11/13/2019 11:59:49 AM

19:00 น.
เยลกาว่า Vs เอฟเค ริกา

ZINGSANAM.COM ถ่ายบอลสดทุกลีกดัง
• คุณภาพระดับ HD รับชม ฟรี !! 24 ชม.

LINE : @ZINGSANAM (มี @ ด้วยอย่าลืม !!) 
หรือคลิ๊ก > 
http://line.me/ti/p/%40zingsanam

----------------------------

WWW.RIO168.COM เว็บดีๆ บริการเกินร้อย
• ฝาก-ถอน รวดเร็ว ไม่เชื่อท้าให้ลอง !!
LINE : 
@RIO168 ( ของแท้ เพื่อนหลักหมื่น
• คอมมิชชั่น X3 ตลอดกาลล
สมัคร > 
http://line.me/ti/p/%40rio168

ดูบอล HD ออนไลน์
ประจำวัน 13 พฤศจิกายน 2562

ดูบอล HD ออนไลน์ ประจำวัน พุธ ที่ 13 พฤศจิกายน 2562


เซเรีย อา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
07:30 ฟลาเมงโก
VS
วาสโก ดา กาม่า
เซเรีย เบ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
05:15 วิลล่า โนว่า
VS
กวารานี่
07:30 โบตาโฟโก้ เอสพี
VS
สปอร์ต เรซิเฟ่
ลีกา อากีล่า
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
07:00 เดปอร์เตส โตลิม่า
VS
อัตเลติโก นาซิอองนาล
08:00 เดปอร์ติโว่ คาลี
VS
ซานตา เฟ่
เวียร์สลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:30 เมตต้า
VS
Super Nova
เนชั่นแนลลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
16:30 สปาร์ตัก มอสโก II
VS
อาร์มาวีร์
18:00 Neftohimik
VS
Avangard Kursk II
19:00 เอฟเค คราสโนดาร์ II
VS
Yenisey
22:30 Tekstilshchik II
VS
ทอม ทอมส์ค
22:30 ฟาเคล
VS
SKA-Khabarovsk
22:30 Chayka
VS
Mordovia Saransk II
22:30 ชินนิค
VS
ลุช เอเนอร์กิย่า
22:30 คิมกิ
VS
โรเตอร์ โวลโกกราด
23:00 Chertanovo II
VS
บัลติก้า
23:30 ตอร์ปิโด มอสโก
VS
Nizhnyi Novgorod
Liga II
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:30 Universitatea Cluj
VS
คอนคอร์เดีย เคียชน่า
00:30 มิโยเวนี่
VS
ราปิด บูคาเรสต์
แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:00 แองโกลา
VS
แกมเบีย
02:00 บูร์กินาฟาโซ
VS
ยูกันดา
02:00 เซเนกัล
VS
คองโก
02:00 ซูดาน
VS
เซาตูเมและปรินซิปี
กระชับมิตรทีมชาติ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 ไทย
VS
เมียนมา
ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:00 Persewar Waropen
VS
Persiraja Aceh
Copa Venezuela
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:00 เมโทรโปลิแทน โปลิศ
VS
โมนาคัส
African Nations Championship
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 มาลาวี
VS
ซูดาน
20:00 CAR
VS
บุรุนดี
22:00 นามิเบีย
VS
ชาด
23:00 แคเมอรูน
VS
หมู่เกาะเคปเวิร์ด
23:00 กินี บิสเซา
VS
เอสวาตีนี
23:00 ไนจีเรีย
VS
เบนิน
23:00 เซียร์ราลีโอน
VS
เลโซโท
อุ่นเครื่องสโมสร
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:00 การ์ตาเคน่า
VS
บาร์เซโลน่า
ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:00 อังกฤษ ยู-19
VS
ลักเซมเบิร์ก ยู-19
21:00 อิตาลี ยู-19
VS
มอลตา ยู-19
00:00 สโลเวเนีย ยู-19
VS
สวีเดน ยู-19
01:00 ฟินแลนด์ ยู-19
VS
เดนมาร์ก ยู-19
01:30 กรีซ ยู-19
VS
แอลเบเนีย ยู-19
ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 โปรตุเกส ยู-17
VS
แอลเบเนีย ยู-17
เอ็นบีเอ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
07:00 ชาร์ล็อตต์ ฮอร์เน็ทส์
VS
เมมฟิส กริซซ์ลีย์ส
07:00 ออแลนโด้ เมจิก
VS
ฟิลาเดลเฟีย เซเวนตี้ซิกส์เลอร์ส
07:30 บอสตัน เซลติก
VS
วอชิงตัน วิซาร์ดส์
07:30 ฮิวส์ตัน ร็อคเก็ตส์
VS
แอลเอ คลิปเปอร์ส
