9/20/2020 4:50:31 AM

02:00 น.
เอฟซี บาเซิ่ล Vs ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต

ZINGSANAM.COM ถ่ายบอลสดทุกลีกดัง
• คุณภาพระดับ HD รับชม ฟรี !! 24 ชม.

LINE : @ZINGSANAM (มี @ ด้วยอย่าลืม !!) 
หรือคลิ๊ก > 
http://line.me/ti/p/%40zingsanam

----------------------------

711UFABET.COM เว็บยูฟ่าเบทที่ดีที่สุด
• ฝาก-ถอน รวดเร็ว ท้าให้ลอง !!
LINE : 
@UFA711 ( ของแท้ เพื่อนหลักหมื่น
• ราคาบอล
4 ตังค์ , คอมมิชชั่นสูงสุด 0.7%
• โบนัส 5% ทุกยอดฝาก เทิร์นเดียว !!!
สมัครคลิ๊ก > line.me/ti/p/%40UFA711

ดูบอล HD ออนไลน์
ประจำวัน 19 กันยายน 2563

ดูบอล HD ออนไลน์ ประจำวัน เสาร์ ที่ 19 กันยายน 2563


เอเรดิวิชี่
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:45 วิเทสส์ อาร์เน่ม
VS
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
01:00 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
VS
เอ็มเมน
02:00 ฟอร์ทูน่า ซิททาร์ด
VS
ฮีเรนวีน
จูปิแลร์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:30 อาแซ่ด อัลค์มาร์
VS
พีอีซี ซโวลล์
21:30 เอฟซี ออสส์
VS
คัมบูร์
ลา ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 บียาร์เรอัล
VS
เออิบาร์
02:00 เซลต้า บีโก้
VS
บาเลนเซีย
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:30 เอฟเวอร์ตัน
VS
เวสต์บรอมวิช อัลเบี้ยน
21:00 ลีดส์ ยูไนเต็ด
VS
ฟูแล่ม
23:30 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
คริสตัล พาเลซ
02:00 อาร์เซน่อล
VS
เวสต์แฮม ยูไนเต็ด
บุนเดสลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:30 อูนิโอน เบอร์ลิน
VS
เอาก์สบวร์ก
20:30 แวร์เดอร์ เบรเมน
VS
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
20:30 สตุ๊ตการ์ท
VS
ไฟร์บวร์ก
20:30 เอฟเซ โคโลญจน์
VS
ฮอฟเฟ่นไฮม์
20:30 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
VS
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
23:30 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
VS
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
บุนเดสลีกา 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 ฮันโนเวอร์ 96
VS
คาร์ลสรูห์ เอสเซ
18:00 เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส
VS
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
ลีกา อเดลันเต้
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 มิรันเดส
VS
เรอัล โอเบียโด้
23:15 อัลกอร์กอน
VS
เตเนริเฟ่
02:00 ราโย่ บาเยกาโน่
VS
ซาบาเดลล์
กัลโช่ เซเรีย อา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 ฟิออเรนติน่า
VS
โตริโน่
01:45 เฮลลาส เวโรน่า
VS
โรม่า
ลีก เอิง
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 ล็องส์
VS
บอร์กโดซ์
02:00 แรนส์
VS
โมนาโก
ลีก เดอซ์
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 แกลร์กมงต์ ฟุต
VS
ตูลูส
00:00 ปารีส แอฟเซ
VS
น็องซี่
00:00 เกรโนเบิล
VS
อฌักซิโอ้
00:00 ชาโต้รูซ์
VS
อาเมียงส์ แอสเซ
00:00 ก็อง
VS
ช็องบลี
ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:30 ดาริก้า เกนชเลอร์เบียร์ลิจี้
VS
คอนยาสปอร์
18:00 ทุซลาสปอร์
VS
บาลิเคเซียร์สปอร์
20:00 เดนิซลิสปอร์
VS
แทร็บซอนสปอร์
23:00 อัลตินอร์ดู
VS
บูร์ซาสปอร์
23:00 เบซิคตัส
VS
อันตัลยาสปอร์
23:00 อลันยาสปอร์
VS
คายเซริสปอร์
ไวเคาส์ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 อินเตอร์ ตูร์คู
VS
เอสเจเค
จูปิแลร์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:15 เควี ออสเตนเด้
VS
โอเอช ลูเว่น
23:30 มุสครง-เปรูเวลซ์
VS
เกนท์
01:45 วาสส์แลนด์-เบเวอเรน
VS
อันเดอร์เลชท์
เซเรีย อา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
