10/20/2019 4:12:35 PM

15:00 น.
เอพริล 25 Vs ฮานอย ทีแอนด์ที

ZINGSANAM.COM ถ่ายบอลสดทุกลีกดัง
• คุณภาพระดับ HD รับชม ฟรี !! 24 ชม.

LINE : @ZINGSANAM (มี @ ด้วยอย่าลืม !!) 
หรือคลิ๊ก > 
http://line.me/ti/p/%40zingsanam

----------------------------

WWW.RIO168.COM เว็บดีๆ บริการเกินร้อย
• ฝาก-ถอน รวดเร็ว ไม่เชื่อท้าให้ลอง !!
LINE : 
@RIO168 ( ของแท้ เพื่อนหลักหมื่น
• คอมมิชชั่น X3 ตลอดกาลล
สมัคร > 
http://line.me/ti/p/%40rio168

ดูบอล HD ออนไลน์
ประจำวัน 20 ตุลาคม 2562

ดูบอล HD ออนไลน์ ประจำวัน อาทิตย์ ที่ 20 ตุลาคม 2562


เอเรดิวิชี่
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:15 ซโวลเลอ
VS
เอดีโอ เดน ฮาก
19:30 เอ็มเมน
VS
ฟอร์ทูน่า ซิททาร์ด
19:30 โกรนิงเก้น
VS
สปาร์ตา
ลา ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:00 เดปอร์ติโบ อลาเบส
VS
เซลต้า บีโก้
19:00 เรอัล โซเซียดาด
VS
เรอัล เบติส
21:00 เอสปันญ่อล
VS
บียาร์เรอัล
23:30 แอธเลติก บิลเบา
VS
เรอัล บายาโดลิด
02:00 เซบีย่า
VS
เลบันเต้
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:30 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
ลิเวอร์พูล
บุนเดสลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:30 เอฟเซ โคโลญจน์
VS
พาเดอร์บอร์น
23:00 ฮอฟเฟ่นไฮม์
VS
ชาลเก้ 04
บุนเดสลีกา 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:30 สตุ๊ตการ์ท
VS
โฮลชไตน์ คีล
18:30 ฮันโนเฟอร์
VS
ออสนาบรึ๊ค
18:30 โบคุ่ม
VS
คาร์ลสรูห์ เอสเซ
ลีกา อเดลันเต้
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:00 ฟูเอนลาบราด้า
VS
อัลบาเซเต้
21:00 เดปอร์ติโบ ลา กอรุนญ่า
VS
มาลาก้า
23:00 เรอัล โอเบียโด้
VS
คิโรน่า
23:00 เตเนริเฟ่
VS
ราซิ่ง ซานตานเดร์
02:00 เรอัล ซาราโกซ่า
VS
มิรันเดส
กัลโช่ เซเรีย อา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:30 ซาสซูโอโล่
VS
อินเตอร์ มิลาน
20:00 กายารี่
VS
สปัล
20:00 ซามพ์โดเรีย
VS
โรม่า
20:00 อูดิเนเซ่
VS
โตริโน่
23:00 ปาร์ม่า
VS
เจนัว
01:45 เอซี มิลาน
VS
เลชเช่
กัลโช่ เซเรีย บี
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:00 เอ็มโปลี
VS
เครโมเนเซ่
ลีก เอิง
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 บอร์กโดซ์
VS
แซงต์-เอเตียน
22:00 โมนาโก
VS
เรนเนส
02:00 โอลิมปิก มาร์กเซย
VS
สตราส์บูร์ก
ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 เดนิซลิสปอร์
VS
เฟเนร์บาห์เช่
23:00 เดนิซลิสปอร์
VS
เฟเนร์บาห์เช่
จูปิแลร์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 อันเดอร์เลชท์
VS
แซงต์-ทรุยด็อง
01:00 แชร์กล์ บรูช
VS
สปอร์ติ้ง ชาร์เลอรัว
เซเรีย อา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:00 อินเตอร์นาซิอองนาล
VS
วาสโก ดา กาม่า
02:00 อัตเลติโก มิเนโร่
VS
ซานโตส
02:00 เซา เปาโล
VS
อาไว
04:00 ฟลาเมงโก
VS
ฟลูมิเนนเซ่
05:00 Chapecoense
VS
โกยาส
05:00 อัตเลติโก ปาราเนนเซ่
VS
พัลไมรัส
ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 ลูกาโน่
VS
เอฟซี ซูริค
21:00 ลูเซิร์น
VS
ซิยง
อัลสเวนส์คาน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 ฟัลเคนเบิร์ก
VS
เอไอเค โซลน่า
22:30 นอร์โคปิ้ง
VS
คัลมาร์
ทิปเปลีเก้น
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:00 ซาร์ปสบอร์ก 08
VS
บรานน์ เบอร์เก้น
ซูเปอร์ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:00 ฮอร์เซนส์
VS
โฮโบร
19:00 ซอนเดอร์ยีสเค่
VS
นอร์ดเชลลันด์
19:00 ออฮุส
VS
ซิลเคบอร์ก
23:00 ลิงบี้
VS
บรอนด์บี้
เมเจอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:00 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนี่ยน
