02:30 น.
ยูเวนตุส Vs อินเตอร์ มิลาน

ZINGSANAM.COM ถ่ายบอลสดทุกลีกดัง
• คุณภาพระดับ HD รับชม ฟรี !! 24 ชม.

LINE : @ZINGSANAM (มี @ ด้วยอย่าลืม !!) 
หรือคลิ๊ก > 
http://line.me/ti/p/%40zingsanam

----------------------------

WWW.RIO168.COM เว็บดีๆ บริการเกินร้อย
• ฝาก-ถอน รวดเร็ว ไม่เชื่อท้าให้ลอง !!
LINE : 
@RIO168 ( ของแท้ เพื่อนหลักหมื่น
• คอมมิชชั่น X3 ตลอดกาลล
สมัคร > 
http://line.me/ti/p/%40rio168

ดูบอล HD ออนไลน์
ประจำวัน 17 กุมภาพันธ์ 2562

ดูบอล HD ออนไลน์ ประจำวัน อาทิตย์ ที่ 17 กุมภาพันธ์ 2562

เอเรดิวิชี่
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:15 อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม
VS
เอ็นเอซี เบรด้า
20:30 เอ็กเซลซิเออร์
VS
เอ็มเมน
20:30 โกรนิงเก้น
VS
เฟเยนูร์ด ร็อตเตอร์ดัม
ลา ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 เรอัล มาดริด
VS
คิโรน่า
22:15 บาเลนเซีย
VS
เอสปันญ่อล
00:30 บียาร์เรอัล
VS
เซบีย่า
02:45 เรอัล เบติส
VS
เดปอร์ติโบ อลาเบส
บุนเดสลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:30 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
VS
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
00:00 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
VS
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
บุนเดสลีกา 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:30 โฮลชไตน์ คีล
VS
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
19:30 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
VS
มักเดบวร์ก
19:30 ดินาโม เดรสเดน
VS
ยาห์น เรเกนสบวร์ก
ลีกา อเดลันเต้
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 เรอัล มายอร์ก้า
VS
ลูโก้
00:00 Rayo Majadahonda
VS
มาลาก้า
02:30 ลาส ปัลมาส
VS
สปอร์ติ้ง คิฆอน
กัลโช่ เซเรีย อา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:30 สปัล
VS
ฟิออเรนติน่า
21:00 อูดิเนเซ่
VS
คิเอโว
21:00 เจนัว
VS
ลาซิโอ
21:00 เอ็มโปลี
VS
ซาสซูโอโล่
00:00 อินเตอร์ มิลาน
VS
ซามพ์โดเรีย
02:30 นาโปลี
VS
โตริโน่
กัลโช่ เซเรีย บี
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:00 สเปเซีย
VS
เฮลลาส เวโรน่า
ลีก เอิง
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 ก็อง
VS
สตราส์บูร์ก
21:00 ลีลล์
VS
มงต์เปลลิเย่ร์
23:00 แร็งส์
VS
แรนส์
03:00 แซงต์-เอเตียน
VS
ปารีส แซงต์-แชร์กแม็ง
ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:30 เออร์ซูรุม บีบี
VS
ซิวาสสปอร์
20:00 แทร็บซอนสปอร์
VS
อลันยาสปอร์
20:00 คายเซริสปอร์
VS
กอซเทเป้
23:00 คาซิมปาซ่า
VS
กาลาตาซาราย
จูปิแลร์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 แอนต์เวิร์ป
VS
อันเดอร์เลชท์
02:00 มูสครอน เปรูเวลซ์
VS
เซอร์เคิล บรูช
ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 เอฟซี บาเซิ่ล
VS
ซิยง
22:00 กราสฮ็อปเปอร์ ซูริค
VS
เนอชาแตล ซามักซ์
22:00 ยัง บอยส์
VS
เอฟซี ซูริค
ซูเปอร์ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 ฮอร์เซ่นส์
VS
เวนด์ซิสเซล
22:00 ราเนอส์
VS
โคเปนเฮเกน
00:00 เอสเบิร์ก
VS
บรอนด์บี้
พรีเมียร์ชิพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:15 มาเธอร์เวลล์
VS
ฮาร์ทส์
23:00 คิลมาร์น็อค
VS
กลาสโกว์ เซลติก
เอ พีเอฟจี
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:30 Etar
VS
ดูนาฟ 2010
ลีกา ซาเกรส
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 โมไรเรนเซ่
VS
ตอนเดล่า
22:00 เบเลเนนส์