05:00 ฟอร์ตาเลซ่า
VS
อินเตอร์นาซิอองนาล
05:00 บรากันติโน่
VS
เซียรา
07:00 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
VS
อัตเลติโก มิเนโร่
ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 ยัง บอยส์
VS
เอฟซี ซูริค
ทิปเปลีเก้น
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 วาเลเรนก้า
VS
โมลด์
01:30 ซาร์ปสบอร์ก 08
VS
มอนดาเล่น
ซูเปอร์ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:30 มิดทิลแลนด์
VS
ลิงบี้
เมเจอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:30 สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
VS
เอฟซี ดัลลัส
03:30 นิวอิงแลนด์ เรฟโวลูชั่น
VS
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี
06:00 Atlanta United
VS
อินเตอร์ ไมอามี
06:00 นิวยอร์ก เร้ด บูลส์
VS
Cincinnati
06:30 ออร์แลนโด้ ซิตี้
VS
ชิคาโก้ ไฟร์
06:30 โคลัมบัส ครูว์
VS
Nashville
06:30 ดีซี ยูไนเต็ด
VS
โตรอนโต้ เอฟซี
07:00 ฮิวสตัน ไดนาโม
VS
มินเนโซต้า ยูไนเต็ด
08:30 รีล ซอลต์ เลค
VS
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
09:30 แอลเอ แกแล็กซี่
VS
โคโลราโด ราปิดส์
09:30 ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์
VS
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:30 เชลบอร์น
VS
ฟินน์ ฮาร์ปส์
ซูเปอร์เร็ตเท่น
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:30 ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า
VS
ออสเตอร์
ดิวิชั่น 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:30 ซิลเคบอร์ก
VS
เอสเบิร์ก
พรีเมียร์ชิพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 ดันดี ยูไนเต็ด
VS
เซนต์ เมียร์เรน
21:00 กลาสโกว์ เซลติก
VS
ลิฟวิงสตัน
21:00 คิลมาร์น็อค
VS
แฮมิลตัน อคาเดมิคอล
บุนเดสลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 สตวร์ม กราซ
VS
ราปิด เวียนนา
22:00 เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
ไรน์ดอร์ฟ อัลทัค
ลีกา 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:25 ฮอร์น
VS
ลีเฟอริ่ง
เอ พีเอฟจี
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:45 เบโร
VS
เชอร์โน มอร์
01:00 เลฟสกี้ โซเฟีย
VS
CSKA 1948 Sofia
บี พีเอฟจี
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:15 Lokomotiv Sofia 1929
VS
ลิเท็กซ์ โลเวช
เปอร์วาลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 โกริก้า
VS
อิสตร้า 1961
ลีกา ซาเกรส
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 นาซิอองนาล
VS
เบาวิสต้า
00:30 สปอร์ติ้ง ลิสบอน
VS
กิล วิเซนเต้
03:00 เอฟซี ปอร์โต้
VS
สปอร์ติ้ง บราก้า
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 ดินาโม เบรสต์
VS
Energetik-BGU
22:00 Gorodeya
VS
ตอร์ปิโด โชดิโน่
แชมเปี้ยนชิพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:30 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
VS
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้
21:00 สวอนซี ซิตี้
VS
เบอร์มิงแฮม ซิตี้
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:00 ทาราซ
VS
เซติซู
ซีน็อต ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:30 บานิค ออสตราว่า
VS
เอฟเค ปาร์ดูบิเซ่
ลีกา 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:45 เซปซี่
VS
วิโตรุล
01:30 ซีเอส ยู ไครโอว่า
VS
โวลุนตารี่
เพอร์วาลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 มาริบอร์
VS
Šampion Celje
เซเรีย เบ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 อเมริกา มิเนโร่
VS
ฟิเกยเรนเซ่
05:00 ปอนเต เปรต้า
VS
โอเปราริโอ อีซี
07:00 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่
