02:30 น.
วิกรี่ ซูวอลกี้ Vs ราคูฟ เซสโตโชว่า

ZINGSANAM.COM ถ่ายบอลสดทุกลีกดัง
• คุณภาพระดับ HD รับชม ฟรี !! 24 ชม.

LINE : @ZINGSANAM (มี @ ด้วยอย่าลืม !!) 
หรือคลิ๊ก > 
http://line.me/ti/p/%40zingsanam

----------------------------

WWW.RIO168.COM เว็บดีๆ บริการเกินร้อย
• ฝาก-ถอน รวดเร็ว ไม่เชื่อท้าให้ลอง !!
LINE : 
@RIO168 ( ของแท้ เพื่อนหลักหมื่น
• คอมมิชชั่น X3 ตลอดกาลล
สมัคร > 
http://line.me/ti/p/%40rio168

ดูบอล HD ออนไลน์
ประจำวัน 20 พฤษภาคม 2562

ดูบอล HD ออนไลน์ ประจำวัน จันทร์ ที่ 20 พฤษภาคม 2562

ลีกา อเดลันเต้
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:00 อัลบาเซเต้
VS
กรานาด้า
กัลโช่ เซเรีย อา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:30 ลาซิโอ
VS
โบโลญญ่า
ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 อันคารากูรู
VS
ซิวาสสปอร์
00:00 เออร์ซูรุม บีบี
VS
เฟเนร์บาห์เช่
ไวเคาส์ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:30 VPS Vaasa
VS
RoPS
22:30 KPV
VS
HIFK
22:30 Ilves
VS
Mariehamn
22:30 Lahti
VS
HJK U19
อัลสเวนส์คาน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 นอร์โคปิ้ง
VS
จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์
00:00 ออสเตอร์ซุนด์ส เอฟเค
VS
โอเรโบร
00:00 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
VS
ฮัมมาร์บี้
ทิปเปลีเก้น
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 โมลด์
VS
ไวกิ้ง
ซูเปอร์ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 บรอนด์บี้
VS
มิดทิลแลนด์
อูร์วัลส์เดลด์
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:15 เคอาร์ เรย์คยาวิค
VS
Kopavogur
02:15 กรินดาวิค
VS
ฟิลคีร์
02:15 เอฟเอช ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์
VS
วาลูร์
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:45 ดันดอล์ค
VS
โบฮีเมียนส์
01:45 ยูซี ดับลิน
VS
คอร์ก ซิตี้
02:00 ฟินน์ ฮาร์ปส์
VS
แชมร็อค โรเวอร์ส
เอ พีเอฟจี
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 สลาเวีย โซเฟีย
VS
Etar
เปอร์วาลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 รูเดส
VS
สลาเวน โคปริฟนิก้า
ลีกา 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:00 แอสตร้า
VS
เซปซี่
ปรีเมร่า เบ นาซิอองนาล
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
07:10 เซ็นทรัล คอร์โดบ้า
VS
อัลมาโกร
เซเรีย เบ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
06:00 ซีอาร์บี
VS
โคริติบา
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 รูบิน คาซาน
VS
อันจิ มาคัชคาล่า
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 Lori
VS
Pyunik
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
05:30 สปอร์ติโว่ ลูเกนโญ่
VS
เดปอร์ติโว่ คาเปียต้า
Liga II
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 Petrolul 52
VS
Poli Timisoara
เซเรีย อา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
07:15 Guayaquil
VS
เอาคาส
โปร ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:30 อัล ฮาซึม
VS
อัล คาลีจ
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:30 เพอร์เซโปลิส
VS
อัล ซาดด์
01:00 อัล ดูฮาอิล
VS
อัล ฮิลาล
01:00 อัล ไอน์
VS
เอสเตกัล
02:00 อัล อาห์ลี เจดดาห์
VS
ปาคตากอร์
ดิวิชั่น 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 Chertanovo II
VS
Luki-Energiya
22:30 Tekstilshchik II
VS
Pskov 747
Supreme Division Women
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 Chertanovo II
VS
Zvezda Perm
19:00 Yenisey
VS
Lokomotiv Moskva
22:00 Kubanochka
VS
Torpedo Izhevsk
22:00 Ryazan VDV
VS
CSKA Moskva
ซูเปอร์ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 Partizán Prečín
VS
Proleter
ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:30 พีเอสเอ็ม มากัสซาร์
VS
เซเมน ปาดัง
20:30 บาริโต้ ปูเตร่า
VS
เปอร์ซิจา จาการ์ตา
เพียร์เวลี่ ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 Rustavi
VS
Torpedo Kutaisi
U19 Bundesliga
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 โวล์ฟสบวร์ก
VS
สตุ๊ตการ์ท
23:45 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
VS
ชาลเก้ 04
U21 Premier League
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
15:30 Rubin Kazan U21
VS
Anzhi U21
เค ลีก ชาลเลนจ์
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:30 กวางจู เอฟซี
VS
โซล อี-แลนด์
17:30 บูโชน 1995
VS
ปูซาน ไอพาร์ค
บาสเกตบอล NBA
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
08:00 พอร์ทแลนด์ เทรล เบลเซอร์
VS
โกลเด้น สเตท วอร์ริเออร์ส
Australia NPL Victoria
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:30 คิงส์ตัน ซิตี้
VS
ฮูม ซิตี้
Ukraine Division 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 Metalurh Zaporizhya
VS
Myr
Czech Under 21 League
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
16:00 Vysocina
VS
Slavia Praha U21
17:00 Teplice U21
VS
Ceske Budejovice U21
18:00 Zlín II
VS
Pribram U21
18:00 Baník Ostrava II
VS
Hradec Kralove U21
18:00 Slovan Liberec U21
VS
Brno U21
18:00 Sigma U21
VS
Sparta Praha U21
19:00 Dukla Praha U21
VS
Karvina U21
20:00 Slovacko U21
VS
Mlada Boleslav U 21