VS
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี
07:30 มินเนโซต้า ยูไนเต็ด
VS
แอลเอ แกแล็กซี่
พรีเมียร์ชิพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:15 ฮาร์ทส์ ออฟ โอ๊ค
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
14:30 เทียนจิน ไท่ต๋า
VS
กุ้ยโจว เหรินเหอ
แชมเปี้ยนชิพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 วีแกน แอธเลติก
VS
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
15:00 Tobol Tobolsk
VS
ออร์ดาบาซี่
ซีน็อต ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:30 โบฮีเมียนส์ 1905
VS
โอปาว่า
20:30 คาร์วิน่า
VS
สโลวัชโก้
20:30 วิคตอเรีย พัลเซ่น
VS
บานิค ออสตราว่า
23:00 เทปลิเซ่
VS
สปาร์ต้า ปราก
ลีกา 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:30 ชินเดีย ตาร์โกวิชเต้
VS
สเตอัว บูคาเรสต์
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:15 คิมนาเซีย ลา พลาต้า
VS
อูนิโอน ซานตา เฟ่
01:30 อูราคาน
VS
ซาน ลอเรนโซ่
03:45 โรซาริโอ เซ็นทรัล
VS
เวเลซ ซาร์สฟิลด์
ปรีเมร่า เบ นาซิอองนาล
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:30 แอตแลนต้า
VS
ซาน มาร์ติน ซาน ฮวน
03:00 ซาน มาร์ติน ตูคูมาน
VS
อัตเลติโก ราฟาเอล่า
04:00 อัลมาโกร
VS
กิลเมส
04:00 อินสติตูโต้
VS
ออล บอยส์
04:30 อินเดเปนเดียนเต้ ริวาดาเวีย
VS
Agropecuario Argentino
05:00 Villa Dalmine
VS
เดเฟนซอเรส เด เบลกราโน่
06:00 ซาร์เมียนโต้
VS
ติเกร
เซเรีย เบ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:00 บราซิล เด แพโลแทส
VS
สปอร์ต เรซิเฟ่
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:30 เดปอร์เตส อีกิเก้
VS
ฮัวชิปาโต้
04:00 โคคิมโบ อูนิโด้
VS
โอฮิกกินส์
06:30 คูริโก้ อูนิโด้
VS
อันโตฟากัสตา
ลีกา อากีล่า
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:15 ริโอเนโกร อากีลาส
VS
เดปอร์ติโว่ คาลี
05:00 อูนิโอน ซานตา เฟ่
VS
อูนิโอน มักดาเลน่า
07:45 เมเดยิน
VS
อาเลียนซ่า เปโตรเลร่า
ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:30 เออีเค เอเธนส์
VS
นิกิ โวลอส
23:30 อโตรมิตอส
VS
พานาธิไนกอส
เจลีก ดิวิชั่น 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
11:00 คาโงะชิมะ ยูไนเต็ด
VS
Renofa Yamaguchi
12:00 มิโตะ ฮอลลีฮ็อค
VS
มาชิดา เซลเวีย
12:00 โตจิหงิ
VS
เรียวเคียว
12:00 ซไวเก้น คานาซาวะ
VS
มอนเตดิโอ ยามางาตะ
12:00 กิฟุ
VS
เอฮิเมะ
13:00 เจฟ ยูไนเต็ด
VS
คาชิว่า เรย์โซล
14:00 ฟาเจียโน่ โอกายามะ
VS
วี-วาเรน นางาซากิ
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
15:30 กาโซวิค โอเรนเบิร์ก
VS
ครีเลีย โซเวตอฟ
18:00 Ufa
VS
ซีเอสเคเอ มอสโก
20:30 อาร์เซน่อล ตูล่า
VS
โซชิ
23:00 ดินาโม มอสโก
VS
คราสโนดาร์
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:30 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค
VS
วอร์สกล้า
เค ลีก คลาสสิค
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
12:00 คังว็อน
VS
เอฟซี โซล
14:00 ชุนบุค มอเตอร์ส
VS
โปฮัง สตีเลอร์ส
16:00 แทกู เอฟซี
VS
อุลซาน
ลีกา เอ็มเอ็กซ์
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 ปูมาส ยูเอเอ็นเอ็ม
VS
คลับ เลออน
05:00 อัตเลติโก ซาน หลุยส์
VS
เกเรตาโร่
07:00 มอนเตอร์เรย์
VS
ชีวาส กัวดาลาฮาร่า
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:45 เซร์โร ปอร์เตนโญ่
VS
สปอร์ติโว่ ซาน ลอเรนโซ่
05:45 สปอร์ติโว่ ลูเกนโญ่
VS
กวารานี่
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:30 เดปอร์ติโว่ มูนิซิปัล
VS
อูเตเซ คาฮามาร์ก้า
04:00 เซซาร์ วาเยโฮ
VS
อูนิเวร์ซิตาริโอ
Liga II