VS
ครูไซโร่
07:00 คูยาบา
VS
เฟร์โร่ คาร์ริล โอเอสเต้
ลีกา อากีล่า
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:00 ปาตริโอตาส โบยาก้า
VS
เอ็นวิกาโด้
04:00 เดปอร์ติโว่ เปเรยร่า
VS
อูนิโอน ซานตา เฟ่
06:05 อาเลียนซ่า เปโตรเลร่า
VS
เมเดยิน
08:10 มิโยนาริออส
VS
ออนเซ่ คัลดาส
ชาลเลนจ์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:30 Kriens
VS
เนอชาแตล ซามักซ์
เซกุนด้า ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:00 คาซ่า เปีย
VS
เบนฟิก้า II
ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:30 พาไนโตลิกอส
VS
เออีเค เอเธนส์
เจลีก ดิวิชั่น 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
12:00 คอนซาโดเล่ ซัปโปโร
VS
กัมบะ โอซาก้า
14:00 ซางัน โตซึ
VS
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
15:00 นาโกย่า แกรมปัส
VS
วิสเซล โกเบ
16:00 เซเรโซ่ โอซาก้า
VS
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
16:30 โชนัน เบลล์มาเร่
VS
ชิมิสึ เอสพัลส์
17:00 คาชิว่า เรย์โซล
VS
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
เจลีก ดิวิชั่น 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
12:00 อัลบิเร็กซ์ นีงะตะ
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส
12:00 เวนท์ฟอเร่ต์ โกฟู
VS
เกียวโต ซังกะ
13:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ
VS
วี-วาเรน นางาซากิ
16:00 มอนเตดิโอ ยามางาตะ
VS
กิราวานซ์ คิตาคิวชิว
17:00 Renofa Yamaguchi
VS
โตเกียว เวอร์ดี้
17:00 ริวกิว
VS
มิโตะ ฮอลลีฮ็อค
17:00 จูบิโล่ อิวาตะ
VS
โตจิหงิ
17:00 ซไวเก้น คานาซาวะ
VS
อวิสป้า ฟูกุโอกะ
17:00 เจฟ ยูไนเต็ด
VS
ฟาเจียโน่ โอกายามะ
ไมสตริลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:00 ทาลลินน่า คาเลฟ
VS
แทมเมก้า ทาร์ทู
เอ็คสตราคลาซ่า
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 ลีเกีย กดังส์
VS
สตาล มีเลช
22:30 โปกอน เชซิน
VS
สลาสค์ วรอคลาฟ
01:00 ลีเกีย วอร์ซอว์
VS
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:30 อูราล
VS
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
23:00 รอสตอฟ
VS
โรเตอร์ โวลโกกราด
เนชั่นแนลลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
12:00 SKA-Khabarovsk
VS
บัลติก้า
14:00 เยนิเซย์
VS
ตอร์ปิโด มอสโก
17:00 ทอม ทอมส์ค
VS
โวลก้า อุลยานอฟส์ค
19:00 เชอร์ตาโนโว่
VS
ฟาเคล
19:00 สปาร์ตัก มอสโก II
VS
Veles Moscow
ซูเปอร์ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:00 รูซอมเบร็อก
VS
เซมปลิน มิคาลอฟเซ่
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 โอเล็กซานเดรีย
VS
วอร์สคล่า
21:00 อินฮิวเลทส์ เพทรอฟ
VS
เดสน่า
23:30 ดินาโม เคียฟ
VS
Lviv
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 ดารุล ทักซิม
VS
สลังงอร์
20:00 UiTM
VS
ตรังกานู
ลีกา เอ็มเอ็กซ์
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
05:00 อัตลาส
VS
ปาชูก้า
07:00 ติเกรส ยูเอเอ็นแอล
VS
เกเรตาโร่
09:00 อเมริกา
VS
ชีวาส กัวดาลาฮาร่า
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
04:00 สปอร์ติโว่ ซาน ลอเรนโซ่
VS
เคเนรัล ดิอาซ
06:30 โอลิมเปีย
VS
สปอร์ติโว่ ลูเกนโญ่
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:15 สปอร์ต ฮวนคาโย่
VS
อาเลียนซ่า ลิม่า
03:30 Cusco
VS
คลับ เซียนเซียโน่
06:00 สปอร์ติ้ง คริสตัล
VS
Alianza Universidad
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:30 Cerro Largo
VS
ฟินนิกส์
05:45 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง
VS
Deportivo Maldonado
เซเรีย อา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:30 Ourense CF
VS
เอาคาส
