9/21/2019 3:17:16 PM

07:30 น.
อเมริกา Vs ติเกรส ยูเอเอ็นแอล

ZINGSANAM.COM ถ่ายบอลสดทุกลีกดัง
• คุณภาพระดับ HD รับชม ฟรี !! 24 ชม.

LINE : @ZINGSANAM (มี @ ด้วยอย่าลืม !!) 
หรือคลิ๊ก > 
http://line.me/ti/p/%40zingsanam

----------------------------

WWW.RIO168.COM เว็บดีๆ บริการเกินร้อย
• ฝาก-ถอน รวดเร็ว ไม่เชื่อท้าให้ลอง !!
LINE : 
@RIO168 ( ของแท้ เพื่อนหลักหมื่น
• คอมมิชชั่น X3 ตลอดกาลล
สมัคร > 
http://line.me/ti/p/%40rio168

ดูบอล HD ออนไลน์
ประจำวัน 21 กันยายน 2562

ดูบอล HD ออนไลน์ ประจำวัน เสาร์ ที่ 21 กันยายน 2562


เอเรดิวิชี่
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:30 เนียเรกีฮาซ่า สปาร์ตาคัส
VS
อาร์เคซี วาลไวค์
00:45 วิลเล่ม ทเว
VS
วีวีวี เฟนโล่
00:45 โกรนิงเก้น
VS
พีอีซี ซโวลล์
01:45 วิเทสส์ อาร์เน่ม
VS
ฟอร์ทูน่า ซิททาร์ด
ลา ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 บียาร์เรอัล
VS
เรอัล บายาโดลิด
21:00 เลบันเต้
VS
เออิบาร์
23:30 แอตเลติโก มาดริด
VS
เซลต้า บีโก้
02:00 เกรนาดา
VS
บาร์เซโลน่า
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:30 เลสเตอร์ ซิตี้
VS
ท็อตแน่ม ฮ็อตสเปอร์
21:00 เบิร์นลี่ย์
VS
นอริช ซิตี้
21:00 เอฟเวอร์ตัน
VS
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
21:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
วัตฟอร์ด
21:00 มาเธอร์เวลล์
VS
รอสส์ เคาน์ตี้
23:30 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
VS
ไบรท์ตัน แอนด์ โฮฟ อัลเบี้ยน
บุนเดสลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:30 บาเยิร์น มิวนิค
VS
เอฟเซ โคโลญจน์
20:30 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
VS
อูนิโอน เบอร์ลิน
20:30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
VS
พาเดอร์บอร์น
20:30 ไฟร์บวร์ก
VS
เอาก์สบวร์ก
23:30 แวร์เดอร์ เบรเมน
VS
แอร์เบ ไลป์ซิก
บุนเดสลีกา 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 สตุ๊ตการ์ท
VS
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
18:00 เนิร์นแบร์ก
VS
คาร์ลสรูห์ เอสเซ
18:00 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น
VS
โบคุ่ม
18:00 เอสเฟา เวเฮ่น
VS
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
ลีกา อเดลันเต้
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 กาดิซ
VS
เดปอร์ติโบ ลา กอรุนญ่า
23:00 เรอัล ซาราโกซ่า
VS
ลูโก้
01:00 ราโย่ บาเยกาโน่
VS
อัลเมเรีย
01:30 อัลบาเซเต้
VS
มาลาก้า
กัลโช่ เซเรีย อา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 อูดิเนเซ่
VS
เบรสชา
23:00 ยูเวนตุส
VS
เฮลลาส เวโรน่า
01:45 เอซี มิลาน
VS
อินเตอร์ มิลาน
กัลโช่ เซเรีย บี
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 คิเอโว
VS
ปิซ่า
ลีก เอิง
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:30 โอลิมปิก มาร์กเซย
VS
มงต์เปลลิเยร์ II
01:00 แร็งส์
VS
โมนาโก
01:00 เม็ตซ์
VS
อาเมียงส์ อาเซ
01:00 บอร์กโดซ์
VS
แบรสต์
01:00 นีมส์
VS
ตูลูส
01:00 นีซ
VS
ดิฌง
ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:30 เคย์เสรีสปอร์
VS
เดนิซลิสปอร์
00:00 เฟเนร์บาห์เช่
VS
อันคารากูรู
จูปิแลร์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 ชาร์เลอรอย
VS
แซงต์-ทรุยด็อง
01:00 รอยัล อันท์เวิร์ป
