17:00 น.
เวกัลตะ เซนได Vs คาชิว่า เรย์โซล

ZINGSANAM.COM ถ่ายบอลสดทุกลีกดัง
• คุณภาพระดับ HD รับชม ฟรี !! 24 ชม.

LINE : @ZINGSANAM (มี @ ด้วยอย่าลืม !!) 
หรือคลิ๊ก > 
http://line.me/ti/p/%40zingsanam

----------------------------

WWW.RIO168.COM เว็บดีๆ บริการเกินร้อย
• ฝาก-ถอน รวดเร็ว ไม่เชื่อท้าให้ลอง !!
LINE : 
@RIO168 ( ของแท้ เพื่อนหลักหมื่น
• คอมมิชชั่น X3 ตลอดกาลล
สมัคร > 
http://line.me/ti/p/%40rio168

ดูบอล HD ออนไลน์
ประจำวัน 25 เมษายน 2562

ดูบอล HD ออนไลน์ ประจำวัน พฤหัสบดี ที่ 25 เมษายน 2562

เอเรดิวิชี่
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:30 ADO Den Haag Res.
VS
Excelsior Bouwel
01:45 วิลเล่ม ทเว
VS
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
ลา ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:30 เซบีย่า
VS
ราโย่ บาเยกาโน่
01:30 เรอัล โซเซียดาด
VS
บียาร์เรอัล
02:30 เคตาเฟ่
VS
เรอัล มาดริด
ไวเคาส์ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:30 Honka
VS
อินเตอร์ ตูร์คู
22:30 KPV
VS
Mariehamn
อัลสเวนส์คาน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:45 เยอร์การ์เด้น
VS
นอร์โคปิ้ง
00:00 เฮลซิงบอร์ก
VS
จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์
00:00 คัลมาร์
VS
โกเธนเบิร์ก
เอ พีเอฟจี
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:30 Vitosha Bistritsa
VS
Vereya
00:00 โบเตฟ วรัตซ่า
VS
Etar
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:45 Vysshaya Liga Torpedo Zhodino
VS
Torpedo Minsk
00:45 ดินาโม เบรสต์
VS
สลาเวีย-โมเซียร์
แอลเอฟพีบี
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
07:00 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร่
VS
สปอร์ต บอยส์ วาร์เนส
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:30 Machine Sazi
VS
Saipa
20:30 เพย์กัน
VS
พาร์ส โจโนบิ แจม
21:45 Esteghlal Khuzestan
VS
Nassaji Mazandaran
22:45 ปาดิเดห์ โคราซาน
VS
เอสเตกัล
สวิส คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:15 เอฟซี ซูริค
VS
เอฟซี บาเซิ่ล
เอ็คสตราคลาซ่า
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 Plock
VS
Korona
23:00 อาร์ก้า กดีเนีย
VS
มีดซ์ เล็กนิซ่า
01:30 ซาเกลบี้ ซอสโนเวียค
VS
วิลล่า คราคอฟ
01:30 สลาสค์ วรอคลาฟ
VS
กูร์ญิก ซับแช
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์
VS
เอฟเค โอเรนเบิร์ก
22:30 Krylia Sovetov
VS
Ural
00:30 อาร์เซน่อล ตูล่า
VS
สปาร์ตัก มอสโก
โคปปา อิตาเลีย
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:45 อตาลันต้า
VS
ฟิออเรนติน่า
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
05:00 ซาน ลอเรนโซ่
VS
โซล เด อเมริกา
07:00 สปอร์ติโว่ ลูเกนโญ่
VS
เดปอร์ติโว่ ซานตานี่
Liga II
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 Targoviste
VS
Clinceni
กรีซ คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 Asteras
VS
พีเอโอเค
22:00 ลาเมีย
VS
เออีเค เอเธนส์
ตุรกี คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 เยนี่ มาลัตยาสปอร์
VS
กาลาตาซาราย
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 วาดี้ เดกลา
VS
อิสไมลี่
01:00 อัล อาห์ลี
VS
อัล มาสรี่
โคปา โด บราซิล
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
05:15 ลอนดริน่า
VS
บาเฮีย
07:30 ซานตา ครูซ
VS
ฟลูมิเนนเซ่
เพอร์ซาลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
14:00 Agrobiznes Volochysk
VS
Prykarpattya
17:00 Sumy
VS
Balkany Zorya
20:00 Polesia
VS
Cherkashchyna-Akademiya
21:30 Real Pharma
VS
Myr
