9/21/2020 1:06:01 AM

17:00 น.
เทียนจิน ไท่ต๋า Vs ปักกิ่ง กั๋วอัน

ZINGSANAM.COM ถ่ายบอลสดทุกลีกดัง
• คุณภาพระดับ HD รับชม ฟรี !! 24 ชม.

LINE : @ZINGSANAM (มี @ ด้วยอย่าลืม !!) 
หรือคลิ๊ก > 
http://line.me/ti/p/%40zingsanam

----------------------------

711UFABET.COM เว็บยูฟ่าเบทที่ดีที่สุด
• ฝาก-ถอน รวดเร็ว ท้าให้ลอง !!
LINE : 
@UFA711 ( ของแท้ เพื่อนหลักหมื่น
• ราคาบอล
4 ตังค์ , คอมมิชชั่นสูงสุด 0.7%
• โบนัส 5% ทุกยอดฝาก เทิร์นเดียว !!!
สมัครคลิ๊ก > line.me/ti/p/%40UFA711

ดูบอล HD ออนไลน์
ประจำวัน 20 กันยายน 2563

ดูบอล HD ออนไลน์ ประจำวัน อาทิตย์ ที่ 20 กันยายน 2563


เอเรดิวิชี่
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:15 เอดีโอ เดน ฮาก
VS
โกรนิงเก้น
19:30 เฟเยนูร์ด ร็อตเตอร์ดัม
VS
ทเวนเต้
19:30 วิลเล่ม ทเว
VS
เฮราเคิ่ลส์
21:45 อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม
VS
อาร์เคซี วาลไวค์
จูปิแลร์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:00 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
VS
อัลเมียร์ ซิตี้
ลา ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 อวยส์ก้า
VS
กาดิซ
23:30 กรานาด้า
VS
เดปอร์ติโบ อลาเบส
23:30 เรอัล เบติส
VS
เรอัล บายาโดลิด
02:00 เรอัล โซเซียดาด
VS
เรอัล มาดริด
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 เซาธ์แฮมป์ตัน
VS
ท็อตแน่ม ฮ็อตสเปอร์
20:00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
VS
ไบรท์ตัน แอนด์ โฮฟ อัลเบี้ยน
22:30 เชลซี
VS
ลิเวอร์พูล
01:00 เลสเตอร์ ซิตี้
VS
เบิร์นลีย์
บุนเดสลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:30 แอร์เบ ไลป์ซิก
VS
ไมนซ์ 05
23:00 โวล์ฟสบวร์ก
VS
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
บุนเดสลีกา 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:30 โฮลชไตน์ คีล
VS
พาเดอร์บอร์น
18:30 ไฮเดินไฮม์
VS
ไอน์ทรัค เบราน์ชไวก์
18:30 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
VS
ออสนาบรึ๊ค
ลีกา อเดลันเต้
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:00 ลูโก้
VS
เลกาเนส
21:00 เอสปันญ่อล
VS
เรอัล มายอร์ก้า
23:15 อัลบาเซเต้
VS
ปอนเฟร์ราดิน่า
23:15 การ์ตาเคน่า
VS
สปอร์ติ้ง คิฆอน
01:30 ลาส ปัลมาส
VS
ฟูเอนลาบราด้า
กัลโช่ เซเรีย อา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:30 ปาร์ม่า
VS
นาโปลี
20:00 เจนัว
VS
โครโตเน่
23:00 Sassuolo
VS
กายารี่
01:45 ยูเวนตุส
VS
ซามพ์โดเรีย
ลีก เอิง
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 นีซ
VS
ปารีส แซงต์-แชร์กแม็ง
20:00 แบรสต์
VS
ลอริยองต์
20:00 Metz
VS
แร็งส์
20:00 สตราส์บูร์ก
VS
ดิฌง
20:00 มงต์เปลลิเย่ร์
VS
อองเช่ร์
22:00 น็องต์
VS
แซงต์-เอเตียน
02:00 โอลิมปิก มาร์กเซย
VS
ลีลล์
ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:30 เออร์ซูรุม บีบี
VS
ซิวาสสปอร์
20:00 คาซิมปาซ่า
VS
ริเซสปอร์
23:00 อิสตันบูล บาซัคเซเฮียร์
VS
กาลาตาซาราย
23:00 กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป
VS
ฟาติห์ คารากุมรุค
ไวเคาส์ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:00 ฮอนก้า
VS
เอชเจเค เฮลซิงกิ
จูปิแลร์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:30 ซูลเต้-วาเรเกม
VS
คลับ บรูช
21:00 สตองดาร์ ลีแอช
VS
คอร์ไทรจ์ค
23:15 เกงค์
VS
เมเชเลน
01:45 รอยัล อันท์เวิร์ป
VS
เคเอเอส ยูเปน
