VS
Surkhon
16:00 Sogdiana
VS
Qizilqum
16:30 Navbahor Namangan
VS
AGMK
16:30 บุนยอดกอร์
VS
นาซาฟ
ไทยลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:00 ประจวบ เอฟซี
VS
ตราด เอฟซี
18:00 แบงค็อก ยูไนเต็ด
VS
บีอีซี เทโรศาสน
18:30 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
VS
สมุทรปราการ ซิตี้
ลีกา 3
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 ซาร์บรึ๊คเค่น
VS
ไกเซอร์สเลาเทิร์น
ไทยลีก 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 ลำปาง
VS
สมุทรสาคร
18:00 นครปฐม ยูไนเต็ด
VS
อุดรธานี
19:00 แพร่ ยูไนเต็ด
VS
อุทัยธานี เอฟซี
19:00 ราชนาวี
VS
เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
เค ลีก ชาลเลนจ์
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
14:00 ซูวอน ซิตี้
VS
กยองนัม
มวยไทย
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
12:00 ศึกมวยดีวิถีไทย
VS
ศึกมวยดีวิถีไทย
14:30 ศึกมวยไทย 7 สี
VS
ศึกมวยไทย 7 สี
18:00 ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร
VS
ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร
จีน - ไชนีส เอฟเอ คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
14:35 กว่างโจว อาร์แอนด์เอฟ
VS
ซูโจว ตงวู
18:35 ซานตง หลู่เหนิง
VS
หางโจว กรีนทาวน์
อาเซอร์ไบจาน - อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:00 เคชล่า
VS
ซาบาห์
นิการากัว - นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
04:00 Chinandega
VS
Real Esteli
ไต้หวัน - ไต้หวัน ฟุตบอล พรีเมียร์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
15:00 Ming Chuan
VS
Taichung Futuro
15:00 Tatung
VS
Tainan City
เอเรดิวิชี่  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:15 วิเทสส์ อาร์เน่ม
VS
ฟอร์ทูน่า ซิททาร์ด
20:30 โกรนิงเก้น
VS
วิลเล่ม ทเว
20:30 เฟเยนูร์ด ร็อตเตอร์ดัม
VS
อูเทร็คท์
22:45 เฮราเคิ่ลส์
VS
อาแซ่ด อัลค์มาร์
02:00 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
VS
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
จูปิแลร์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:15 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
VS
เดอ กราฟส์ชัป
ลา ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 บาร์เซโลน่า
VS
โอซาซูน่า
00:30 เซลต้า บีโก้
VS
กรานาด้า
03:00 เรอัล โซเซียดาด
VS
บียาร์เรอัล
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 เซาธ์แฮมป์ตัน
VS
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
23:30 เชลซี
VS
ท็อตแน่ม ฮ็อตสเปอร์
02:15 อาร์เซน่อล
VS
วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอเรอร์ส
บุนเดสลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:30 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
VS
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
00:00 ไมนซ์ 05
VS
ฮอฟเฟ่นไฮม์
บุนเดสลีกา 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:30 เนิร์นแบร์ก
VS
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
19:30 ฮันโนเวอร์ 96
VS
โฮลชไตน์ คีล
19:30 ไฮน์เดนเฮลม์
VS
ฮัมบูร์ก เอสเฟา
ลีกา อเดลันเต้  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 อัลบาเซเต้
VS
เตเนริเฟ่
22:00 เอสปันญ่อล
VS
เรอัล ซาราโกซ่า
22:15 เคตาเฟ่
VS
แอธเลติก บิลเบา
