1/22/2020 5:24:26 PM

17:45 น.
กันด์ซาซาร์ Vs ชิรัค

ZINGSANAM.COM ถ่ายบอลสดทุกลีกดัง
• คุณภาพระดับ HD รับชม ฟรี !! 24 ชม.

LINE : @ZINGSANAM (มี @ ด้วยอย่าลืม !!) 
หรือคลิ๊ก > 
http://line.me/ti/p/%40zingsanam

----------------------------

WWW.RIO168.COM เว็บดีๆ บริการเกินร้อย
• ฝาก-ถอน รวดเร็ว ไม่เชื่อท้าให้ลอง !!
LINE : 
@RIO168 ( ของแท้ เพื่อนหลักหมื่น
• คอมมิชชั่น X3 ตลอดกาลล
สมัคร > 
http://line.me/ti/p/%40rio168

ดูบอล HD ออนไลน์
ประจำวัน 22 มกราคม 2563

ดูบอล HD ออนไลน์ ประจำวัน พุธ ที่ 22 มกราคม 2563


พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:30 เลสเตอร์ ซิตี้
VS
เวสต์แฮม ยูไนเต็ด
02:30 ท็อตแน่ม ฮ็อตสเปอร์
VS
นอริช ซิตี้
03:15 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
เบิร์นลี่ย์
พรีเมียร์ชิพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:45 คิลมาร์น็อค
VS
กลาสโกว์ เซลติก
02:45 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
VS
เซนต์ เมียร์เรน
02:45 อเบอร์ดีน
VS
มาเธอร์เวลล์
ซูเปอร์ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 ลุฟเตตารี่ กิโรคาสเตอร์
VS
คูเคซี่
23:00 ติราน่า
VS
Bylis
แอลเอฟพีบี
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:00 Club Aurora
VS
เรอัล โปโตซี่
02:00 กวาบิร่า
VS
Club Always Ready
03:00 โบลิวาร์
VS
มูนิซิปาล
07:30 รอยัล พารี่
VS
โอเรียนเต้ เปโตรเลโร่
แชมเปี้ยนชิพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:45 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
VS
เร้ดดิ้ง
02:45 ชาร์ลตัน แอธเลติก
VS
ฟูแล่ม
ดัตช์ คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:30 เฮราเคิ่ลส์
VS
วิเทสส์ อาร์เน่ม
02:45 อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม
VS
สปาเคนเบิร์ก
02:45 ฮีเรนวีน
VS
วิลเล่ม ทเว
ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 ลาริสซ่า
VS
พาไนโตลิกอส
22:15 โวลอส เอ็นเอฟซี
VS
เออีเค เอเธนส์
22:15 โอเอฟไอ เครเต้
VS
โอลิมเปียกอส
00:30 พานาธิไนกอส
VS
อโตรมิตอส
เบลเยียม คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:45 คลับ บรูช
VS
ซูลเต้-วาเรเกม
โคปปา อิตาเลีย
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:45 ยูเวนตุส
VS
โรม่า
โกปา เดล เรย์
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:00 UD Ibiza
VS
บาร์เซโลน่า
01:00 เอลเช่
VS
แอธเลติก บิลเบา
03:00 อูเด โลโกรนเญส
VS
บาเลนเซีย
03:00 Unionistas de Salamanca CF
VS
เรอัล มาดริด
03:00 บาดาโลน่า
VS
กรานาด้า
03:00 เตเนริเฟ่
VS
เรอัล บายาโดลิด
03:00 คิโรน่า
VS
บียาร์เรอัล
03:00 เรอัล โซเซียดาด
VS
เอสปันญ่อล
ตุรกี คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 คาซิมปาซ่า
VS
อลันยาสปอร์
21:00 กอซเทเป้
VS
อันตัลยาสปอร์
00:30 เบซิคตัส
VS
เออร์ซูรุม บีบี
เฟร้นช์ คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:00 แร็งส์
VS
ปารีส แซงต์-แชร์กแม็ง
โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
05:15 ซาน โฮเซ่
VS
กวารานี่
07:30 อัตเลติโก โปรเกรโซ่
VS
บาร์เซโลน่า อีซี
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
16:00 บุนยอดกอร์
VS
อัล ซาวร่า
เอเอฟซี คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
15:30 Lalenok United
VS
พีเอสเอ็ม มากัสซาร์