เซเรีย อา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:00 โคริติบา
VS
วาสโก ดา กาม่า
02:00 เกรมิโอ
VS
พัลไมรัส
04:15 โบตาโฟโก้
VS
ซานโตส
06:30 สปอร์ต เรซิเฟ่
VS
ฟลูมิเนนเซ่
ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 เอฟซี บาเซิ่ล
VS
วาดุซ
อัลสเวนส์คาน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:30 ออสเตอร์ซุนด์ส เอฟเค
VS
เยอร์การ์เด้น
19:30 เอไอเค โซลน่า
VS
ฮัมมาร์บี้
22:30 โกเตบอร์ก เอฟซี
VS
คัลมาร์
22:30 นอร์โคปิ้ง
VS
มัลโม่ เอฟเอฟ
ทิปเปลีเก้น
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 โรเซนบอร์ก
VS
เฮาเกซุนด์
23:00 ซานเดฟยอร์ด
VS
สตรอมก็อดเซท
01:30 อ็อดด์
VS
สตาเบ็ค
ซูเปอร์ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:00 โคเปนเฮเกน
VS
บรอนด์บี้
19:00 โอบี โอเดนเซ่
VS
นอร์ดเชลลันด์
21:00 แรนเดอร์ส
VS
อาร์ฮุส
23:00 เวเจิ้ล
VS
ซอนเดอร์ยีสเค่
อูร์วัลส์เดลด์
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 เซนต์ยาร์นาน
VS
วาลูร์
02:15 ไบรดาบลิค
VS
เคอาร์ เรย์คยาวิค
02:15 ไวกิงกูร์ เรย์คยาวิค
VS
โคปาโวกค์
เมเจอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
06:00 มอนทรีออล อิมแพ็คท์
VS
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนี่ยน
พรีเมียร์ชิพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 ฮิเบอร์เนี่ยน
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
21:00 อเบอร์ดีน
VS
มาเธอร์เวลล์
บุนเดสลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:30 ฮาร์ทแบร์ก
VS
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ อาเซ
22:00 ออสเตรีย เวียนนา
VS
รีด
ลีกา 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
15:30 เบลา-ไวส์ ลินซ์
VS
ออสเตรีย ลุสเตเนา
เอ พีเอฟจี
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:45 Etar
VS
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
00:30 ซีเอสเคเอ โซเฟีย
VS
ลูโดโกเรต์ส รัซกราด
เปอร์วาลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:05 วาราซดิน
VS
โอซิเย็ค
ลีกา ซาเกรส
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 ซานตา คลาร่า
VS
มาริติโม่
00:30 โมไรเรนเซ่
VS
ฟาเรนเซ่
03:00 ตอนเดล่า
VS
ริโอ อาฟ
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:00 Isloch
VS
ดินาโม มินส์ค
19:00 สลุตส์ค
VS
บาเต้
แชมเปี้ยนชิพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 สโต๊ค ซิตี้
VS
บริสตอล ซิตี้
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
16:00 อัสตาน่า
VS
ชัคเตอร์ คารากานดี้
ซีน็อต ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:30 สโลวาน ลิเบอเรช
VS
คาร์วิน่า
20:30 ซโบรยอฟก้า เบอร์โน่
VS
ซิกม่า โอโลมุช
23:00 สปาร์ต้า ปราก
VS
ซลิน
ลีกา 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:30 โบโตซานี่
VS
คลินเซนี่
22:45 UTA Arad
VS
Politehnika Assi
01:30 สเตอัว บูคาเรสต์
VS
เอสซีเอ็ม อาร์เกชุล ปิเตชติ
เพอร์วาลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 อลูมินีจ
VS
โอลิมปิย่า ลุบล์ยาน่า
01:30 มูร่า
VS
โกริก้า
ลีกา อากีล่า
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:15 เดปอร์ติโว่ ปาสโต้
VS
แจ็คคัวเรส ดิ กอร์โดบา
05:30 อเมริกา เด คาลี
VS
อัตเลติโก บูคารามังก้า
07:45 จูเนียร์
VS
Aguilas
ทีเอฟเอฟ เฟิร์สท์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:30 อิสตันบูลสปอร์
VS
อัลตาย
ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:15 ลาเมีย
VS
โอเอฟไอ เครเต้
00:30 นิกิ โวลอส
VS
อาริส
เจลีก ดิวิชั่น 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
16:00 โออิตะ ตรินิตะ
VS
โยโกฮาม่า เอฟซี
17:00 เอฟซี โตเกียว
VS
เวกัลตะ เซนได
17:00 อุราวะ เร้ดส์ ไดมอนด์ส
VS
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
เจลีก ดิวิชั่น 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
15:00 Machida Zelvia
VS
โอมิยะ อาร์ดีจะ
17:30 เธสปาคูซัทสึ กุนมะ
VS
เอฮิเมะ
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:15 Hapoel Hadera
VS
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
เอ็คสตราคลาซ่า
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 ซาเกลบี้ ลูบิน
VS
คราโคเวีย คราคอฟ
22:30 เลช พอซนาน
VS
วาร์ต้า พอซนัน
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 อูฟา
VS
ซีเอสเคเอ มอสโก
18:00 อาร์เซน่อล ตูล่า
VS
โซชิ เอฟซี
20:30 รูบิน คาซาน
VS
สปาร์ตัก มอสโก
23:00 โลโคโมทีฟ มอสโก
VS
ตัมบอฟ
ซูเปอร์ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 ซิลิน่า
VS
สโลวาน บราติสลาว่า
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 โอลิมปิค โดเนตส์ค
VS
Minai
21:00 ซอร์ย่า
VS
ชัคตาร์ โดเน็ตส์ค
เค ลีก คลาสสิค
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
13:00 อินชอน ยูไนเต็ด
VS
อุลซาน
13:00 โปฮัง สตีเลอร์ส
VS
ซางจู ซังมู
13:00 ชุนบุค มอเตอร์ส
VS
ปูซาน ไอพาร์ค
13:00 กังวอน
VS
ซูวอน บลูวิงส์
13:00 ซองนัม
VS
กวางจู เอฟซี
13:00 เอฟซี โซล
VS
แทกู เอฟซี
เลียวมิตลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:00 บีไน ซาคห์นิน
VS
มัคคาบี้ ไฮฟา
ลีกา เอ็มเอ็กซ์
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 โตลูก้า
VS
ซานโตส ลากูน่า
05:00 ติฮัวน่า
VS
Juárez
07:00 อัตเลติโก ซาน หลุยส์
VS
มอนเตอร์เรย์
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
04:00 Guarani Asuncion
VS
Guairena
06:30 ลิเบร์ตัด
VS
เซร์โร ปอร์เตนโญ่
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:15 Progreso
VS
มอนเตดิเวโอ วันเดอเรอร์ส
03:30 เซร์โร ปอร์เตนโญ่
VS
เรนทิสทัส
05:45 Torque
VS
Atlético River Plate
เซเรีย อา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:45 Guayaquil
VS
เอล นาซิอองนาล
06:00 Delfin
VS
มูชุค รูน่า
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:30 เอล เอนตัก
VS
เอล กัวน่า
01:00 อัล โมคาวลูน
VS
อัล อิตติฮัด
เพอร์ซาลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 โอโบล่อน-โบรวาร์
VS
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 อัล อาห์ลี เจดดาห์
VS
อัล วาห์ด้า
01:00 อัล อาห์ลี ดูไบ
VS
ปาคตากอร์
01:00 เอสเตกัล
VS
อัล ชอร์ต้า แบกแดด
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
04:00 ลิมอน
VS
ADR Jicaral
07:00 วีย่า ซาน คาร์ลอส
VS
คาร์ตากิเนส
ซูเปอร์ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 Zlatibor Čajetina
VS
ปาร์ติซาน เบลเกรด
02:00 เซอร์เวน่า ซเวซด้า
VS
วอซโดนัค
ไทยลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด
VS
สมุทรปราการ ซิตี้
18:00 ตราด เอฟซี
VS
สุโขทัย เอฟซี
19:00 ประจวบ เอฟซี
VS
ชลบุรี เอฟซี
19:00 นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
VS
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด
ไทยลีก 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 ชัยนาท ฮอร์นบิล
VS
อุดรธานี
18:00 หนองบัวลำภู
VS
แพร่ ยูไนเต็ด
19:00 สมุทรสาคร
VS
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
19:00 ขอนแก่น
VS
นครปฐม ยูไนเต็ด
USL Championship
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
04:00 Philadelphia II
VS
Hartford Athletic
05:00 ชาร์ลส์ตัน แบตเตอรี่
VS
ไมอามี่ ยูไนเต็ด
08:00 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส ทู
VS
Reno 1868
09:30 ซาคราเมนโต้ รีพับบลิก
VS
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ส II
Super Cup
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 Viettel
VS
ฮานอย ทีแอนด์ที
มวยไทย
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
12:00 ศึกมวยดีวิถีไทย
VS
ศึกมวยดีวิถีไทย
14:30 ศึกมวยไทย 7 สี
VS
ศึกมวยไทย 7 สี
18:00 ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร
VS
ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร
เม็กซิโก - Women. Liga MX
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
04:00 ครูซ​ อาซูล
VS
เนกาซ่า
โมร็อกโก - Botola Pro
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:30 รายา คาซาบลังก้า
VS
Difaa El Jadida
เบลารุส - First League
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:00 นาฟตาน
VS
Krumkachy
นิคารากัว - Nicaragua. Liga Primera
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
04:15 Chinandega
VS
Deportivo Walter Ferretti
เม็กซิโก - Liga de Expansion
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
09:00 Tapajós
VS
อเลบริเฮส เด ออชาก้า
ไต้หวัน - Taiwan. Premier League
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
15:00 Tainan City
VS
Taipei Red Lions
15:00 Taipower
VS
Ming Chuan
15:00 Hang Yuen
VS
NTUPES
15:00 Taichung Futuro
VS
Tatung
เอเชีย - เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 ปาดิเดห์ โคราซาน
VS
อัล ฮิลาล
เอเรดิวิชี่  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:15 เอดีโอ เดน ฮาก
VS
โกรนิงเก้น
19:30 เฟเยนูร์ด ร็อตเตอร์ดัม
VS
ทเวนเต้
19:30 วิลเล่ม ทเว
VS
เฮราเคิ่ลส์
21:45 อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม
VS
อาร์เคซี วาลไวค์
จูปิแลร์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:00 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
VS
อัลเมียร์ ซิตี้
ลา ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 อวยส์ก้า
VS
กาดิซ
23:30 กรานาด้า
VS
เดปอร์ติโบ อลาเบส
23:30 เรอัล เบติส
VS
เรอัล บายาโดลิด
02:00 เรอัล โซเซียดาด
VS
เรอัล มาดริด
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 เซาธ์แฮมป์ตัน
VS
ท็อตแน่ม ฮ็อตสเปอร์
20:00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
VS
ไบรท์ตัน แอนด์ โฮฟ อัลเบี้ยน
22:30 เชลซี
VS
ลิเวอร์พูล
01:00 เลสเตอร์ ซิตี้
VS
เบิร์นลีย์
บุนเดสลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:30 แอร์เบ ไลป์ซิก
VS
ไมนซ์ 05
23:00 โวล์ฟสบวร์ก
VS
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
บุนเดสลีกา 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:30 โฮลชไตน์ คีล
VS
พาเดอร์บอร์น
18:30 ไฮเดินไฮม์
VS
ไอน์ทรัค เบราน์ชไวก์
18:30 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
VS
ออสนาบรึ๊ค
