2/19/2020 7:58:39 PM

19:00 น.
ชัยนาท ฮอร์นบิล Vs แพร่ ยูไนเต็ด

ZINGSANAM.COM ถ่ายบอลสดทุกลีกดัง
• คุณภาพระดับ HD รับชม ฟรี !! 24 ชม.

LINE : @ZINGSANAM (มี @ ด้วยอย่าลืม !!) 
หรือคลิ๊ก > 
http://line.me/ti/p/%40zingsanam

----------------------------

WWW.RIO168.COM เว็บดีๆ บริการเกินร้อย
• ฝาก-ถอน รวดเร็ว ไม่เชื่อท้าให้ลอง !!
LINE : 
@RIO168 ( ของแท้ เพื่อนหลักหมื่น
• คอมมิชชั่น X3 ตลอดกาลล
สมัคร > 
http://line.me/ti/p/%40rio168

ดูบอล HD ออนไลน์
ประจำวัน 19 กุมภาพันธ์ 2563

ดูบอล HD ออนไลน์ ประจำวัน พุธ ที่ 19 กุมภาพันธ์ 2563


พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:30 แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
เวสต์แฮม ยูไนเต็ด
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:00 ท็อตแน่ม ฮ็อตสเปอร์
VS
แอร์เบ ไลป์ซิก
03:00 อตาลันต้า
VS
บาเลนเซีย
จอห์นสโตนส์ เพนท์ โทรฟี่
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:45 นิวพอร์ท เคาน์ตี้
VS
ซัลฟอร์ด ซิตี้
เซกุนด้า เบ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:00 มิรันเดส
VS
เรอัล ซาราโกซ่า
กรีซ คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:15 เออีเค เอเธนส์
VS
พาไนโตลิกอส
สกอตติช คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:45 คิลมาร์น็อค
VS
อเบอร์ดีน
โคปา โด บราซิล
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
07:30 เนาติโก
VS
โบตาโฟโก้
07:30 โอเอสเต้
VS
เซียร่า
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:10 คูเวต
VS
อัล ชาบับ
โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
07:30 Barcelona Sporting Club
VS
เซร์โร ปอร์เตนโญ่
07:30 เดปอร์เตส โตลิม่า
VS
อินเตอร์นาซิอองนาล เอสซี
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:30 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์
VS
วิสเซล โกเบ
17:30 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
ซิดนีย์ เอฟซี
เอเอฟซี คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
15:00 Neftchi Kochkor-Ata
VS
Khujand
18:00 Maziya
VS
Bengaluru
คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนส์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
08:00 อลิอันซ่า
VS
ติเกรส ยูเอเอ็นแอล
08:00 เดปอร์ติโว่ ซาปริสซ่า
VS
มอนทรีออล อิมแพ็คท์
10:00 คอมมูนนิคาซิอองเนส
VS
อเมริกา
OFC Champions League
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
11:00 Hienghène Sport
VS
เฮการี ยูไนเต็ด
โคปา ซูดาเมริกาน่า
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
05:15 อูราคาน
VS
อัตเลติโก นาซิอองนาล
05:15 สปอร์ติโว่ ลูเกนโญ่
VS
มิเนรอส เด กียาน่า
07:30 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร่
VS
วาสโก ดา กาม่า
เรโคปา ซูดาเมริกาน่า
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
08:30 อินเดเปนเดียนเต้ เดล วาเย่
VS
ฟลาเมงโก
ลีก คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:30 โมล วิดี้
VS
อูจเปสต์
อุ่นเครื่องสโมสร
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:00 รูบิน คาซาน
VS
ไครัต
02:00 เรอัล คาร์ตาเกน่า
VS
ซีเอสเคเอ มอสโก
06:00 ฮิวสตัน ไดนาโม
VS
รีล ซอลต์ เลค
06:00 ชิคาโก้ ไฟร์
VS
โตรอนโต้ เอฟซี
06:00 ดีซี ยูไนเต็ด
VS
แนชวิลล์ เอสซี
08:30 นิวยอร์ก เร้ด บูลส์
VS
โคลัมบัส ครูว์
09:00 ฟีนิกซ์ ไรซิ่ง
VS
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
ซูเปอร์คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 อัล โมคาวลูน
VS
อัล มาสรี่
โคปา โด นอร์เดสเต้
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
05:30 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่
