10/25/2020 4:47:36 PM

01:45 น.
เบรนท์ฟอร์ด Vs ฟูแล่ม

ZINGSANAM.COM ถ่ายบอลสดทุกลีกดัง
• คุณภาพระดับ HD รับชม ฟรี !! 24 ชม.

LINE : @ZINGSANAM (มี @ ด้วยอย่าลืม !!) 
หรือคลิ๊ก > 
http://line.me/ti/p/%40zingsanam

----------------------------

711UFABET.COM เว็บยูฟ่าเบทที่ดีที่สุด
• ฝาก-ถอน รวดเร็ว ท้าให้ลอง !!
LINE : 
@UFA711 ( ของแท้ เพื่อนหลักหมื่น
• ราคาบอล
4 ตังค์ , คอมมิชชั่นสูงสุด 0.7%
• โบนัส 5% ทุกยอดฝาก เทิร์นเดียว !!!
สมัครคลิ๊ก > line.me/ti/p/%40UFA711

ดูบอล HD ออนไลน์
ประจำวัน 25 ตุลาคม 2563

ดูบอล HD ออนไลน์ ประจำวัน อาทิตย์ ที่ 25 ตุลาคม 2563


เอเรดิวิชี่
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:15 ฟอร์ทูน่า ซิททาร์ด
VS
โกรนิงเก้น
20:30 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
VS
เฮราเคิ่ลส์
20:30 วิเทสส์ อาร์เน่ม
VS
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
22:45 อาร์เคซี วาลไวค์
VS
เฟเยนูร์ด ร็อตเตอร์ดัม
02:00 เอดีโอ เดน ฮาก
VS
อาแซ่ด อัลค์มาร์
ลา ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 เรอัล บายาโดลิด
VS
เดปอร์ติโบ อลาเบส
22:00 กาดิซ
VS
บียาร์เรอัล
00:30 เคตาเฟ่
VS
กรานาด้า
03:00 เรอัล โซเซียดาด
VS
อวยส์ก้า
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 เซาธ์แฮมป์ตัน
VS
เอฟเวอร์ตัน
23:30 วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอเรอร์ส
VS
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
02:15 อาร์เซน่อล
VS
เลสเตอร์ ซิตี้
บุนเดสลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:30 โวล์ฟสบวร์ก
VS
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
00:00 แวร์เดอร์ เบรเมน
VS
ฮอฟเฟ่นไฮม์
บุนเดสลีกา 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:30 เอสเฟา ซานด์เฮาเซ่น
VS
พาเดอร์บอร์น
19:30 โบคุ่ม
VS
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
19:30 ไฮเดนไฮม์
VS
ออสนาบรึ๊ค
ลีกา อเดลันเต้
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 สปอร์ติ้ง คิฆอน
VS
ปอนเฟร์ราดิน่า
00:15 เตเนริเฟ่
VS
เอสปันญ่อล
00:15 เลกาเนส
VS
เรอัล โอเบียโด้
02:30 มาลาก้า
VS
มิรันเดส
02:30 อัลบาเซเต้
VS
ราโย่ บาเยกาโน่
03:00 เรอัล ซาราโกซ่า
VS
ซาบาเดลล์
กัลโช่ เซเรีย อา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:30 กายารี่
VS
โครโตเน่
21:00 เบเนเวนโต้
VS
นาโปลี
21:00 ปาร์ม่า
VS
สเปเซีย
00:00 ฟิออเรนติน่า
VS
อูดิเนเซ่
02:45 ยูเวนตุส
VS
เฮลลาส เวโรน่า
กัลโช่ เซเรีย บี
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 โคเซนซา
VS
เลชเช่
03:00 เครโมเนเซ่
VS
เบรสชา
ลีก เอิง
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:00 ล็องส์
VS
น็องต์
21:00 มงต์เปลลิเย่ร์
VS
แร็งส์
21:00 Metz
VS
แซงต์-เอเตียน
21:00 แบรสต์
VS
สตราส์บูร์ก
21:00 บอร์กโดซ์
VS
นีมส์
23:00 นีซ
VS
ลีลล์
03:00 โอลิมปิก ลียง
VS
โมนาโก
ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:30 เยนี่ มาลัตยาสปอร์
VS
ดาริก้า เกนชเลอร์เบียร์ลิจี้
20:00 อลันยาสปอร์
VS
ฟาติห์ คารากุมรุค
23:00 เฟเนร์บาห์เช่
VS
แทร็บซอนสปอร์
จูปิแลร์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:30 รอยัล อันท์เวิร์ป
VS
เบียร์ช็อต-วิลไรจ์ค
22:00 เควี ออสเตนเด้
VS
ซูลเต้-วาเรเกม
00:15 แซงต์-ทรุยด็อง
VS
สตองดาร์ ลีแอช
02:45 สปอร์ติ้ง ชาร์เลอรัว
VS
วาสส์แลนด์-เบเวอเรน
เซเรีย อา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:00 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
VS
พัลไมรัส
02:00 ฟลูมิเนนเซ่
VS
ซานโตส
