8/22/2019 7:43:55 PM

02:45 น.
คาวเดนบีท Vs เรนเจอส์

ZINGSANAM.COM ถ่ายบอลสดทุกลีกดัง
• คุณภาพระดับ HD รับชม ฟรี !! 24 ชม.

LINE : @ZINGSANAM (มี @ ด้วยอย่าลืม !!) 
หรือคลิ๊ก > 
http://line.me/ti/p/%40zingsanam

----------------------------

WWW.RIO168.COM เว็บดีๆ บริการเกินร้อย
• ฝาก-ถอน รวดเร็ว ไม่เชื่อท้าให้ลอง !!
LINE : 
@RIO168 ( ของแท้ เพื่อนหลักหมื่น
• คอมมิชชั่น X3 ตลอดกาลล
สมัคร > 
http://line.me/ti/p/%40rio168

ดูบอล HD ออนไลน์
ประจำวัน 22 สิงหาคม 2562

ดูบอล HD ออนไลน์ ประจำวัน พฤหัสบดี ที่ 22 สิงหาคม 2562

ยูฟ่า ยูโรปา ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 อัสตาน่า
VS
บาเต้
22:00 อรารัต อาร์เมเนีย
VS
เอฟ91 ดูเดอชลังก์
00:00 มัลโม่ เอฟเอฟ
VS
บีไน เยฮูด้า
00:00 ซูดูว่า
VS
เฟเรนซ์วารอส
00:30 เฟเยนูร์ด ร็อตเตอร์ดัม
VS
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
00:30 ลูโดโกเรต์ส รัซกราด
VS
มาริบอร์
00:45 โคเปนเฮเกน
VS
Riga
01:00 เออีเค เอเธนส์
VS
แทร็บซอนสปอร์
01:00 ลีเกีย วอร์ซอว์
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
01:30 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
VS
อพอลล่อน
01:30 เกนท์
VS
ริเยก้า
01:30 อาแซ่ด อัลค์มาร์
VS
รอยัล อันท์เวิร์ป
01:30 สตารส์บูร์ก
VS
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
01:45 ลินฟิลด์
VS
คาราบัค
01:45 กลาสโกว์ เซลติก
VS
เอไอเค โซลน่า
01:45 สปอร์ติ้ง บราก้า
VS
สปาร์ตัก มอสโก
02:00 สโลวาน บราติสลาว่า
VS
พีเอโอเค
02:00 เอสปัญญ่อล
VS
ซอร์ย่า
02:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด
VS
โมลด์
02:00 โตริโน่
VS
วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอเรอร์ส
เมเจอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
08:30 สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
VS
มินเนโซต้า ยูไนเต็ด
ยัคโคเน่น
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:30 ทีพีวี
VS
มูซ่า
โอบอสลีเก้น
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 Skeid Oslo
VS
สตาร์ท
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:40 แพร์ซโพลิส
VS
พาร์ส โจโนบิ แจม
22:15 Gol Gohar Sirjan
VS
Nassaji Mazandaran
22:45 ซอบ อาฮาน
VS
ไซปา เอฟซี
22:45 นาฟต์ มัสยิด โซเลย์มาน
VS
แทร็คเตอร์ ซาซี่
ปรีเมร่า เบ นาซิอองนาล
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
05:15 อินสติตูโต้
VS
ซาร์เมียนโต้
เซเรีย เบ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
07:30 บรากันติโน่
VS
โคริติบา
ลีกา อากีล่า
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
04:00 แจ็คคัวเรส ดิ กอร์โดบา
VS
อาเลียนซ่า เปโตรเลร่า
06:00 เมเดยิน
VS
ริโอเนโกร อากีลาส
08:00 ซานตา เฟ่
VS
อเมริกา เด คาลี
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:00 Sportivo Iteño
VS
Atyrá
03:00 เดปอร์ติโว่ คาเปียต้า
VS
Sportivo San Juan
สตาร์ส ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:20 อัล การาฟา
VS
อัล ชาบับ ริยาด
23:30 อัล ไซลิย่า
VS
อัล คอร์
โปร ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 Al Nassr U19
VS
Damk (Saud.)
โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
05:15 ริเวอร์เพลท
VS
เซร์โร ปอร์เตนโญ่
โคปา ซูดาเมริกาน่า
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
07:30 โครินเธียนส์
VS
ฟลูมิเนนเซ่
อาราเบียน กัลฟ์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:15 Al Jazira
VS
Khorfakkan
22:15 อัจมาน
VS
ฮัทต้า คลับ
กระชับมิตรทีมชาติ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 สาธารณรัฐเช็ก ยู-19
VS
ลัตเวีย ยู-19
ลีก คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:30 บานิยาส
