2/24/2020 5:29:43 AM

03:00 น.
โรม่า Vs เอฟซี ปอร์โต้

ZINGSANAM.COM ถ่ายบอลสดทุกลีกดัง
• คุณภาพระดับ HD รับชม ฟรี !! 24 ชม.

LINE : @ZINGSANAM (มี @ ด้วยอย่าลืม !!) 
หรือคลิ๊ก > 
http://line.me/ti/p/%40zingsanam

----------------------------

WWW.RIO168.COM เว็บดีๆ บริการเกินร้อย
• ฝาก-ถอน รวดเร็ว ไม่เชื่อท้าให้ลอง !!
LINE : 
@RIO168 ( ของแท้ เพื่อนหลักหมื่น
• คอมมิชชั่น X3 ตลอดกาลล
สมัคร > 
http://line.me/ti/p/%40rio168

ดูบอล HD ออนไลน์
ประจำวัน 23 กุมภาพันธ์ 2563

ดูบอล HD ออนไลน์ ประจำวัน อาทิตย์ ที่ 23 กุมภาพันธ์ 2563


เอเรดิวิชี่
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:15 อูเทร็คท์
VS
ทเวนเต้
20:30 อาแซ่ด อัลค์มาร์
VS
พีอีซี ซโวลล์
20:30 วิเทสส์ อาร์เน่ม
VS
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
ลา ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 โอซาซูน่า
VS
กรานาด้า
20:00 เดปอร์ติโบ อลาเบส
VS
แอธเลติก บิลเบา
22:00 เรอัล บายาโดลิด
VS
เอสปันญ่อล
00:30 เคตาเฟ่
VS
เซบีย่า
03:00 แอตเลติโก มาดริด
VS
บียาร์เรอัล
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
วัตฟอร์ด
21:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอเรอร์ส
VS
นอริช ซิตี้
23:30 อาร์เซน่อล
VS
เอฟเวอร์ตัน
บุนเดสลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:30 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
VS
เอาก์สบวร์ก
00:00 โวล์ฟสบวร์ก
VS
ไมนซ์ 05
บุนเดสลีกา 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:30 เนิร์นแบร์ก
VS
ดาร์มสตัดท์ 98
ลีกา อเดลันเต้
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 ลูโก้
VS
เรอัล โอเบียโด้
22:00 เรอัล ซาราโกซ่า
VS
ลาคอรุนญ่า
00:15 Extremadura UD
VS
มิรันเดส
00:15 มาลาก้า
VS
ราซิ่ง ซานตานเดร์
03:00 ราโย่ บาเยกาโน่
VS
อวยส์ก้า
กัลโช่ เซเรีย อา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:30 เจนัว
VS
ลาซิโอ
21:00 เฮลลาส เวโรน่า
VS
กายารี่
21:00 โตริโน่
VS
ปาร์ม่า
21:00 อตาลันต้า
VS
Sassuolo
00:00 โรม่า
VS
เลชเช่
02:45 อินเตอร์ มิลาน
VS
ซามพ์โดเรีย
กัลโช่ เซเรีย บี
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:00 โครโตเน่
VS
เปสคาร่า
ลีก เอิง
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 แซ็งเตเตียน
VS
ไรมส์
23:00 แรนส์
VS
นีมส์
03:00 ปารีส แซงต์-แชร์กแม็ง
VS
บอร์กโดซ์
ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:30 เยนี่ มาลัตยาสปอร์
VS
อันตัลยาสปอร์
20:00 เกนเคลร์บีร์ลีจี้
VS
อันคารากูรู
20:30 Altay
VS
Adanaspor
23:00 เฟเนร์บาห์เช่
VS
กาลาตาซาราย
จูปิแลร์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:30 คลับ บรูช
VS
สปอร์ติ้ง ชาร์เลอรัว
00:00 อันเดอร์เลชท์
VS
เคเอเอส ยูเปน
02:00 เกนท์
VS
แซงต์-ทรุยด็อง
ซูเปอร์ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 นอร์ดเชลลันด์
VS
ซอนเดอร์ยีสเค่
22:00 ซิลเคบอร์ก
VS
โคเปนเฮเกน
00:00 อัลบอร์ก
VS
บรอนด์บี้
บุนเดสลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 ออสเตรีย