VS
มาริติโม่
00:30 ชาเวส
VS
เบาวิสต้า
03:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน
VS
สปอร์ติ้ง บราก้า
เอ็นบี ไอ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 กีร์มอต
VS
โดโรกิ
แอลเอฟพีบี
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:00 ซาน โฮเซ่
VS
เรอัล โปโตซี่
02:00 นาซิอองนาล โปโตซี่
VS
Royal Pari
04:15 ฮอร์เค่ วิลสเตอร์มันน์
VS
เดอะ สตรองเกสต์
06:30 Club Destroyers
VS
โอเรียนเต้ เปโตรเลโร่
แชมเปี้ยนชิพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
VS
มิดเดิ้ลสโบรช์
ลีกา 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:00 ดินาโม บูคาเรสต์
VS
โบโตซานี่
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:10 ตาเยเรส คอร์โดบา
VS
อูราคาน
03:10 โรซาริโอ เซ็นทรัล
VS
ติเกร
05:20 โบคา จูเนียร์ส
VS
ลานุส
07:30 บานฟิลด์
VS
ริเวอร์เพลท
ปรีเมร่า เบ นาซิอองนาล
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:00 อัลมาโกร
VS
คิมนาเซีย เมนโดซ่า
03:00 กีเยร์โม่ บราวน์
VS
คิมนาเซีย ฮูฮุย
05:20 อินเดเปนเดียนเต้ ริวาดาเวีย
VS
เดปอร์ติโว่ โมรอน
07:00 โอลิมโป บาเอีย บลังก้า
VS
เดเฟนซอเรส เด เบลกราโน่
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 ฮัวชิปาโต้
VS
โอฮิกกินส์
05:00 อูนิโอน เอสปันญอล่า
VS
โคโล โคโล่
07:30 เอาดักซ์ อิตาลิโน่
VS
อันโตฟากาสต้า
ลีกา อากีล่า
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:00 เดปอร์ติโว่ ปาสโต้
VS
ฮากัวเรส เด คอร์โบา
04:00 เดปอร์เตส โตลิม่า
VS
เอ็นวิกาโด้
05:00 กูกูต้า เดปอร์ติโว่
VS
อัตเลติโก้ บูคารามังก้า
06:00 ปาตริโอตาส โบยาก้า
VS
ซานตา เฟ่
08:00 อัตเลติโก นาซิอองนาล
VS
ลา เอกีดาด
เอฟเอ คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 บริสตอล ซิตี้
VS
วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอเรอร์ส
23:00 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
VS
คริสตัล พาเลซ
23:00 สวอนซี ซิตี้
VS
เบรนท์ฟอร์ด
เซกุนด้า ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:15 สปอร์ติ้ง โควิลญ่า
VS
ปาซอส เด แฟร์เรยร่า
ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 ลาริสซ่า
VS
สโคด้า ซานธี
00:30 โอลิมเปียกอส
VS
เออีเค เอเธนส์
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า
VS
มัคคาบี้ เนทานย่า
01:30 มัคคาบี้ ไฮฟา
VS
Hapoel Hadera
เอ็คสตราคลาซ่า
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 ลีเกีย วอร์ซอว์
VS
คราโคเวีย คราคอฟ
ไอลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 เดลี ไดนาโมส์
VS
บังคาลอร์
ลีกา เอ็มเอ็กซ์
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:00 ปูมาส ยูเอเอ็นเอ็ม
VS
อเมริกา
05:00 โลโบส บียูเอพี
VS
เกเรตาโร่
อัสเซนโซ่ เม็กซิโก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:00 อูนิเวร์ซิดาด กัวดาลาฮาร่า
VS
อัลตามิร่า
07:00 Tampico Madero
VS
Cimarrones de Sonora
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
05:00 โอลิมเปีย
VS
เซร์โร ปอร์เตนโญ่
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:30 อูนิโอน โคเมอร์ซิโอ
VS
อูนิเวร์ซิตาริโอ
04:00 เมลการ์
VS
เดปอร์ติโว่ มูนิซิปัล
เซเรีย อา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:00 มูชุค รูน่า
VS
เดปอร์ติโว่ กูเอนก้า
04:15 เอเมเลค
VS
Fuerza Amarilla
06:30 Delfin
VS
ริเวอร์เพลท
รัสเซีย คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
15:00 มูรอม
VS
เชอร์ตาโนโว มอสโก
17:45 Pyunik
