8/7/2020 8:35:30 PM

07:00 น.
ติเกรส ยูเอเอ็นแอล Vs ปาชูก้า

ZINGSANAM.COM ถ่ายบอลสดทุกลีกดัง
• คุณภาพระดับ HD รับชม ฟรี !! 24 ชม.

LINE : @ZINGSANAM (มี @ ด้วยอย่าลืม !!) 
หรือคลิ๊ก > 
http://line.me/ti/p/%40zingsanam

----------------------------

711UFABET.COM เว็บยูฟ่าเบทที่ดีที่สุด
• ฝาก-ถอน รวดเร็ว ท้าให้ลอง !!
LINE : 
@UFA711 ( ของแท้ เพื่อนหลักหมื่น
• ราคาบอล
4 ตังค์ , คอมมิชชั่นสูงสุด 0.7%
• โบนัส 5% ทุกยอดฝาก เทิร์นเดียว !!!
สมัครคลิ๊ก > line.me/ti/p/%40UFA711

ดูบอล HD ออนไลน์
ประจำวัน 07 สิงหาคม 2563

ดูบอล HD ออนไลน์ ประจำวัน ศุกร์ ที่ 07 สิงหาคม 2563


ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
เรอัล มาดริด
02:00 ยูเวนตุส
VS
โอลิมปิก ลียง
กัลโช่ เซเรีย บี
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:00 เปสคาร่า
VS
เปรูจา
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:45 โบฮีเมียนส์
VS
ดันดอล์ค
01:45 เซนต์ แพทริคส์ แอธเลติก
VS
ฟินน์ ฮาร์ปส์
ซูเปอร์เร็ตเท่น
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 ออสเตอร์
VS
อโครโปลิส
00:00 เวสเตอร์โล
VS
บราเก้
00:00 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์
VS
ลุงสกิล
ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:00 Wuhan Zall
VS
ฉือเจียจวง ยองแซง
19:00 Hebei CFFC
VS
ฉงชิ่ง ลี่ฟาน
เอ พีเอฟจี
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 CSKA 1948 Sofia
VS
ซีเอสเคเอ โซเฟีย
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 วิเท็บส์ค
VS
Isloch
00:00 ดินาโม มินส์ค
VS
Smolevichy-STI
เซเรีย เบ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:30 สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่
VS
กวารานี่
05:15 ปอนเต เปรต้า
VS
อเมริกา มิเนโร่
06:30 Confianca
VS
อัตเลติโอ ปาราน่า
07:30 อาไว
VS
เนาติโก
ไมสตริลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:30 ฟลอร่า ทาลลินน์
VS
คูเรสซาเร่
เวียร์สลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 ตูคุมส์
VS
วัลเมียร่า / บีเอสเอส
22:00 เม็ตต้า / แอลยู
VS
บีเอฟซี เดากาฟปิลส์
00:00 FK Riga
VS
เยลกาว่า
เอ ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 ซัลกิริส วิลนิอุส
VS
บังกา กาซได
00:00 สไปริส เคานาส
VS
ซูดูว่า
เค ลีก คลาสสิค
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 เอฟซี โซล
VS
กังวอน
ลีกา เอ็มเอ็กซ์
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
07:30 เนกาซ่า
VS
อเมริกา
09:30 มาซัตลาน
VS
โตลูก้า
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:00 Guairena
VS
นาซิอองนาล อะซุนซิโอน
05:30 สปอร์ติโว่ ลูเกนโญ่
VS
เซร์โร ปอร์เตนโญ่
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
06:00 อคาเดเมีย กันโตเลา
VS
คลับ ยูนิเวอร์ซิตาริโอ
รัสเซีย คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
VS
โลโคโมทีฟ มอสโก
สตาร์ส ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:30 อัล การาฟา
VS
อัล กอร์
22:45 อัล ชาฮานียา
VS
กาตาร์ เอสซี
เพอร์ซาลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:30 เครเมน
VS
บัลคานี ซอร์ย่า
เอ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
16:30 เวสเทิร์น ยูไนเต็ด เอฟซี
VS
เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอเรอร์ส
K3 League Advanced
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:00 ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น
VS
ชางวอน ซิตี้
อุ่นเครื่องสโมสร
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 แซงต์-เอเตียน
VS
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
23:45 เอ็มเมน
VS
คัมบูร์
เพียร์เวลี่ ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 Merani Tbilisi
VS
ดินาโม ทบิลิซี่
USL Championship
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
06:00 ไมอามี่ ยูไนเต็ด
VS
Tampa Bay United
09:00 Orange County FC
VS
ลอสแอนเจลีส แกแล็กซี่ II
USL League One
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
06:00 New England II
VS
Orlando City II
ออสเตรเลีย - NPL South Australian
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:45 อเดเลด ไรเดอร์ส
VS
อเดเลด คอเม็ตส์
ออสเตรเลีย - NPL NSW
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
16:30 APIA Leichhardt Tigers
VS
Wollongong Wolves
16:30 Manly United
VS
WS Wanderers U21
สนุกเกอร์ - เวิลด์ แชมเปี้ยนชิพ 2020
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
16:00 มาร์ค วิลเลี่ยมส์
VS
สจวร์ต บิงแฮม
16:00 จัดด์ ทรัมป์
VS
หยานปิงเถา
20:30 แอนโธนี่ แม็คกิลล์
VS
เจมี่ คล้ากร์
01:00 ดิงจุนฮุย
VS
รอนนี่ โอซุลลิแวน
01:00 จัดด์ ทรัมป์
VS
หยานปิงเถา
โมร็อกโก - Botola Pro 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 Khemis Zemamra
VS
Hassania Agadir
โลก - กระชับมิตร U-19
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
15:00 ดินาโม เคียฟ
VS
โอลิมปิค โดเนตส์ค
ออสเตรเลีย -NTPL
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 Uni Azzurri
VS
Port Darwin
สนุกเกอร์ เวิลด์ แชมเปี้ยนชิพ 2020