VS
เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก
ลีกา ซาเกรส
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:30 สปอร์ติ้ง ลิสบอน
VS
เบาวิสต้า
03:00 สปอร์ติ้ง บราก้า
VS
วิตอเรีย เซตูบัล
03:30 เอฟซี ปอร์โต้
VS
ปอร์ติโมเนนเซ่
แอลเอฟพีบี
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:00 นาซิอองนาล โปโตซี่
VS
เอาโรร่า
02:00 Royal Pari
VS
บลูมิ่ง
04:15 ฮอร์เค่ วิลสเตอร์มันน์
VS
Olveyz Redi
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:00 ปาดิเดห์ โคราซาน
VS
นาฟต์ มัสยิด โซเลย์มาน
ลีกา 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:30 วิโตรุล คอนสแตนต้า
VS
ซลินเซนี่
21:30 กาซ เมตัน เมดิอัส
VS
ดินาโม บูคาเรสต์
21:30 แอสตร้า
VS
เซปซี่
01:00 ซีเอส ยู ไครโอว่า
VS
ซีเอฟอาร์ คลูช
เพอร์วาลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 Bravo
VS
Tabor Sezana
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:35 อาร์เซน่อล ซารานดี้
VS
เวเลซ ซาร์สฟิลด์
05:40 โบคา จูเนียร์ส
VS
โกดอย ครูซ
07:45 คิมนาเซีย ลา พลาต้า
VS
ริเวอร์เพลท
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 La Serena
VS
Santiago Wanderers
03:30 อูนิเวร์ซิดาด ชิลี
VS
โคคิมโบ อูนิโด้
06:00 ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่
VS
ปาเลสติโน่
ลีกา อากีล่า
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:15 ลา เอกีดาด
VS
Cúcuta Deportivo
03:30 อยาคูโช่
VS
อาเลียนซ่า ลิม่า
05:20 อัตเลติโก บูคารามังก้า
VS
ริโอเนโกร อากีลาส
07:30 ออนเซ่ คัลดาส
VS
ปาตริโอตาส โบยาก้า
ทีเอฟเอฟ เฟิร์สท์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 กิเรซุนสปอร์
VS
บาลิเคเซียร์สปอร์
23:00 อิสตันบูลสปอร์
VS
โบลูสปอร์
เซกุนด้า ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:15 วีเซอู
VS
เบนฟิก้า บี
ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 พานาไชกิ
VS
เออร์โกเตลิส
20:00 พาไนโตลิกอส
VS
พานิโอนิออส
00:30 เออีเค เอเธนส์
VS
โอเอฟไอ เครเต้
00:30 พีเอโอเค
VS
โอลิมเปียกอส
เจลีก ดิวิชั่น 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
11:00 ชิมิสึ เอสพัลส์
VS
เอฟซี โตเกียว
12:00 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
กัมบะ โอซาก้า
12:00 ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
VS
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
14:00 วิสเซล โกเบ
VS
โยโกฮาม่า เอฟซี
เจลีก ดิวิชั่น 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
11:30 กิราวานซ์ คิตาคิวชิว
VS
อวิสป้า ฟูกุโอกะ
12:00 มิโตะ ฮอลลีฮ็อค
VS
โอมิยะ อาร์ดีจะ
12:00 เธสปาคูซัทสึ กุนมะ
VS
อัลบิเร็กซ์ นีงะตะ
12:00 เจฟ ยูไนเต็ด
VS
ริวกิว
12:00 มาชิดา เซลเวีย
VS
โคฟุ
12:00 จูบิโล่ อิวาตะ
VS
มอนเตดิโอ ยามางาตะ
12:00 ฟาเจียโน่ โอกายามะ
VS
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00 รีโนฟา ยามากูชิ
VS
เกียวโต ซังกะ
12:00 โตกุชิม่า วอร์ทิส
VS
โตเกียว เวอร์ดี้
