22:00 น.
โกโรเดย่า Vs แบรสต์

ZINGSANAM.COM ถ่ายบอลสดทุกลีกดัง
• คุณภาพระดับ HD รับชม ฟรี !! 24 ชม.

LINE : @ZING789 (มี @ ด้วยอย่าลืม !!) 
หรือคลิ๊ก > 
http://line.me/ti/p/%40zing789

ดูบอล HD ออนไลน์
ประจำวัน 21 พฤศจิกายน 2561

ดูบอล HD ออนไลน์ ประจำวัน พุธ ที่ 21 พฤศจิกายน 2561

เอมเพอเรอร์ส คัพ ญี่ปุ่น
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:00 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
VS
วองต์โฟเรต์ โคฟุ
เอ็นบีเอ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
07:00 นิวออร์ลีนส์ พีลิแกนส์
VS
ฟิลาเดลเฟีย เซเว่นตี้ซิกเซอร์ส
เอเอฟเอฟ ซูซูกิ คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:30 ฟิลิปปินส์
VS
ไทย
18:30 สิงคโปร์
VS
ติมอร์เลสเต
กัลโช่ เซเรีย ซี อิตาลี
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:30 เอนเตลล่า
VS
โอลเบีย
พรีเมียร์ลีก ฮ่องกง
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:00 คิตฉี
VS
กว่างโจว อาร์แอนด์เอฟ U19
พรีเมียร์ลีก อียิปต์
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:45 โนกูม
VS
มิเซอร์ เอล มาคาซาห์
22:15 เอล จาอิซ
VS
เปโตรเจ็ท
22:15 ฮาราส เอล โฮดูด
VS
อัล-มาสรี
01:00 อิสไมลี่
VS
เอล เอนตัก
01:00 วาดี้ เดกลา
VS
พีระมิดส์
Belarus Premier League Vysshaya Liga
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 Shakhtyor Sl
VS
บาเต้ โบริซอฟ
ฟุตบอลลีก กรีซ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 Volos NFC
VS
เออร์โกเทลิส
20:00 พลาตานิอัส
VS
คิสซาร์มิกอส
20:00 Irodotos
VS
อพอลลอน พอนตู
เดนมาร์ก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 Koldingq (W)
VS
Fortuna Hjorring (W)
ฟุตบอลหญิง Women. U-17 World Championships
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 โคลัมเบียU17 (ญ)
VS
เกาหลีใต้ U17 (ญ)
03:00 แคเมอรูน U17 (ญ)
VS
เกาหลีเหนือ U17 (ญ)
ฟุตบอลหญิง Denmark. Women. Elitedivisionen
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:00 B 93 (W)
VS
Brondby (W)
แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ (หญิง)
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:30 ไนจีเรีย
VS
แซมเบีย
01:30 อิเควทอเรียลกินี
VS
แอฟริกาใต้
Italy Serie C. Group A
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:30 Polisportiva Arzakena
VS
โนวาร่า
02:30 โปร แวร์เชลลี่
VS
อเลสซานเดรีย
02:30 โปร ปาเทรีย
VS
โรบูร์ เซียน่า
ยู-17 หญิง ชิงแชมป์โลก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 สเปน U17
VS
แคนาดา U17
03:00 เยอรมัน U17
VS
สหรัฐอเมริกา U17
เอฟเอ คัพ อังกฤษ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:45 ซอลฟอร์ด ซิตี้
VS
ชรูว์สบิวรี่
ซีรีส์ เอ บราซิล
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
04:30 อินเตอร์นาซิอองนาล
VS
อัต.มิเนโร่
06:00 ซานโตส
VS
โบตาโฟโก้
06:45 ฟลาเมงโก
VS
เกรมิโอ
06:45 พัลไมรัส
VS
อเมริกา มิไนโร่
06:45 กรูเซย์รู
VS
วิคตอเรีย
06:45 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
VS
คอรินเทียนส์
พรีเมร่า ดิวิชั่น เปรู
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
08:00 Universidad San Carlos
VS
อลิอันซ่า ลิมา
กระชับมิตร
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 นอร์บี้
VS
ฮัคเค่น
เซอร์เบีย คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 เซอร์เวน่า ซเวซด้า
VS
Bačka Topola
เอ็นบีวัน ฮังการี
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:00 วีดีโอตัน
VS
อุจเปสต์
พรีเมียร์ลีก จอร์เจีย
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:00 ชิคฮูร่า
VS
ตอร์ปิโด คูไตซี่
ลีกา แอสเซนโซ เม็กซิโก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
10:00 โดราโดส
VS
เอฟซี ฮัวเรซ
พรีเมร่า เอ โคลอมเบีย
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
07:00 อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน
VS
โตลิมา
ซูเปอร์ลีกา อาร์เจนติน่า
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:10 กิมนาเซีย ลา พลาต้า
VS
ซาน มาร์ติน ซาน ฮวน
พรีเมร่า ดิวิชั่น สเปน (หญิง)
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:30 บาเลนเซีย
VS
อัลบาเซเต้
02:45 เรอัล โซเซียดาด
VS
บาร์เซโลน่า
ซูเปอร์ ลีก อินเดีย
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 ปูเน่ ซิตี้
VS
จามเชตปูร์
พรีเมร่า ดิวิซิโอน เวเนซุเอลา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