04:15 อัตเลติโก ปาราเนนเซ่
VS
เกรมิโอ
04:15 อินเตอร์นาซิอองนาล
VS
ฟลาเมงโก
ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 ซิยง
VS
เซอร์เว็ตต์
22:00 ยัง บอยส์
VS
ลูเซิร์น
22:00 เอฟซี บาเซิ่ล
VS
โลซาน สปอร์ต
อัลสเวนส์คาน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:30 ออสเตอร์ซุนด์ส เอฟเค
VS
ฮัมมาร์บี้
20:30 คัลมาร์
VS
ฟัลเคนเบิร์ก
23:30 มัลโม่ เอฟเอฟ
VS
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
23:30 โอเรโบร
VS
เฮลซิงบอร์ก
ทิปเปลีเก้น
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 ซาร์ปสบอร์ก 08
VS
โรเซนบอร์ก
00:00 โมลด์
VS
สตรอมก็อดเซท
02:30 โบโด กลิมท์
VS
มอนดาเล่น
ซูเปอร์ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 ฮอร์เซ่นส์
VS
นอร์ดเชลลันด์
00:00 อาร์ฮุส
VS
โคเปนเฮเกน
เมเจอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:30 Los Angeles FC
VS
แอลเอ แกแล็กซี่
ซูเปอร์เร็ตเท่น
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:30 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ
VS
เดเกอร์ฟอร์ส
พรีเมียร์ชิพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:00 อเบอร์ดีน
VS
กลาสโกว์ เซลติก
22:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
VS
ลิฟวิงสตัน
บุนเดสลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:30 วัตเตนส์
VS
ฮาร์ทแบร์ก
20:30 เอ็ลอาเอสคา ลินซ์
VS
ซังต์ โพลเท่น
23:00 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ อาเซ
VS
ราปิด เวียนนา
เอ พีเอฟจี
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:30 CSKA 1948 Sofia
VS
สลาเวีย โซเฟีย
01:15 มอนตาน่า
VS
ลูโดโกเรต์ส รัซกราด
เปอร์วาลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 ซิเบนิค
VS
ดินาโม ซาเกร็บ
23:05 โกริก้า
VS
ริเยก้า
ลีกา ซาเกรส
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 โมไรเรนเซ่
VS
มาริติโม่
22:00 ฟาเรนเซ่
VS
ริโอ อาฟ
00:30 ฟามาลิเกา
VS
เบาวิสต้า
03:00 วิตอเรีย กีมาไรส์
VS
สปอร์ติ้ง บราก้า
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:00 เนมาน กรอดโน่
VS
สลาเวีย-โมเซียร์
19:00 Energetik-BGU
VS
ชัคเตอร์ โซลิกอร์สค
21:00 Ruh Brest
VS
Isloch
เอ็นบี ไอ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 Mezokovesd
VS
MOL Fehervar
01:30 ดิออสกียอร์
VS
ปุสกัส เอฟซี
ลีกา 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:45 วิโตรุล คอนสแตนต้า
VS
อาร์เจส ปีเตสตี
02:30 โวลุนตารี่
VS
ซีเอฟอาร์ คลูช
เพอร์วาลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 Bravo
VS
อลูมินีจ
23:30 ดอมซาเล่
VS
มูร่า
เซเรีย เบ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:00 เนาติโก
VS
ครูไซโร่
04:15 ฟิเกยเรนเซ่
VS
ชูเวนตูเด้
04:15 กวารานี่
VS
อาไว
06:30 โบตาโฟโก้ เอสพี
VS
วิตอเรีย
ลีกา อากีล่า
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:00 ปาตริโอตาส โบยาก้า
VS
อัตเลติโก นาซิอองนาล
04:00 ซานตา เฟ่
VS
โบยาค่า ชิโก้
06:05 เดปอร์ติโว่ คาลี
VS
เดปอร์ติโว่ ปาสโต้
08:10 เมเดยิน
VS
เดปอร์ติโว่ คาลี
ทีเอฟเอฟ เฟิร์สท์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:30 บันเดียร์มาสปอร์
VS
อดาน่า เดเมียร์สปอร์
17:30 ออสมานิเยสปอร์
VS
บาลิเคเซียร์สปอร์
20:00 อิสตันบูลสปอร์
VS
เอสกิเซเฮอร์สปอร์
20:00 อดานาสปอร์
VS
ทุซลาสปอร์
23:00 อัลตาย
VS
กิเรซุนสปอร์
เซกุนด้า ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:15 วาร์ซิม
VS
เอสโตริล
ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 แอสเตราส ตริโปลิส
VS
โอเอฟไอ เครเต้