12:00 วี-วาเรน นางาซากิ
VS
โทชิกิ
14:00 เอฮิเมะ
VS
มัตซูโมโตะ ยามากะ
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:15 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
VS
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา
เอ็คสตราคลาซ่า
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:30 วิสล่า พล็อค
VS
ซาเกลบี้ ลูบิน
21:00 วิสล่า คราคอฟ
VS
โคโรน่า เคียลเซ่
23:30 เลช พอซนาน
VS
เลเชีย กอเดนซ์
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:00 โอเล็กซานเดรีย
VS
โคลอส โควาลิฟคา
19:00 คาร์ปาตี้ ลวิฟ
VS
Dnipro-1
22:00 ชัคตาร์ โดเน็ตส์ค
VS
เดสน่า
00:30 โอลิมปิค โดเนตส์ค
VS
คาร์ปาตี้ ลวิฟ
ลีกา เอ็มเอ็กซ์
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:30 มอนเตอร์เรย์
VS
ปูเอบลา
01:00 ปูมาส ยูเอเอ็นเอ็ม
VS
โมเรเลีย
06:00 เกเรตาโร่
VS
อัตเลติโก ซาน หลุยส์
08:00 Juárez
VS
ซานโตส ลากูน่า
อัสเซนโซ่ เม็กซิโก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
08:00 Tampico Madero
VS
อเลบริเฮส เด ออชาก้า
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:45 โอลิมเปีย
VS
เซร์โร ปอร์เตนโญ่
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:00 Carlos Manucci
VS
Academia Cantolao
เซเรีย อา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:30 มูชุค รูน่า
VS
เอล นาซิอองนาล
04:00 เอเมเลค
VS
Guayaquil
สเวนส์ก้า คูเปน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:30 Eskilsminne
VS
IFK Östersund
22:30 ฮัคเค่น
VS
จีเอไอเอส
เอ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
14:00 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
VS
ซิดนีย์ เอฟซี
W-League
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
12:00 นิวคาสเซิ่ล เจ็ทส์
VS
เมลเบิร์น วิคตอรี่
13:30 บริสเบน รอร์
VS
แคนเบอร์รา เอฟซี
ปรีเมร่า เบ เมโทร
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:00 อัลมาโกร
VS
วีย่า ดาลมีเน่
04:30 กิลเมส
VS
คิมนาเซีย เมนโดซ่า
05:00 ซาน มาร์ติน ซาน ฮวน
VS
คลับ อัตเลติโก มิเตร
ไทยลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 สุโขทัย เอฟซี
VS
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
18:00 ตราด เอฟซี
VS
โปลิศ เทโร
19:00 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด
VS
ทรูแบงค็อก ยูไนเต็ด
ลีกา 3
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:00 1860 มิวนิค
VS
มัตเตอร์สบวร์ก
20:00 ฮัลเลสเชอร์
VS
อุนเตอร์ฮัคคิ่งก์
ซูเปอร์คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:30 เอไอเค โซลน่า
VS
ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า
18:30 คัลมาร์
VS
ออร์ไกรท์
ไทยลีก 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 อุทัยธานี
VS
ศรีสะเกษ เอฟซี
18:00 นครปฐม ยูไนเต็ด
VS
เชียงใหม่ เอฟซี
19:00 แพร่ ยูไนเต็ด
VS
ขอนแก่น
19:00 เกษตรศาสตร์
VS
ไทยยูเนียน สมุทรสาคร
วีเมนส์ ซูเปอร์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ เลดี้ส์
VS
