ดูบอล HD ออนไลน์ คู่อื่นๆ
ประจำวัน 30 กันยายน 2563

ดูบอล HD ออนไลน์ คู่อื่นๆ พุธ ที่ 30 กันยายน 2563

กัลโช่ เซเรีย อา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 อูดิเนเซ่
VS
สเปเซีย
23:00 เบเนเวนโต้
VS
อินเตอร์ มิลาน
ดิวิชั่น 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 วีบอร์ก
VS
เวนด์ซิสเซล
ลีกา 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:30 ดอร์นเบิร์น
VS
Rapid Wien II
23:30 Floridsdorfer
VS
Kapfenberg
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 Energetik-BGU
VS
สลุตส์ค
20:00 สโลนิม
VS
เนมาน กรอดโน่
คาราบาว คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:30 นิวพอร์ท เคาน์ตี้
VS
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
เจลีก ดิวิชั่น 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:00 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
ซางัน โตซึ
17:00 วิสเซล โกเบ
VS
นาโกย่า แกรมปัส
17:30 อุราวะ เร้ดส์ ไดมอนด์ส
VS
เอฟซี โตเกียว
เจลีก ดิวิชั่น 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ
VS
ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00 Renofa Yamaguchi
VS
จูบิโล่ อิวาตะ
17:00 อวิสป้า ฟูกุโอกะ
VS
โตจิหงิ
17:00 ฟาเจียโน่ โอกายามะ
VS
เอฮิเมะ
17:00 วี-วาเรน นางาซากิ
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00 ริวกิว
VS
อัลบิเร็กซ์ นีงะตะ
17:00 เธสปาคูซัทสึ กุนมะ
VS
มอนเตดิโอ ยามางาตะ
17:00 เจฟ ยูไนเต็ด
VS
เกียวโต ซังกะ
17:00 โอมิยะ อาร์ดีจะ
VS
มิโตะ ฮอลลีฮ็อค
17:00 เวนท์ฟอเร่ต์ โกฟู
VS
โตเกียว เวอร์ดี้
17:00 Machida Zelvia
VS
กิราวานซ์ คิตาคิวชิว
ไมสตริลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 นอมเม่ คาลจู
VS
ทูเลวิค วิลยานดี้
ลีกา 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:10 โคโรน่า เคียลเซ่
VS
แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า
ซูเปอร์ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 สโลวาน บราติสลาว่า
VS
เซนิก้า
สโลวาเกีย คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:30 โอราฟสเก้ เวเซเล่
VS
ซิลิน่า
ยูเครน คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 เฮอร์นิค-สปอร์ต
VS
Dnipro-1
19:00 Viktoriya Mykolaivka
VS
มารียูปอล
19:00 โพเลเซีย
VS
Minai
19:00 Veres Rivne
VS
MFС Mykolaiv
20:00 Kryvbas
VS
Nyva Vinnytsia
20:00 Epitsentr Dunayivtsi
VS
Agrobiznes Volochysk
21:00 วอร์สคล่า
VS
Lviv
21:00 เดสน่า
VS
Rukh Vynnyky
21:30 Prykarpattya
VS
Kolos Kovalivka
22:30 โอเล็กซานเดรีย
VS
อินฮิวเลทส์ เพทรอฟ
รัสเซีย คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:00 Zenit Irkutsk
VS
Nizhnyi Novgorod
17:00 โรดิน่า
VS
เยนิเซย์
20:00 Mashuk-KMV
VS
ดินาโม เบรียนสค์
20:00 โวลก้า อุลยานอฟส์ค
VS
Veles Moscow
21:00 Salyut-Belgorod
VS
Tekstilshchik Iv
21:00 ซเวซด้า เพิร์ม
VS
กาโซวิค โอเรนเบิร์ก
23:00 เชอร์โนโมเร็ตส์ โนโวรอสซีสค์
VS
SKA-Khabarovsk
23:00 ดินาโม สตาฟโรปอล
VS
ครีเลีย โซเวตอฟ
ลัตเวีย คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 FK Auda
VS
รีกาส เอฟเอส
รัสเซีย - NSFL
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 RGU
VS
TulGU
ทาจิกิสถาน - Higher League
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:30 CSKA Pomir
VS
Dushanbe-83
17:30 Kuktosh
VS
Istiqlol
เวียดนาม - วี ลีก 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
15:30 Pho Hien
VS
Binh Dinh
15:30 ซานนา คั้นฮว่า
VS
ด่งท้าป
15:30 Bong da Hue
VS
Binh Phuoc
15:30 Can Tho
VS
An Giang
15:30 Tay Ninh
VS
Long An
15:30 Dak Lak
VS
Ba Ria Vung Tau
จอร์แดน - จอร์แดน พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 อัล อาห์ลี
VS
อควาบา
23:30 อัล ซอลท์
VS
อัล ไฟซาลี่
รัสเซีย - Russia. NSFL