06:00 เอเมเลค
VS
แอลดียู กีโต้
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:00 อัล อาห์ลี
VS
มิเซอร์ เอล มาคาซาห์
แม็กยาร์ คูปา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:30 Tiszakecske
VS
เดเบรเซน
01:00 Pápai Perutz
VS
กียอร์ อีทีโอ
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:00 เยอรมนี
VS
สาธารณรัฐไอร์แลนด์
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
04:00 Sporting San-Jose
VS
เดปอร์ติโว่ ซาปริสซ่า
09:00 เฮเรเดียโน่
VS
Guadalupe
ไทยลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:45 บีอีซี เทโรศาสน
VS
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
19:00 การท่าเรือ เอฟซี
VS
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
20:00 แบงค็อก ยูไนเต็ด
VS
สุพรรณบุรี เอฟซี
ลีกา 3
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:00 ซวิคเคา
VS
อุนเตอร์ฮัคคิ่งก์
19:00 เม็พเพ่น
VS
1860 มิวนิค
19:00 เวเฮ่น วีสบาเด้น
VS
เอสซี เวิร์ล
19:00 ลือเบค
VS
ซาร์บรึ๊คเค่น
19:00 ฮันซ่า รอสต็อค
VS
ดุ๊ยส์บวร์ก
อุ่นเครื่องสโมสร
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 อินเตอร์ มิลาน
VS
ปิซ่า
ไทยลีก 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:45 เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
VS
ศรีสะเกษ เอฟซี
18:00 ราชนาวี
VS
อุทัยธานี เอฟซี
19:00 ระนอง
VS
เชียงใหม่ เอฟซี
19:00 ศุลกากร
VS
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
20:00 อยุธยา ยูไนเต็ด
VS
ลำปาง
แคนาเดียน แชมเปี้ยนชิพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:00 Forge FC
VS
Halifax Wanderers
เค ลีก ชาลเลนจ์
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
14:00 แทจอน ซิติเซน
VS
โซล อี-แลนด์
14:00 บูชอน 1995
VS
เจจู ยูไนเต็ด
16:30 กยองนัม
VS
Ansan Greeners
16:30 อันยาง
VS
ชุนนัม ดราก้อนส์
USL Championship
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
04:30 โคโลราโด สปริงส์
VS
New Mexico United
05:30 Loudoun United
VS
พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์ฮาวน์ดส์
06:00 North Carolina Courage
VS
ชาร์ล็อตต์ อินดีเพนเดนซ์
06:30 หลุยส์วิลล์ ซิตี้
VS
Memphis 901
07:00 เซนต์ หลุยส์ เอฟซี
VS
Kansas City II
08:00 Rio Grande Valley
VS
ทัลซ่า ราฟเน็คส์
08:00 San Antonio
VS
โอเคซี เอเนอร์จี้
08:30 El Paso Locomotive
VS
รีล โมนาร์ชส์
09:30 Phoenix Rising
VS
San Diego Loyal
USL League One
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
05:30 ริชมอนด์ คิกเกอร์ส
VS
Orlando City II
07:00 Union Omaha
VS
New England II
07:00 Fort Lauderdale
VS
Tormenta
08:00 North Texas
VS
Tucson
มวยไทย
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
12:15 ศึกจ้าวมวยไทย
VS
ศึกจ้าวมวยไทย
14:40 ศึกยอดมวยวันทรงชัย
VS
ศึกยอดมวยวันทรงชัย
มองโกเลีย - Mongolia. Premier League
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
12:00 Ulaanbaatar
VS
Ulaanbaatar City
15:00 SP Falcons
VS
Khaan Khuns-Erchim
เบลารุส - First League
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 สมอร์กอน
VS
สโลนิม
ไต้หวัน - Women. Mulan League
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
13:00 Hualien
VS
Taoyuan
15:30 Kaohsiung
VS
Taipei Bear
นิคารากัว - Nicaragua. Liga Primera
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
06:00 Deportivo Okotal
VS
Diriangen
ออสเตรเลีย - NTPL
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
15:30 Uni Azzurri (W)
VS
NT Yappas (W)
ยูเครน - ยู 21 พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