VS
แชร์กล์ บรูช
01:00 วาสส์แลนด์-เบเวอเรน
VS
มุสครง-เปรูเวลซ์
01:30 เกงค์
VS
เควี ออสเตนเด้
เซเรีย อา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:00 ครูไซโร่
VS
ฟลาเมงโก
05:00 โครินเธียนส์
VS
บาเฮีย
07:00 ซานโตส
VS
เกรมิโอ
อัลสเวนส์คาน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:30 ฟัลเคนเบิร์ก
VS
ออสเตอร์ซุนด์ส เอฟเค
21:00 คัลมาร์
VS
ฮัคเค่น
23:00 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
VS
ซิริอุส
เมเจอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:30 Atlanta United
VS
ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์
06:30 Cincinnati
VS
ชิคาโก้ ไฟร์
06:30 นิวอิงแลนด์ เรฟโวลูชั่น
VS
รีล ซอลต์ เลค
07:30 Houston Dynamo Boys
VS
ออร์แลนโด้ ซิตี้
07:30 สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
VS
โคโลราโด ราปิดส์
09:30 แอลเอ แกแล็กซี่
VS
มอนทรีออล อิมแพ็คท์
09:30 Los Angeles FC
VS
โตรอนโต้ เอฟซี
พรีเมียร์ชิพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 ลิฟวิงสตัน
VS
อเบอร์ดีน
21:00 เซนต์ เมียร์เรน
VS
ฮามิลตัน
ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
14:30 ต้าเหลี่ยน อี้ฟ่าง
VS
เซินเจิ้น 1994
ลีกา ซาเกรส
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 เบเลเนนส์
VS
ริโอ อาฟ
02:30 โมไรเรนเซ่
VS
เบนฟิก้า
แชมเปี้ยนชิพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:30 ลีดส์ ยูไนเต็ด
VS
ดาร์บี้ เคาน์ตี้
21:00 คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้
VS
มิดเดิ้ลสโบรช์
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
16:00 Oqschetpes
VS
Irtysh Pavlodar
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:30 เดเฟนซ่า อี ฮุสติเซีย
VS
อูราคาน
03:45 ซาน ลอเรนโซ่
VS
โบคา จูเนียร์ส
06:00 อัตเลติโก ตูคูมาน
VS
อินเดเปนเดียนเต้
เซเรีย เบ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
05:00 คิวอะบา
VS
โอเอสเต้
05:00 โคริติบา
VS
ซีอาร์บี
ลีกา อากีล่า
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
04:00 ปาตริโอตาส โบยาก้า
VS
อัตเลติโก ฮุยล่า
05:00 เมเดยิน
VS
มิโยนาริออส
06:00 ริโอเนโกร อากีลาส
VS
ออนเซ่ คัลดาส
08:00 อเมริกา เด คาลี
VS
อัตเลติโก บูคารามังก้า
ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:30 แอสเตราส
VS
อโตรมิตอส
เจลีก ดิวิชั่น 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
14:00 อวิสป้า ฟูกุโอกะ
VS
ฟาเจียโน่ โอกายามะ
16:00 เวนท์ฟอเร่ต์ โกฟู
VS
อัลบิเร็กซ์ นีงะตะ
16:00 วี-วาเรน นางาซากิ
VS
เกียวโต ซังกะ
17:00 ซไวเก้น คานาซาวะ
VS
รีโนฟา ยามากูชิ
17:00 เรียวเคียว
VS
มอนเตดิโอ ยามางาตะ
ลีกา 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 โครบรี้ กลอกอฟ
VS
ออดราออปอเล
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 อาฮ์มัต กรอซนี่
VS
ครีเลีย โซเวตอฟ
23:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
VS
รูบิน คาซาน
23:00 ตัมบอฟ
VS
รอสตอฟ
เค ลีก คลาสสิค
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
15:00 โปฮัง สตีเลอร์ส
VS
เอฟซี โซล
15:00 เชจู ยูไนเต็ด
VS
ซองนัม
17:00 ซูวอน บลูวิงส์
VS
ซางจู ซังมู
เอส ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