18:00 สะเวย์ เรียง
VS
มาสเตอร์ 7 เอฟซี
19:15 Indera
VS
ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด
20:30 Army
VS
Paro
โปรตุกีส ลีก คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:45 วิตอเรีย กิมาไรส์
VS
เอฟซี ปอร์โต้
อุ่นเครื่องสโมสร
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 คราสโนดาร์
VS
ดินาโม บูคาเรสต์
โคปา เอ็มเอ็กซ์
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
08:00 Celaya F.C. Premier
VS
มอนเตอร์เรย์
08:00 คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า
VS
โมเรเลีย
10:00 อัตลาส
VS
โตลูก้า
10:00 ซานโตส ลากูน่า
VS
ปูมาส ยูเอเอ็นเอ็ม
AFC U23 Championship
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:15 ซาอุดีอาระเบีย ยู-23
VS
อุซเบกิสถาน ยู-23
20:15 ออสเตรเลีย
VS
เกาหลีใต้ ยู-23
เอ็นบีเอ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
07:00 ดีทรอยท์ พิสตันส์
VS
ซาคาเมนโต้ คิงส์
07:00 ออแลนโด้ เมจิก
VS
โอคลาโฮมา ซิตี้ ธันเดอร์
07:00 โตรอนโต้ แรพเตอร์ส
VS
ฟิลาเดลเฟีย เซเวนตี้ซิกส์เลอร์ส
07:30 แอตแลนต้า ฮอว์กส์
VS
แอลเอ คลิปเปอร์ส
07:30 บอสตัน เซลติก
VS
เมมฟิส กริซซ์ลีย์ส
07:30 ไมอามี่ ฮีต
VS
วอชิงตัน วิซาร์ดส์
07:30 นิวยอร์ค นิกส์
VS
แอลเอ เลเกอร์ส
08:00 ชิคาโก้ บูลส์
VS
มิเนโซต้า ทิมเบอวูล์ฟ
08:00 ฮิวส์ตัน ร็อคเก็ตส์
VS
เดนเวอร์ นักเก็ทส์
09:00 ฟีนิกซ์ ซัน
VS
อินเดียนา เพเซอร์ส
09:30 นิวออลีนส์ เพลิแคนส์
VS
ซาน อันโตนิโอ สเปอร์ส
10:00 โกลเด้น สเตท วอร์ริเออร์ส
VS
ยูทาห์ แจ๊ส
โมร็อกโก - Botola Pro
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:00 รายา คาซาบลังก้า
VS
มูลูเดีย อุจดา
บราซิล - คัมปิโอนาโต เปาลิสตา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:00 โนโวซอนติโน่
VS
เฟร์โร่ คาร์ริล โอเอสเต้
05:15 Internacional de Limeira
VS
กวารานี่
05:15 อิทัวโน่
VS
พัลไมรัส
07:30 เซา เปาโล
VS
อากัว ซานต้า
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:30 เลสเตอร์ ซิตี้
VS
เวสต์แฮม ยูไนเต็ด
02:30 ท็อตแน่ม ฮ็อตสเปอร์
VS
นอริช ซิตี้
03:15 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
เบิร์นลี่ย์
พรีเมียร์ชิพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:45 คิลมาร์น็อค
VS
กลาสโกว์ เซลติก
02:45 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
VS
เซนต์ เมียร์เรน
02:45 อเบอร์ดีน
VS
มาเธอร์เวลล์
ซูเปอร์ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 ลุฟเตตารี่ กิโรคาสเตอร์
VS
คูเคซี่
23:00 ติราน่า
VS
Bylis
แอลเอฟพีบี  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:00 Club Aurora
VS
เรอัล โปโตซี่
02:00 กวาบิร่า
VS
Club Always Ready
03:00 โบลิวาร์
VS
มูนิซิปาล
07:30 รอยัล พารี่
VS
โอเรียนเต้ เปโตรเลโร่
แชมเปี้ยนชิพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:45 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
VS
เร้ดดิ้ง
02:45 ชาร์ลตัน แอธเลติก
VS
ฟูแล่ม
ดัตช์ คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:30 เฮราเคิ่ลส์
VS
วิเทสส์ อาร์เน่ม
02:45 อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม
VS
สปาเคนเบิร์ก
02:45 ฮีเรนวีน
VS
วิลเล่ม ทเว
ซูเปอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 ลาริสซ่า
VS
พาไนโตลิกอส
