02:00 น.
เลกาเนส Vs เรอัล มาดริด

ZINGSANAM.COM ถ่ายบอลสดทุกลีกดัง
• คุณภาพระดับ HD รับชม ฟรี !! 24 ชม.

LINE : @ZINGSANAM (มี @ ด้วยอย่าลืม !!) 
หรือคลิ๊ก > 
http://line.me/ti/p/%40zingsanam

----------------------------

WWW.RIO168.COM เว็บดีๆ บริการเกินร้อย
• ฝาก-ถอน รวดเร็ว ไม่เชื่อท้าให้ลอง !!
LINE : 
@RIO168 ( ของแท้ เพื่อนหลักหมื่น
• คอมมิชชั่น X3 ตลอดกาลล
สมัคร > 
http://line.me/ti/p/%40rio168

ดูบอล HD ออนไลน์
ประจำวัน 16 กรกฏาคม 2562

ดูบอล HD ออนไลน์ ประจำวัน อังคาร ที่ 16 กรกฏาคม 2562

ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:30 ซาบูร์ตาโล่ ทบิลิซี่
VS
เชอร์ริฟ
01:00 วัลเล็ตต้า
VS
เอฟ91 ดูเดอชลังก์
01:00 ตอร์ชาฟน์
VS
เอชเจเค เฮลซิงกิ
01:30 มลาดอสต์ ปอดโกริก้า
VS
ซีเอสเคเอ โซเฟีย
01:45 เซอร์เวน่า ซเวซด้า
VS
ซูดูว่า
01:45 Feronikeli
VS
TNS
ยูฟ่า ยูโรปา ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 บานันท์ส
VS
คูการิค
22:00 สเคนดิย่า
VS
นอมเม่ คาลจู
00:00 คลากสวิค
VS
เอฟเค ทราไก
ซูเปอร์เร็ตเท่น
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 Västerås BK 30
VS
ยอนโคปิ้งส์
ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:00 กว่างโจว อาร์แอนด์เอฟ
VS
เทียนจิน ไท่ต๋า
18:35 เซี่ยงไฮ้ เสิ่นหัว
VS
เหอหนาน เจี้ยนเย่
19:00 กว่างโจว เอเวอร์กรานเด้
VS
Dalian Yifang
เซเรีย เบ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
05:15 โคริติบา
VS
เซา เบนโต้
07:30 ปอนเต เปรต้า
VS
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
ลีกา อากีล่า
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
07:45 อัตเลติโก บูคารามังก้า
VS
เดปอร์ติโว่ คาลี
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 ดารุล ทักซิม
VS
Petaling Jaya City
20:00 Melaka United
VS
PKNS
วี ลีก 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:00 ซอง ลัม แงห์ อัน
VS
Sai Gon
ดิวิชั่น 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
14:00 Ural II
VS
นอสต้า โนโวทรอยต์สค
14:00 Lada SOK
VS
Akron
14:00 Ufa II
VS
เซนิต อิเชฟส์ค
14:00 อารารัต
VS
ซาเทิร์น ราเมนสโคเย่
14:00 Zorkiy
VS
Salyut-Belgorod
20:00 สโตรกิโน่
VS
เรียซาน
21:00 Zvezda Perm
VS
Chelyabinsk
21:00 Rotor-2
VS
คาลูก้า
21:30 ลาด้า โตลยัตติ
VS
โวลก้า อุลยานอฟส์ค
22:00 ทิวเมน
VS
คามาซ
22:00 Inter-Dolgoprudny
VS
ซเวซด้า เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
22:00 Khimik Novomoskovsk
VS
Khimki II
22:30 เชอร์โนโมเร็ตส์ โนโวรอสซีสค์
VS
SKA Rostov
22:30 Kvant Obninsk
VS
เมตัลลูร์ก ลิเป็ตสค์
23:00 โซโคล ซาราตอฟ
VS
ดินาโม บาร์นาอูล
โคปา ซูดาเมริกาน่า
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
07:30 ลา เอกีดาด
VS
Royal Pari
ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
13:30 เปอร์ซิปูร่า จายาปูร่า
VS
มาดูร่า ยูไนเต็ด
15:30 PS TIRA
VS
เปอร์ซิย่า
18:30 อารีมา เอฟซี
VS
เปอร์เซรู เซรุย
18:30 เปอร์ซิบ บันดุง
VS
กัลเต็ง ปุตรา
โคปา ชิลี
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:00 ซานติอาโก้ มอร์นิ่ง
VS
อูนิเวร์ซิดาด คาโตลิก้า
อุ่นเครื่องสโมสร
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
15:00 เออีเค เอเธนส์
VS
สเตล สตาโลว่า โวล่า
20:40 เอฟซี ปอร์โต้
VS
ฟูแล่ม
21:30 อินเดีย
VS
ซีเรีย
00:30 Extremadura UD
VS
เร้ดดิ้ง
01:20 ดินาโม เดรสเดน
VS
ปารีส แซงต์-แชร์กแม็ง
01:30 โอลิมเปียกอส
VS
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
02:30 เอฟซี ปอร์โต้
VS
ฟูแล่ม
ยู-19 หญิง ชิงแชมป์ยุโรป
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 นอร์เวย์ ยู-19
VS
เนเธอร์แลนด์ ยู-19
22:00 สเปน ยู-19
VS
เบลเยียม ยู-19
01:30 สกอตแลนด์ ยู-19
VS
ฝรั่งเศส ยู-19
01:30 อังกฤษ ยู-19
VS
