12/14/2019 6:23:03 AM

03:00 น.
เรอัล มาดริด Vs กาลาตาซาราย

ZINGSANAM.COM ถ่ายบอลสดทุกลีกดัง
• คุณภาพระดับ HD รับชม ฟรี !! 24 ชม.

LINE : @ZINGSANAM (มี @ ด้วยอย่าลืม !!) 
หรือคลิ๊ก > 
http://line.me/ti/p/%40zingsanam

----------------------------

WWW.RIO168.COM เว็บดีๆ บริการเกินร้อย
• ฝาก-ถอน รวดเร็ว ไม่เชื่อท้าให้ลอง !!
LINE : 
@RIO168 ( ของแท้ เพื่อนหลักหมื่น
• คอมมิชชั่น X3 ตลอดกาลล
สมัคร > 
http://line.me/ti/p/%40rio168

ดูบอล HD ออนไลน์
ประจำวัน 14 ธันวาคม 2562

ดูบอล HD ออนไลน์ ประจำวัน เสาร์ ที่ 14 ธันวาคม 2562


ลา ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:00 กรานาด้า
VS
เลบันเต้
22:00 เรอัล โซเซียดาด
VS
บาร์เซโลน่า
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:30 ลิเวอร์พูล
VS
วัตฟอร์ด
22:00 เบิร์นลี่ย์
VS
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
22:00 เชลซี
VS
เอเอฟซี บอร์นมัธ
22:00 เลสเตอร์ ซิตี้
VS
นอริช ซิตี้
22:00 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
VS
แอสตัน วิลล่า
บุนเดสลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:30 บาเยิร์น มิวนิค
VS
แวร์เดอร์ เบรเมน
21:30 ไมนซ์ 05
VS
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
21:30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
VS
ไฟร์บวร์ก
21:30 เอฟเซ โคโลญจน์
VS
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
21:30 พาเดอร์บอร์น
VS
อูนิโอน เบอร์ลิน
บุนเดสลีกา 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:00 ฮอฟเฟ่นไฮม์
VS
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
19:00 ซังต์ เพาลี
VS
เวเฮ่น วีสบาเด้น
19:00 คาร์ลสรูห์ เอสเซ
VS
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
ลีกา อเดลันเต้
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 มิรันเดส
VS
ฮูเอสก้า
กัลโช่ เซเรีย อา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 เบรสชา
VS
เลชเช่
กัลโช่ เซเรีย บี
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 อัสโคลี่ พิคคิโอ
VS
ชิตตาเดลล่า
21:00 โฟรซิโนเน่
VS
เปสคาร่า
ลีก เอิง
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:30 เม็ตซ์
VS
โอลิมปิก มาร์กเซย
ลีก เดอซ์
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 อฌักซิโอ้
VS
ล็องส์
ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:00 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์
VS
คาซิมปาซ่า
21:30 เกนเคลร์บีร์ลีจี้
VS
เกิซเทเป้
พรีเมียร์ชิพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 อเบอร์ดีน
VS
แฮมิลตัน อคาเดมิคอล
ซูเปอร์ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:00 ฟลามูร์ตารี่ ฟลอเร่
VS
Bylis
19:00 ลาซี่
VS
ลุฟเตตารี่ กิโรคาสเตอร์
บุนเดสลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 ซังต์ โพลเท่น
VS
เรนดอร์ฟ อัลทัช
23:00 อั๊ดมิร่า
VS
ราปิด เวียนนา
23:00 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก
VS
เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก
เอ พีเอฟจี
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:00 เบโร
VS
Tsarsko selo
19:15 เชอร์โน มอร์
VS
Arda
เปอร์วาลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 ริเจกา
VS
วาราซดิน
23:30 ดินาโม ซาเกร็บ
VS
โลโคโมทิว่า ซาเกร็บ
แชมเปี้ยนชิพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:30 เบอร์มิงแฮม ซิตี้
VS
เวสต์บรอมวิช อัลเบี้ยน
22:00 บริสตอล ซิตี้
VS
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:45 เอสเตกฮลัล
VS
ชาฮิน
21:00 ไซปา เอฟซี
VS
แพร์ซโพลิส
ลีกา 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 ซลินเซนี่
VS
โบโตซานี่
20:00 โปลิเทคนิก้า อายซี่
VS
กาซ เมตัน เมดิอัส
ทีเอฟเอฟ เฟิร์สท์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 เออร์ซูรุม บีบี
VS
กิเรซุนสปอร์
18:00 โบลูสปอร์
VS
ฟาติห์ คารากุมรุค
20:30 อิสตันบูลสปอร์
VS
เอสคิเซเฮียร์สปอร์
23:00 อดานาสปอร์
VS
เมเนเมน เบเลดิเยสปอร์
ชาลเลนจ์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 Stade Lausanne Ouchy
VS
Schaffhausen
เซกุนด้า ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 เอสโตริล
VS
นาซิอองนาล
ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 Doxa Dramas
VS