23:15 อพอลล่อน สเมียร์นิส
VS
ลาเมีย
01:30 พาส เจียนนิน่า
VS
เออีเค เอเธนส์
เจลีก ดิวิชั่น 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
12:00 ซางัน โตซึ
VS
โชนัน เบลล์มาเร่
เจลีก ดิวิชั่น 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
12:00 อวิสป้า ฟูกุโอกะ
VS
เจฟ ยูไนเต็ด
12:00 โตกุชิม่า วอร์ทิส
VS
อัลบิเร็กซ์ นีงะตะ
12:00 เวนท์ฟอเร่ต์ โกฟู
VS
Machida Zelvia
12:00 โอมิยะ อาร์ดีจะ
VS
วี-วาเรน นางาซากิ
13:00 กิราวานซ์ คิตาคิวชิว
VS
มัตซูโมโตะ ยามากะ
13:00 Renofa Yamaguchi
VS
มิโตะ ฮอลลีฮ็อค
13:00 จูบิโล่ อิวาตะ
VS
เธสปาคูซัทสึ กุนมะ
14:00 เอฮิเมะ
VS
โตจิหงิ
16:30 ริวกิว
VS
เกียวโต ซังกะ
เวียร์สลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 ตูคุมส์
VS
เม็ตต้า / แอลยู
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:00 มัคคาบี้ เทล อาวีฟ
VS
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
เอ็คสตราคลาซ่า
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:30 เลช พอซนาน
VS
คราโคเวีย คราคอฟ
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 อูราล
VS
ตัมบอฟ
20:30 รอสตอฟ
VS
คิมกิ
23:00 อาฮ์มัต กรอซนี่
VS
อูฟา
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:00 Inhulets
VS
Mariupol
00:30 ซอร์ย่า
VS
Rukh Vynnyky
เค ลีก คลาสสิค
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
12:00 กวางจู เอฟซี
VS
ซางจู ซังมู
12:00 แทกู เอฟซี
VS
โปฮัง สตีเลอร์ส
14:30 อุลซาน
VS
ชุนบุค มอเตอร์ส
เอส ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
16:30 ยัง ไลออนส์
VS
Tanjong Pagar
ลีกา เอ็มเอ็กซ์
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:00 โตลูก้า
VS
ติฮัวน่า
06:30 ชีวาส กัวดาลาฮาร่า
VS
ครูซ​ อาซูล
08:06 ซานโตส ลากูน่า
VS
อัตเลติโก ซาน หลุยส์
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
04:00 สปอร์ติโว่ ซาน ลอเรนโซ่
VS
นาซิอองนาล อะซุนซิโอน
06:15 ลิเบร์ตัด
VS
โซล เด อเมริกา
Liga II
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 Petrolul 52
VS
ซีเอส ยู ไครโอว่า
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
04:45 มอนเตดิเวโอ วันเดอเรอร์ส
VS
เรนทิสทัส
เซเรีย อา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:30 Olmedo
VS
อินเดเปนเดียนเต้ เดล วาเย่
06:00 LDU Portoviejo
VS
บาร์เซโลน่า อีซี
โคปา โด บราซิล
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
06:30 เซา เปาโล
VS
ฟอร์ตาเลซ่า
วี ลีก 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:00 กว๋างนาม
VS
ดานัง
17:00 ทัญฮว้า
VS
ซงลาม เหงะอาน
17:00 ฮอง อันห์ ยาลาย
VS
Sai Gon
ซูเปอร์ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 เซอร์เวน่า ซเวซด้า
VS
ยาวอร์ อิวานยิก้า
ไทยลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 ตราด เอฟซี
VS
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:00 สุโขทัย เอฟซี
VS
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
19:00 ชลบุรี เอฟซี
VS
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด
19:00 บีอีซี เทโรศาสน
VS
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชั่นส์ คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:00 พีระมิด
VS
แอร์แอสเบ เบอร์คาเน่
K3 League Advanced
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
12:00 โชนัน ซิตี้
VS
ชางวอน ซิตี้
ลีกา 3
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:00 ซาร์บรึ๊คเค่น
VS
เอสซี เวิร์ล
เพียร์เวลี่ ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:00 Chikhura