22:00 Volyn
VS
Inhulets
โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:00 ซาโมร่า
VS
เซร์โร ปอร์เตนโญ่
07:00 จูเนียร์
VS
ซาน ลอเรนโซ่
09:00 เมลการ์
VS
พัลไมรัส
ดิวิชั่น 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
16:00 Chita
VS
Sakhalin
16:30 Zenit Irkutsk
VS
Sibir II
เอ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
11:00 บริสเบน รอร์
VS
แอดิเลด ยูไนเต็ด
ซูเปอร์ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:30 Radnicki Nis
VS
Cukaricki
00:00 ราด เบลเกรด
VS
ปาร์ติซาน เบลเกรด
แอลจีเรีย คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 JSM Bejaia
VS
ES Setif
เพียร์เวลี่ ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:00 Sioni
VS
Torpedo Kutaisi
21:00 Chikhura
VS
Dynamo Tb
Jordan Premier League
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 Al Jazeera
VS
Al Sareeh
23:30 อัล บาก้า
VS
ชบับ อลอร์ดอน
บาสเกตบอล NBA
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
07:00 ซาน อันโตนิโอ สเปอร์ส
VS
เดนเวอร์ นักเก็ทส์
Australia NPL Victoria
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
16:00 Altona Magic
VS
Port Melbourne Sharks
Australia Northern NSW
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
11:30 Adamstown Rosebud
VS
Hamilton Olympic
Australia NPL South
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
12:30 Adelaide City
VS
Para
มวยไทย
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:30 มวยไทยราชดำเนิน
VS
Russia NSFL
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
14:00 PGNIU
VS
DVFU
16:00 SPBGU
VS
KNITU-KAI
Australia NPL NSW
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
13:45 Sydney Olympic
VS
APIA Leichhardt Tigers
Romania Romanian Cup
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:45 Viitorul
VS
CS U Craiova
England. FA Youth Cup
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:45 แมนเชสเตอร์ซิตี้ U18
VS
ลิเวอร์พูล U18
เอเรดิวิชี่  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:30 ADO Den Haag Res.
VS
Excelsior Bouwel
01:45 วิลเล่ม ทเว
VS
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
ลา ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:30 เซบีย่า
VS
ราโย่ บาเยกาโน่
01:30 เรอัล โซเซียดาด
VS
บียาร์เรอัล
02:30 เคตาเฟ่
VS
เรอัล มาดริด
ไวเคาส์ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:30 Honka
VS
อินเตอร์ ตูร์คู
22:30 KPV
VS
Mariehamn
อัลสเวนส์คาน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:45 เยอร์การ์เด้น
VS
นอร์โคปิ้ง
00:00 เฮลซิงบอร์ก
VS
จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์
00:00 คัลมาร์
VS
โกเธนเบิร์ก
เอ พีเอฟจี  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:30 Vitosha Bistritsa
VS
Vereya
00:00 โบเตฟ วรัตซ่า
VS
Etar
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:45 Vysshaya Liga Torpedo Zhodino
VS
Torpedo Minsk
00:45 ดินาโม เบรสต์
VS
สลาเวีย-โมเซียร์
แอลเอฟพีบี  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
07:00 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร่
VS
สปอร์ต บอยส์ วาร์เนส
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:30 Machine Sazi
VS
Saipa
20:30 เพย์กัน
VS
พาร์ส โจโนบิ แจม
21:45 Esteghlal Khuzestan
VS
Nassaji Mazandaran
22:45 ปาดิเดห์ โคราซาน
VS
เอสเตกัล
สวิส คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:15 เอฟซี ซูริค
VS