ลีกา อเดลันเต้  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 ลูโก้
VS
เลกาเนส
21:00 เอสปันญ่อล
VS
เรอัล มายอร์ก้า
23:15 อัลบาเซเต้
VS
ปอนเฟร์ราดิน่า
23:15 การ์ตาเคน่า
VS
สปอร์ติ้ง คิฆอน
01:30 ลาส ปัลมาส
VS
ฟูเอนลาบราด้า
กัลโช่ เซเรีย อา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:30 ปาร์ม่า
VS
นาโปลี
20:00 เจนัว
VS
โครโตเน่
23:00 Sassuolo
VS
กายารี่
01:45 ยูเวนตุส
VS
ซามพ์โดเรีย
ลีก เอิง  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 นีซ
VS
ปารีส แซงต์-แชร์กแม็ง
20:00 แบรสต์
VS
ลอริยองต์
20:00 Metz
VS
แร็งส์
20:00 สตราส์บูร์ก
VS
ดิฌง
20:00 มงต์เปลลิเย่ร์
VS
อองเช่ร์
22:00 น็องต์
VS
แซงต์-เอเตียน
02:00 โอลิมปิก มาร์กเซย
VS
ลีลล์
ซูเปอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:30 เออร์ซูรุม บีบี
VS
ซิวาสสปอร์
20:00 คาซิมปาซ่า
VS
ริเซสปอร์
23:00 อิสตันบูล บาซัคเซเฮียร์
VS
กาลาตาซาราย
23:00 กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป
VS
ฟาติห์ คารากุมรุค
ไวเคาส์ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 ฮอนก้า
VS
เอชเจเค เฮลซิงกิ
จูปิแลร์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:30 ซูลเต้-วาเรเกม
VS
คลับ บรูช
21:00 สตองดาร์ ลีแอช
VS
คอร์ไทรจ์ค
23:15 เกงค์
VS
เมเชเลน
01:45 รอยัล อันท์เวิร์ป
VS
เคเอเอส ยูเปน
เซเรีย อา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:00 โคริติบา
VS
วาสโก ดา กาม่า
02:00 เกรมิโอ
VS
พัลไมรัส
04:15 โบตาโฟโก้
VS
ซานโตส
06:30 สปอร์ต เรซิเฟ่
VS
ฟลูมิเนนเซ่
ซูเปอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 เอฟซี บาเซิ่ล
VS
วาดุซ
อัลสเวนส์คาน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:30 ออสเตอร์ซุนด์ส เอฟเค
VS
เยอร์การ์เด้น
19:30 เอไอเค โซลน่า
VS
ฮัมมาร์บี้
22:30 โกเตบอร์ก เอฟซี
VS
คัลมาร์
22:30 นอร์โคปิ้ง
VS
มัลโม่ เอฟเอฟ
ทิปเปลีเก้น  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 โรเซนบอร์ก
VS
เฮาเกซุนด์
23:00 ซานเดฟยอร์ด
VS
สตรอมก็อดเซท
01:30 อ็อดด์
VS
สตาเบ็ค
ซูเปอร์ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:00 โคเปนเฮเกน
VS
บรอนด์บี้
19:00 โอบี โอเดนเซ่
VS
นอร์ดเชลลันด์
21:00 แรนเดอร์ส
VS
อาร์ฮุส
23:00 เวเจิ้ล
VS
ซอนเดอร์ยีสเค่
อูร์วัลส์เดลด์  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 เซนต์ยาร์นาน
VS
วาลูร์
02:15 ไบรดาบลิค
VS
เคอาร์ เรย์คยาวิค
02:15 ไวกิงกูร์ เรย์คยาวิค
VS
โคปาโวกค์
เมเจอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
06:00 มอนทรีออล อิมแพ็คท์
VS
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนี่ยน
พรีเมียร์ชิพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 ฮิเบอร์เนี่ยน
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
21:00 อเบอร์ดีน
VS
มาเธอร์เวลล์
บุนเดสลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:30 ฮาร์ทแบร์ก
VS
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ อาเซ
22:00 ออสเตรีย เวียนนา
VS
รีด
ลีกา 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
15:30 เบลา-ไวส์ ลินซ์
VS
ออสเตรีย ลุสเตเนา
เอ พีเอฟจี  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:45 Etar
VS
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
00:30 ซีเอสเคเอ โซเฟีย
VS
ลูโดโกเรต์ส รัซกราด
เปอร์วาลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:05 วาราซดิน
VS