08:00 มิเนโซต้า ทิมเบอวูล์ฟ
VS
ซาน อันโตนิโอ สเปอร์ส
10:00 แอลเอ เลเกอร์ส
VS
โกลเด้น สเตท วอร์ริเออร์ส
10:00 พอร์ทแลนด์ เทรล เบลเซอร์
VS
โตรอนโต้ แรพเตอร์ส
ยูเครน - Second League
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 VPK-Ahro
VS
Enerhiya N. Kakh
เซเรีย อา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
07:30 ฟลาเมงโก
VS
วาสโก ดา กาม่า
เซเรีย เบ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
05:15 วิลล่า โนว่า
VS
กวารานี่
07:30 โบตาโฟโก้ เอสพี
VS
สปอร์ต เรซิเฟ่
ลีกา อากีล่า  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
07:00 เดปอร์เตส โตลิม่า
VS
อัตเลติโก นาซิอองนาล
08:00 เดปอร์ติโว่ คาลี
VS
ซานตา เฟ่
เวียร์สลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:30 เมตต้า
VS
Super Nova
เนชั่นแนลลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
16:30 สปาร์ตัก มอสโก II
VS
อาร์มาวีร์
18:00 Neftohimik
VS
Avangard Kursk II
19:00 เอฟเค คราสโนดาร์ II
VS
Yenisey
22:30 Tekstilshchik II
VS
ทอม ทอมส์ค
22:30 ฟาเคล
VS
SKA-Khabarovsk
22:30 Chayka
VS
Mordovia Saransk II
22:30 ชินนิค
VS
ลุช เอเนอร์กิย่า
22:30 คิมกิ
VS
โรเตอร์ โวลโกกราด
23:00 Chertanovo II
VS
บัลติก้า
23:30 ตอร์ปิโด มอสโก
VS
Nizhnyi Novgorod
Liga II  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:30 Universitatea Cluj
VS
คอนคอร์เดีย เคียชน่า
00:30 มิโยเวนี่
VS
ราปิด บูคาเรสต์
แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:00 แองโกลา
VS
แกมเบีย
02:00 บูร์กินาฟาโซ
VS
ยูกันดา
02:00 เซเนกัล
VS
คองโก
02:00 ซูดาน
VS
เซาตูเมและปรินซิปี
กระชับมิตรทีมชาติ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 ไทย
VS
เมียนมา
ซูเปอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:00 Persewar Waropen
VS
Persiraja Aceh
Copa Venezuela  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:00 เมโทรโปลิแทน โปลิศ
VS
โมนาคัส
African Nations Championship  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 มาลาวี
VS
ซูดาน
20:00 CAR
VS
บุรุนดี
22:00 นามิเบีย
VS
ชาด
23:00 แคเมอรูน
VS
หมู่เกาะเคปเวิร์ด
23:00 กินี บิสเซา
VS
เอสวาตีนี
23:00 ไนจีเรีย
VS
เบนิน
23:00 เซียร์ราลีโอน
VS
เลโซโท
อุ่นเครื่องสโมสร  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:00 การ์ตาเคน่า
VS
บาร์เซโลน่า
ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:00 อังกฤษ ยู-19
VS
ลักเซมเบิร์ก ยู-19
21:00 อิตาลี ยู-19
VS
มอลตา ยู-19
00:00 สโลเวเนีย ยู-19
VS
สวีเดน ยู-19
01:00 ฟินแลนด์ ยู-19
VS
เดนมาร์ก ยู-19
01:30 กรีซ ยู-19
VS
แอลเบเนีย ยู-19
ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 โปรตุเกส ยู-17
VS
แอลเบเนีย ยู-17
เอ็นบีเอ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
07:00 ชาร์ล็อตต์ ฮอร์เน็ทส์
VS
เมมฟิส กริซซ์ลีย์ส
07:00 ออแลนโด้ เมจิก
VS
ฟิลาเดลเฟีย เซเวนตี้ซิกส์เลอร์ส
07:30 บอสตัน เซลติก
VS
วอชิงตัน วิซาร์ดส์
07:30 ฮิวส์ตัน ร็อคเก็ตส์
VS
แอลเอ คลิปเปอร์ส
08:00 มิเนโซต้า ทิมเบอวูล์ฟ
VS
ซาน อันโตนิโอ สเปอร์ส
10:00 แอลเอ เลเกอร์ส
VS
โกลเด้น สเตท วอร์ริเออร์ส
10:00 พอร์ทแลนด์ เทรล เบลเซอร์
VS
โตรอนโต้ แรพเตอร์ส
ยูเครน - Second League  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 VPK-Ahro
VS
Enerhiya N. Kakh