VS
อัล ชาร์จาห์
ซูเปอร์คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 BK Astrio
VS
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
23:30 อโครโปลิส
VS
เยอร์การ์เด้น
23:30 Oskarshamns
VS
เฮลซิงบอร์ก
WK-League
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:00 Incheon Red Angels
VS
Changnyeong
17:00 Gyeongju
VS
Seoul
Copa Paraguay
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:45 Tacuary
VS
Fernando De La Mora
USL League One
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
06:00 Lansing Ignite
VS
North Texas
Arab Club Champions Cup
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 Saoura
VS
ASAS
03:00 Fomboni
VS
Bizertin
มวยไทย
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:30 มวยไทยราชดำเนิน
VS
Ukraine Division 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 Cherkashchyna-Akademiya
VS
Balkany Zorya
Russia Women Premier League
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 Chertanovo II
VS
Yenisey
21:00 Zvezda Perm
VS
Lokomotiv Moskva III
CONCACAF League
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
05:00 Waterhouse
VS
เฮเรเดียโน่
07:00 Alianza
VS
Tauro
09:00 Fordzh
VS
โอลิมเปีย
บราซิล - Brasileiro U20
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
05:00 โครินเธียนส์ ยู-20
VS
เซา เปาโล
Russia Women. Premier League
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 Torpedo Izhevsk
VS
Ryazan VDV
Uzbekistan Cup
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 Navbahor
VS
Nasaf
21:00 Pakhtakor
VS
Surkhon
Russia Women Premier
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 Kubanochka
VS
CSKA Moskva
วอลเลย์บอลหญิง ชิงชนะเลิศแห่งเอเชีย
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
14:30 เกาหลีใต้
VS
ไต้หวัน
17:00 ไทย
VS
อิหร่าน
บราซิล - Brasileiro U17
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:30 สเตอัว บูคาเรสต์
VS
วิตอเรีย กิมาไรส์
ยูฟ่า ยูโรปา ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 อัสตาน่า
VS
บาเต้
22:00 อรารัต อาร์เมเนีย
VS
เอฟ91 ดูเดอชลังก์
00:00 มัลโม่ เอฟเอฟ
VS
บีไน เยฮูด้า
00:00 ซูดูว่า
VS
เฟเรนซ์วารอส
00:30 เฟเยนูร์ด ร็อตเตอร์ดัม
VS
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
00:30 ลูโดโกเรต์ส รัซกราด
VS
มาริบอร์
00:45 โคเปนเฮเกน
VS
Riga
01:00 เออีเค เอเธนส์
VS
แทร็บซอนสปอร์
01:00 ลีเกีย วอร์ซอว์
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
01:30 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
VS
อพอลล่อน
01:30 เกนท์
VS
ริเยก้า
01:30 อาแซ่ด อัลค์มาร์
VS
รอยัล อันท์เวิร์ป
01:30 สตารส์บูร์ก
VS
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
01:45 ลินฟิลด์
VS
คาราบัค
01:45 กลาสโกว์ เซลติก
VS
เอไอเค โซลน่า
01:45 สปอร์ติ้ง บราก้า
VS
สปาร์ตัก มอสโก
02:00 สโลวาน บราติสลาว่า
VS
พีเอโอเค
02:00 เอสปัญญ่อล
VS
ซอร์ย่า
02:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด
VS
โมลด์
02:00 โตริโน่
VS
วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอเรอร์ส
เมเจอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
08:30 สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
VS
มินเนโซต้า ยูไนเต็ด
ยัคโคเน่น  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:30 ทีพีวี
VS
มูซ่า
โอบอสลีเก้น  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 Skeid Oslo
VS
สตาร์ท
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:40 แพร์ซโพลิส