16:30 โฮม ยูไนเต็ด
VS
เกย์ลัง อินเตอร์เนชั่นแนล
ลีกา เอ็มเอ็กซ์
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
05:00 อัตเลติโก ซาน หลุยส์
VS
ซานโตส ลากูน่า
05:00 เนกาซ่า
VS
คลับ เลออน
05:00 มอนเตอร์เรย์
VS
ปูเอบลา
07:00 ปาชูก้า
VS
ติฮัวน่า
09:00 อเมริกา
VS
เกเรตาโร่
อัสเซนโซ่ เม็กซิโก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
09:00 ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา
VS
มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:30 เดปอร์ติโว่ ซานตานี่
VS
ลิเบร์ตัด
06:00 กวารานี่
VS
โอลิมเปีย
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
05:45 สปอร์ต บอยส์ วาร์เนส
VS
อูเตเซ คาฮามาร์ก้า
08:00 สปอร์ต ฮวนคาโย่
VS
อูนิเวร์ซิตาริโอ
เซเรีย อา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:15 América de Quito
VS
เอเมเลค
05:30 Macará
VS
Delfin
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
09:00 เดปอร์ติโว่ ซาปริสซ่า
VS
ซานโตส เด กวาปิเลส
เซเรีย เซ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:00 ซัมไปโย่ คอร์เรอา
VS
คอนฟิแองก้า
ซูเปอร์ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 Napredak
VS
Backa-Topola
ไทยลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 สุโขทัย เอฟซี
VS
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด
19:00 สุพรรณบุรี เอฟซี
VS
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
20:00 แบงค็อก ยูไนเต็ด
VS
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด
ไทยลีก 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:45 ลำปาง
VS
อาร์มี่ ยูไนเต็ด
18:00 แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี
VS
ขอนแก่น
19:00 บางกอกกล๊าส เอฟซี
VS
ราชนาวี
20:00 สมุทรสาคร
VS
ระยอง
AFC U16 Championship
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
16:00 ไทย
VS
ญี่ปุ่น
16:00 ออสเตรเลีย
VS
บังกลาเทศ
U21 Premier League
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
15:30 Zenit U21
VS
Rubin Kazan U21
USL Championship
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
06:00 หลุยส์วิลล์ ซิตี้
VS
นิวยอร์ก เร้ด บูลส์ II
06:00 ชาร์ล็อตต์ อินดีเพนเดนซ์
VS
Swope Park Rangers
06:00 Chattanooga Red Wolves
VS
Orlando City II
07:00 Memphis 901
VS
เซนต์ หลุยส์ เอฟซี
07:00 ทัลซ่า ราฟเน็คส์
VS
Orange County FC
07:00 Nashville
VS
พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์ฮาวน์ดส์
07:30 Rio Grande Valley
VS
รีล โมนาร์ชส์
08:30 El Paso Locomotive
VS
โคโลราโด สปริงส์
09:30 Fresno FC
VS
Phoenix Rising
09:30 Tucson
VS
ริชมอนด์ คิกเกอร์ส
USL League One
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
06:00 Lansing Ignite
VS
Tormenta
มวยไทย
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
12:15 ศึกจ้าวมวยไทย
VS
Russia NSFL
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
14:00 SevGU
VS
RGU
Mongolia. Premier League
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
14:00 Athletic 220
VS
Deren
Philippines. PFL
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
15:00 Global
VS
Green Archers
15:00 Philippine Air Force
VS