โมร็อคโค - Morocco Botola Pro
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
05:00 Chabab Rif Hoceima
VS
Youssoufia Berrechid
05:00 Maghreb Tetouan
VS
รายา คาซาบลังก้า
05:00 Mouloudia Oujda
VS
FAR Rabat
05:00 Olympic Safi
VS
Kawkab
ลีกา อเดลันเต้  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:00 อัลบาเซเต้
VS
กรานาด้า
กัลโช่ เซเรีย อา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:30 ลาซิโอ
VS
โบโลญญ่า
ซูเปอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 อันคารากูรู
VS
ซิวาสสปอร์
00:00 เออร์ซูรุม บีบี
VS
เฟเนร์บาห์เช่
ไวเคาส์ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:30 VPS Vaasa
VS
RoPS
22:30 KPV
VS
HIFK
22:30 Ilves
VS
Mariehamn
22:30 Lahti
VS
HJK U19
อัลสเวนส์คาน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 นอร์โคปิ้ง
VS
จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์
00:00 ออสเตอร์ซุนด์ส เอฟเค
VS
โอเรโบร
00:00 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
VS
ฮัมมาร์บี้
ทิปเปลีเก้น  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 โมลด์
VS
ไวกิ้ง
ซูเปอร์ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 บรอนด์บี้
VS
มิดทิลแลนด์
อูร์วัลส์เดลด์  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:15 เคอาร์ เรย์คยาวิค
VS
Kopavogur
02:15 กรินดาวิค
VS
ฟิลคีร์
02:15 เอฟเอช ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์
VS
วาลูร์
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:45 ดันดอล์ค
VS
โบฮีเมียนส์
01:45 ยูซี ดับลิน
VS
คอร์ก ซิตี้
02:00 ฟินน์ ฮาร์ปส์
VS
แชมร็อค โรเวอร์ส
เอ พีเอฟจี  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 สลาเวีย โซเฟีย
VS
Etar
เปอร์วาลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 รูเดส
VS
สลาเวน โคปริฟนิก้า
ลีกา 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:00 แอสตร้า
VS
เซปซี่
ปรีเมร่า เบ นาซิอองนาล  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
07:10 เซ็นทรัล คอร์โดบ้า
VS
อัลมาโกร
เซเรีย เบ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
06:00 ซีอาร์บี
VS
โคริติบา
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 รูบิน คาซาน
VS
อันจิ มาคัชคาล่า
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 Lori
VS
Pyunik
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
05:30 สปอร์ติโว่ ลูเกนโญ่
VS
เดปอร์ติโว่ คาเปียต้า
Liga II  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 Petrolul 52
VS
Poli Timisoara
เซเรีย อา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
07:15 Guayaquil
VS
เอาคาส
โปร ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:30 อัล ฮาซึม
VS
อัล คาลีจ
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:30 เพอร์เซโปลิส
VS
อัล ซาดด์
01:00 อัล ดูฮาอิล
VS
อัล ฮิลาล
01:00 อัล ไอน์
VS
เอสเตกัล
02:00 อัล อาห์ลี เจดดาห์
VS
ปาคตากอร์
ดิวิชั่น 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 Chertanovo II
VS
Luki-Energiya
22:30 Tekstilshchik II
VS
Pskov 747
Supreme Division Women  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 Chertanovo II
VS
Zvezda Perm
19:00 Yenisey
VS
Lokomotiv Moskva
22:00 Kubanochka
VS
Torpedo Izhevsk
22:00 Ryazan VDV
VS
CSKA Moskva
ซูเปอร์ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 Partizán Prečín
VS
Proleter
ซูเปอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:30 พีเอสเอ็ม มากัสซาร์
VS
เซเมน ปาดัง
20:30 บาริโต้ ปูเตร่า
VS
เปอร์ซิจา จาการ์ตา
เพียร์เวลี่ ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 Rustavi
VS
Torpedo Kutaisi
U19 Bundesliga  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 โวล์ฟสบวร์ก
VS
สตุ๊ตการ์ท
23:45 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
VS
ชาลเก้ 04
U21 Premier League  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
15:30 Rubin Kazan U21
VS
Anzhi U21
เค ลีก ชาลเลนจ์  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:30 กวางจู เอฟซี
VS
โซล อี-แลนด์
17:30 บูโชน 1995
VS
ปูซาน ไอพาร์ค
บาสเกตบอล NBA  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
08:00 พอร์ทแลนด์ เทรล เบลเซอร์
VS
โกลเด้น สเตท วอร์ริเออร์ส
Australia NPL Victoria  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:30 คิงส์ตัน ซิตี้
VS
ฮูม ซิตี้
Ukraine Division 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 Metalurh Zaporizhya
VS
Myr
Czech Under 21 League  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
16:00 Vysocina
VS
Slavia Praha U21
17:00 Teplice U21
VS
Ceske Budejovice U21
18:00 Zlín II
VS
Pribram U21
18:00 Baník Ostrava II
VS
Hradec Kralove U21
18:00 Slovan Liberec U21
VS
Brno U21
18:00 Sigma U21
VS
Sparta Praha U21
19:00 Dukla Praha U21
VS
Karvina U21
20:00 Slovacko U21
VS
Mlada Boleslav U 21
โมร็อคโค - Morocco Botola Pro  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
05:00 Chabab Rif Hoceima
VS
Youssoufia Berrechid
05:00 Maghreb Tetouan
VS
รายา คาซาบลังก้า
05:00 Mouloudia Oujda
VS
FAR Rabat
05:00 Olympic Safi
VS
Kawkab