เชลซี เลดี้ส์
โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส ยู-20
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
04:00 ฮอร์เค่ วิลสเตอร์มันน์
VS
อินเดเปนเดียนเต้ เดล วาเย่
06:15 ลิเบร์ตัด
VS
โคโล โคโล่
บาสเกตบอล NBA
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:30 แอลเอ เลเกอร์ส
VS
บอสตัน เซลติก
06:00 เดนเวอร์ นักเก็ทส์
VS
มิเนโซต้า ทิมเบอวูล์ฟ
06:00 โตรอนโต้ แรพเตอร์ส
VS
อินเดียนา เพเซอร์ส
07:00 ชิคาโก้ บูลส์
VS
วอชิงตัน วิซาร์ดส์
07:00 โอคลาโฮมา ซิตี้ ธันเดอร์
VS
ซาน อันโตนิโอ สเปอร์ส
08:30 โกลเด้น สเตท วอร์ริเออร์ส
VS
นิวออลีนส์ เพลิแคนส์
09:00 พอร์ทแลนด์ เทรล เบลเซอร์
VS
ดีทรอยท์ พิสตันส์
Czech Republic 1. Liga
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 ซิกม่า โอโลมุช
VS
เอซี สปาร์ต้า ปราก
Croatia 1. HNL
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 ดินาโม ซาเกร็บ
VS
อินเตอร์ ซาเปรซิช
23:30 อิสเตรีย
VS
สลาเวน เบลูโป
มวยไทย
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
12:00 ศึกมวยดีวิถีไทย
VS
ศึกมวยดีวิถีไทย
14:30 ศึกมวยไทย 7 สี
VS
ศึกมวยไทย 7 สี
14:30 ศึกมวยไทย 7 สี
VS
ศึกมวยไทย 7 สี
14:30 ศึกมวยไทย 7 สี
VS
ศึกมวยไทย 7 สี
14:30 ศึกมวยไทย 7 สี
VS
ศึกมวยไทย 7 สี
18:20 ช้างมวยไทยเกียรติเพชร
VS
ช้างมวยไทยเกียรติเพชร
โมร็อกโก - โบโตล่า
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 เรพิด อวด เซม
VS
แอร์แอสเบ เบอร์คาเน่
01:00 Hassania Agadir
VS
คูริบกา
บัลแกเรีย - Parva Liga
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:00 วิโตชา บิสตริตซา
VS
เบโร
ออสเตรีย - Erste Liga
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
16:30 GAK
VS
Floridsdorfer
18:30 Wacker Innsbruck
VS
Vorwarts Steyr
เอเรดิวิชี่  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:15 อูเทร็คท์
VS
ทเวนเต้
20:30 อาแซ่ด อัลค์มาร์
VS
พีอีซี ซโวลล์
20:30 วิเทสส์ อาร์เน่ม
VS
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
ลา ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 โอซาซูน่า
VS
กรานาด้า
20:00 เดปอร์ติโบ อลาเบส
VS
แอธเลติก บิลเบา
22:00 เรอัล บายาโดลิด
VS
เอสปันญ่อล
00:30 เคตาเฟ่
VS
เซบีย่า
03:00 แอตเลติโก มาดริด
VS
บียาร์เรอัล
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
วัตฟอร์ด
21:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอเรอร์ส
VS
นอริช ซิตี้
23:30 อาร์เซน่อล
VS
เอฟเวอร์ตัน
บุนเดสลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:30 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
VS
เอาก์สบวร์ก
00:00 โวล์ฟสบวร์ก
VS
ไมนซ์ 05
บุนเดสลีกา 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:30 เนิร์นแบร์ก
VS
ดาร์มสตัดท์ 98
ลีกา อเดลันเต้  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 ลูโก้
VS
เรอัล โอเบียโด้
22:00 เรอัล ซาราโกซ่า
VS
ลาคอรุนญ่า
00:15 Extremadura UD
VS
มิรันเดส
00:15 มาลาก้า
VS
ราซิ่ง ซานตานเดร์
