2/19/2020 2:16:33 AM

06:15 น.
สปอร์ติโว่ ซาน ลอเรนโซ่ Vs 12 de Octubre

ZINGSANAM.COM ถ่ายบอลสดทุกลีกดัง
• คุณภาพระดับ HD รับชม ฟรี !! 24 ชม.

LINE : @ZINGSANAM (มี @ ด้วยอย่าลืม !!) 
หรือคลิ๊ก > 
http://line.me/ti/p/%40zingsanam

----------------------------

WWW.RIO168.COM เว็บดีๆ บริการเกินร้อย
• ฝาก-ถอน รวดเร็ว ไม่เชื่อท้าให้ลอง !!
LINE : 
@RIO168 ( ของแท้ เพื่อนหลักหมื่น
• คอมมิชชั่น X3 ตลอดกาลล
สมัคร > 
http://line.me/ti/p/%40rio168

ดูบอล HD ออนไลน์
ประจำวัน 18 กุมภาพันธ์ 2563

ดูบอล HD ออนไลน์ ประจำวัน อังคาร ที่ 18 กุมภาพันธ์ 2563


ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
VS
ปารีส แซงต์-แชร์กแม็ง
03:00 แอตเลติโก มาดริด
VS
ลิเวอร์พูล
ปรีเมร่า เบ นาซิอองนาล
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
07:10 ลอส อันเดส
VS
เดเฟนซอเรส อูนิโดส
ลีกา อากีล่า
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
07:40 เดปอร์ติโว่ เปเรยร่า
VS
แจ็คคัวเรส ดิ กอร์โดบา
จอห์นสโตนส์ เพนท์ โทรฟี่
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:45 พอร์ทสมัธ
VS
เอ็กเซเตอร์ ซิตี้
สกอตติช คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:45 มาเธอร์เวลล์
VS
เซนต์ เมียร์เรน
โคปา โด บราซิล
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
07:30 Vitoria
VS
ฟิเกยเรนเซ่
โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
07:30 เมเดยิน
VS
อัตเลติโก ตูคูมาน
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:00 เอฟซี โตเกียว
VS
เพิร์ธ​ กลอรี่
17:30 เอฟซี โซล
VS
เมลเบิร์น วิคตอรี่
19:00 สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด
VS
ปักกิ่ง กั๋วอัน
21:55 อัล ไอน์
VS
อัล นาสเซอร์
22:35 อัล ชาร์จาห์
VS
แพร์ซโพลิส
22:35 อัล ทาวอน
VS
เลคห์วิย่า
22:35 อัล ซาดด์
VS
เซปาฮาน
OFC Champions League
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
11:00 Malampa Revivors
VS
Henderson Eels
09:00 TS Galaxy
VS
Eastern Suburbs
โคปา ซูดาเมริกาน่า
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
05:15 อรากวา
VS
โคคิมโบ อูนิโด้
05:15 อูนิโอน ลา คาเลร่า
VS
ฟลูมิเนนเซ่
07:30 เอาคาส
VS
เวเลซ ซาร์สฟิลด์
07:30 เมลการ์
VS
นาซิอองนาล โปโตซี่
กระชับมิตรทีมชาติ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 สาธารณรัฐเช็ก ยู-19
VS
สกอตแลนด์ ยู-19
โคปา เอ็มเอ็กซ์
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
08:00 โมเรเลีย
VS
ติฮัวน่า
10:10 โตลูก้า
VS
ปาชูก้า
มวย
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:30 มวยไทย ททบ.5
VS
มวยไทย ททบ.5
โมร็อกโก - โบโตล่า
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 คูริบกา
VS
โอลิมปิก ซาฟี่
รัสเซีย - FNL Cup
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
15:00 ตัมบอฟ
VS
เชอร์ตาโนโว่
17:45 Krylya Sovetov II
VS
ทอม ทอมส์ค
20:30 Rīga
VS
ชินนิค
23:15 เอสเคเอ-เอเนอร์กิย่า
VS
มอร์โดเวีย ซารานส์ค
CONCACAF Champions League
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
08:00 พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด
VS
ครูซ​ อาซูล
10:00 โมตากัว
VS
แอตแลนต้า
10:00 คลับ เลออน
VS
Los Angeles FC
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
VS
ปารีส แซงต์-แชร์กแม็ง
03:00 แอตเลติโก มาดริด
VS
ลิเวอร์พูล
ปรีเมร่า เบ นาซิอองนาล  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
07:10 ลอส อันเดส
VS
เดเฟนซอเรส อูนิโดส
ลีกา อากีล่า  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
07:40 เดปอร์ติโว่ เปเรยร่า
VS
แจ็คคัวเรส ดิ กอร์โดบา
จอห์นสโตนส์ เพนท์ โทรฟี่  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:45 พอร์ทสมัธ
VS
เอ็กเซเตอร์ ซิตี้
สกอตติช คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:45 มาเธอร์เวลล์
VS
เซนต์ เมียร์เรน
โคปา โด บราซิล  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
07:30 Vitoria
VS
ฟิเกยเรนเซ่
โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
07:30 เมเดยิน
VS
อัตเลติโก ตูคูมาน
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 เอฟซี โตเกียว
VS
เพิร์ธ​ กลอรี่
17:30 เอฟซี โซล
VS
เมลเบิร์น วิคตอรี่
19:00 สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด
VS
ปักกิ่ง กั๋วอัน
21:55 อัล ไอน์
VS
อัล นาสเซอร์
22:35 อัล ชาร์จาห์
VS
แพร์ซโพลิส
22:35 อัล ทาวอน
VS
เลคห์วิย่า
22:35 อัล ซาดด์
VS
เซปาฮาน
OFC Champions League  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
11:00 Malampa Revivors
VS
Henderson Eels
09:00 TS Galaxy
VS
Eastern Suburbs
โคปา ซูดาเมริกาน่า  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
05:15 อรากวา
VS
โคคิมโบ อูนิโด้
05:15 อูนิโอน ลา คาเลร่า
VS
ฟลูมิเนนเซ่
07:30 เอาคาส
VS
เวเลซ ซาร์สฟิลด์
07:30 เมลการ์
VS
นาซิอองนาล โปโตซี่
กระชับมิตรทีมชาติ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 สาธารณรัฐเช็ก ยู-19
VS
สกอตแลนด์ ยู-19
โคปา เอ็มเอ็กซ์  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
08:00 โมเรเลีย
VS
ติฮัวน่า
10:10 โตลูก้า
VS
ปาชูก้า
มวย  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:30 มวยไทย ททบ.5
VS
มวยไทย ททบ.5
โมร็อกโก - โบโตล่า  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 คูริบกา
VS
โอลิมปิก ซาฟี่
รัสเซีย - FNL Cup  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
15:00 ตัมบอฟ
VS
เชอร์ตาโนโว่
17:45 Krylya Sovetov II
VS
ทอม ทอมส์ค
20:30 Rīga
VS
ชินนิค
23:15 เอสเคเอ-เอเนอร์กิย่า
VS
มอร์โดเวีย ซารานส์ค
CONCACAF Champions League  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
08:00 พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด
VS
ครูซ​ อาซูล
10:00 โมตากัว
VS
แอตแลนต้า
10:00 คลับ เลออน
VS
Los Angeles FC