00:15 เรอัล มายอร์ก้า
VS
อูเด โลโกรนเญส
00:15 ปอนเฟร์ราดิน่า
VS
เลกาเนส
03:00 ลาส ปัลมาส
VS
สปอร์ติ้ง คิฆอน
กัลโช่ เซเรีย อา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:30 ลาซิโอ
VS
อูดิเนเซ่
21:00 โบโลญญ่า
VS
โครโตเน่
21:00 เอซี มิลาน
VS
ฟิออเรนติน่า
00:00 กายารี่
VS
สเปเซีย
02:45 นาโปลี
VS
โรม่า
กัลโช่ เซเรีย บี  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 เรจเจียน่า
VS
เครโมเนเซ่
03:00 โคเซนซ่า
VS
ซาแลร์นิตาน่า
ลีก เอิง  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:00 โอลิมปิก ลียง
VS
แร็งส์
21:00 โมนาโก
VS
นีมส์
21:00 ล็องส์
VS
อองเช่ร์
21:00 ลอริยองต์
VS
มงต์เปลลิเย่ร์
21:00 Metz
VS
แบรสต์
23:00 นีซ
VS
ดิฌง
03:00 แซงต์-เอเตียน
VS
ลีลล์
ซูเปอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:30 เออร์ซูรุม บีบี
VS
อันตัลยาสปอร์
20:00 อลันยาสปอร์
VS
คอนยาสปอร์
20:00 คาซิมปาซ่า
VS
ดาริก้า เกนชเลอร์เบียร์ลิจี้
23:00 เฟเนร์บาห์เช่
VS
เบซิคตัส
จูปิแลร์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:30 เมเชเลน
VS
เบียร์ช็อต-วิลไรจ์ค
22:00 เกนท์-ซีฮาเว่น
VS
ซูลเต้-วาเรเกม
00:15 อันเดอร์เลชท์
VS
สตองดาร์ ลีแอช
02:45 คอร์ไทรจ์ค
VS
เควี ออสเตนเด้
ซูเปอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 โลซาน สปอร์ต
VS
ยัง บอยส์
22:00 เอฟซี ซูริค
VS
เซนต์ กัลเลน
อัลสเวนส์คาน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:30 มอลล์บี้
VS
เยอร์การ์เด้น
23:30 ซิริอุส
VS
เอลฟ์สบอร์ก
23:30 ฮัคเค่น
VS
โอเรโบร
ทิปเปลีเก้น  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 โบโด กลิมท์
VS
โรเซนบอร์ก
00:00 โมลด์
VS
เฮาเกซุนด์
02:00 วาเลเรนก้า
VS
ซาร์ปสบอร์ก 08
ซูเปอร์ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 ฮอร์เซ่นส์
VS
เวเจิล
00:00 นอร์ดเชลลันด์
VS
อาร์ฮุส
เมเจอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:00 ออร์แลนโด้ ซิตี้
VS
นิวอิงแลนด์ เรฟโวลูชั่น
08:00 โคลัมบัส ครูว์
VS
Nashville
ซูเปอร์เร็ตเท่น  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:30 สปอร์ติ้ง บราก้า
VS
เอสคิลสทูน่า ซิตี้
บุนเดสลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:30 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ อาเซ
VS
รีด
23:00 ราปิด เวียนนา
VS
ออสเตรีย เวียนนา
ลีกา 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
16:30 ออสเตรีย คลาเกนฟวร์ท
VS
ออสเตรีย ลุสเตเนา
เอ พีเอฟจี  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 ซีเอสเคเอ โซเฟีย
VS
CSKA 1948 Sofia
เปอร์วาลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:05 ดินาโม ซาเกร็บ
VS
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิท
ลีกา ซาเกรส  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 กิล วิเซนเต้
VS
ริโอ อาฟ
22:00 ปอร์ติโมเนนเซ่
VS
นาซิอองนาล
00:30 เบาวิสต้า
VS
เบเลเนนส์
03:00 สปอร์ติ้ง บราก้า
VS
ฟาเรนเซ่
แชมเปี้ยนชิพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:00 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
VS
สวอนซี ซิตี้
ซีน็อต ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:30 สลาเวีย ปราก
VS
ซโบรยอฟก้า เบอร์โน่
เพอร์วาลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:15 Bravo
VS
Šampion Celje
21:15 อลูมินีจ
VS
โกริก้า
23:15 ดอมซาเล่
