11/21/2019 2:42:59 PM

17:00 น.
เวียตเทล Vs ดานัง

ZINGSANAM.COM ถ่ายบอลสดทุกลีกดัง
• คุณภาพระดับ HD รับชม ฟรี !! 24 ชม.

LINE : @ZINGSANAM (มี @ ด้วยอย่าลืม !!) 
หรือคลิ๊ก > 
http://line.me/ti/p/%40zingsanam

----------------------------

WWW.RIO168.COM เว็บดีๆ บริการเกินร้อย
• ฝาก-ถอน รวดเร็ว ไม่เชื่อท้าให้ลอง !!
LINE : 
@RIO168 ( ของแท้ เพื่อนหลักหมื่น
• คอมมิชชั่น X3 ตลอดกาลล
สมัคร > 
http://line.me/ti/p/%40rio168

ดูบอล HD ออนไลน์
ประจำวัน 20 พฤศจิกายน 2562

ดูบอล HD ออนไลน์ ประจำวัน พุธ ที่ 20 พฤศจิกายน 2562


เซเรีย เบ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
05:15 วีลา โนว่า
VS
โอเอสเต้
07:30 สปอร์ต เรซิเฟ่
VS
ปอนเต เปรต้า
ลีกา อากีล่า
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
05:00 เดปอร์เตส โตลิม่า
VS
Cúcuta Deportivo
06:20 อาเลียนซ่า เปโตรเลร่า
VS
ซานตา เฟ่
07:00 จูเนียร์
VS
อัตเลติโก นาซิอองนาล
08:30 เดปอร์ติโว่ คาลี
VS
อเมริกา เด คาลี
เอฟเอ คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:45 ดาร์ลิงตัน 1883
VS
วอลซอลล์
อัสเซนโซ่ เม็กซิโก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
07:00 เซเลย่า
VS
อเลบริเฮส เด ออชาก้า
09:00 ซากาเตเปค
VS
แอตแลนเต้
Liga II
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:00 ราปิด บูคาเรสต์
VS
UTA Arad
00:30 Turris-Oltul T. Măgurele
VS
Petrolul 52
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:00 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า
VS
เมโทรโปลิตานอส
เพอร์ซาลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 Hirnyk-Sport
VS
Rukh Vynnyky
กระชับมิตรทีมชาติ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:00 มัลโม่ เอฟเอฟ
VS
โอบี โอเดนเซ่
เซอร์เบีย คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 เซอร์เวน่า ซเวซด้า
VS
Mačva Šabac
Division 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:50 Al Thuqbah
VS
Al-Kawkab
19:10 Al Mojzel
VS
Al Jabalain
19:30 Al Ain
VS
Al Ansar
21:30 Al Najoom
VS
Al-Nahda
21:55 Al Bukayriyah
VS
Ohod
ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
15:30 เปอร์เซล่า ลามังกัน
VS
เปอร์เซรู เซรุย
18:15 พีเอสเอส สเลมัน
VS
ปูซามาเนีย บอร์เนียว
บาสเกตบอล NBA
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
07:00 ฟิลาเดลเฟีย เซเวนตี้ซิกส์เลอร์ส
VS
นิวยอร์ค นิกส์
07:00 วอชิงตัน วิซาร์ดส์
VS
ซาน อันโตนิโอ สเปอร์ส
07:30 แอตแลนต้า ฮอว์กส์
VS
มิลวอคกี้ บัคส์
07:30 บรู๊คลิน เน็ทส์
VS
ชาร์ล็อตต์ ฮอร์เน็ทส์
07:30 ดัลลาส มาเวอริกส์
VS
โกลเด้น สเตท วอร์ริเออร์ส
07:30 โตรอนโต้ แรพเตอร์ส
VS
ออแลนโด้ เมจิก
07:30 ไมอามี่ ฮีต
VS
คลีฟว์แลนด์ คาวาเลียร์ส
08:00 ชิคาโก้ บูลส์
VS
ดีทรอยท์ พิสตันส์
08:00 มิเนโซต้า ทิมเบอวูล์ฟ
VS
ยูทาห์ แจ๊ส
09:00 เดนเวอร์ นักเก็ทส์
VS