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
15:30 Universitatea Cluj
VS
Mioveni II
เซเรีย อา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
05:00 บาร์เซโลน่า อีซี
VS
เอเมเลค
เอ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
12:00 เมลเบิร์น ซิตี้
VS
แอดิเลด ยูไนเต็ด
14:00 ซิดนีย์ เอฟซี
VS
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
ไทยลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
VS
การท่าเรือ เอฟซี
18:00 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด
VS
ชลบุรี เอฟซี
18:00 สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด
VS
ประจวบ เอฟซี
18:00 สมุทรปราการ ซิตี้
VS
สุพรรณบุรี เอฟซี
18:00 สุโขทัย เอฟซี
VS
ตราด เอฟซี
18:00 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
VS
แบงค็อก ยูไนเต็ด
18:00 ชัยนาท ฮอร์นบิล
VS
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
15:30 เซเมน ปาดัง
VS
มาดูร่า ยูไนเต็ด
U21 Premier League
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
12:00 Ufa U21
VS
CSKA Moskva U21
เค ลีก ชาลเลนจ์
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
11:00 ปูซาน ไอพาร์ค
VS
อันซาน โปลิศ
13:00 ซูวอน ซิตี้
VS
โซล อี-แลนด์
USL Championship
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
04:30 Birmingham Legion
VS
พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์ฮาวน์ดส์
Austria Erste Liga
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
15:30 คัพเฟ่นเบิร์ก
VS
กราเซอร์
มวยไทย
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
12:00 ศึกมวยดีวิถีไทย
VS
ศึกมวยดีวิถีไทย
14:30 ศึกมวยไทย 7 สี
VS
ศึกมวยไทย 7 สี
18:20 ช้างมวยไทยเกียรติเพชร
VS
ช้างมวยไทยเกียรติเพชร
มองโกเลีย พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
11:00 Khaan Khuns
VS
Khoromkhon
โมรอคโก - โบโตลา โปร
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:00 คูริบกา
VS
ฟุส ราบัต
เอเรดิวิชี่  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:15 ซโวลเลอ
VS
เอดีโอ เดน ฮาก
19:30 เอ็มเมน
VS
ฟอร์ทูน่า ซิททาร์ด
19:30 โกรนิงเก้น
VS
สปาร์ตา
ลา ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 เดปอร์ติโบ อลาเบส
VS
เซลต้า บีโก้
19:00 เรอัล โซเซียดาด
VS
เรอัล เบติส
21:00 เอสปันญ่อล
VS
บียาร์เรอัล
23:30 แอธเลติก บิลเบา
VS
เรอัล บายาโดลิด
02:00 เซบีย่า
VS
เลบันเต้
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:30 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
ลิเวอร์พูล
บุนเดสลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:30 เอฟเซ โคโลญจน์
VS
พาเดอร์บอร์น
23:00 ฮอฟเฟ่นไฮม์
VS
ชาลเก้ 04
บุนเดสลีกา 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:30 สตุ๊ตการ์ท
VS
โฮลชไตน์ คีล
18:30 ฮันโนเฟอร์
VS
ออสนาบรึ๊ค
18:30 โบคุ่ม
VS
คาร์ลสรูห์ เอสเซ
ลีกา อเดลันเต้  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 ฟูเอนลาบราด้า
VS
อัลบาเซเต้
21:00 เดปอร์ติโบ ลา กอรุนญ่า
VS
มาลาก้า
23:00 เรอัล โอเบียโด้
VS
คิโรน่า
23:00 เตเนริเฟ่
VS
ราซิ่ง ซานตานเดร์
02:00 เรอัล ซาราโกซ่า
VS
มิรันเดส
กัลโช่ เซเรีย อา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:30 ซาสซูโอโล่
VS
อินเตอร์ มิลาน
20:00 กายารี่
VS
สปัล
20:00 ซามพ์โดเรีย
VS
โรม่า
20:00 อูดิเนเซ่
VS
โตริโน่
23:00 ปาร์ม่า
VS
เจนัว
01:45 เอซี มิลาน
VS
เลชเช่
กัลโช่ เซเรีย บี  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:00 เอ็มโปลี
VS
เครโมเนเซ่