16:00 ซอเรีย
VS
ชัคตาร์ โดเน็ตส์ค
จีน - ไชนีส เอฟเอ คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
14:30 เทียนจิน ไท่ต๋า
VS
ฉือเจียจวง ยองแซง
17:00 Wuhan Zall
VS
Hebei CFFC
18:35 ปักกิ่ง กั๋วอัน
VS
ชิงเต่า หวงไห่
19:00 เซี่ยงไฮ้ เอสไอพีจี
VS
ฉงชิ่ง ลี่ฟาน
เอเรดิวิชี่  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:45 วิเทสส์ อาร์เน่ม
VS
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
01:00 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
VS
เอ็มเมน
02:00 ฟอร์ทูน่า ซิททาร์ด
VS
ฮีเรนวีน
จูปิแลร์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:30 อาแซ่ด อัลค์มาร์
VS
พีอีซี ซโวลล์
21:30 เอฟซี ออสส์
VS
คัมบูร์
ลา ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 บียาร์เรอัล
VS
เออิบาร์
02:00 เซลต้า บีโก้
VS
บาเลนเซีย
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:30 เอฟเวอร์ตัน
VS
เวสต์บรอมวิช อัลเบี้ยน
21:00 ลีดส์ ยูไนเต็ด
VS
ฟูแล่ม
23:30 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
คริสตัล พาเลซ
02:00 อาร์เซน่อล
VS
เวสต์แฮม ยูไนเต็ด
บุนเดสลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:30 อูนิโอน เบอร์ลิน
VS
เอาก์สบวร์ก
20:30 แวร์เดอร์ เบรเมน
VS
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
20:30 สตุ๊ตการ์ท
VS
ไฟร์บวร์ก
20:30 เอฟเซ โคโลญจน์
VS
ฮอฟเฟ่นไฮม์
20:30 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
VS
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
23:30 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
VS
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
บุนเดสลีกา 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 ฮันโนเวอร์ 96
VS
คาร์ลสรูห์ เอสเซ
18:00 เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส
VS
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
ลีกา อเดลันเต้  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 มิรันเดส
VS
เรอัล โอเบียโด้
23:15 อัลกอร์กอน
VS
เตเนริเฟ่
02:00 ราโย่ บาเยกาโน่
VS
ซาบาเดลล์
กัลโช่ เซเรีย อา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 ฟิออเรนติน่า
VS
โตริโน่
01:45 เฮลลาส เวโรน่า
VS
โรม่า
ลีก เอิง  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 ล็องส์
VS
บอร์กโดซ์
02:00 แรนส์
VS
โมนาโก
ลีก เดอซ์  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 แกลร์กมงต์ ฟุต
VS
ตูลูส
00:00 ปารีส แอฟเซ
VS
น็องซี่
00:00 เกรโนเบิล
VS
อฌักซิโอ้
00:00 ชาโต้รูซ์
VS
อาเมียงส์ แอสเซ
00:00 ก็อง
VS
ช็องบลี
ซูเปอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:30 ดาริก้า เกนชเลอร์เบียร์ลิจี้
VS
คอนยาสปอร์
18:00 ทุซลาสปอร์
VS
บาลิเคเซียร์สปอร์
20:00 เดนิซลิสปอร์
VS
แทร็บซอนสปอร์
23:00 อัลตินอร์ดู
VS
บูร์ซาสปอร์
23:00 เบซิคตัส
VS
อันตัลยาสปอร์
23:00 อลันยาสปอร์
VS
คายเซริสปอร์
ไวเคาส์ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 อินเตอร์ ตูร์คู
VS
เอสเจเค
จูปิแลร์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:15 เควี ออสเตนเด้
VS
โอเอช ลูเว่น
23:30 มุสครง-เปรูเวลซ์
VS
เกนท์
01:45 วาสส์แลนด์-เบเวอเรน
VS
อันเดอร์เลชท์
เซเรีย อา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
05:00 ฟอร์ตาเลซ่า
VS
อินเตอร์นาซิอองนาล
05:00 บรากันติโน่
VS
เซียรา
07:00 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
VS
อัตเลติโก มิเนโร่
ซูเปอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 ยัง บอยส์
VS
เอฟซี ซูริค
ทิปเปลีเก้น  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 วาเลเรนก้า
