00:00 น.
ซลิน Vs วิคตอเรีย พัลเซ่น

ZINGSANAM.COM ถ่ายบอลสดทุกลีกดัง
• คุณภาพระดับ HD รับชม ฟรี !! 24 ชม.

LINE : @ZINGSANAM (มี @ ด้วยอย่าลืม !!) 
หรือคลิ๊ก > 
http://line.me/ti/p/%40zingsanam

----------------------------

WWW.RIO168.COM เว็บดีๆ บริการเกินร้อย
• ฝาก-ถอน รวดเร็ว ไม่เชื่อท้าให้ลอง !!
LINE : 
@RIO168 ( ของแท้ เพื่อนหลักหมื่น
• คอมมิชชั่น X3 ตลอดกาลล
สมัคร > 
http://line.me/ti/p/%40rio168

ดูบอล HD ออนไลน์
ประจำวัน 23 พฤษภาคม 2562

ดูบอล HD ออนไลน์ ประจำวัน พฤหัสบดี ที่ 23 พฤษภาคม 2562

บุนเดสลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:30 สตุ๊ตการ์ท
VS
อูนิโอน เบอร์ลิน
อัลสเวนส์คาน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 Pitea (ญ)
VS
Bunkeflo (ญ)
พรีเมียร์ชิพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:45 ดันดี ยูไนเต็ด
VS
เซนต์ เมียร์เรน
เอ พีเอฟจี
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 Nesebar
VS
Montana
00:00 Etar
VS
สลาเวีย โซเฟีย
แอลเอฟพีบี
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:00 สปอร์ต บอยส์ วาร์เนส
VS
โบลิวาร์
ลีกา 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:30 กาซ เมตัน เมดิอัส
VS
โวลุนตารี่
ชาลเลนจ์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:00 คิอาสโซ่
VS
อารัว
01:00 รัปเปอร์สวิล โยนา
VS
วินเทอร์ธูร์
01:00 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น
VS
วิล 1900
01:00 วาดุซ
VS
เซอร์เว็ตต์
01:00 Kriens
VS
โลซาน สปอร์ต
ลีกา เอ็มเอ็กซ์
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
08:45 ติเกรส ยูเอเอ็นแอล
VS
คลับ เลออน
โคปา โด บราซิล
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
06:00 อินเตอร์นาซิอองนาล
VS
ปายซานดู
ดิวิชั่น 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 Lada Tl
VS
Ufa II
20:30 Chelyabinsk
VS
Ural II
21:00 Volga Ulyanovsk II
VS
Zvezda Perm
22:00 Neftekhimik
VS
NoSta
22:30 KamAZ Nab Chelny
VS
Syzran-2003 II
ฟุตบอลโลก ยู-20
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 ตาฮิติ
VS
เซเนกัล
23:00 เม็กซิโก
VS
อิตาลี
01:30 โปแลนด์
VS
โคลอมเบีย ยู-20
01:30 ญี่ปุ่น
VS
เอกวาดอร์ ยู-20
โคปา ซูดาเมริกาน่า
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
05:15 โครินเธียนส์
VS
เดปอร์ติโว่ ลาร่า
05:15 มอนเตดิเวโอ วันเดอเรอร์ส
VS
เซอร์โร่
07:30 ฟลูมิเนนเซ่
VS
อัตเลติโก นาซิอองนาล
07:30 อินเดเปนเดียนเต้
VS
อูนิเวร์ซิดาด คาโตลิก้า
07:30 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
VS
เดปอร์เตส โตลิม่า
เซอร์เบีย คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 เซอร์เวน่า ซเวซด้า
VS
ปาร์ติซาน เบลเกรด
ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:30 Persib Bandung
VS
TIRA-Persikabo
เพียร์เวลี่ ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 Chikhura
VS
Dinamo Batumi
00:00 วิต จอร์เจีย
VS
โลโคโมทีฟ ทบิลิซี่
โคปา โด นอร์เดสเต้
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
07:30 ฟอร์ตาเลซ่า
VS
โบตาโฟโก้
บาสเกตบอล NBA
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
07:30 มิลวอคกี้ บัคส์
VS
โตรอนโต้ แรพเตอร์ส
มวยไทย
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:30 มวยไทยราชดำเนิน
VS
Ukraine Division 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 Inhulets
VS
Agrobiznes Volochysk
วอลเลย์บอล
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:30 ไทย
VS
โปแลนด์
ลาลีกา เวิลด์ ชาลเลนจ์ 2019
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 ซิมบ้า เอสซี
VS
เซบีย่า
Slovakia Cup U-18
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:00 รัสเซีย
VS
สโลวาเกีย
Slovakia Cup u-18