VS
บาเฮีย
โคปา เอ็มเอ็กซ์
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
08:00 มอนเตอร์เรย์
VS
ซานโตส ลากูน่า
10:10 ฮัวเรซ
VS
โดราโดส
อิหร่าน - คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:30 แทร็คเตอร์ ซาซี่
VS
เมส เคอมัน
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:30 แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
เวสต์แฮม ยูไนเต็ด
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:00 ท็อตแน่ม ฮ็อตสเปอร์
VS
แอร์เบ ไลป์ซิก
03:00 อตาลันต้า
VS
บาเลนเซีย
จอห์นสโตนส์ เพนท์ โทรฟี่  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:45 นิวพอร์ท เคาน์ตี้
VS
ซัลฟอร์ด ซิตี้
เซกุนด้า เบ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:00 มิรันเดส
VS
เรอัล ซาราโกซ่า
กรีซ คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:15 เออีเค เอเธนส์
VS
พาไนโตลิกอส
สกอตติช คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:45 คิลมาร์น็อค
VS
อเบอร์ดีน
โคปา โด บราซิล  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
07:30 เนาติโก
VS
โบตาโฟโก้
07:30 โอเอสเต้
VS
เซียร่า
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:10 คูเวต
VS
อัล ชาบับ
โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
07:30 Barcelona Sporting Club
VS
เซร์โร ปอร์เตนโญ่
07:30 เดปอร์เตส โตลิม่า
VS
อินเตอร์นาซิอองนาล เอสซี
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:30 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์
VS
วิสเซล โกเบ
17:30 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
ซิดนีย์ เอฟซี
เอเอฟซี คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
15:00 Neftchi Kochkor-Ata
VS
Khujand
18:00 Maziya
VS
Bengaluru
คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนส์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
08:00 อลิอันซ่า
VS
ติเกรส ยูเอเอ็นแอล
08:00 เดปอร์ติโว่ ซาปริสซ่า
VS
มอนทรีออล อิมแพ็คท์
10:00 คอมมูนนิคาซิอองเนส
VS
อเมริกา
OFC Champions League  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
11:00 Hienghène Sport
VS
เฮการี ยูไนเต็ด
โคปา ซูดาเมริกาน่า  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
05:15 อูราคาน
VS
อัตเลติโก นาซิอองนาล
05:15 สปอร์ติโว่ ลูเกนโญ่
VS
มิเนรอส เด กียาน่า
07:30 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร่
VS
วาสโก ดา กาม่า
เรโคปา ซูดาเมริกาน่า  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
08:30 อินเดเปนเดียนเต้ เดล วาเย่
VS
ฟลาเมงโก
ลีก คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:30 โมล วิดี้
VS
อูจเปสต์
อุ่นเครื่องสโมสร  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:00 รูบิน คาซาน
VS
ไครัต
02:00 เรอัล คาร์ตาเกน่า
VS
ซีเอสเคเอ มอสโก
06:00 ฮิวสตัน ไดนาโม
VS
รีล ซอลต์ เลค
06:00 ชิคาโก้ ไฟร์
VS
โตรอนโต้ เอฟซี
06:00 ดีซี ยูไนเต็ด
VS
แนชวิลล์ เอสซี
08:30 นิวยอร์ก เร้ด บูลส์
VS
โคลัมบัส ครูว์
09:00 ฟีนิกซ์ ไรซิ่ง
VS
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
ซูเปอร์คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 อัล โมคาวลูน
VS
อัล มาสรี่
โคปา โด นอร์เดสเต้  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
05:30 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่
VS
บาเฮีย
โคปา เอ็มเอ็กซ์  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
08:00 มอนเตอร์เรย์
VS
ซานโตส ลากูน่า
10:10 ฮัวเรซ
VS
โดราโดส
อิหร่าน - คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:30 แทร็คเตอร์ ซาซี่
VS
เมส เคอมัน