VS
พาร์ส โจโนบิ แจม
22:15 Gol Gohar Sirjan
VS
Nassaji Mazandaran
22:45 ซอบ อาฮาน
VS
ไซปา เอฟซี
22:45 นาฟต์ มัสยิด โซเลย์มาน
VS
แทร็คเตอร์ ซาซี่
ปรีเมร่า เบ นาซิอองนาล  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
05:15 อินสติตูโต้
VS
ซาร์เมียนโต้
เซเรีย เบ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
07:30 บรากันติโน่
VS
โคริติบา
ลีกา อากีล่า  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
04:00 แจ็คคัวเรส ดิ กอร์โดบา
VS
อาเลียนซ่า เปโตรเลร่า
06:00 เมเดยิน
VS
ริโอเนโกร อากีลาส
08:00 ซานตา เฟ่
VS
อเมริกา เด คาลี
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:00 Sportivo Iteño
VS
Atyrá
03:00 เดปอร์ติโว่ คาเปียต้า
VS
Sportivo San Juan
สตาร์ส ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:20 อัล การาฟา
VS
อัล ชาบับ ริยาด
23:30 อัล ไซลิย่า
VS
อัล คอร์
โปร ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 Al Nassr U19
VS
Damk (Saud.)
โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
05:15 ริเวอร์เพลท
VS
เซร์โร ปอร์เตนโญ่
โคปา ซูดาเมริกาน่า  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
07:30 โครินเธียนส์
VS
ฟลูมิเนนเซ่
อาราเบียน กัลฟ์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:15 Al Jazira
VS
Khorfakkan
22:15 อัจมาน
VS
ฮัทต้า คลับ
กระชับมิตรทีมชาติ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 สาธารณรัฐเช็ก ยู-19
VS
ลัตเวีย ยู-19
ลีก คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:30 บานิยาส
VS
อัล ชาร์จาห์
ซูเปอร์คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 BK Astrio
VS
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
23:30 อโครโปลิส
VS
เยอร์การ์เด้น
23:30 Oskarshamns
VS
เฮลซิงบอร์ก
WK-League  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 Incheon Red Angels
VS
Changnyeong
17:00 Gyeongju
VS
Seoul
Copa Paraguay  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:45 Tacuary
VS
Fernando De La Mora
USL League One  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
06:00 Lansing Ignite
VS
North Texas
Arab Club Champions Cup  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 Saoura
VS
ASAS
03:00 Fomboni
VS
Bizertin
มวยไทย  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:30 มวยไทยราชดำเนิน
VS
Ukraine Division 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 Cherkashchyna-Akademiya
VS
Balkany Zorya
Russia Women Premier League  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 Chertanovo II
VS
Yenisey
21:00 Zvezda Perm
VS
Lokomotiv Moskva III
CONCACAF League  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
05:00 Waterhouse
VS
เฮเรเดียโน่
07:00 Alianza
VS
Tauro
09:00 Fordzh
VS
โอลิมเปีย
บราซิล - Brasileiro U20  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
05:00 โครินเธียนส์ ยู-20
VS
เซา เปาโล
Russia Women. Premier League  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 Torpedo Izhevsk
VS
Ryazan VDV
Uzbekistan Cup  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 Navbahor
VS
Nasaf
21:00 Pakhtakor
VS
Surkhon
Russia Women Premier  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 Kubanochka
VS
CSKA Moskva
วอลเลย์บอลหญิง ชิงชนะเลิศแห่งเอเชีย  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
14:30 เกาหลีใต้
VS
ไต้หวัน
17:00 ไทย
VS
อิหร่าน
บราซิล - Brasileiro U17  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:30 สเตอัว บูคาเรสต์
VS
วิตอเรีย กิมาไรส์