VS
โมลด์
01:30 ซาร์ปสบอร์ก 08
VS
มอนดาเล่น
ซูเปอร์ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:30 มิดทิลแลนด์
VS
ลิงบี้
เมเจอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:30 สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
VS
เอฟซี ดัลลัส
03:30 นิวอิงแลนด์ เรฟโวลูชั่น
VS
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี
06:00 Atlanta United
VS
อินเตอร์ ไมอามี
06:00 นิวยอร์ก เร้ด บูลส์
VS
Cincinnati
06:30 ออร์แลนโด้ ซิตี้
VS
ชิคาโก้ ไฟร์
06:30 โคลัมบัส ครูว์
VS
Nashville
06:30 ดีซี ยูไนเต็ด
VS
โตรอนโต้ เอฟซี
07:00 ฮิวสตัน ไดนาโม
VS
มินเนโซต้า ยูไนเต็ด
08:30 รีล ซอลต์ เลค
VS
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
09:30 แอลเอ แกแล็กซี่
VS
โคโลราโด ราปิดส์
09:30 ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์
VS
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:30 เชลบอร์น
VS
ฟินน์ ฮาร์ปส์
ซูเปอร์เร็ตเท่น  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:30 ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า
VS
ออสเตอร์
ดิวิชั่น 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:30 ซิลเคบอร์ก
VS
เอสเบิร์ก
พรีเมียร์ชิพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 ดันดี ยูไนเต็ด
VS
เซนต์ เมียร์เรน
21:00 กลาสโกว์ เซลติก
VS
ลิฟวิงสตัน
21:00 คิลมาร์น็อค
VS
แฮมิลตัน อคาเดมิคอล
บุนเดสลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 สตวร์ม กราซ
VS
ราปิด เวียนนา
22:00 เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
ไรน์ดอร์ฟ อัลทัค
ลีกา 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:25 ฮอร์น
VS
ลีเฟอริ่ง
เอ พีเอฟจี  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:45 เบโร
VS
เชอร์โน มอร์
01:00 เลฟสกี้ โซเฟีย
VS
CSKA 1948 Sofia
บี พีเอฟจี  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:15 Lokomotiv Sofia 1929
VS
ลิเท็กซ์ โลเวช
เปอร์วาลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 โกริก้า
VS
อิสตร้า 1961
ลีกา ซาเกรส  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 นาซิอองนาล
VS
เบาวิสต้า
00:30 สปอร์ติ้ง ลิสบอน
VS
กิล วิเซนเต้
03:00 เอฟซี ปอร์โต้
VS
สปอร์ติ้ง บราก้า
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 ดินาโม เบรสต์
VS
Energetik-BGU
22:00 Gorodeya
VS
ตอร์ปิโด โชดิโน่
แชมเปี้ยนชิพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:30 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
VS
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้
21:00 สวอนซี ซิตี้
VS
เบอร์มิงแฮม ซิตี้
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 ทาราซ
VS
เซติซู
ซีน็อต ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:30 บานิค ออสตราว่า
VS
เอฟเค ปาร์ดูบิเซ่
ลีกา 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:45 เซปซี่
VS
วิโตรุล
01:30 ซีเอส ยู ไครโอว่า
VS
โวลุนตารี่
เพอร์วาลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 มาริบอร์
VS
Šampion Celje
เซเรีย เบ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 อเมริกา มิเนโร่
VS
ฟิเกยเรนเซ่
05:00 ปอนเต เปรต้า
VS
โอเปราริโอ อีซี
07:00 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่
VS
ครูไซโร่
07:00 คูยาบา
VS
เฟร์โร่ คาร์ริล โอเอสเต้
ลีกา อากีล่า  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:00 ปาตริโอตาส โบยาก้า
VS
เอ็นวิกาโด้
04:00 เดปอร์ติโว่ เปเรยร่า
VS
อูนิโอน ซานตา เฟ่
06:05 อาเลียนซ่า เปโตรเลร่า
VS
เมเดยิน
08:10 มิโยนาริออส
VS
ออนเซ่ คัลดาส