06:00 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา
VS
ลาร่า
เฟิร์ส ลีก เซอร์เบีย
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 Trajal Krusevac
VS
Sinđelić Beograd
เอมเพอเรอร์ส คัพ ญี่ปุ่น  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
VS
วองต์โฟเรต์ โคฟุ
เอ็นบีเอ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
07:00 นิวออร์ลีนส์ พีลิแกนส์
VS
ฟิลาเดลเฟีย เซเว่นตี้ซิกเซอร์ส
เอเอฟเอฟ ซูซูกิ คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:30 ฟิลิปปินส์
VS
ไทย
18:30 สิงคโปร์
VS
ติมอร์เลสเต
กัลโช่ เซเรีย ซี อิตาลี  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:30 เอนเตลล่า
VS
โอลเบีย
พรีเมียร์ลีก ฮ่องกง  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:00 คิตฉี
VS
กว่างโจว อาร์แอนด์เอฟ U19
พรีเมียร์ลีก อียิปต์  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:45 โนกูม
VS
มิเซอร์ เอล มาคาซาห์
22:15 เอล จาอิซ
VS
เปโตรเจ็ท
22:15 ฮาราส เอล โฮดูด
VS
อัล-มาสรี
01:00 อิสไมลี่
VS
เอล เอนตัก
01:00 วาดี้ เดกลา
VS
พีระมิดส์
Belarus Premier League Vysshaya Liga  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 Shakhtyor Sl
VS
บาเต้ โบริซอฟ
ฟุตบอลลีก กรีซ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 Volos NFC
VS
เออร์โกเทลิส
20:00 พลาตานิอัส
VS
คิสซาร์มิกอส
20:00 Irodotos
VS
อพอลลอน พอนตู
เดนมาร์ก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 Koldingq (W)
VS
Fortuna Hjorring (W)
ฟุตบอลหญิง Women. U-17 World Championships  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 โคลัมเบียU17 (ญ)
VS
เกาหลีใต้ U17 (ญ)
03:00 แคเมอรูน U17 (ญ)
VS
เกาหลีเหนือ U17 (ญ)
ฟุตบอลหญิง Denmark. Women. Elitedivisionen  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:00 B 93 (W)
VS
Brondby (W)
แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ (หญิง)  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:30 ไนจีเรีย
VS
แซมเบีย
01:30 อิเควทอเรียลกินี
VS
แอฟริกาใต้
Italy Serie C. Group A  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:30 Polisportiva Arzakena
VS
โนวาร่า
02:30 โปร แวร์เชลลี่
VS
อเลสซานเดรีย
02:30 โปร ปาเทรีย
VS
โรบูร์ เซียน่า
ยู-17 หญิง ชิงแชมป์โลก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 สเปน U17
VS
แคนาดา U17
03:00 เยอรมัน U17
VS
สหรัฐอเมริกา U17
เอฟเอ คัพ อังกฤษ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:45 ซอลฟอร์ด ซิตี้
VS
ชรูว์สบิวรี่
ซีรีส์ เอ บราซิล  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
04:30 อินเตอร์นาซิอองนาล
VS
อัต.มิเนโร่
06:00 ซานโตส
VS
โบตาโฟโก้
06:45 ฟลาเมงโก
VS
เกรมิโอ
06:45 พัลไมรัส
VS
อเมริกา มิไนโร่
06:45 กรูเซย์รู
VS
วิคตอเรีย
06:45 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
VS
คอรินเทียนส์
พรีเมร่า ดิวิชั่น เปรู  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
08:00 Universidad San Carlos
VS
อลิอันซ่า ลิมา
กระชับมิตร  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 นอร์บี้
VS
ฮัคเค่น
เซอร์เบีย คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 เซอร์เวน่า ซเวซด้า
VS
Bačka Topola
เอ็นบีวัน ฮังการี  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:00 วีดีโอตัน
VS
อุจเปสต์
พรีเมียร์ลีก จอร์เจีย  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 ชิคฮูร่า
VS
ตอร์ปิโด คูไตซี่
ลีกา แอสเซนโซ เม็กซิโก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
10:00 โดราโดส
VS
เอฟซี ฮัวเรซ
พรีเมร่า เอ โคลอมเบีย  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
07:00 อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน
VS
โตลิมา
ซูเปอร์ลีกา อาร์เจนติน่า  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:10 กิมนาเซีย ลา พลาต้า
VS
ซาน มาร์ติน ซาน ฮวน
พรีเมร่า ดิวิชั่น สเปน (หญิง)  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:30 บาเลนเซีย
VS
อัลบาเซเต้
02:45 เรอัล โซเซียดาด
VS
บาร์เซโลน่า
ซูเปอร์ ลีก อินเดีย  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 ปูเน่ ซิตี้
VS
จามเชตปูร์
พรีเมร่า ดิวิซิโอน เวเนซุเอลา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
06:00 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา
VS
ลาร่า
เฟิร์ส ลีก เซอร์เบีย  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 Trajal Krusevac
VS
Sinđelić Beograd