VS
โอลิมปิย่า ลุบล์ยาน่า
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:10 เดเฟนซ่า อี ฮุสติเซีย
VS
เซ็นทรัล คอร์โดบา เอสดีอี
05:20 โบคา จูเนียร์ส
VS
นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์
07:30 อูราคาน
VS
ปาโตรนาโต้
07:30 ลานุส
VS
ตาเยเรส คอร์โดบา
ปรีเมร่า เบ นาซิอองนาล  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:10 เอสตูเดียนเตส คาเซรอส
VS
อาโกรเปกัวริโอ อาร์เฆนติโน
03:10 เดเฟนซอเรส เด เบลกราโน่
VS
คิมนาเซีย เมนโดซ่า
04:00 ซาน มาร์ติน ซาน ฮวน
VS
นวยวา ชิคาโก
ลีกา อากีล่า  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
05:30 ซานตา เฟ่
VS
เดปอร์ติโว่ ปาสโต้
08:00 เดปอร์เตส โตลิม่า
VS
จูเนียร์
เอฟเอ คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:30 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
VS
อ็อกซ์ฟอร์ด ซิตี้
20:30 บริสตอล โรเวอร์ส
VS
แดร์ริงตัน
21:45 มารีน
VS
ฮาแวนท์ แอนด์ วอเตอร์ลูวิลล์
ทีเอฟเอฟ เฟิร์สท์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:30 เคซิโอเรนกูชู
VS
อดาน่า เดเมียร์สปอร์
17:30 บันเดียร์มาสปอร์
VS
บาลิเคเซียร์สปอร์
เซกุนด้า เบ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:30 บียาร์เรอัล เบ
VS
บาเลนเซีย เบ
ซูเปอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 พานาธิไนกอส
VS
พาไนโตลิกอส
22:15 ลาเมีย
VS
พีเอโอเค
00:30 แอสเตราส
VS
เออีเค เอเธนส์
เจลีก ดิวิชั่น 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
12:00 ชิมิสึ เอสพัลส์
VS
โชนัน เบลล์มาเร่
13:00 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
VS
อุราวะ เร้ดส์ ไดมอนด์ส
13:00 เซเรโซ่ โอซาก้า
VS
โยโกฮาม่า เอฟซี
15:00 กัมบะ โอซาก้า
VS
ซางัน โตซึ
เจลีก ดิวิชั่น 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
11:00 ริวกิว
VS
โตเกียว เวอร์ดี้
12:00 เจฟ ยูไนเต็ด
VS
จูบิโล่ อิวาตะ
12:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ
VS
เกียวโต ซังกะ
12:00 ซไวเก้น คานาซาวะ
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส
12:00 อวิสป้า ฟูกุโอกะ
VS
โอมิยะ อาร์ดีจะ
12:00 เอฮิเมะ
VS
มิโตะ ฮอลลีฮ็อค
14:00 เวนท์ฟอเร่ต์ โกฟู
VS
มอนเตดิโอ ยามางาตะ
14:00 Machida Zelvia
VS
เธสปาคูซัทสึ กุนมะ
14:00 โตจิหงิ
VS
Renofa Yamaguchi
เวียร์สลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:30 เม็ตต้า / แอลยู
VS
วัลเมียร่า / บีเอสเอส
17:30 ตูคุมส์
VS
ริกาส เอฟเอส
17:30 เยลกาว่า
VS
ลีปาย่า
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:00 มัคคาบี้ เนทานย่า
VS
ไอรอนี่ เคอร์ยัต ชโมน่า
01:45 มัคคาบี้ เทล อาวีฟ
VS
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา
เอ็คสตราคลาซ่า  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:30 ลีเกีย วอร์ซอว์
VS
เพียสท์ กลิวิเซ่
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
16:00 อูราล
VS
เอฟซี โซชี
18:00 อูฟา
VS
ตัมบอฟ
23:00 สปาร์ตัก มอสโก
VS
โรเตอร์ โวลโกกราด
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:30 อินฮิวเลทส์ เพทรอฟ
VS
โอลิมปิค โดเนตส์ค
เอส ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
16:30 ยัง ไลออนส์
VS
ดีพีเอ็มเอ็ม เอฟซี
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
16:00 ชีรัก
VS
กันด์ซาซาร์