VS
Samtredia
ไทยลีก 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
VS
สมุทรสาคร
18:00 นครปฐม ยูไนเต็ด
VS
ราชนาวี
19:00 หนองบัวลำภู
VS
ชัยนาท ฮอร์นบิล
19:00 ขอนแก่น
VS
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
เค ลีก ชาลเลนจ์
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
11:30 บูชอน 1995
VS
กยองนัม
14:00 Ansan Greeners
VS
โซล อี-แลนด์
มวยไทย
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
14:30 ศึกมวยไทย 7 สี
VS
ศึกมวยไทย 7 สี
14:30 มวยไทย 7 สี
VS
มวยไทย 7 สี
18:00 ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร
VS
ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร
เวียดนาม - วี ลีก 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
15:30 Dong Thap
VS
Bong da Hue
15:30 Tay Ninh
VS
Dak Lak
อาเซอร์ไบจาน - อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:00 ซาบาห์
VS
ซัมกายิต
คาซัคสถาน - คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
13:00 Baykonur
VS
Maktaaral
นิการากัว - นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
07:00 Deportivo Okotal
VS
Chinandega
08:00 Managua
VS
Real Madriz
คาซัคสถาน - คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
13:00 Akademiya Kairat
VS
Zhetysu B
ไต้หวัน - ไต้หวัน ฟุตบอล พรีเมียร์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
15:00 Taipower
VS
Taichung Futuro
ฟิลิปปินส์ - ฟิลิปปินส์ฟุตบอลลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
15:30 Stallion Laguna
VS
Kaya
เบลารุส - เบลารุส เฟิร์ส ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:30 กรานิต
VS
นาฟตาน
19:30 Volna Pinsk
VS
Sputnik
อิตาลี - Campionato Primavera 1 U-19
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:00 อตาลันต้า
VS
โตริโน่
นิการากัว - นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น U20
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
04:00 Deportivo Ocotal U-20
VS
Chinandega U-20
เอเรดิวิชี่  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:15 ฟอร์ทูน่า ซิททาร์ด
VS
โกรนิงเก้น
20:30 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
VS
เฮราเคิ่ลส์
20:30 วิเทสส์ อาร์เน่ม
VS
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
22:45 อาร์เคซี วาลไวค์
VS
เฟเยนูร์ด ร็อตเตอร์ดัม
02:00 เอดีโอ เดน ฮาก
VS
อาแซ่ด อัลค์มาร์
ลา ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 เรอัล บายาโดลิด
VS
เดปอร์ติโบ อลาเบส
22:00 กาดิซ
VS
บียาร์เรอัล
00:30 เคตาเฟ่
VS
กรานาด้า
03:00 เรอัล โซเซียดาด
VS
อวยส์ก้า
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 เซาธ์แฮมป์ตัน
VS
เอฟเวอร์ตัน
23:30 วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอเรอร์ส
VS
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
02:15 อาร์เซน่อล
VS
เลสเตอร์ ซิตี้
บุนเดสลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:30 โวล์ฟสบวร์ก
VS
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
00:00 แวร์เดอร์ เบรเมน
VS
ฮอฟเฟ่นไฮม์
บุนเดสลีกา 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:30 เอสเฟา ซานด์เฮาเซ่น
VS
พาเดอร์บอร์น
19:30 โบคุ่ม
VS
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
19:30 ไฮเดนไฮม์
VS
ออสนาบรึ๊ค
ลีกา อเดลันเต้  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 สปอร์ติ้ง คิฆอน
VS
ปอนเฟร์ราดิน่า
00:15 เตเนริเฟ่
VS
เอสปันญ่อล
00:15 เลกาเนส