โอซิเย็ค
ลีกา ซาเกรส  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 ซานตา คลาร่า
VS
มาริติโม่
00:30 โมไรเรนเซ่
VS
ฟาเรนเซ่
03:00 ตอนเดล่า
VS
ริโอ อาฟ
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 Isloch
VS
ดินาโม มินส์ค
19:00 สลุตส์ค
VS
บาเต้
แชมเปี้ยนชิพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 สโต๊ค ซิตี้
VS
บริสตอล ซิตี้
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
16:00 อัสตาน่า
VS
ชัคเตอร์ คารากานดี้
ซีน็อต ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:30 สโลวาน ลิเบอเรช
VS
คาร์วิน่า
20:30 ซโบรยอฟก้า เบอร์โน่
VS
ซิกม่า โอโลมุช
23:00 สปาร์ต้า ปราก
VS
ซลิน
ลีกา 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:30 โบโตซานี่
VS
คลินเซนี่
22:45 UTA Arad
VS
Politehnika Assi
01:30 สเตอัว บูคาเรสต์
VS
เอสซีเอ็ม อาร์เกชุล ปิเตชติ
เพอร์วาลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 อลูมินีจ
VS
โอลิมปิย่า ลุบล์ยาน่า
01:30 มูร่า
VS
โกริก้า
ลีกา อากีล่า  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:15 เดปอร์ติโว่ ปาสโต้
VS
แจ็คคัวเรส ดิ กอร์โดบา
05:30 อเมริกา เด คาลี
VS
อัตเลติโก บูคารามังก้า
07:45 จูเนียร์
VS
Aguilas
ทีเอฟเอฟ เฟิร์สท์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:30 อิสตันบูลสปอร์
VS
อัลตาย
ซูเปอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:15 ลาเมีย
VS
โอเอฟไอ เครเต้
00:30 นิกิ โวลอส
VS
อาริส
เจลีก ดิวิชั่น 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
16:00 โออิตะ ตรินิตะ
VS
โยโกฮาม่า เอฟซี
17:00 เอฟซี โตเกียว
VS
เวกัลตะ เซนได
17:00 อุราวะ เร้ดส์ ไดมอนด์ส
VS
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
เจลีก ดิวิชั่น 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
15:00 Machida Zelvia
VS
โอมิยะ อาร์ดีจะ
17:30 เธสปาคูซัทสึ กุนมะ
VS
เอฮิเมะ
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:15 Hapoel Hadera
VS
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
เอ็คสตราคลาซ่า  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 ซาเกลบี้ ลูบิน
VS
คราโคเวีย คราคอฟ
22:30 เลช พอซนาน
VS
วาร์ต้า พอซนัน
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 อูฟา
VS
ซีเอสเคเอ มอสโก
18:00 อาร์เซน่อล ตูล่า
VS
โซชิ เอฟซี
20:30 รูบิน คาซาน
VS
สปาร์ตัก มอสโก
23:00 โลโคโมทีฟ มอสโก
VS
ตัมบอฟ
ซูเปอร์ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 ซิลิน่า
VS
สโลวาน บราติสลาว่า
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 โอลิมปิค โดเนตส์ค
VS
Minai
21:00 ซอร์ย่า
VS
ชัคตาร์ โดเน็ตส์ค
เค ลีก คลาสสิค  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
13:00 อินชอน ยูไนเต็ด
VS
อุลซาน
13:00 โปฮัง สตีเลอร์ส
VS
ซางจู ซังมู
13:00 ชุนบุค มอเตอร์ส
VS
ปูซาน ไอพาร์ค
13:00 กังวอน
VS
ซูวอน บลูวิงส์
13:00 ซองนัม
VS
กวางจู เอฟซี
13:00 เอฟซี โซล
VS
แทกู เอฟซี
เลียวมิตลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:00 บีไน ซาคห์นิน
VS
มัคคาบี้ ไฮฟา
ลีกา เอ็มเอ็กซ์  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 โตลูก้า
VS
ซานโตส ลากูน่า
05:00 ติฮัวน่า
VS
Juárez
07:00 อัตเลติโก ซาน หลุยส์
VS
มอนเตอร์เรย์
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
04:00 Guarani Asuncion
VS
Guairena
06:30 ลิเบร์ตัด
VS