ลีกา เอ็มเอ็กซ์  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:00 ปูมาส ยูเอเอ็นเอ็ม
VS
ปาชูก้า
07:30 ครูซ​ อาซูล
VS
ติเกรส ยูเอเอ็นแอล
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
04:30 เซร์โร ปอร์เตนโญ่
VS
เคเนรัล ดิอาซ
06:45 Guarani Asuncion
VS
สปอร์ติโว่ ลูเกนโญ่
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:00 Atlético River Plate
VS
เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง
06:00 Boston River
VS
นาซิอองนาล
เซเรีย อา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:00 เอาคาส
VS
Ourense CF
03:30 LDU Portoviejo
VS
อูนิเวร์ซิดาด คาโตลิก้า
06:00 บาร์เซโลน่า อีซี
VS
Macará
สกอตติช คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 กลาสโกว์ เซลติก
VS
รอสส์ เคาน์ตี้
คูปา โรมาเนีย  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:15 Ripensia Timişoara
VS
แอสตร้า
22:30 โวลุนตารี่
VS
กาซ เมตัน เมดิอัส
01:30 Politehnika Assi
VS
ซีเอฟอาร์ คลูช
โปร ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:15 อัล ทาวอน
VS
อัล อิตติฮัด เจดดาห์
เพอร์ซาลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 โปเลเซีย
VS
Ahrobiznes Volochysk
18:00 Veres Rivne
VS
โอโบล่อน-โบรวาร์
ลีก คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:05 แอธโลน ทาวน์
VS
ดันดอล์ค
ซูเปอร์ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 Bačka Topola
VS
ปาร์ติซาน เบลเกรด
01:00 เซอร์เวน่า ซเวซด้า
VS
ราด เบลเกรด
Super League  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
16:00 Andijan
VS
โคคานด์-1912
16:00 Buxoro
VS
Mashal
16:00 Metallurg Bekabad
VS
Surkhon
16:00 Sogdiana
VS
Qizilqum
16:30 Navbahor Namangan
VS
AGMK
16:30 บุนยอดกอร์
VS
นาซาฟ
ไทยลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 ประจวบ เอฟซี
VS
ตราด เอฟซี
18:00 แบงค็อก ยูไนเต็ด
VS
บีอีซี เทโรศาสน
18:30 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
VS
สมุทรปราการ ซิตี้
ลีกา 3  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 ซาร์บรึ๊คเค่น
VS
ไกเซอร์สเลาเทิร์น
ไทยลีก 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 ลำปาง
VS
สมุทรสาคร
18:00 นครปฐม ยูไนเต็ด
VS
อุดรธานี
19:00 แพร่ ยูไนเต็ด
VS
อุทัยธานี เอฟซี
19:00 ราชนาวี
VS
เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
เค ลีก ชาลเลนจ์  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
14:00 ซูวอน ซิตี้
VS
กยองนัม
มวยไทย  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
12:00 ศึกมวยดีวิถีไทย
VS
ศึกมวยดีวิถีไทย
14:30 ศึกมวยไทย 7 สี
VS
ศึกมวยไทย 7 สี
18:00 ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร
VS
ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร
จีน - ไชนีส เอฟเอ คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
14:35 กว่างโจว อาร์แอนด์เอฟ
VS
ซูโจว ตงวู
18:35 ซานตง หลู่เหนิง
VS
หางโจว กรีนทาวน์
อาเซอร์ไบจาน - อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 เคชล่า
VS
ซาบาห์
นิการากัว - นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
04:00 Chinandega
VS
Real Esteli
ไต้หวัน - ไต้หวัน ฟุตบอล พรีเมียร์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
15:00 Ming Chuan
VS
Taichung Futuro
15:00 Tatung
VS
Tainan City