22:15 โวลอส เอ็นเอฟซี
VS
เออีเค เอเธนส์
22:15 โอเอฟไอ เครเต้
VS
โอลิมเปียกอส
00:30 พานาธิไนกอส
VS
อโตรมิตอส
เบลเยียม คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:45 คลับ บรูช
VS
ซูลเต้-วาเรเกม
โคปปา อิตาเลีย  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:45 ยูเวนตุส
VS
โรม่า
โกปา เดล เรย์  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:00 UD Ibiza
VS
บาร์เซโลน่า
01:00 เอลเช่
VS
แอธเลติก บิลเบา
03:00 อูเด โลโกรนเญส
VS
บาเลนเซีย
03:00 Unionistas de Salamanca CF
VS
เรอัล มาดริด
03:00 บาดาโลน่า
VS
กรานาด้า
03:00 เตเนริเฟ่
VS
เรอัล บายาโดลิด
03:00 คิโรน่า
VS
บียาร์เรอัล
03:00 เรอัล โซเซียดาด
VS
เอสปันญ่อล
ตุรกี คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 คาซิมปาซ่า
VS
อลันยาสปอร์
21:00 กอซเทเป้
VS
อันตัลยาสปอร์
00:30 เบซิคตัส
VS
เออร์ซูรุม บีบี
เฟร้นช์ คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:00 แร็งส์
VS
ปารีส แซงต์-แชร์กแม็ง
โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
05:15 ซาน โฮเซ่
VS
กวารานี่
07:30 อัตเลติโก โปรเกรโซ่
VS
บาร์เซโลน่า อีซี
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
16:00 บุนยอดกอร์
VS
อัล ซาวร่า
เอเอฟซี คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
15:30 Lalenok United
VS
พีเอสเอ็ม มากัสซาร์
18:00 สะเวย์ เรียง
VS
มาสเตอร์ 7 เอฟซี
19:15 Indera
VS
ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด
20:30 Army
VS
Paro
โปรตุกีส ลีก คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:45 วิตอเรีย กิมาไรส์
VS
เอฟซี ปอร์โต้
อุ่นเครื่องสโมสร  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 คราสโนดาร์
VS
ดินาโม บูคาเรสต์
โคปา เอ็มเอ็กซ์  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
08:00 Celaya F.C. Premier
VS
มอนเตอร์เรย์
08:00 คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า
VS
โมเรเลีย
10:00 อัตลาส
VS
โตลูก้า
10:00 ซานโตส ลากูน่า
VS
ปูมาส ยูเอเอ็นเอ็ม
AFC U23 Championship  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:15 ซาอุดีอาระเบีย ยู-23
VS
อุซเบกิสถาน ยู-23
20:15 ออสเตรเลีย
VS
เกาหลีใต้ ยู-23
เอ็นบีเอ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
07:00 ดีทรอยท์ พิสตันส์
VS
ซาคาเมนโต้ คิงส์
07:00 ออแลนโด้ เมจิก
VS
โอคลาโฮมา ซิตี้ ธันเดอร์
07:00 โตรอนโต้ แรพเตอร์ส
VS
ฟิลาเดลเฟีย เซเวนตี้ซิกส์เลอร์ส
07:30 แอตแลนต้า ฮอว์กส์
VS
แอลเอ คลิปเปอร์ส
07:30 บอสตัน เซลติก
VS
เมมฟิส กริซซ์ลีย์ส
07:30 ไมอามี่ ฮีต
VS
วอชิงตัน วิซาร์ดส์
07:30 นิวยอร์ค นิกส์
VS
แอลเอ เลเกอร์ส
08:00 ชิคาโก้ บูลส์
VS
มิเนโซต้า ทิมเบอวูล์ฟ
08:00 ฮิวส์ตัน ร็อคเก็ตส์
VS
เดนเวอร์ นักเก็ทส์
09:00 ฟีนิกซ์ ซัน
VS
อินเดียนา เพเซอร์ส
09:30 นิวออลีนส์ เพลิแคนส์
VS
ซาน อันโตนิโอ สเปอร์ส
10:00 โกลเด้น สเตท วอร์ริเออร์ส
VS
ยูทาห์ แจ๊ส
โมร็อกโก - Botola Pro  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:00 รายา คาซาบลังก้า
VS
มูลูเดีย อุจดา
บราซิล - คัมปิโอนาโต เปาลิสตา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:00 โนโวซอนติโน่
VS
เฟร์โร่ คาร์ริล โอเอสเต้
05:15 Internacional de Limeira
VS
กวารานี่
05:15 อิทัวโน่
VS
พัลไมรัส
07:30 เซา เปาโล
VS
อากัว ซานต้า