ลีก เอิง  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 บอร์กโดซ์
VS
แซงต์-เอเตียน
22:00 โมนาโก
VS
เรนเนส
02:00 โอลิมปิก มาร์กเซย
VS
สตราส์บูร์ก
ซูเปอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 เดนิซลิสปอร์
VS
เฟเนร์บาห์เช่
23:00 เดนิซลิสปอร์
VS
เฟเนร์บาห์เช่
จูปิแลร์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 อันเดอร์เลชท์
VS
แซงต์-ทรุยด็อง
01:00 แชร์กล์ บรูช
VS
สปอร์ติ้ง ชาร์เลอรัว
เซเรีย อา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:00 อินเตอร์นาซิอองนาล
VS
วาสโก ดา กาม่า
02:00 อัตเลติโก มิเนโร่
VS
ซานโตส
02:00 เซา เปาโล
VS
อาไว
04:00 ฟลาเมงโก
VS
ฟลูมิเนนเซ่
05:00 Chapecoense
VS
โกยาส
05:00 อัตเลติโก ปาราเนนเซ่
VS
พัลไมรัส
ซูเปอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 ลูกาโน่
VS
เอฟซี ซูริค
21:00 ลูเซิร์น
VS
ซิยง
อัลสเวนส์คาน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 ฟัลเคนเบิร์ก
VS
เอไอเค โซลน่า
22:30 นอร์โคปิ้ง
VS
คัลมาร์
ทิปเปลีเก้น  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:00 ซาร์ปสบอร์ก 08
VS
บรานน์ เบอร์เก้น
ซูเปอร์ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 ฮอร์เซนส์
VS
โฮโบร
19:00 ซอนเดอร์ยีสเค่
VS
นอร์ดเชลลันด์
19:00 ออฮุส
VS
ซิลเคบอร์ก
23:00 ลิงบี้
VS
บรอนด์บี้
เมเจอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:00 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนี่ยน
VS
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี
07:30 มินเนโซต้า ยูไนเต็ด
VS
แอลเอ แกแล็กซี่
พรีเมียร์ชิพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:15 ฮาร์ทส์ ออฟ โอ๊ค
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
ซูเปอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
14:30 เทียนจิน ไท่ต๋า
VS
กุ้ยโจว เหรินเหอ
แชมเปี้ยนชิพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 วีแกน แอธเลติก
VS
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
15:00 Tobol Tobolsk
VS
ออร์ดาบาซี่
ซีน็อต ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:30 โบฮีเมียนส์ 1905
VS
โอปาว่า
20:30 คาร์วิน่า
VS
สโลวัชโก้
20:30 วิคตอเรีย พัลเซ่น
VS
บานิค ออสตราว่า
23:00 เทปลิเซ่
VS
สปาร์ต้า ปราก
ลีกา 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:30 ชินเดีย ตาร์โกวิชเต้
VS
สเตอัว บูคาเรสต์
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:15 คิมนาเซีย ลา พลาต้า
VS
อูนิโอน ซานตา เฟ่
01:30 อูราคาน
VS
ซาน ลอเรนโซ่
03:45 โรซาริโอ เซ็นทรัล
VS
เวเลซ ซาร์สฟิลด์
ปรีเมร่า เบ นาซิอองนาล  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:30 แอตแลนต้า
VS
ซาน มาร์ติน ซาน ฮวน
03:00 ซาน มาร์ติน ตูคูมาน
VS
อัตเลติโก ราฟาเอล่า
04:00 อัลมาโกร
VS
กิลเมส
04:00 อินสติตูโต้
VS
ออล บอยส์
04:30 อินเดเปนเดียนเต้ ริวาดาเวีย
VS
Agropecuario Argentino
05:00 Villa Dalmine
VS
เดเฟนซอเรส เด เบลกราโน่
06:00 ซาร์เมียนโต้
VS
ติเกร
เซเรีย เบ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:00 บราซิล เด แพโลแทส
VS
สปอร์ต เรซิเฟ่
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:30 เดปอร์เตส อีกิเก้
VS
ฮัวชิปาโต้
04:00 โคคิมโบ อูนิโด้
VS
โอฮิกกินส์
06:30 คูริโก้ อูนิโด้
VS
อันโตฟากัสตา
ลีกา อากีล่า  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:15 ริโอเนโกร อากีลาส
VS
เดปอร์ติโว่ คาลี
05:00 อูนิโอน ซานตา เฟ่
VS
อูนิโอน มักดาเลน่า
07:45 เมเดยิน
VS
อาเลียนซ่า เปโตรเลร่า
ซูเปอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:30 เออีเค เอเธนส์
VS
นิกิ โวลอส