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
14:00 MFTI
VS
MGPU
กัลโช่ เซเรีย อา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 อูดิเนเซ่
VS
สเปเซีย
23:00 เบเนเวนโต้
VS
อินเตอร์ มิลาน
ดิวิชั่น 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 วีบอร์ก
VS
เวนด์ซิสเซล
ลีกา 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:30 ดอร์นเบิร์น
VS
Rapid Wien II
23:30 Floridsdorfer
VS
Kapfenberg
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 Energetik-BGU
VS
สลุตส์ค
20:00 สโลนิม
VS
เนมาน กรอดโน่
คาราบาว คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:30 นิวพอร์ท เคาน์ตี้
VS
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
เจลีก ดิวิชั่น 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
ซางัน โตซึ
17:00 วิสเซล โกเบ
VS
นาโกย่า แกรมปัส
17:30 อุราวะ เร้ดส์ ไดมอนด์ส
VS
เอฟซี โตเกียว
เจลีก ดิวิชั่น 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ
VS
ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00 Renofa Yamaguchi
VS
จูบิโล่ อิวาตะ
17:00 อวิสป้า ฟูกุโอกะ
VS
โตจิหงิ
17:00 ฟาเจียโน่ โอกายามะ
VS
เอฮิเมะ
17:00 วี-วาเรน นางาซากิ
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00 ริวกิว
VS
อัลบิเร็กซ์ นีงะตะ
17:00 เธสปาคูซัทสึ กุนมะ
VS
มอนเตดิโอ ยามางาตะ
17:00 เจฟ ยูไนเต็ด
VS
เกียวโต ซังกะ
17:00 โอมิยะ อาร์ดีจะ
VS
มิโตะ ฮอลลีฮ็อค
17:00 เวนท์ฟอเร่ต์ โกฟู
VS
โตเกียว เวอร์ดี้
17:00 Machida Zelvia
VS
กิราวานซ์ คิตาคิวชิว
ไมสตริลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 นอมเม่ คาลจู
VS
ทูเลวิค วิลยานดี้
ลีกา 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:10 โคโรน่า เคียลเซ่
VS
แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า
ซูเปอร์ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 สโลวาน บราติสลาว่า
VS
เซนิก้า
สโลวาเกีย คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:30 โอราฟสเก้ เวเซเล่
VS
ซิลิน่า
ยูเครน คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 เฮอร์นิค-สปอร์ต
VS
Dnipro-1
19:00 Viktoriya Mykolaivka
VS
มารียูปอล
19:00 โพเลเซีย
VS
Minai
19:00 Veres Rivne
VS
MFС Mykolaiv
20:00 Kryvbas
VS
Nyva Vinnytsia
20:00 Epitsentr Dunayivtsi
VS
Agrobiznes Volochysk
21:00 วอร์สคล่า
VS
Lviv
21:00 เดสน่า
VS
Rukh Vynnyky
21:30 Prykarpattya
VS
Kolos Kovalivka
22:30 โอเล็กซานเดรีย
VS
อินฮิวเลทส์ เพทรอฟ
รัสเซีย คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 Zenit Irkutsk
VS
Nizhnyi Novgorod
17:00 โรดิน่า
VS
เยนิเซย์
20:00 Mashuk-KMV
VS
ดินาโม เบรียนสค์
20:00 โวลก้า อุลยานอฟส์ค
VS
Veles Moscow
21:00 Salyut-Belgorod
VS
Tekstilshchik Iv
21:00 ซเวซด้า เพิร์ม
VS
กาโซวิค โอเรนเบิร์ก
23:00 เชอร์โนโมเร็ตส์ โนโวรอสซีสค์
VS
SKA-Khabarovsk
23:00 ดินาโม สตาฟโรปอล
VS
ครีเลีย โซเวตอฟ
ลัตเวีย คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 FK Auda
VS
รีกาส เอฟเอส
รัสเซีย - NSFL  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 RGU
VS
TulGU
ทาจิกิสถาน - Higher League  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:30 CSKA Pomir
VS
Dushanbe-83
17:30 Kuktosh
VS
Istiqlol
เวียดนาม - วี ลีก 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
15:30 Pho Hien
VS
Binh Dinh
15:30 ซานนา คั้นฮว่า
VS
ด่งท้าป
15:30 Bong da Hue
VS
Binh Phuoc
15:30 Can Tho
VS
An Giang
15:30 Tay Ninh
VS
Long An
15:30 Dak Lak
VS
Ba Ria Vung Tau
จอร์แดน - จอร์แดน พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 อัล อาห์ลี
VS
อควาบา
23:30 อัล ซอลท์
VS
อัล ไฟซาลี่
รัสเซีย - Russia. NSFL  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
14:00 MFTI
VS
MGPU

 

ขอบคุณ www.zingsanam.com สำหรับบอลคู่อื่นๆ