VS
เรอัล โอเบียโด้
02:30 มาลาก้า
VS
มิรันเดส
02:30 อัลบาเซเต้
VS
ราโย่ บาเยกาโน่
03:00 เรอัล ซาราโกซ่า
VS
ซาบาเดลล์
กัลโช่ เซเรีย อา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:30 กายารี่
VS
โครโตเน่
21:00 เบเนเวนโต้
VS
นาโปลี
21:00 ปาร์ม่า
VS
สเปเซีย
00:00 ฟิออเรนติน่า
VS
อูดิเนเซ่
02:45 ยูเวนตุส
VS
เฮลลาส เวโรน่า
กัลโช่ เซเรีย บี  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 โคเซนซา
VS
เลชเช่
03:00 เครโมเนเซ่
VS
เบรสชา
ลีก เอิง  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:00 ล็องส์
VS
น็องต์
21:00 มงต์เปลลิเย่ร์
VS
แร็งส์
21:00 Metz
VS
แซงต์-เอเตียน
21:00 แบรสต์
VS
สตราส์บูร์ก
21:00 บอร์กโดซ์
VS
นีมส์
23:00 นีซ
VS
ลีลล์
03:00 โอลิมปิก ลียง
VS
โมนาโก
ซูเปอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:30 เยนี่ มาลัตยาสปอร์
VS
ดาริก้า เกนชเลอร์เบียร์ลิจี้
20:00 อลันยาสปอร์
VS
ฟาติห์ คารากุมรุค
23:00 เฟเนร์บาห์เช่
VS
แทร็บซอนสปอร์
จูปิแลร์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:30 รอยัล อันท์เวิร์ป
VS
เบียร์ช็อต-วิลไรจ์ค
22:00 เควี ออสเตนเด้
VS
ซูลเต้-วาเรเกม
00:15 แซงต์-ทรุยด็อง
VS
สตองดาร์ ลีแอช
02:45 สปอร์ติ้ง ชาร์เลอรัว
VS
วาสส์แลนด์-เบเวอเรน
เซเรีย อา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:00 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
VS
พัลไมรัส
02:00 ฟลูมิเนนเซ่
VS
ซานโตส
04:15 อัตเลติโก ปาราเนนเซ่
VS
เกรมิโอ
04:15 อินเตอร์นาซิอองนาล
VS
ฟลาเมงโก
ซูเปอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 ซิยง
VS
เซอร์เว็ตต์
22:00 ยัง บอยส์
VS
ลูเซิร์น
22:00 เอฟซี บาเซิ่ล
VS
โลซาน สปอร์ต
อัลสเวนส์คาน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:30 ออสเตอร์ซุนด์ส เอฟเค
VS
ฮัมมาร์บี้
20:30 คัลมาร์
VS
ฟัลเคนเบิร์ก
23:30 มัลโม่ เอฟเอฟ
VS
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
23:30 โอเรโบร
VS
เฮลซิงบอร์ก
ทิปเปลีเก้น  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 ซาร์ปสบอร์ก 08
VS
โรเซนบอร์ก
00:00 โมลด์
VS
สตรอมก็อดเซท
02:30 โบโด กลิมท์
VS
มอนดาเล่น
ซูเปอร์ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 ฮอร์เซ่นส์
VS
นอร์ดเชลลันด์
00:00 อาร์ฮุส
VS
โคเปนเฮเกน
เมเจอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:30 Los Angeles FC
VS
แอลเอ แกแล็กซี่
ซูเปอร์เร็ตเท่น  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:30 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ
VS
เดเกอร์ฟอร์ส
พรีเมียร์ชิพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:00 อเบอร์ดีน
VS
กลาสโกว์ เซลติก
22:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
VS
ลิฟวิงสตัน
บุนเดสลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:30 วัตเตนส์
VS
ฮาร์ทแบร์ก
20:30 เอ็ลอาเอสคา ลินซ์
VS
ซังต์ โพลเท่น
23:00 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ อาเซ
VS
ราปิด เวียนนา
เอ พีเอฟจี  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:30 CSKA 1948 Sofia
VS
สลาเวีย โซเฟีย
01:15 มอนตาน่า
VS
ลูโดโกเรต์ส รัซกราด
เปอร์วาลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 ซิเบนิค
VS
ดินาโม ซาเกร็บ
23:05 โกริก้า
VS
ริเยก้า
ลีกา ซาเกรส  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 โมไรเรนเซ่
VS
มาริติโม่
22:00 ฟาเรนเซ่
VS
ริโอ อาฟ
00:30 ฟามาลิเกา
VS
เบาวิสต้า
03:00 วิตอเรีย กีมาไรส์
VS
สปอร์ติ้ง บราก้า
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 เนมาน กรอดโน่
VS