เยอรมนี ยู-19
โคปา อาร์เจนตินา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
07:10 คิมนาเซีย เมนโดซ่า
VS
ริเวอร์เพลท
International Champions Cup
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
08:00 ฟิออเรนติน่า
VS
ชีวาส กัวดาลาฮาร่า
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:30 ซาบูร์ตาโล่ ทบิลิซี่
VS
เชอร์ริฟ
01:00 วัลเล็ตต้า
VS
เอฟ91 ดูเดอชลังก์
01:00 ตอร์ชาฟน์
VS
เอชเจเค เฮลซิงกิ
01:30 มลาดอสต์ ปอดโกริก้า
VS
ซีเอสเคเอ โซเฟีย
01:45 เซอร์เวน่า ซเวซด้า
VS
ซูดูว่า
01:45 Feronikeli
VS
TNS
ยูฟ่า ยูโรปา ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 บานันท์ส
VS
คูการิค
22:00 สเคนดิย่า
VS
นอมเม่ คาลจู
00:00 คลากสวิค
VS
เอฟเค ทราไก
ซูเปอร์เร็ตเท่น  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 Västerås BK 30
VS
ยอนโคปิ้งส์
ซูเปอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 กว่างโจว อาร์แอนด์เอฟ
VS
เทียนจิน ไท่ต๋า
18:35 เซี่ยงไฮ้ เสิ่นหัว
VS
เหอหนาน เจี้ยนเย่
19:00 กว่างโจว เอเวอร์กรานเด้
VS
Dalian Yifang
เซเรีย เบ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
05:15 โคริติบา
VS
เซา เบนโต้
07:30 ปอนเต เปรต้า
VS
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
ลีกา อากีล่า  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
07:45 อัตเลติโก บูคารามังก้า
VS
เดปอร์ติโว่ คาลี
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 ดารุล ทักซิม
VS
Petaling Jaya City
20:00 Melaka United
VS
PKNS
วี ลีก 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 ซอง ลัม แงห์ อัน
VS
Sai Gon
ดิวิชั่น 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
14:00 Ural II
VS
นอสต้า โนโวทรอยต์สค
14:00 Lada SOK
VS
Akron
14:00 Ufa II
VS
เซนิต อิเชฟส์ค
14:00 อารารัต
VS
ซาเทิร์น ราเมนสโคเย่
14:00 Zorkiy
VS
Salyut-Belgorod
20:00 สโตรกิโน่
VS
เรียซาน
21:00 Zvezda Perm
VS
Chelyabinsk
21:00 Rotor-2
VS
คาลูก้า
21:30 ลาด้า โตลยัตติ
VS
โวลก้า อุลยานอฟส์ค
22:00 ทิวเมน
VS
คามาซ
22:00 Inter-Dolgoprudny
VS
ซเวซด้า เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
22:00 Khimik Novomoskovsk
VS
Khimki II
22:30 เชอร์โนโมเร็ตส์ โนโวรอสซีสค์
VS
SKA Rostov
22:30 Kvant Obninsk
VS
เมตัลลูร์ก ลิเป็ตสค์
23:00 โซโคล ซาราตอฟ
VS
ดินาโม บาร์นาอูล
โคปา ซูดาเมริกาน่า  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
07:30 ลา เอกีดาด
VS
Royal Pari
ซูเปอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
13:30 เปอร์ซิปูร่า จายาปูร่า
VS
มาดูร่า ยูไนเต็ด
15:30 PS TIRA
VS
เปอร์ซิย่า
18:30 อารีมา เอฟซี
VS
เปอร์เซรู เซรุย
18:30 เปอร์ซิบ บันดุง
VS
กัลเต็ง ปุตรา
โคปา ชิลี  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:00 ซานติอาโก้ มอร์นิ่ง
VS
อูนิเวร์ซิดาด คาโตลิก้า
อุ่นเครื่องสโมสร  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
15:00 เออีเค เอเธนส์
VS
สเตล สตาโลว่า โวล่า
20:40 เอฟซี ปอร์โต้
VS
ฟูแล่ม
21:30 อินเดีย
VS
ซีเรีย
00:30 Extremadura UD
VS
เร้ดดิ้ง
01:20 ดินาโม เดรสเดน
VS
ปารีส แซงต์-แชร์กแม็ง
01:30 โอลิมเปียกอส
VS
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
02:30 เอฟซี ปอร์โต้
VS
ฟูแล่ม
ยู-19 หญิง ชิงแชมป์ยุโรป  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 นอร์เวย์ ยู-19
VS
เนเธอร์แลนด์ ยู-19
22:00 สเปน ยู-19
VS
เบลเยียม ยู-19
01:30 สกอตแลนด์ ยู-19
VS
ฝรั่งเศส ยู-19
01:30 อังกฤษ ยู-19
VS
เยอรมนี ยู-19
โคปา อาร์เจนตินา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
07:10 คิมนาเซีย เมนโดซ่า
VS
ริเวอร์เพลท
International Champions Cup  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
08:00 ฟิออเรนติน่า
VS
ชีวาส กัวดาลาฮาร่า