Kaya
ออสเตรเลีย - NPL
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
12:00 Wollongong Wolves
VS
Canberra Olympic
10:00 Lions
VS
Campbelltown City
มองโกเลีย -
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
11:00 Ulaanbaatar
VS
Khangarid
เอเรดิวิชี่  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:30 เนียเรกีฮาซ่า สปาร์ตาคัส
VS
อาร์เคซี วาลไวค์
00:45 วิลเล่ม ทเว
VS
วีวีวี เฟนโล่
00:45 โกรนิงเก้น
VS
พีอีซี ซโวลล์
01:45 วิเทสส์ อาร์เน่ม
VS
ฟอร์ทูน่า ซิททาร์ด
ลา ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 บียาร์เรอัล
VS
เรอัล บายาโดลิด
21:00 เลบันเต้
VS
เออิบาร์
23:30 แอตเลติโก มาดริด
VS
เซลต้า บีโก้
02:00 เกรนาดา
VS
บาร์เซโลน่า
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:30 เลสเตอร์ ซิตี้
VS
ท็อตแน่ม ฮ็อตสเปอร์
21:00 เบิร์นลี่ย์
VS
นอริช ซิตี้
21:00 เอฟเวอร์ตัน
VS
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
21:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
วัตฟอร์ด
21:00 มาเธอร์เวลล์
VS
รอสส์ เคาน์ตี้
23:30 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
VS
ไบรท์ตัน แอนด์ โฮฟ อัลเบี้ยน
บุนเดสลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:30 บาเยิร์น มิวนิค
VS
เอฟเซ โคโลญจน์
20:30 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
VS
อูนิโอน เบอร์ลิน
20:30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
VS
พาเดอร์บอร์น
20:30 ไฟร์บวร์ก
VS
เอาก์สบวร์ก
23:30 แวร์เดอร์ เบรเมน
VS
แอร์เบ ไลป์ซิก
บุนเดสลีกา 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 สตุ๊ตการ์ท
VS
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
18:00 เนิร์นแบร์ก
VS
คาร์ลสรูห์ เอสเซ
18:00 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น
VS
โบคุ่ม
18:00 เอสเฟา เวเฮ่น
VS
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
ลีกา อเดลันเต้  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 กาดิซ
VS
เดปอร์ติโบ ลา กอรุนญ่า
23:00 เรอัล ซาราโกซ่า
VS
ลูโก้
01:00 ราโย่ บาเยกาโน่
VS
อัลเมเรีย
01:30 อัลบาเซเต้
VS
มาลาก้า
กัลโช่ เซเรีย อา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 อูดิเนเซ่
VS
เบรสชา
23:00 ยูเวนตุส
VS
เฮลลาส เวโรน่า
01:45 เอซี มิลาน
VS
อินเตอร์ มิลาน
กัลโช่ เซเรีย บี  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 คิเอโว
VS
ปิซ่า
ลีก เอิง  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:30 โอลิมปิก มาร์กเซย
VS
มงต์เปลลิเยร์ II
01:00 แร็งส์
VS
โมนาโก
01:00 เม็ตซ์
VS
อาเมียงส์ อาเซ
01:00 บอร์กโดซ์
VS
แบรสต์
01:00 นีมส์
VS
ตูลูส
01:00 นีซ
VS
ดิฌง
ซูเปอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:30 เคย์เสรีสปอร์
VS
เดนิซลิสปอร์
00:00 เฟเนร์บาห์เช่
VS
อันคารากูรู
จูปิแลร์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 ชาร์เลอรอย
VS
แซงต์-ทรุยด็อง
01:00 รอยัล อันท์เวิร์ป
VS
แชร์กล์ บรูช
01:00 วาสส์แลนด์-เบเวอเรน
VS
มุสครง-เปรูเวลซ์
01:30 เกงค์
VS
เควี ออสเตนเด้
เซเรีย อา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:00 ครูไซโร่
VS
ฟลาเมงโก
05:00 โครินเธียนส์
VS
บาเฮีย
07:00 ซานโตส
VS
เกรมิโอ
