10/18/2019 9:04:56 AM

17:00 น.
วิสเซล โกเบ Vs โออิตะ ตรินิตะ

ZINGSANAM.COM ถ่ายบอลสดทุกลีกดัง
• คุณภาพระดับ HD รับชม ฟรี !! 24 ชม.

LINE : @ZINGSANAM (มี @ ด้วยอย่าลืม !!) 
หรือคลิ๊ก > 
http://line.me/ti/p/%40zingsanam

----------------------------

WWW.RIO168.COM เว็บดีๆ บริการเกินร้อย
• ฝาก-ถอน รวดเร็ว ไม่เชื่อท้าให้ลอง !!
LINE : 
@RIO168 ( ของแท้ เพื่อนหลักหมื่น
• คอมมิชชั่น X3 ตลอดกาลล
สมัคร > 
http://line.me/ti/p/%40rio168

ดูบอล HD ออนไลน์
ประจำวัน 18 ตุลาคม 2562

ดูบอล HD ออนไลน์ ประจำวัน ศุกร์ ที่ 18 ตุลาคม 2562


บุนเดสลีกา 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:30 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
VS
ดินาโม เดรสเดน
23:30 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
VS
เนิร์นแบร์ก
ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:30 กาลาตาซาราย
VS
ซิวาสสปอร์
อัลสเวนส์คาน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 เอสคิลสทูน่า ซิตี้
VS
จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์
ซูเปอร์ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 อัลบอร์ก
VS
โอบี โอเดนเซ่
ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:35 เทียนจิน ฉวนเจียน
VS
อู่ฮั่น ซอลล์
18:35 เซินเจิ้น 1994
VS
กว่างโจว เอเวอร์กรานเด้
นาซิยองนาล
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 Avranches II
VS
Toulon
เอ พีเอฟจี
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:30 วิโตชา บิสตริตซา
VS
เชอร์โน มอร์ วาร์น่า
เปอร์วาลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 เอชเอ็นเค กอริก้า
VS
ดินาโม ซาเกร็บ
ลีกา 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 เฮอร์แมนน์สตัดท์
VS
โวลุนทารี
ทีเอฟเอฟ เฟิร์สท์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 อัคฮิซาร์ เบเลดิเยสปอร์
VS
เอสคิเซเฮียร์สปอร์
เจลีก ดิวิชั่น 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ
VS
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00 คอนซาโดเล่ ซัปโปโร
VS
เซเรโซ่ โอซาก้า
17:30 อุราวะ เร้ดส์ ไดมอนด์ส
VS
โออิตะ ตรินิตะ
เอ็คสตราคลาซ่า
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 ซาเกลบี้ ลูบิน
VS
โปกอน เชซิน
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:30 อาฮ์มัต กรอซนี่
VS
โลโคโมทีฟ มอสโก
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 ชัคตาร์ โดเน็ตส์ค
VS
โคลอส โควาลิฟคา
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 Noah
VS
FC Yerevan
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 เอล โมคาวลูน
VS
อัสวาน
22:30 อัล อิตติฮัด
VS
วาดี้ เดกลา
โปร ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:50 อัล อดาลห์
VS
อัล ฟาเตห์
22:05 Al Hilal Juba
VS
Damk
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:45 Yarmouk
VS
Al Nasar
ดิวิชั่น 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:00 Veles Moscow
VS
Pskov 747
21:00 Lokomotiv-Kazanka
VS
Rodina
เอ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
15:30 เมลเบิร์น วิคตอรี่
VS
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
อาราเบียน กัลฟ์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:30 อัล ดาฟรา
VS
อัจมาน
แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 คองโก
VS
สาธารณรัฐแอฟริกากลาง
Super League
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:15 Kokand 1912
VS
Qizilqum
19:30 Bunyodkor
VS
AGMK
19:30 Metallurg Bekabad
VS
Sogdiana Jizzakh
ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
15:30 เปอร์เซล่า ลามังกัน
VS
พีเอสไอเอส ซะมารัง
15:30 พีเอส สเลมัน
VS
กัลเต็ง ปุตรา
18:30 ปูซามาเนีย บอร์เนียว
VS
บาหลี ยูไนเต็ด
18:30 บาริโต้ ปูเตร่า
VS
เปอร์เซรู บาดัก ลัมปุง
19:30 เปอร์ซิบ บันดุง
VS
เปอร์เซบาย่า สุราบายา
U21 Premier League
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
16:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
VS
รอสตอฟ
17:00 Spartak Moskva U21
VS
Rubin Kazan U21
18:00 Tambov II
VS
Ural U21
มวยไทย
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 ศึกทรูโฟร์ยู มวยมันส์วันศุกร์
VS
ศึกทรูโฟร์ยู มวยมันส์วันศุกร์
Russia NSFL
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
14:00 SKGMI
VS
SevGU
16:30 EGU
VS
MGPU
Mongolia. Premier League
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
15:00 Athletic 220
VS
Deren
18:00 Ulaanbaatar City
VS
Erchim
Ukraine Second League
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:00 Avangard Kursk II
VS
Nikopol
17:00 Chernomorets Balchik
VS