เอฟซี บาเซิ่ล
เอ็คสตราคลาซ่า  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 Plock
VS
Korona
23:00 อาร์ก้า กดีเนีย
VS
มีดซ์ เล็กนิซ่า
01:30 ซาเกลบี้ ซอสโนเวียค
VS
วิลล่า คราคอฟ
01:30 สลาสค์ วรอคลาฟ
VS
กูร์ญิก ซับแช
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์
VS
เอฟเค โอเรนเบิร์ก
22:30 Krylia Sovetov
VS
Ural
00:30 อาร์เซน่อล ตูล่า
VS
สปาร์ตัก มอสโก
โคปปา อิตาเลีย  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:45 อตาลันต้า
VS
ฟิออเรนติน่า
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
05:00 ซาน ลอเรนโซ่
VS
โซล เด อเมริกา
07:00 สปอร์ติโว่ ลูเกนโญ่
VS
เดปอร์ติโว่ ซานตานี่
Liga II  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 Targoviste
VS
Clinceni
กรีซ คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 Asteras
VS
พีเอโอเค
22:00 ลาเมีย
VS
เออีเค เอเธนส์
ตุรกี คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 เยนี่ มาลัตยาสปอร์
VS
กาลาตาซาราย
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 วาดี้ เดกลา
VS
อิสไมลี่
01:00 อัล อาห์ลี
VS
อัล มาสรี่
โคปา โด บราซิล  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
05:15 ลอนดริน่า
VS
บาเฮีย
07:30 ซานตา ครูซ
VS
ฟลูมิเนนเซ่
เพอร์ซาลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
14:00 Agrobiznes Volochysk
VS
Prykarpattya
17:00 Sumy
VS
Balkany Zorya
20:00 Polesia
VS
Cherkashchyna-Akademiya
21:30 Real Pharma
VS
Myr
22:00 Volyn
VS
Inhulets
โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:00 ซาโมร่า
VS
เซร์โร ปอร์เตนโญ่
07:00 จูเนียร์
VS
ซาน ลอเรนโซ่
09:00 เมลการ์
VS
พัลไมรัส
ดิวิชั่น 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
16:00 Chita
VS
Sakhalin
16:30 Zenit Irkutsk
VS
Sibir II
เอ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
11:00 บริสเบน รอร์
VS
แอดิเลด ยูไนเต็ด
ซูเปอร์ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:30 Radnicki Nis
VS
Cukaricki
00:00 ราด เบลเกรด
VS
ปาร์ติซาน เบลเกรด
แอลจีเรีย คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 JSM Bejaia
VS
ES Setif
เพียร์เวลี่ ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:00 Sioni
VS
Torpedo Kutaisi
21:00 Chikhura
VS
Dynamo Tb
Jordan Premier League  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 Al Jazeera
VS
Al Sareeh
23:30 อัล บาก้า
VS
ชบับ อลอร์ดอน
บาสเกตบอล NBA  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
07:00 ซาน อันโตนิโอ สเปอร์ส
VS
เดนเวอร์ นักเก็ทส์
Australia NPL Victoria  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
16:00 Altona Magic
VS
Port Melbourne Sharks
Australia Northern NSW  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
11:30 Adamstown Rosebud
VS
Hamilton Olympic
Australia NPL South  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
12:30 Adelaide City
VS
Para
มวยไทย  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:30 มวยไทยราชดำเนิน
VS
Russia NSFL  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
14:00 PGNIU
VS
DVFU
16:00 SPBGU
VS
KNITU-KAI
Australia NPL NSW  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
13:45 Sydney Olympic
VS
APIA Leichhardt Tigers
Romania Romanian Cup  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:45 Viitorul
VS
CS U Craiova
England. FA Youth Cup  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:45 แมนเชสเตอร์ซิตี้ U18
VS
ลิเวอร์พูล U18