อัลสเวนส์คาน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:30 ฟัลเคนเบิร์ก
VS
ออสเตอร์ซุนด์ส เอฟเค
21:00 คัลมาร์
VS
ฮัคเค่น
23:00 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
VS
ซิริอุส
เมเจอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:30 Atlanta United
VS
ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์
06:30 Cincinnati
VS
ชิคาโก้ ไฟร์
06:30 นิวอิงแลนด์ เรฟโวลูชั่น
VS
รีล ซอลต์ เลค
07:30 Houston Dynamo Boys
VS
ออร์แลนโด้ ซิตี้
07:30 สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
VS
โคโลราโด ราปิดส์
09:30 แอลเอ แกแล็กซี่
VS
มอนทรีออล อิมแพ็คท์
09:30 Los Angeles FC
VS
โตรอนโต้ เอฟซี
พรีเมียร์ชิพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 ลิฟวิงสตัน
VS
อเบอร์ดีน
21:00 เซนต์ เมียร์เรน
VS
ฮามิลตัน
ซูเปอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
14:30 ต้าเหลี่ยน อี้ฟ่าง
VS
เซินเจิ้น 1994
ลีกา ซาเกรส  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 เบเลเนนส์
VS
ริโอ อาฟ
02:30 โมไรเรนเซ่
VS
เบนฟิก้า
แชมเปี้ยนชิพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:30 ลีดส์ ยูไนเต็ด
VS
ดาร์บี้ เคาน์ตี้
21:00 คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้
VS
มิดเดิ้ลสโบรช์
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
16:00 Oqschetpes
VS
Irtysh Pavlodar
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:30 เดเฟนซ่า อี ฮุสติเซีย
VS
อูราคาน
03:45 ซาน ลอเรนโซ่
VS
โบคา จูเนียร์ส
06:00 อัตเลติโก ตูคูมาน
VS
อินเดเปนเดียนเต้
เซเรีย เบ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
05:00 คิวอะบา
VS
โอเอสเต้
05:00 โคริติบา
VS
ซีอาร์บี
ลีกา อากีล่า  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
04:00 ปาตริโอตาส โบยาก้า
VS
อัตเลติโก ฮุยล่า
05:00 เมเดยิน
VS
มิโยนาริออส
06:00 ริโอเนโกร อากีลาส
VS
ออนเซ่ คัลดาส
08:00 อเมริกา เด คาลี
VS
อัตเลติโก บูคารามังก้า
ซูเปอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:30 แอสเตราส
VS
อโตรมิตอส
เจลีก ดิวิชั่น 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
14:00 อวิสป้า ฟูกุโอกะ
VS
ฟาเจียโน่ โอกายามะ
16:00 เวนท์ฟอเร่ต์ โกฟู
VS
อัลบิเร็กซ์ นีงะตะ
16:00 วี-วาเรน นางาซากิ
VS
เกียวโต ซังกะ
17:00 ซไวเก้น คานาซาวะ
VS
รีโนฟา ยามากูชิ
17:00 เรียวเคียว
VS
มอนเตดิโอ ยามางาตะ
ลีกา 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 โครบรี้ กลอกอฟ
VS
ออดราออปอเล
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 อาฮ์มัต กรอซนี่
VS
ครีเลีย โซเวตอฟ
23:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
VS
รูบิน คาซาน
23:00 ตัมบอฟ
VS
รอสตอฟ
เค ลีก คลาสสิค  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
15:00 โปฮัง สตีเลอร์ส
VS
เอฟซี โซล
15:00 เชจู ยูไนเต็ด
VS
ซองนัม
17:00 ซูวอน บลูวิงส์
VS
ซางจู ซังมู
เอส ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
16:30 โฮม ยูไนเต็ด
VS
เกย์ลัง อินเตอร์เนชั่นแนล
ลีกา เอ็มเอ็กซ์  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
05:00 อัตเลติโก ซาน หลุยส์
VS
ซานโตส ลากูน่า
05:00 เนกาซ่า
VS
คลับ เลออน
05:00 มอนเตอร์เรย์
VS
ปูเอบลา
07:00 ปาชูก้า
VS
ติฮัวน่า
09:00 อเมริกา
VS