ชาลเลนจ์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:30 Kriens
VS
เนอชาแตล ซามักซ์
เซกุนด้า ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 คาซ่า เปีย
VS
เบนฟิก้า II
ซูเปอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:30 พาไนโตลิกอส
VS
เออีเค เอเธนส์
เจลีก ดิวิชั่น 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
12:00 คอนซาโดเล่ ซัปโปโร
VS
กัมบะ โอซาก้า
14:00 ซางัน โตซึ
VS
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
15:00 นาโกย่า แกรมปัส
VS
วิสเซล โกเบ
16:00 เซเรโซ่ โอซาก้า
VS
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
16:30 โชนัน เบลล์มาเร่
VS
ชิมิสึ เอสพัลส์
17:00 คาชิว่า เรย์โซล
VS
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
เจลีก ดิวิชั่น 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
12:00 อัลบิเร็กซ์ นีงะตะ
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส
12:00 เวนท์ฟอเร่ต์ โกฟู
VS
เกียวโต ซังกะ
13:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ
VS
วี-วาเรน นางาซากิ
16:00 มอนเตดิโอ ยามางาตะ
VS
กิราวานซ์ คิตาคิวชิว
17:00 Renofa Yamaguchi
VS
โตเกียว เวอร์ดี้
17:00 ริวกิว
VS
มิโตะ ฮอลลีฮ็อค
17:00 จูบิโล่ อิวาตะ
VS
โตจิหงิ
17:00 ซไวเก้น คานาซาวะ
VS
อวิสป้า ฟูกุโอกะ
17:00 เจฟ ยูไนเต็ด
VS
ฟาเจียโน่ โอกายามะ
ไมสตริลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 ทาลลินน่า คาเลฟ
VS
แทมเมก้า ทาร์ทู
เอ็คสตราคลาซ่า  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 ลีเกีย กดังส์
VS
สตาล มีเลช
22:30 โปกอน เชซิน
VS
สลาสค์ วรอคลาฟ
01:00 ลีเกีย วอร์ซอว์
VS
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:30 อูราล
VS
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
23:00 รอสตอฟ
VS
โรเตอร์ โวลโกกราด
เนชั่นแนลลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
12:00 SKA-Khabarovsk
VS
บัลติก้า
14:00 เยนิเซย์
VS
ตอร์ปิโด มอสโก
17:00 ทอม ทอมส์ค
VS
โวลก้า อุลยานอฟส์ค
19:00 เชอร์ตาโนโว่
VS
ฟาเคล
19:00 สปาร์ตัก มอสโก II
VS
Veles Moscow
ซูเปอร์ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:00 รูซอมเบร็อก
VS
เซมปลิน มิคาลอฟเซ่
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 โอเล็กซานเดรีย
VS
วอร์สคล่า
21:00 อินฮิวเลทส์ เพทรอฟ
VS
เดสน่า
23:30 ดินาโม เคียฟ
VS
Lviv
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 ดารุล ทักซิม
VS
สลังงอร์
20:00 UiTM
VS
ตรังกานู
ลีกา เอ็มเอ็กซ์  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
05:00 อัตลาส
VS
ปาชูก้า
07:00 ติเกรส ยูเอเอ็นแอล
VS
เกเรตาโร่
09:00 อเมริกา
VS
ชีวาส กัวดาลาฮาร่า
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
04:00 สปอร์ติโว่ ซาน ลอเรนโซ่
VS
เคเนรัล ดิอาซ
06:30 โอลิมเปีย
VS
สปอร์ติโว่ ลูเกนโญ่
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:15 สปอร์ต ฮวนคาโย่
VS
อาเลียนซ่า ลิม่า
03:30 Cusco
VS
คลับ เซียนเซียโน่
06:00 สปอร์ติ้ง คริสตัล
VS
Alianza Universidad
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:30 Cerro Largo
VS
ฟินนิกส์
05:45 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง
VS
Deportivo Maldonado
เซเรีย อา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:30 Ourense CF
VS
เอาคาส
06:00 เอเมเลค
VS
แอลดียู กีโต้
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:00 อัล อาห์ลี
VS
มิเซอร์ เอล มาคาซาห์
แม็กยาร์ คูปา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:30 Tiszakecske
VS
เดเบรเซน
01:00 Pápai Perutz
VS
กียอร์ อีทีโอ
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:00 เยอรมนี