VS
FK Riga
เปาลิสต้า อา 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:00 แฟร์โรเวียเรีย
VS
พัลไมรัส
05:00 โครินเธียนส์
VS
เซา เปาโล
เอ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
13:00 ซิดนีย์ เอฟซี
VS
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
ซูเปอร์คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 มัลโม่ เอฟเอฟ
VS
เดเกอร์ฟอร์ส
21:00 นอร์โคปิ้ง
VS
กอเทนเบิร์ก
ไทยลีก 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 สมุทรสาคร
VS
ศรีสะเกษ เอฟซี
18:00 ไทยฮอนด้า ลาดกระบัง เอฟซี
VS
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด
19:00 บางกอกกล๊าส เอฟซี
VS
ระยอง
19:00 บีอีซี เทโรศาสน
VS
ศุลกากร
19:00 แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี
VS
อุดรธานี
โคปา โด นอร์เดสเต้
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
05:00 โมโต คลับ เอ็มเอ
VS
ซัมไปโย่ คอร์เรอา
05:30 CSA
VS
ซัลเกยโร่
Inter Island Cup
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
15:00 PS TIRA
VS
Persija Jakar
Azerbaijan Premier League
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 Sabail
VS
Sabah
Czech Republic
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:00 Teplice U 21
VS
Jablonec U21
AFF U22 Championship 2019
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:30 ไทย ยู-23
VS
ติมอร์-เลสเต ยู-23
Indonesia Cup
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:00 มาดูไรร่า
VS
ศรีวิจาย่า
African Cup of Nations
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:30 มาลี
VS
เซเนกัล
Sweden. Cup
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 นอร์โคปิ้ง
VS
วาร์นาโม่
Czech Republic 1. Liga
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 วิคตอเรีย พัลเซ่น
VS
สลาเวีย ปราก
Croatia 1. HNL
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:30 ดินาโม ซาเกร็บ
VS
สลาเวน โคปริฟนิก้า
เอเรดิวิชี่  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:15 อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม
VS
เอ็นเอซี เบรด้า
20:30 เอ็กเซลซิเออร์
VS
เอ็มเมน
20:30 โกรนิงเก้น
VS
เฟเยนูร์ด ร็อตเตอร์ดัม
ลา ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 เรอัล มาดริด
VS
คิโรน่า
22:15 บาเลนเซีย
VS
เอสปันญ่อล
00:30 บียาร์เรอัล
VS
เซบีย่า
02:45 เรอัล เบติส
VS
เดปอร์ติโบ อลาเบส
บุนเดสลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:30 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
VS
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
00:00 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
VS
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
บุนเดสลีกา 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:30 โฮลชไตน์ คีล
VS
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
19:30 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
VS
มักเดบวร์ก
19:30 ดินาโม เดรสเดน
VS
ยาห์น เรเกนสบวร์ก
ลีกา อเดลันเต้  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 เรอัล มายอร์ก้า
VS
ลูโก้
00:00 Rayo Majadahonda
VS
มาลาก้า
02:30 ลาส ปัลมาส
VS
สปอร์ติ้ง คิฆอน
กัลโช่ เซเรีย อา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:30 สปัล
VS
ฟิออเรนติน่า
21:00 อูดิเนเซ่
VS
คิเอโว
21:00 เจนัว
VS
ลาซิโอ
21:00 เอ็มโปลี
VS
ซาสซูโอโล่
00:00 อินเตอร์ มิลาน