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:00 เม็กซิโก
VS
อังกฤษ
17:00 สเปน
VS
สาธารณรัฐเช็ก
17:00 ยูเครน
VS
โครเอเชีย
เอสโตเนีย - เอซี ลีก้า
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 เอลว่า
VS
อาร์เว่
23:00 Levadia U21
VS
Parnu Vaprus II
บุนเดสลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:30 สตุ๊ตการ์ท
VS
อูนิโอน เบอร์ลิน
อัลสเวนส์คาน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 Pitea (ญ)
VS
Bunkeflo (ญ)
พรีเมียร์ชิพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:45 ดันดี ยูไนเต็ด
VS
เซนต์ เมียร์เรน
เอ พีเอฟจี  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 Nesebar
VS
Montana
00:00 Etar
VS
สลาเวีย โซเฟีย
แอลเอฟพีบี  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:00 สปอร์ต บอยส์ วาร์เนส
VS
โบลิวาร์
ลีกา 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:30 กาซ เมตัน เมดิอัส
VS
โวลุนตารี่
ชาลเลนจ์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:00 คิอาสโซ่
VS
อารัว
01:00 รัปเปอร์สวิล โยนา
VS
วินเทอร์ธูร์
01:00 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น
VS
วิล 1900
01:00 วาดุซ
VS
เซอร์เว็ตต์
01:00 Kriens
VS
โลซาน สปอร์ต
ลีกา เอ็มเอ็กซ์  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
08:45 ติเกรส ยูเอเอ็นแอล
VS
คลับ เลออน
โคปา โด บราซิล  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
06:00 อินเตอร์นาซิอองนาล
VS
ปายซานดู
ดิวิชั่น 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 Lada Tl
VS
Ufa II
20:30 Chelyabinsk
VS
Ural II
21:00 Volga Ulyanovsk II
VS
Zvezda Perm
22:00 Neftekhimik
VS
NoSta
22:30 KamAZ Nab Chelny
VS
Syzran-2003 II
ฟุตบอลโลก ยู-20  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 ตาฮิติ
VS
เซเนกัล
23:00 เม็กซิโก
VS
อิตาลี
01:30 โปแลนด์
VS
โคลอมเบีย ยู-20
01:30 ญี่ปุ่น
VS
เอกวาดอร์ ยู-20
โคปา ซูดาเมริกาน่า  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
05:15 โครินเธียนส์
VS
เดปอร์ติโว่ ลาร่า
05:15 มอนเตดิเวโอ วันเดอเรอร์ส
VS
เซอร์โร่
07:30 ฟลูมิเนนเซ่
VS
อัตเลติโก นาซิอองนาล
07:30 อินเดเปนเดียนเต้
VS
อูนิเวร์ซิดาด คาโตลิก้า
07:30 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
VS
เดปอร์เตส โตลิม่า
เซอร์เบีย คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 เซอร์เวน่า ซเวซด้า
VS
ปาร์ติซาน เบลเกรด
ซูเปอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:30 Persib Bandung
VS
TIRA-Persikabo
เพียร์เวลี่ ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 Chikhura
VS
Dinamo Batumi
00:00 วิต จอร์เจีย
VS
โลโคโมทีฟ ทบิลิซี่
โคปา โด นอร์เดสเต้  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
07:30 ฟอร์ตาเลซ่า
VS
โบตาโฟโก้
บาสเกตบอล NBA  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
07:30 มิลวอคกี้ บัคส์
VS
โตรอนโต้ แรพเตอร์ส
มวยไทย  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:30 มวยไทยราชดำเนิน
VS
Ukraine Division 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 Inhulets
VS
Agrobiznes Volochysk
วอลเลย์บอล  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:30 ไทย
VS
โปแลนด์
ลาลีกา เวิลด์ ชาลเลนจ์ 2019  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 ซิมบ้า เอสซี
VS
เซบีย่า
Slovakia Cup U-18  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 รัสเซีย
VS
สโลวาเกีย
Slovakia Cup u-18  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 เม็กซิโก
VS
อังกฤษ
17:00 สเปน
VS
สาธารณรัฐเช็ก
17:00 ยูเครน
VS
โครเอเชีย
เอสโตเนีย - เอซี ลีก้า  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 เอลว่า
VS
อาร์เว่
23:00 Levadia U21
VS
Parnu Vaprus II