สลาเวีย-โมเซียร์
19:00 Energetik-BGU
VS
ชัคเตอร์ โซลิกอร์สค
21:00 Ruh Brest
VS
Isloch
เอ็นบี ไอ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 Mezokovesd
VS
MOL Fehervar
01:30 ดิออสกียอร์
VS
ปุสกัส เอฟซี
ลีกา 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:45 วิโตรุล คอนสแตนต้า
VS
อาร์เจส ปีเตสตี
02:30 โวลุนตารี่
VS
ซีเอฟอาร์ คลูช
เพอร์วาลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 Bravo
VS
อลูมินีจ
23:30 ดอมซาเล่
VS
มูร่า
เซเรีย เบ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:00 เนาติโก
VS
ครูไซโร่
04:15 ฟิเกยเรนเซ่
VS
ชูเวนตูเด้
04:15 กวารานี่
VS
อาไว
06:30 โบตาโฟโก้ เอสพี
VS
วิตอเรีย
ลีกา อากีล่า  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:00 ปาตริโอตาส โบยาก้า
VS
อัตเลติโก นาซิอองนาล
04:00 ซานตา เฟ่
VS
โบยาค่า ชิโก้
06:05 เดปอร์ติโว่ คาลี
VS
เดปอร์ติโว่ ปาสโต้
08:10 เมเดยิน
VS
เดปอร์ติโว่ คาลี
ทีเอฟเอฟ เฟิร์สท์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:30 บันเดียร์มาสปอร์
VS
อดาน่า เดเมียร์สปอร์
17:30 ออสมานิเยสปอร์
VS
บาลิเคเซียร์สปอร์
20:00 อิสตันบูลสปอร์
VS
เอสกิเซเฮอร์สปอร์
20:00 อดานาสปอร์
VS
ทุซลาสปอร์
23:00 อัลตาย
VS
กิเรซุนสปอร์
เซกุนด้า ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:15 วาร์ซิม
VS
เอสโตริล
ซูเปอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 แอสเตราส ตริโปลิส
VS
โอเอฟไอ เครเต้
23:15 อพอลล่อน สเมียร์นิส
VS
ลาเมีย
01:30 พาส เจียนนิน่า
VS
เออีเค เอเธนส์
เจลีก ดิวิชั่น 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
12:00 ซางัน โตซึ
VS
โชนัน เบลล์มาเร่
เจลีก ดิวิชั่น 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
12:00 อวิสป้า ฟูกุโอกะ
VS
เจฟ ยูไนเต็ด
12:00 โตกุชิม่า วอร์ทิส
VS
อัลบิเร็กซ์ นีงะตะ
12:00 เวนท์ฟอเร่ต์ โกฟู
VS
Machida Zelvia
12:00 โอมิยะ อาร์ดีจะ
VS
วี-วาเรน นางาซากิ
13:00 กิราวานซ์ คิตาคิวชิว
VS
มัตซูโมโตะ ยามากะ
13:00 Renofa Yamaguchi
VS
มิโตะ ฮอลลีฮ็อค
13:00 จูบิโล่ อิวาตะ
VS
เธสปาคูซัทสึ กุนมะ
14:00 เอฮิเมะ
VS
โตจิหงิ
16:30 ริวกิว
VS
เกียวโต ซังกะ
เวียร์สลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 ตูคุมส์
VS
เม็ตต้า / แอลยู
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:00 มัคคาบี้ เทล อาวีฟ
VS
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
เอ็คสตราคลาซ่า  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:30 เลช พอซนาน
VS
คราโคเวีย คราคอฟ
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 อูราล
VS
ตัมบอฟ
20:30 รอสตอฟ
VS
คิมกิ
23:00 อาฮ์มัต กรอซนี่
VS
อูฟา
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:00 Inhulets
VS
Mariupol
00:30 ซอร์ย่า
VS
Rukh Vynnyky
เค ลีก คลาสสิค  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
12:00 กวางจู เอฟซี
VS
ซางจู ซังมู
12:00 แทกู เอฟซี
VS
โปฮัง สตีเลอร์ส
14:30 อุลซาน
VS
ชุนบุค มอเตอร์ส
เอส ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
16:30 ยัง ไลออนส์
VS
Tanjong Pagar
ลีกา เอ็มเอ็กซ์  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:00 โตลูก้า
VS
ติฮัวน่า
06:30 ชีวาส กัวดาลาฮาร่า
VS
ครูซ​ อาซูล
08:06 ซานโตส ลากูน่า
VS
อัตเลติโก ซาน หลุยส์
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
04:00 สปอร์ติโว่ ซาน ลอเรนโซ่
VS
นาซิอองนาล อะซุนซิโอน
06:15 ลิเบร์ตัด
VS
โซล เด อเมริกา
Liga II  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 Petrolul 52
VS
ซีเอส ยู ไครโอว่า