VS
สาธารณรัฐไอร์แลนด์
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
04:00 Sporting San-Jose
VS
เดปอร์ติโว่ ซาปริสซ่า
09:00 เฮเรเดียโน่
VS
Guadalupe
ไทยลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:45 บีอีซี เทโรศาสน
VS
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
19:00 การท่าเรือ เอฟซี
VS
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
20:00 แบงค็อก ยูไนเต็ด
VS
สุพรรณบุรี เอฟซี
ลีกา 3  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:00 ซวิคเคา
VS
อุนเตอร์ฮัคคิ่งก์
19:00 เม็พเพ่น
VS
1860 มิวนิค
19:00 เวเฮ่น วีสบาเด้น
VS
เอสซี เวิร์ล
19:00 ลือเบค
VS
ซาร์บรึ๊คเค่น
19:00 ฮันซ่า รอสต็อค
VS
ดุ๊ยส์บวร์ก
อุ่นเครื่องสโมสร  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 อินเตอร์ มิลาน
VS
ปิซ่า
ไทยลีก 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:45 เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
VS
ศรีสะเกษ เอฟซี
18:00 ราชนาวี
VS
อุทัยธานี เอฟซี
19:00 ระนอง
VS
เชียงใหม่ เอฟซี
19:00 ศุลกากร
VS
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
20:00 อยุธยา ยูไนเต็ด
VS
ลำปาง
แคนาเดียน แชมเปี้ยนชิพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:00 Forge FC
VS
Halifax Wanderers
เค ลีก ชาลเลนจ์  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
14:00 แทจอน ซิติเซน
VS
โซล อี-แลนด์
14:00 บูชอน 1995
VS
เจจู ยูไนเต็ด
16:30 กยองนัม
VS
Ansan Greeners
16:30 อันยาง
VS
ชุนนัม ดราก้อนส์
USL Championship  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
04:30 โคโลราโด สปริงส์
VS
New Mexico United
05:30 Loudoun United
VS
พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์ฮาวน์ดส์
06:00 North Carolina Courage
VS
ชาร์ล็อตต์ อินดีเพนเดนซ์
06:30 หลุยส์วิลล์ ซิตี้
VS
Memphis 901
07:00 เซนต์ หลุยส์ เอฟซี
VS
Kansas City II
08:00 Rio Grande Valley
VS
ทัลซ่า ราฟเน็คส์
08:00 San Antonio
VS
โอเคซี เอเนอร์จี้
08:30 El Paso Locomotive
VS
รีล โมนาร์ชส์
09:30 Phoenix Rising
VS
San Diego Loyal
USL League One  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
05:30 ริชมอนด์ คิกเกอร์ส
VS
Orlando City II
07:00 Union Omaha
VS
New England II
07:00 Fort Lauderdale
VS
Tormenta
08:00 North Texas
VS
Tucson
มวยไทย  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
12:15 ศึกจ้าวมวยไทย
VS
ศึกจ้าวมวยไทย
14:40 ศึกยอดมวยวันทรงชัย
VS
ศึกยอดมวยวันทรงชัย
มองโกเลีย - Mongolia. Premier League  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
12:00 Ulaanbaatar
VS
Ulaanbaatar City
15:00 SP Falcons
VS
Khaan Khuns-Erchim
เบลารุส - First League  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 สมอร์กอน
VS
สโลนิม
ไต้หวัน - Women. Mulan League  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
13:00 Hualien
VS
Taoyuan
15:30 Kaohsiung
VS
Taipei Bear
นิคารากัว - Nicaragua. Liga Primera  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
06:00 Deportivo Okotal
VS
Diriangen
ออสเตรเลีย - NTPL  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
15:30 Uni Azzurri (W)
VS
NT Yappas (W)
ยูเครน - ยู 21 พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
16:00 ซอเรีย
VS
ชัคตาร์ โดเน็ตส์ค
จีน - ไชนีส เอฟเอ คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
14:30 เทียนจิน ไท่ต๋า
VS
ฉือเจียจวง ยองแซง
17:00 Wuhan Zall
VS
Hebei CFFC
18:35 ปักกิ่ง กั๋วอัน
VS
ชิงเต่า หวงไห่
19:00 เซี่ยงไฮ้ เอสไอพีจี
VS
ฉงชิ่ง ลี่ฟาน