เซร์โร ปอร์เตนโญ่
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:15 Progreso
VS
มอนเตดิเวโอ วันเดอเรอร์ส
03:30 เซร์โร ปอร์เตนโญ่
VS
เรนทิสทัส
05:45 Torque
VS
Atlético River Plate
เซเรีย อา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:45 Guayaquil
VS
เอล นาซิอองนาล
06:00 Delfin
VS
มูชุค รูน่า
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:30 เอล เอนตัก
VS
เอล กัวน่า
01:00 อัล โมคาวลูน
VS
อัล อิตติฮัด
เพอร์ซาลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 โอโบล่อน-โบรวาร์
VS
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 อัล อาห์ลี เจดดาห์
VS
อัล วาห์ด้า
01:00 อัล อาห์ลี ดูไบ
VS
ปาคตากอร์
01:00 เอสเตกัล
VS
อัล ชอร์ต้า แบกแดด
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
04:00 ลิมอน
VS
ADR Jicaral
07:00 วีย่า ซาน คาร์ลอส
VS
คาร์ตากิเนส
ซูเปอร์ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 Zlatibor Čajetina
VS
ปาร์ติซาน เบลเกรด
02:00 เซอร์เวน่า ซเวซด้า
VS
วอซโดนัค
ไทยลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด
VS
สมุทรปราการ ซิตี้
18:00 ตราด เอฟซี
VS
สุโขทัย เอฟซี
19:00 ประจวบ เอฟซี
VS
ชลบุรี เอฟซี
19:00 นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
VS
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด
ไทยลีก 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 ชัยนาท ฮอร์นบิล
VS
อุดรธานี
18:00 หนองบัวลำภู
VS
แพร่ ยูไนเต็ด
19:00 สมุทรสาคร
VS
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
19:00 ขอนแก่น
VS
นครปฐม ยูไนเต็ด
USL Championship  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
04:00 Philadelphia II
VS
Hartford Athletic
05:00 ชาร์ลส์ตัน แบตเตอรี่
VS
ไมอามี่ ยูไนเต็ด
08:00 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส ทู
VS
Reno 1868
09:30 ซาคราเมนโต้ รีพับบลิก
VS
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ส II
Super Cup  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 Viettel
VS
ฮานอย ทีแอนด์ที
มวยไทย  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
12:00 ศึกมวยดีวิถีไทย
VS
ศึกมวยดีวิถีไทย
14:30 ศึกมวยไทย 7 สี
VS
ศึกมวยไทย 7 สี
18:00 ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร
VS
ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร
เม็กซิโก - Women. Liga MX  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
04:00 ครูซ​ อาซูล
VS
เนกาซ่า
โมร็อกโก - Botola Pro  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:30 รายา คาซาบลังก้า
VS
Difaa El Jadida
เบลารุส - First League  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:00 นาฟตาน
VS
Krumkachy
นิคารากัว - Nicaragua. Liga Primera  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
04:15 Chinandega
VS
Deportivo Walter Ferretti
เม็กซิโก - Liga de Expansion  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
09:00 Tapajós
VS
อเลบริเฮส เด ออชาก้า
ไต้หวัน - Taiwan. Premier League  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
15:00 Tainan City
VS
Taipei Red Lions
15:00 Taipower
VS
Ming Chuan
15:00 Hang Yuen
VS
NTUPES
15:00 Taichung Futuro
VS
Tatung
เอเชีย - เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 ปาดิเดห์ โคราซาน
VS
อัล ฮิลาล