23:30 อโตรมิตอส
VS
พานาธิไนกอส
เจลีก ดิวิชั่น 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
11:00 คาโงะชิมะ ยูไนเต็ด
VS
Renofa Yamaguchi
12:00 มิโตะ ฮอลลีฮ็อค
VS
มาชิดา เซลเวีย
12:00 โตจิหงิ
VS
เรียวเคียว
12:00 ซไวเก้น คานาซาวะ
VS
มอนเตดิโอ ยามางาตะ
12:00 กิฟุ
VS
เอฮิเมะ
13:00 เจฟ ยูไนเต็ด
VS
คาชิว่า เรย์โซล
14:00 ฟาเจียโน่ โอกายามะ
VS
วี-วาเรน นางาซากิ
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
15:30 กาโซวิค โอเรนเบิร์ก
VS
ครีเลีย โซเวตอฟ
18:00 Ufa
VS
ซีเอสเคเอ มอสโก
20:30 อาร์เซน่อล ตูล่า
VS
โซชิ
23:00 ดินาโม มอสโก
VS
คราสโนดาร์
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:30 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค
VS
วอร์สกล้า
เค ลีก คลาสสิค  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
12:00 คังว็อน
VS
เอฟซี โซล
14:00 ชุนบุค มอเตอร์ส
VS
โปฮัง สตีเลอร์ส
16:00 แทกู เอฟซี
VS
อุลซาน
ลีกา เอ็มเอ็กซ์  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 ปูมาส ยูเอเอ็นเอ็ม
VS
คลับ เลออน
05:00 อัตเลติโก ซาน หลุยส์
VS
เกเรตาโร่
07:00 มอนเตอร์เรย์
VS
ชีวาส กัวดาลาฮาร่า
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:45 เซร์โร ปอร์เตนโญ่
VS
สปอร์ติโว่ ซาน ลอเรนโซ่
05:45 สปอร์ติโว่ ลูเกนโญ่
VS
กวารานี่
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:30 เดปอร์ติโว่ มูนิซิปัล
VS
อูเตเซ คาฮามาร์ก้า
04:00 เซซาร์ วาเยโฮ
VS
อูนิเวร์ซิตาริโอ
Liga II  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
15:30 Universitatea Cluj
VS
Mioveni II
เซเรีย อา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
05:00 บาร์เซโลน่า อีซี
VS
เอเมเลค
เอ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
12:00 เมลเบิร์น ซิตี้
VS
แอดิเลด ยูไนเต็ด
14:00 ซิดนีย์ เอฟซี
VS
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
ไทยลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
VS
การท่าเรือ เอฟซี
18:00 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด
VS
ชลบุรี เอฟซี
18:00 สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด
VS
ประจวบ เอฟซี
18:00 สมุทรปราการ ซิตี้
VS
สุพรรณบุรี เอฟซี
18:00 สุโขทัย เอฟซี
VS
ตราด เอฟซี
18:00 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
VS
แบงค็อก ยูไนเต็ด
18:00 ชัยนาท ฮอร์นบิล
VS
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
ซูเปอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
15:30 เซเมน ปาดัง
VS
มาดูร่า ยูไนเต็ด
U21 Premier League  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
12:00 Ufa U21
VS
CSKA Moskva U21
เค ลีก ชาลเลนจ์  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
11:00 ปูซาน ไอพาร์ค
VS
อันซาน โปลิศ
13:00 ซูวอน ซิตี้
VS
โซล อี-แลนด์
USL Championship  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
04:30 Birmingham Legion
VS
พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์ฮาวน์ดส์
Austria Erste Liga  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
15:30 คัพเฟ่นเบิร์ก
VS
กราเซอร์
มวยไทย  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
12:00 ศึกมวยดีวิถีไทย
VS
ศึกมวยดีวิถีไทย
14:30 ศึกมวยไทย 7 สี
VS
ศึกมวยไทย 7 สี
18:20 ช้างมวยไทยเกียรติเพชร
VS
ช้างมวยไทยเกียรติเพชร
มองโกเลีย พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
11:00 Khaan Khuns
VS
Khoromkhon
โมรอคโก - โบโตลา โปร  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:00 คูริบกา
VS
ฟุส ราบัต