Ergotelis
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:30 ฮาโปเอล ไฮฟา
VS
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา
เอ็คสตราคลาซ่า
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 รากุฟ เชนสโตโควา
VS
กูร์ญิกซับแช
23:30 สลาสค์ วรอคลาฟ
VS
เลช พอซนาน
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:00 ซอร์ย่า
VS
ชัคตาร์ โดเน็ตส์ค
18:00 เดสน่า
VS
ดินาโม เคียฟ
18:00 วอร์สคล่า
VS
คาร์ปาตี้ ลวิฟ
18:00 Dnepr-1 do 21
VS
โอเล็กซานเดรีย
19:00 คาร์ปาตี้ ลวิฟ
VS
Kolos Kovalivka
22:00 ซอร์ย่า
VS
ชัคตาร์ โดเน็ตส์ค
โปร ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:35 Dhamk
VS
Al Feiha
23:45 อัล อิตติฮัด
VS
อัล ไฟซาลี่
เอ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
13:00 เมลเบิร์น วิคตอรี่
VS
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
15:30 ซิดนีย์ เอฟซี
VS
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
17:45 เพิร์ธ​ กลอรี่
VS
เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอเรอร์ส
ฟีฟ่า คลับ เวิลด์คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 อัล ฮิลาล
VS
เอสเปรานซ่า เปลท์
W-League
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
13:30 บริสเบน รอร์
VS
อเดเลด ยูไนเต็ด
ลีกา 3
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 ซวิคเคา
VS
วอลฮอฟ
20:00 ไอน์ทรัค เบราน์ชไวก์
VS
เม็พเพ่น
20:00 บาเยิร์น มิวนิค II
VS
ไกเซอร์สเลาเทิร์น
20:00 ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี
VS
เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส
ลีก คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 Paksi
VS
Mezokovesd
23:00 คาโปสวาร์
VS
เดเบรเซน
EAFF E-1 Football Championship Women
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
13:55 จีน
VS
ญี่ปุ่น
17:30 ญี่ปุ่น
VS
ฮ่องกง
Play-offs 1/2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
11:00 โชนัน เบลล์มาเร่
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส
มวยไทย
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
12:15 ศึกจ้าวมวยไทย
VS
ศึกจ้าวมวยไทย
16:00 ศึกมวยไทยลุมพินี TKO
VS
ศึกมวยไทยลุมพินี TKO
18:30 ศึกเกียรติเพชรซุปเปอร์ไฟต์
VS
ศึกเกียรติเพชรซุปเปอร์ไฟต์
สาธารณรัฐเช็ก - รีพับลิค เฟิร์ส ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 บานิค ออสตราว่า
VS
สปาร์ต้า ปราก
ลา ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:00 กรานาด้า
VS
เลบันเต้
22:00 เรอัล โซเซียดาด
VS
บาร์เซโลน่า
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:30 ลิเวอร์พูล
VS
วัตฟอร์ด
22:00 เบิร์นลี่ย์
VS
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
22:00 เชลซี
VS
เอเอฟซี บอร์นมัธ
22:00 เลสเตอร์ ซิตี้
VS
นอริช ซิตี้
22:00 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
VS
แอสตัน วิลล่า
บุนเดสลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:30 บาเยิร์น มิวนิค
VS
แวร์เดอร์ เบรเมน
21:30 ไมนซ์ 05
VS
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
21:30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
VS
ไฟร์บวร์ก
21:30 เอฟเซ โคโลญจน์
VS
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
21:30 พาเดอร์บอร์น
VS
อูนิโอน เบอร์ลิน
บุนเดสลีกา 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:00 ฮอฟเฟ่นไฮม์
VS
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
19:00 ซังต์ เพาลี
VS
เวเฮ่น วีสบาเด้น
19:00 คาร์ลสรูห์ เอสเซ
VS
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
ลีกา อเดลันเต้  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 มิรันเดส
VS
ฮูเอสก้า
กัลโช่ เซเรีย อา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 เบรสชา
VS
เลชเช่
กัลโช่ เซเรีย บี  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 อัสโคลี่ พิคคิโอ
VS
ชิตตาเดลล่า
21:00 โฟรซิโนเน่
VS
เปสคาร่า
ลีก เอิง  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:30 เม็ตซ์
VS
โอลิมปิก มาร์กเซย
ลีก เดอซ์  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 อฌักซิโอ้
VS
ล็องส์
ซูเปอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:00 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์