03:00 ราโย่ บาเยกาโน่
VS
อวยส์ก้า
กัลโช่ เซเรีย อา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:30 เจนัว
VS
ลาซิโอ
21:00 เฮลลาส เวโรน่า
VS
กายารี่
21:00 โตริโน่
VS
ปาร์ม่า
21:00 อตาลันต้า
VS
Sassuolo
00:00 โรม่า
VS
เลชเช่
02:45 อินเตอร์ มิลาน
VS
ซามพ์โดเรีย
กัลโช่ เซเรีย บี  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:00 โครโตเน่
VS
เปสคาร่า
ลีก เอิง  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 แซ็งเตเตียน
VS
ไรมส์
23:00 แรนส์
VS
นีมส์
03:00 ปารีส แซงต์-แชร์กแม็ง
VS
บอร์กโดซ์
ซูเปอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:30 เยนี่ มาลัตยาสปอร์
VS
อันตัลยาสปอร์
20:00 เกนเคลร์บีร์ลีจี้
VS
อันคารากูรู
20:30 Altay
VS
Adanaspor
23:00 เฟเนร์บาห์เช่
VS
กาลาตาซาราย
จูปิแลร์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:30 คลับ บรูช
VS
สปอร์ติ้ง ชาร์เลอรัว
00:00 อันเดอร์เลชท์
VS
เคเอเอส ยูเปน
02:00 เกนท์
VS
แซงต์-ทรุยด็อง
ซูเปอร์ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 นอร์ดเชลลันด์
VS
ซอนเดอร์ยีสเค่
22:00 ซิลเคบอร์ก
VS
โคเปนเฮเกน
00:00 อัลบอร์ก
VS
บรอนด์บี้
บุนเดสลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 ออสเตรีย
VS
เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก
ลีกา ซาเกรส  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:30 สปอร์ติ้ง ลิสบอน
VS
เบาวิสต้า
03:00 สปอร์ติ้ง บราก้า
VS
วิตอเรีย เซตูบัล
03:30 เอฟซี ปอร์โต้
VS
ปอร์ติโมเนนเซ่
แอลเอฟพีบี  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:00 นาซิอองนาล โปโตซี่
VS
เอาโรร่า
02:00 Royal Pari
VS
บลูมิ่ง
04:15 ฮอร์เค่ วิลสเตอร์มันน์
VS
Olveyz Redi
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:00 ปาดิเดห์ โคราซาน
VS
นาฟต์ มัสยิด โซเลย์มาน
ลีกา 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:30 วิโตรุล คอนสแตนต้า
VS
ซลินเซนี่
21:30 กาซ เมตัน เมดิอัส
VS
ดินาโม บูคาเรสต์
21:30 แอสตร้า
VS
เซปซี่
01:00 ซีเอส ยู ไครโอว่า
VS
ซีเอฟอาร์ คลูช
เพอร์วาลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 Bravo
VS
Tabor Sezana
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:35 อาร์เซน่อล ซารานดี้
VS
เวเลซ ซาร์สฟิลด์
05:40 โบคา จูเนียร์ส
VS
โกดอย ครูซ
07:45 คิมนาเซีย ลา พลาต้า
VS
ริเวอร์เพลท
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 La Serena
VS
Santiago Wanderers
03:30 อูนิเวร์ซิดาด ชิลี
VS
โคคิมโบ อูนิโด้
06:00 ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่
VS
ปาเลสติโน่
ลีกา อากีล่า  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:15 ลา เอกีดาด
VS
Cúcuta Deportivo
03:30 อยาคูโช่
VS
อาเลียนซ่า ลิม่า
05:20 อัตเลติโก บูคารามังก้า
VS
ริโอเนโกร อากีลาส
07:30 ออนเซ่ คัลดาส
VS
ปาตริโอตาส โบยาก้า
ทีเอฟเอฟ เฟิร์สท์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 กิเรซุนสปอร์
VS
บาลิเคเซียร์สปอร์
23:00 อิสตันบูลสปอร์
VS
โบลูสปอร์