VS
ซามพ์โดเรีย
02:30 นาโปลี
VS
โตริโน่
กัลโช่ เซเรีย บี  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:00 สเปเซีย
VS
เฮลลาส เวโรน่า
ลีก เอิง  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 ก็อง
VS
สตราส์บูร์ก
21:00 ลีลล์
VS
มงต์เปลลิเย่ร์
23:00 แร็งส์
VS
แรนส์
03:00 แซงต์-เอเตียน
VS
ปารีส แซงต์-แชร์กแม็ง
ซูเปอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:30 เออร์ซูรุม บีบี
VS
ซิวาสสปอร์
20:00 แทร็บซอนสปอร์
VS
อลันยาสปอร์
20:00 คายเซริสปอร์
VS
กอซเทเป้
23:00 คาซิมปาซ่า
VS
กาลาตาซาราย
จูปิแลร์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 แอนต์เวิร์ป
VS
อันเดอร์เลชท์
02:00 มูสครอน เปรูเวลซ์
VS
เซอร์เคิล บรูช
ซูเปอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 เอฟซี บาเซิ่ล
VS
ซิยง
22:00 กราสฮ็อปเปอร์ ซูริค
VS
เนอชาแตล ซามักซ์
22:00 ยัง บอยส์
VS
เอฟซี ซูริค
ซูเปอร์ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 ฮอร์เซ่นส์
VS
เวนด์ซิสเซล
22:00 ราเนอส์
VS
โคเปนเฮเกน
00:00 เอสเบิร์ก
VS
บรอนด์บี้
พรีเมียร์ชิพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:15 มาเธอร์เวลล์
VS
ฮาร์ทส์
23:00 คิลมาร์น็อค
VS
กลาสโกว์ เซลติก
เอ พีเอฟจี  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:30 Etar
VS
ดูนาฟ 2010
ลีกา ซาเกรส  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 โมไรเรนเซ่
VS
ตอนเดล่า
22:00 เบเลเนนส์
VS
มาริติโม่
00:30 ชาเวส
VS
เบาวิสต้า
03:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน
VS
สปอร์ติ้ง บราก้า
เอ็นบี ไอ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 กีร์มอต
VS
โดโรกิ
แอลเอฟพีบี  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:00 ซาน โฮเซ่
VS
เรอัล โปโตซี่
02:00 นาซิอองนาล โปโตซี่
VS
Royal Pari
04:15 ฮอร์เค่ วิลสเตอร์มันน์
VS
เดอะ สตรองเกสต์
06:30 Club Destroyers
VS
โอเรียนเต้ เปโตรเลโร่
แชมเปี้ยนชิพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
VS
มิดเดิ้ลสโบรช์
ลีกา 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:00 ดินาโม บูคาเรสต์
VS
โบโตซานี่
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:10 ตาเยเรส คอร์โดบา
VS
อูราคาน
03:10 โรซาริโอ เซ็นทรัล
VS
ติเกร
05:20 โบคา จูเนียร์ส
VS
ลานุส
07:30 บานฟิลด์
VS
ริเวอร์เพลท
ปรีเมร่า เบ นาซิอองนาล  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:00 อัลมาโกร
VS
คิมนาเซีย เมนโดซ่า
03:00 กีเยร์โม่ บราวน์
VS
คิมนาเซีย ฮูฮุย
05:20 อินเดเปนเดียนเต้ ริวาดาเวีย
VS
เดปอร์ติโว่ โมรอน
07:00 โอลิมโป บาเอีย บลังก้า
VS
เดเฟนซอเรส เด เบลกราโน่
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 ฮัวชิปาโต้
VS
โอฮิกกินส์
05:00 อูนิโอน เอสปันญอล่า
VS
โคโล โคโล่
07:30 เอาดักซ์ อิตาลิโน่
VS
อันโตฟากาสต้า
ลีกา อากีล่า  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:00 เดปอร์ติโว่ ปาสโต้
VS
ฮากัวเรส เด คอร์โบา
04:00 เดปอร์เตส โตลิม่า
VS
เอ็นวิกาโด้
05:00 กูกูต้า เดปอร์ติโว่
VS
อัตเลติโก้ บูคารามังก้า
06:00 ปาตริโอตาส โบยาก้า
VS
ซานตา เฟ่
08:00 อัตเลติโก นาซิอองนาล
VS
ลา เอกีดาด
เอฟเอ คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 บริสตอล ซิตี้
VS
วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอเรอร์ส
23:00 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
VS
คริสตัล พาเลซ
23:00 สวอนซี ซิตี้
VS
เบรนท์ฟอร์ด