Enerhiya
18:00 Obolon
VS
Podillya Khmelnytskyi
Albania Kategoria Superiore
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 Teuta
VS
Flamurtari Vlore
Czech Republic Division 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 Usti nad Labem
VS
Chrudim
บุนเดสลีกา 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:30 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
VS
ดินาโม เดรสเดน
23:30 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
VS
เนิร์นแบร์ก
ซูเปอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:30 กาลาตาซาราย
VS
ซิวาสสปอร์
อัลสเวนส์คาน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 เอสคิลสทูน่า ซิตี้
VS
จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์
ซูเปอร์ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 อัลบอร์ก
VS
โอบี โอเดนเซ่
ซูเปอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:35 เทียนจิน ฉวนเจียน
VS
อู่ฮั่น ซอลล์
18:35 เซินเจิ้น 1994
VS
กว่างโจว เอเวอร์กรานเด้
นาซิยองนาล  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 Avranches II
VS
Toulon
เอ พีเอฟจี  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:30 วิโตชา บิสตริตซา
VS
เชอร์โน มอร์ วาร์น่า
เปอร์วาลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 เอชเอ็นเค กอริก้า
VS
ดินาโม ซาเกร็บ
ลีกา 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 เฮอร์แมนน์สตัดท์
VS
โวลุนทารี
ทีเอฟเอฟ เฟิร์สท์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 อัคฮิซาร์ เบเลดิเยสปอร์
VS
เอสคิเซเฮียร์สปอร์
เจลีก ดิวิชั่น 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ
VS
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00 คอนซาโดเล่ ซัปโปโร
VS
เซเรโซ่ โอซาก้า
17:30 อุราวะ เร้ดส์ ไดมอนด์ส
VS
โออิตะ ตรินิตะ
เอ็คสตราคลาซ่า  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 ซาเกลบี้ ลูบิน
VS
โปกอน เชซิน
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:30 อาฮ์มัต กรอซนี่
VS
โลโคโมทีฟ มอสโก
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 ชัคตาร์ โดเน็ตส์ค
VS
โคลอส โควาลิฟคา
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 Noah
VS
FC Yerevan
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 เอล โมคาวลูน
VS
อัสวาน
22:30 อัล อิตติฮัด
VS
วาดี้ เดกลา
โปร ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:50 อัล อดาลห์
VS
อัล ฟาเตห์
22:05 Al Hilal Juba
VS
Damk
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:45 Yarmouk
VS
Al Nasar
ดิวิชั่น 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:00 Veles Moscow
VS
Pskov 747
21:00 Lokomotiv-Kazanka
VS
Rodina
เอ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
15:30 เมลเบิร์น วิคตอรี่
VS
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
อาราเบียน กัลฟ์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:30 อัล ดาฟรา
VS
อัจมาน
แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 คองโก
VS
สาธารณรัฐแอฟริกากลาง
Super League  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:15 Kokand 1912
VS
Qizilqum
19:30 Bunyodkor
VS
AGMK
19:30 Metallurg Bekabad
VS
Sogdiana Jizzakh
ซูเปอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
15:30 เปอร์เซล่า ลามังกัน
VS
พีเอสไอเอส ซะมารัง
15:30 พีเอส สเลมัน
VS
กัลเต็ง ปุตรา
18:30 ปูซามาเนีย บอร์เนียว
VS
บาหลี ยูไนเต็ด
18:30 บาริโต้ ปูเตร่า
VS
เปอร์เซรู บาดัก ลัมปุง
19:30 เปอร์ซิบ บันดุง
VS
เปอร์เซบาย่า สุราบายา
U21 Premier League  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
16:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
VS
รอสตอฟ
17:00 Spartak Moskva U21
VS
Rubin Kazan U21
18:00 Tambov II
VS
Ural U21
มวยไทย  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 ศึกทรูโฟร์ยู มวยมันส์วันศุกร์
VS
ศึกทรูโฟร์ยู มวยมันส์วันศุกร์
Russia NSFL  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
14:00 SKGMI
VS
SevGU
16:30 EGU
VS
MGPU
Mongolia. Premier League  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
15:00 Athletic 220
VS
Deren
18:00 Ulaanbaatar City
VS
Erchim
Ukraine Second League  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 Avangard Kursk II
VS
Nikopol
17:00 Chernomorets Balchik
VS
Enerhiya
18:00 Obolon
VS
Podillya Khmelnytskyi
Albania Kategoria Superiore  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 Teuta
VS
Flamurtari Vlore
Czech Republic Division 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 Usti nad Labem
VS
Chrudim