เซกุนด้า ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:15 วีเซอู
VS
เบนฟิก้า บี
ซูเปอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 พานาไชกิ
VS
เออร์โกเตลิส
20:00 พาไนโตลิกอส
VS
พานิโอนิออส
00:30 เออีเค เอเธนส์
VS
โอเอฟไอ เครเต้
00:30 พีเอโอเค
VS
โอลิมเปียกอส
เจลีก ดิวิชั่น 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
11:00 ชิมิสึ เอสพัลส์
VS
เอฟซี โตเกียว
12:00 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
กัมบะ โอซาก้า
12:00 ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
VS
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
14:00 วิสเซล โกเบ
VS
โยโกฮาม่า เอฟซี
เจลีก ดิวิชั่น 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
11:30 กิราวานซ์ คิตาคิวชิว
VS
อวิสป้า ฟูกุโอกะ
12:00 มิโตะ ฮอลลีฮ็อค
VS
โอมิยะ อาร์ดีจะ
12:00 เธสปาคูซัทสึ กุนมะ
VS
อัลบิเร็กซ์ นีงะตะ
12:00 เจฟ ยูไนเต็ด
VS
ริวกิว
12:00 มาชิดา เซลเวีย
VS
โคฟุ
12:00 จูบิโล่ อิวาตะ
VS
มอนเตดิโอ ยามางาตะ
12:00 ฟาเจียโน่ โอกายามะ
VS
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00 รีโนฟา ยามากูชิ
VS
เกียวโต ซังกะ
12:00 โตกุชิม่า วอร์ทิส
VS
โตเกียว เวอร์ดี้
12:00 วี-วาเรน นางาซากิ
VS
โทชิกิ
14:00 เอฮิเมะ
VS
มัตซูโมโตะ ยามากะ
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:15 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
VS
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา
เอ็คสตราคลาซ่า  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:30 วิสล่า พล็อค
VS
ซาเกลบี้ ลูบิน
21:00 วิสล่า คราคอฟ
VS
โคโรน่า เคียลเซ่
23:30 เลช พอซนาน
VS
เลเชีย กอเดนซ์
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:00 โอเล็กซานเดรีย
VS
โคลอส โควาลิฟคา
19:00 คาร์ปาตี้ ลวิฟ
VS
Dnipro-1
22:00 ชัคตาร์ โดเน็ตส์ค
VS
เดสน่า
00:30 โอลิมปิค โดเนตส์ค
VS
คาร์ปาตี้ ลวิฟ
ลีกา เอ็มเอ็กซ์  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:30 มอนเตอร์เรย์
VS
ปูเอบลา
01:00 ปูมาส ยูเอเอ็นเอ็ม
VS
โมเรเลีย
06:00 เกเรตาโร่
VS
อัตเลติโก ซาน หลุยส์
08:00 Juárez
VS
ซานโตส ลากูน่า
อัสเซนโซ่ เม็กซิโก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
08:00 Tampico Madero
VS
อเลบริเฮส เด ออชาก้า
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:45 โอลิมเปีย
VS
เซร์โร ปอร์เตนโญ่
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:00 Carlos Manucci
VS
Academia Cantolao
เซเรีย อา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:30 มูชุค รูน่า
VS
เอล นาซิอองนาล
04:00 เอเมเลค
VS
Guayaquil
สเวนส์ก้า คูเปน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:30 Eskilsminne
VS
IFK Östersund
22:30 ฮัคเค่น
VS
จีเอไอเอส
เอ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
14:00 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
VS
ซิดนีย์ เอฟซี
W-League  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
12:00 นิวคาสเซิ่ล เจ็ทส์
VS