เซกุนด้า ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:15 สปอร์ติ้ง โควิลญ่า
VS
ปาซอส เด แฟร์เรยร่า
ซูเปอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 ลาริสซ่า
VS
สโคด้า ซานธี
00:30 โอลิมเปียกอส
VS
เออีเค เอเธนส์
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า
VS
มัคคาบี้ เนทานย่า
01:30 มัคคาบี้ ไฮฟา
VS
Hapoel Hadera
เอ็คสตราคลาซ่า  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 ลีเกีย วอร์ซอว์
VS
คราโคเวีย คราคอฟ
ไอลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 เดลี ไดนาโมส์
VS
บังคาลอร์
ลีกา เอ็มเอ็กซ์  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:00 ปูมาส ยูเอเอ็นเอ็ม
VS
อเมริกา
05:00 โลโบส บียูเอพี
VS
เกเรตาโร่
อัสเซนโซ่ เม็กซิโก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:00 อูนิเวร์ซิดาด กัวดาลาฮาร่า
VS
อัลตามิร่า
07:00 Tampico Madero
VS
Cimarrones de Sonora
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
05:00 โอลิมเปีย
VS
เซร์โร ปอร์เตนโญ่
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:30 อูนิโอน โคเมอร์ซิโอ
VS
อูนิเวร์ซิตาริโอ
04:00 เมลการ์
VS
เดปอร์ติโว่ มูนิซิปัล
เซเรีย อา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:00 มูชุค รูน่า
VS
เดปอร์ติโว่ กูเอนก้า
04:15 เอเมเลค
VS
Fuerza Amarilla
06:30 Delfin
VS
ริเวอร์เพลท
รัสเซีย คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
15:00 มูรอม
VS
เชอร์ตาโนโว มอสโก
17:45 Pyunik
VS
FK Riga
เปาลิสต้า อา 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:00 แฟร์โรเวียเรีย
VS
พัลไมรัส
05:00 โครินเธียนส์
VS
เซา เปาโล
เอ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
13:00 ซิดนีย์ เอฟซี
VS
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
ซูเปอร์คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 มัลโม่ เอฟเอฟ
VS
เดเกอร์ฟอร์ส
21:00 นอร์โคปิ้ง
VS
กอเทนเบิร์ก
ไทยลีก 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 สมุทรสาคร
VS
ศรีสะเกษ เอฟซี
18:00 ไทยฮอนด้า ลาดกระบัง เอฟซี
VS
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด
19:00 บางกอกกล๊าส เอฟซี
VS
ระยอง
19:00 บีอีซี เทโรศาสน
VS
ศุลกากร
19:00 แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี
VS
อุดรธานี
โคปา โด นอร์เดสเต้  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
05:00 โมโต คลับ เอ็มเอ
VS
ซัมไปโย่ คอร์เรอา
05:30 CSA
VS
ซัลเกยโร่
Inter Island Cup  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
15:00 PS TIRA
VS
Persija Jakar
Azerbaijan Premier League  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 Sabail
VS
Sabah
Czech Republic  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 Teplice U 21
VS
Jablonec U21
AFF U22 Championship 2019  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:30 ไทย ยู-23
VS
ติมอร์-เลสเต ยู-23
Indonesia Cup  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:00 มาดูไรร่า
VS
ศรีวิจาย่า
African Cup of Nations  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:30 มาลี
VS
เซเนกัล
Sweden. Cup  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 นอร์โคปิ้ง
VS
วาร์นาโม่
Czech Republic 1. Liga  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 วิคตอเรีย พัลเซ่น
VS
สลาเวีย ปราก
Croatia 1. HNL  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:30 ดินาโม ซาเกร็บ
VS
สลาเวน โคปริฟนิก้า