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
04:45 มอนเตดิเวโอ วันเดอเรอร์ส
VS
เรนทิสทัส
เซเรีย อา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:30 Olmedo
VS
อินเดเปนเดียนเต้ เดล วาเย่
06:00 LDU Portoviejo
VS
บาร์เซโลน่า อีซี
โคปา โด บราซิล  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
06:30 เซา เปาโล
VS
ฟอร์ตาเลซ่า
วี ลีก 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 กว๋างนาม
VS
ดานัง
17:00 ทัญฮว้า
VS
ซงลาม เหงะอาน
17:00 ฮอง อันห์ ยาลาย
VS
Sai Gon
ซูเปอร์ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 เซอร์เวน่า ซเวซด้า
VS
ยาวอร์ อิวานยิก้า
ไทยลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 ตราด เอฟซี
VS
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:00 สุโขทัย เอฟซี
VS
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
19:00 ชลบุรี เอฟซี
VS
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด
19:00 บีอีซี เทโรศาสน
VS
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชั่นส์ คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:00 พีระมิด
VS
แอร์แอสเบ เบอร์คาเน่
K3 League Advanced  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
12:00 โชนัน ซิตี้
VS
ชางวอน ซิตี้
ลีกา 3  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:00 ซาร์บรึ๊คเค่น
VS
เอสซี เวิร์ล
เพียร์เวลี่ ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 Chikhura
VS
Samtredia
ไทยลีก 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
VS
สมุทรสาคร
18:00 นครปฐม ยูไนเต็ด
VS
ราชนาวี
19:00 หนองบัวลำภู
VS
ชัยนาท ฮอร์นบิล
19:00 ขอนแก่น
VS
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
เค ลีก ชาลเลนจ์  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
11:30 บูชอน 1995
VS
กยองนัม
14:00 Ansan Greeners
VS
โซล อี-แลนด์
มวยไทย  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
14:30 ศึกมวยไทย 7 สี
VS
ศึกมวยไทย 7 สี
14:30 มวยไทย 7 สี
VS
มวยไทย 7 สี
18:00 ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร
VS
ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร
เวียดนาม - วี ลีก 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
15:30 Dong Thap
VS
Bong da Hue
15:30 Tay Ninh
VS
Dak Lak
อาเซอร์ไบจาน - อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 ซาบาห์
VS
ซัมกายิต
คาซัคสถาน - คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
13:00 Baykonur
VS
Maktaaral
นิการากัว - นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
07:00 Deportivo Okotal
VS
Chinandega
08:00 Managua
VS
Real Madriz
คาซัคสถาน - คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
13:00 Akademiya Kairat
VS
Zhetysu B
ไต้หวัน - ไต้หวัน ฟุตบอล พรีเมียร์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
15:00 Taipower
VS
Taichung Futuro
ฟิลิปปินส์ - ฟิลิปปินส์ฟุตบอลลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
15:30 Stallion Laguna
VS
Kaya
เบลารุส - เบลารุส เฟิร์ส ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:30 กรานิต
VS
นาฟตาน
19:30 Volna Pinsk
VS
Sputnik
อิตาลี - Campionato Primavera 1 U-19  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:00 อตาลันต้า
VS
โตริโน่
นิการากัว - นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น U20  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
04:00 Deportivo Ocotal U-20
VS
Chinandega U-20