เมลเบิร์น วิคตอรี่
13:30 บริสเบน รอร์
VS
แคนเบอร์รา เอฟซี
ปรีเมร่า เบ เมโทร  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:00 อัลมาโกร
VS
วีย่า ดาลมีเน่
04:30 กิลเมส
VS
คิมนาเซีย เมนโดซ่า
05:00 ซาน มาร์ติน ซาน ฮวน
VS
คลับ อัตเลติโก มิเตร
ไทยลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 สุโขทัย เอฟซี
VS
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
18:00 ตราด เอฟซี
VS
โปลิศ เทโร
19:00 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด
VS
ทรูแบงค็อก ยูไนเต็ด
ลีกา 3  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:00 1860 มิวนิค
VS
มัตเตอร์สบวร์ก
20:00 ฮัลเลสเชอร์
VS
อุนเตอร์ฮัคคิ่งก์
ซูเปอร์คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:30 เอไอเค โซลน่า
VS
ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า
18:30 คัลมาร์
VS
ออร์ไกรท์
ไทยลีก 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 อุทัยธานี
VS
ศรีสะเกษ เอฟซี
18:00 นครปฐม ยูไนเต็ด
VS
เชียงใหม่ เอฟซี
19:00 แพร่ ยูไนเต็ด
VS
ขอนแก่น
19:00 เกษตรศาสตร์
VS
ไทยยูเนียน สมุทรสาคร
วีเมนส์ ซูเปอร์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ เลดี้ส์
VS
เชลซี เลดี้ส์
โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส ยู-20  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
04:00 ฮอร์เค่ วิลสเตอร์มันน์
VS
อินเดเปนเดียนเต้ เดล วาเย่
06:15 ลิเบร์ตัด
VS
โคโล โคโล่
บาสเกตบอล NBA  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:30 แอลเอ เลเกอร์ส
VS
บอสตัน เซลติก
06:00 เดนเวอร์ นักเก็ทส์
VS
มิเนโซต้า ทิมเบอวูล์ฟ
06:00 โตรอนโต้ แรพเตอร์ส
VS
อินเดียนา เพเซอร์ส
07:00 ชิคาโก้ บูลส์
VS
วอชิงตัน วิซาร์ดส์
07:00 โอคลาโฮมา ซิตี้ ธันเดอร์
VS
ซาน อันโตนิโอ สเปอร์ส
08:30 โกลเด้น สเตท วอร์ริเออร์ส
VS
นิวออลีนส์ เพลิแคนส์
09:00 พอร์ทแลนด์ เทรล เบลเซอร์
VS
ดีทรอยท์ พิสตันส์
Czech Republic 1. Liga  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 ซิกม่า โอโลมุช
VS
เอซี สปาร์ต้า ปราก
Croatia 1. HNL  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 ดินาโม ซาเกร็บ
VS
อินเตอร์ ซาเปรซิช
23:30 อิสเตรีย
VS
สลาเวน เบลูโป
มวยไทย  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
12:00 ศึกมวยดีวิถีไทย
VS
ศึกมวยดีวิถีไทย
14:30 ศึกมวยไทย 7 สี
VS
ศึกมวยไทย 7 สี
14:30 ศึกมวยไทย 7 สี
VS
ศึกมวยไทย 7 สี
14:30 ศึกมวยไทย 7 สี
VS
ศึกมวยไทย 7 สี
14:30 ศึกมวยไทย 7 สี
VS
ศึกมวยไทย 7 สี
18:20 ช้างมวยไทยเกียรติเพชร
VS
ช้างมวยไทยเกียรติเพชร
โมร็อกโก - โบโตล่า  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 เรพิด อวด เซม
VS
แอร์แอสเบ เบอร์คาเน่
01:00 Hassania Agadir
VS
คูริบกา
บัลแกเรีย - Parva Liga  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 วิโตชา บิสตริตซา
VS
เบโร
ออสเตรีย - Erste Liga  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
16:30 GAK
VS
Floridsdorfer
18:30 Wacker Innsbruck
VS
Vorwarts Steyr