VS
คาซิมปาซ่า
21:30 เกนเคลร์บีร์ลีจี้
VS
เกิซเทเป้
พรีเมียร์ชิพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 อเบอร์ดีน
VS
แฮมิลตัน อคาเดมิคอล
ซูเปอร์ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:00 ฟลามูร์ตารี่ ฟลอเร่
VS
Bylis
19:00 ลาซี่
VS
ลุฟเตตารี่ กิโรคาสเตอร์
บุนเดสลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 ซังต์ โพลเท่น
VS
เรนดอร์ฟ อัลทัช
23:00 อั๊ดมิร่า
VS
ราปิด เวียนนา
23:00 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก
VS
เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก
เอ พีเอฟจี  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 เบโร
VS
Tsarsko selo
19:15 เชอร์โน มอร์
VS
Arda
เปอร์วาลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 ริเจกา
VS
วาราซดิน
23:30 ดินาโม ซาเกร็บ
VS
โลโคโมทิว่า ซาเกร็บ
แชมเปี้ยนชิพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:30 เบอร์มิงแฮม ซิตี้
VS
เวสต์บรอมวิช อัลเบี้ยน
22:00 บริสตอล ซิตี้
VS
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:45 เอสเตกฮลัล
VS
ชาฮิน
21:00 ไซปา เอฟซี
VS
แพร์ซโพลิส
ลีกา 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 ซลินเซนี่
VS
โบโตซานี่
20:00 โปลิเทคนิก้า อายซี่
VS
กาซ เมตัน เมดิอัส
ทีเอฟเอฟ เฟิร์สท์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 เออร์ซูรุม บีบี
VS
กิเรซุนสปอร์
18:00 โบลูสปอร์
VS
ฟาติห์ คารากุมรุค
20:30 อิสตันบูลสปอร์
VS
เอสคิเซเฮียร์สปอร์
23:00 อดานาสปอร์
VS
เมเนเมน เบเลดิเยสปอร์
ชาลเลนจ์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 Stade Lausanne Ouchy
VS
Schaffhausen
เซกุนด้า ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 เอสโตริล
VS
นาซิอองนาล
ซูเปอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 Doxa Dramas
VS
Ergotelis
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:30 ฮาโปเอล ไฮฟา
VS
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา
เอ็คสตราคลาซ่า  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 รากุฟ เชนสโตโควา
VS
กูร์ญิกซับแช
23:30 สลาสค์ วรอคลาฟ
VS
เลช พอซนาน
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 ซอร์ย่า
VS
ชัคตาร์ โดเน็ตส์ค
18:00 เดสน่า
VS
ดินาโม เคียฟ
18:00 วอร์สคล่า
VS
คาร์ปาตี้ ลวิฟ
18:00 Dnepr-1 do 21
VS
โอเล็กซานเดรีย
19:00 คาร์ปาตี้ ลวิฟ
VS
Kolos Kovalivka
22:00 ซอร์ย่า
VS
ชัคตาร์ โดเน็ตส์ค
โปร ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:35 Dhamk
VS
Al Feiha
23:45 อัล อิตติฮัด
VS
อัล ไฟซาลี่
เอ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
13:00 เมลเบิร์น วิคตอรี่
VS
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
15:30 ซิดนีย์ เอฟซี
VS
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
17:45 เพิร์ธ​ กลอรี่
VS
เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอเรอร์ส
ฟีฟ่า คลับ เวิลด์คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 อัล ฮิลาล
VS
เอสเปรานซ่า เปลท์
W-League  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
13:30 บริสเบน รอร์
VS
อเดเลด ยูไนเต็ด
ลีกา 3  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 ซวิคเคา
VS
วอลฮอฟ
20:00 ไอน์ทรัค เบราน์ชไวก์
VS
เม็พเพ่น
20:00 บาเยิร์น มิวนิค II
VS
ไกเซอร์สเลาเทิร์น
20:00 ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี
VS
เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส
ลีก คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 Paksi
VS
Mezokovesd
23:00 คาโปสวาร์
VS
เดเบรเซน
EAFF E-1 Football Championship Women  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
13:55 จีน
VS
ญี่ปุ่น
17:30 ญี่ปุ่น
VS
ฮ่องกง
Play-offs 1/2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
11:00 โชนัน เบลล์มาเร่
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส
มวยไทย  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
12:15 ศึกจ้าวมวยไทย
VS
ศึกจ้าวมวยไทย
16:00 ศึกมวยไทยลุมพินี TKO
VS
ศึกมวยไทยลุมพินี TKO
18:30 ศึกเกียรติเพชรซุปเปอร์ไฟต์
VS
ศึกเกียรติเพชรซุปเปอร์ไฟต์
สาธารณรัฐเช็ก - รีพับลิค เฟิร์ส ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 บานิค ออสตราว่า
VS
สปาร์ต้า ปราก