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:30 หมู ปากน้ำ
VS
มาร์ค เซลบี้
เอสโตเนีย - Esiliiga
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:30 ปาร์นู
VS
Tammeka Tartu II
หมู่เกาะฟาโรห์ - Faroe Islands. Premier League
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:00 Argir
VS
Skala Eysturoy
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
เรอัล มาดริด
02:00 ยูเวนตุส
VS
โอลิมปิก ลียง
กัลโช่ เซเรีย บี  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:00 เปสคาร่า
VS
เปรูจา
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:45 โบฮีเมียนส์
VS
ดันดอล์ค
01:45 เซนต์ แพทริคส์ แอธเลติก
VS
ฟินน์ ฮาร์ปส์
ซูเปอร์เร็ตเท่น  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 ออสเตอร์
VS
อโครโปลิส
00:00 เวสเตอร์โล
VS
บราเก้
00:00 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์
VS
ลุงสกิล
ซูเปอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 Wuhan Zall
VS
ฉือเจียจวง ยองแซง
19:00 Hebei CFFC
VS
ฉงชิ่ง ลี่ฟาน
เอ พีเอฟจี  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 CSKA 1948 Sofia
VS
ซีเอสเคเอ โซเฟีย
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 วิเท็บส์ค
VS
Isloch
00:00 ดินาโม มินส์ค
VS
Smolevichy-STI
เซเรีย เบ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:30 สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่
VS
กวารานี่
05:15 ปอนเต เปรต้า
VS
อเมริกา มิเนโร่
06:30 Confianca
VS
อัตเลติโอ ปาราน่า
07:30 อาไว
VS
เนาติโก
ไมสตริลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:30 ฟลอร่า ทาลลินน์
VS
คูเรสซาเร่
เวียร์สลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 ตูคุมส์
VS
วัลเมียร่า / บีเอสเอส
22:00 เม็ตต้า / แอลยู
VS
บีเอฟซี เดากาฟปิลส์
00:00 FK Riga
VS
เยลกาว่า
เอ ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 ซัลกิริส วิลนิอุส
VS
บังกา กาซได
00:00 สไปริส เคานาส
VS
ซูดูว่า
เค ลีก คลาสสิค  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 เอฟซี โซล
VS
กังวอน
ลีกา เอ็มเอ็กซ์  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
07:30 เนกาซ่า
VS
อเมริกา
09:30 มาซัตลาน
VS
โตลูก้า
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:00 Guairena
VS
นาซิอองนาล อะซุนซิโอน
05:30 สปอร์ติโว่ ลูเกนโญ่
VS
เซร์โร ปอร์เตนโญ่
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
06:00 อคาเดเมีย กันโตเลา
VS
คลับ ยูนิเวอร์ซิตาริโอ
รัสเซีย คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
VS
โลโคโมทีฟ มอสโก
สตาร์ส ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:30 อัล การาฟา
VS
อัล กอร์
22:45 อัล ชาฮานียา
VS
กาตาร์ เอสซี
เพอร์ซาลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:30 เครเมน
VS
บัลคานี ซอร์ย่า
เอ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
16:30 เวสเทิร์น ยูไนเต็ด เอฟซี
VS
เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอเรอร์ส
K3 League Advanced  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น
VS
ชางวอน ซิตี้
อุ่นเครื่องสโมสร  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 แซงต์-เอเตียน
VS
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
23:45 เอ็มเมน
VS
คัมบูร์
เพียร์เวลี่ ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 Merani Tbilisi
VS
ดินาโม ทบิลิซี่
USL Championship  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
06:00 ไมอามี่ ยูไนเต็ด
VS
Tampa Bay United
09:00 Orange County FC
VS
ลอสแอนเจลีส แกแล็กซี่ II
USL League One  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
06:00 New England II
VS
Orlando City II
ออสเตรเลีย - NPL South Australian  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:45 อเดเลด ไรเดอร์ส
VS
อเดเลด คอเม็ตส์
ออสเตรเลีย - NPL NSW  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
16:30 APIA Leichhardt Tigers
VS
Wollongong Wolves
16:30 Manly United
VS
WS Wanderers U21
สนุกเกอร์ - เวิลด์ แชมเปี้ยนชิพ 2020  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
16:00 มาร์ค วิลเลี่ยมส์
VS
สจวร์ต บิงแฮม
16:00 จัดด์ ทรัมป์
VS
หยานปิงเถา
20:30 แอนโธนี่ แม็คกิลล์
VS
เจมี่ คล้ากร์
01:00 ดิงจุนฮุย
VS
รอนนี่ โอซุลลิแวน
01:00 จัดด์ ทรัมป์
VS
หยานปิงเถา
โมร็อกโก - Botola Pro 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 Khemis Zemamra
VS
Hassania Agadir
โลก - กระชับมิตร U-19  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
15:00 ดินาโม เคียฟ
VS
โอลิมปิค โดเนตส์ค
ออสเตรเลีย -NTPL  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 Uni Azzurri
VS
Port Darwin
สนุกเกอร์ เวิลด์ แชมเปี้ยนชิพ 2020  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:30 หมู ปากน้ำ
VS
มาร์ค เซลบี้
เอสโตเนีย - Esiliiga  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:30 ปาร์นู
VS
Tammeka Tartu II
หมู่เกาะฟาโรห์ - Faroe Islands. Premier League  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:00 Argir
VS
Skala Eysturoy