เกเรตาโร่
อัสเซนโซ่ เม็กซิโก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
09:00 ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา
VS
มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:30 เดปอร์ติโว่ ซานตานี่
VS
ลิเบร์ตัด
06:00 กวารานี่
VS
โอลิมเปีย
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
05:45 สปอร์ต บอยส์ วาร์เนส
VS
อูเตเซ คาฮามาร์ก้า
08:00 สปอร์ต ฮวนคาโย่
VS
อูนิเวร์ซิตาริโอ
เซเรีย อา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:15 América de Quito
VS
เอเมเลค
05:30 Macará
VS
Delfin
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
09:00 เดปอร์ติโว่ ซาปริสซ่า
VS
ซานโตส เด กวาปิเลส
เซเรีย เซ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:00 ซัมไปโย่ คอร์เรอา
VS
คอนฟิแองก้า
ซูเปอร์ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 Napredak
VS
Backa-Topola
ไทยลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 สุโขทัย เอฟซี
VS
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด
19:00 สุพรรณบุรี เอฟซี
VS
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
20:00 แบงค็อก ยูไนเต็ด
VS
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด
ไทยลีก 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:45 ลำปาง
VS
อาร์มี่ ยูไนเต็ด
18:00 แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี
VS
ขอนแก่น
19:00 บางกอกกล๊าส เอฟซี
VS
ราชนาวี
20:00 สมุทรสาคร
VS
ระยอง
AFC U16 Championship  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
16:00 ไทย
VS
ญี่ปุ่น
16:00 ออสเตรเลีย
VS
บังกลาเทศ
U21 Premier League  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
15:30 Zenit U21
VS
Rubin Kazan U21
USL Championship  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
06:00 หลุยส์วิลล์ ซิตี้
VS
นิวยอร์ก เร้ด บูลส์ II
06:00 ชาร์ล็อตต์ อินดีเพนเดนซ์
VS
Swope Park Rangers
06:00 Chattanooga Red Wolves
VS
Orlando City II
07:00 Memphis 901
VS
เซนต์ หลุยส์ เอฟซี
07:00 ทัลซ่า ราฟเน็คส์
VS
Orange County FC
07:00 Nashville
VS
พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์ฮาวน์ดส์
07:30 Rio Grande Valley
VS
รีล โมนาร์ชส์
08:30 El Paso Locomotive
VS
โคโลราโด สปริงส์
09:30 Fresno FC
VS
Phoenix Rising
09:30 Tucson
VS
ริชมอนด์ คิกเกอร์ส
USL League One  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
06:00 Lansing Ignite
VS
Tormenta
มวยไทย  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
12:15 ศึกจ้าวมวยไทย
VS
Russia NSFL  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
14:00 SevGU
VS
RGU
Mongolia. Premier League  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
14:00 Athletic 220
VS
Deren
Philippines. PFL  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
15:00 Global
VS
Green Archers
15:00 Philippine Air Force
VS
Kaya
ออสเตรเลีย - NPL  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
12:00 Wollongong Wolves
VS
Canberra Olympic
10:00 Lions
VS
Campbelltown City
มองโกเลีย -  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
11:00 Ulaanbaatar
VS
Khangarid