ฮิวส์ตัน ร็อคเก็ตส์
10:00 แอลเอ คลิปเปอร์ส
VS
บอสตัน เซลติก
มวยไทย
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 เดอะ โกบอล ไฟท์ แชมป์เปี้ยนชิพ
VS
ยูเครน - Second League
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 Dinaz
VS
Podillya Khmelnytskyi
เซเรีย เบ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
05:15 วีลา โนว่า
VS
โอเอสเต้
07:30 สปอร์ต เรซิเฟ่
VS
ปอนเต เปรต้า
ลีกา อากีล่า  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
05:00 เดปอร์เตส โตลิม่า
VS
Cúcuta Deportivo
06:20 อาเลียนซ่า เปโตรเลร่า
VS
ซานตา เฟ่
07:00 จูเนียร์
VS
อัตเลติโก นาซิอองนาล
08:30 เดปอร์ติโว่ คาลี
VS
อเมริกา เด คาลี
เอฟเอ คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:45 ดาร์ลิงตัน 1883
VS
วอลซอลล์
อัสเซนโซ่ เม็กซิโก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
07:00 เซเลย่า
VS
อเลบริเฮส เด ออชาก้า
09:00 ซากาเตเปค
VS
แอตแลนเต้
Liga II  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:00 ราปิด บูคาเรสต์
VS
UTA Arad
00:30 Turris-Oltul T. Măgurele
VS
Petrolul 52
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:00 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า
VS
เมโทรโปลิตานอส
เพอร์ซาลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 Hirnyk-Sport
VS
Rukh Vynnyky
กระชับมิตรทีมชาติ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:00 มัลโม่ เอฟเอฟ
VS
โอบี โอเดนเซ่
เซอร์เบีย คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 เซอร์เวน่า ซเวซด้า
VS
Mačva Šabac
Division 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:50 Al Thuqbah
VS
Al-Kawkab
19:10 Al Mojzel
VS
Al Jabalain
19:30 Al Ain
VS
Al Ansar
21:30 Al Najoom
VS
Al-Nahda
21:55 Al Bukayriyah
VS
Ohod
ซูเปอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
15:30 เปอร์เซล่า ลามังกัน
VS
เปอร์เซรู เซรุย
18:15 พีเอสเอส สเลมัน
VS
ปูซามาเนีย บอร์เนียว
บาสเกตบอล NBA  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
07:00 ฟิลาเดลเฟีย เซเวนตี้ซิกส์เลอร์ส
VS
นิวยอร์ค นิกส์
07:00 วอชิงตัน วิซาร์ดส์
VS
ซาน อันโตนิโอ สเปอร์ส
07:30 แอตแลนต้า ฮอว์กส์
VS
มิลวอคกี้ บัคส์
07:30 บรู๊คลิน เน็ทส์
VS
ชาร์ล็อตต์ ฮอร์เน็ทส์
07:30 ดัลลาส มาเวอริกส์
VS
โกลเด้น สเตท วอร์ริเออร์ส
07:30 โตรอนโต้ แรพเตอร์ส
VS
ออแลนโด้ เมจิก
07:30 ไมอามี่ ฮีต
VS
คลีฟว์แลนด์ คาวาเลียร์ส
08:00 ชิคาโก้ บูลส์
VS
ดีทรอยท์ พิสตันส์
08:00 มิเนโซต้า ทิมเบอวูล์ฟ
VS
ยูทาห์ แจ๊ส
09:00 เดนเวอร์ นักเก็ทส์
VS
ฮิวส์ตัน ร็อคเก็ตส์
10:00 แอลเอ คลิปเปอร์ส
VS
บอสตัน เซลติก
มวยไทย  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 เดอะ โกบอล ไฟท์ แชมป์เปี้ยนชิพ
VS
ยูเครน - Second League  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 Dinaz
VS
Podillya Khmelnytskyi