ดูบอล HD ออนไลน์
ประจำวัน 29 กันยายน 2563

ดูบอล HD ออนไลน์ ประจำวัน อังคาร ที่ 29 กันยายน 2563

จูปิแลร์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:45 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
VS
โรด้า เจซี
ลา ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 เรอัล โซเซียดาด
VS
บาเลนเซีย
02:30 เคตาเฟ่
VS
เรอัล เบติส
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:00 เฟเรนซ์วารอส
VS
โมลด์
02:00 ดินาโม เคียฟ
VS
เกนท์
02:00 โอโมเนีย นิโคเซีย
VS
โอลิมเปียกอส
โอบอสลีเก้น
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 อุลเลนเซเกอร์ / คิซ่า
VS
ทรอมโซ่
ดิวิชั่น 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 เฟรมัด อมาเจอร์
VS
เอสเบิร์ก
ลีกา 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:30 Juniors OÖ
VS
ลีเฟอริ่ง
23:30 เบลา-ไวส์ ลินซ์
VS
อัมสเต็ตเต้น
23:30 ลาฟนิตซ์
VS
Grazer AK
23:30 Austria Wien II
VS
ฮอร์น
01:25 วัคเคอร์​ อินน์สบรุ๊ค
VS
ออสเตรีย ลุสเตเนา
นาซิยองนาล
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:45 เกวลีย์
VS
Sète
01:00 กงการ์กโน่
VS
โชเว็ต
01:00 บรูก์ ออง เบร็ส
VS
อานซี
01:00 โอร์แลงส์
VS
อาวรองเชส์
ดิวิชั่น 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:45 สลิโก้ โรเวอร์ส
VS
เดอร์รี่ ซิตี้
เซเรีย เบ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
05:15 วิตอเรีย
VS
อลาโกเอโน่
05:15 อาไว
VS
ฟิเกยเรนเซ่
05:15 ชูเวนตูเด้
VS
โอเปราริโอ อีซี
06:30 เฟร์โร่ คาร์ริล โอเอสเต้
VS
โบตาโฟโก้ เอสพี
07:30 ปาราน่า
VS
Chapecoense
07:30 กวารานี่
VS
ซัมไปโย่ คอร์เรอา
08:30 คูยาบา
VS
เนาติโก
ลีกา อากีล่า
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
07:40 ริโอเนโกร อากีลาส
VS
เดปอร์ติโว่ ปาสโต้
คาราบาว คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:45 ท็อตแน่ม ฮ็อตสเปอร์
VS
เชลซี
เซกุนด้า ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:00 โคอิมโบรยส์
VS
เฟยเรนเซ่
ลีกา 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:40 อาร์ก้า กดีเนีย
VS
ไทซี่
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:30 อลาชเคิร์ต
VS
กันด์ซาซาร์
21:30 อารารัต
VS
อูราร์ตู
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 Academia Cantolao
VS
Carlos Stein
01:15 คลับ เซียนเซียโน่
VS
สปอร์ต ฮวนคาโย่
03:30 อูนิเวร์ซิดาด ซาน มาร์ติน
VS
เซซาร์ วาเยโฮ
Liga II
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 ซีเอส ยู ไครโอว่า
VS
Slatina
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 อัล โมคาวลูน
VS
มาสร์
22:30 เอนพ์พี
VS
มิเซอร์ เอล มาคาซาห์
01:00 พีระมิด
VS
อัล อิตติฮัด
โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
05:15 Atlético Peñarol
VS
โคโล โคโล่
05:15 เกรมิโอ
VS
อูนิเวร์ซิดาด คาโตลิก้า
07:30 แอลดียู กีโต้
VS
Deportivo Binacional
07:30 โบคา จูเนียร์ส
VS
ลิเบร์ตัด
07:30 อัตเลติโก ปาราเนนเซ่
VS
ฮอร์เค่ วิลสเตอร์มันน์
07:30 อเมริกา เด คาลี
VS
อินเตอร์นาซิอองนาล
Supreme Division Women
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 เรียซาน
VS
เชอร์ตาโนโว่
23:30 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
VS
ซีเอสเคเอ มอสโก
โมร็อกโก - Botola Pro
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:00 Youssoufia Berrechid
VS
FAR Rabat
01:00 Difaa El Jadida
VS
Hassania Agadir
ทาจิกิสถาน - Higher League
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 Istaravshan
VS
Fayzkand
เม็กซิโก - Liga de Expansion
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
09:05 Cimarrones de Sonora
VS
มิเนรอส เด ซาคาเคคัส
จอร์แดน - จอร์แดน พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 Maan
VS
Al Sareeh
23:30 อัล ฮุสเซน
VS
ชบับ อลอร์ดอน
รัสเซีย - ยูธลีก ยู-19
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
15:00 อูราล
VS
สโตรกิโน่
16:00 Akademiya Konoplev
VS
คิมกิ
17:00 เชอร์ตาโนโว่
VS
รอสตอฟ
17:00 อูฟา
VS
โลโคโมทีฟ มอสโก
18:00 รูบิน คาซาน
VS
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
18:00 ตัมบอฟ
VS
โรเตอร์ โวลโกกราด
19:00 คราสโนดาร์
VS
สปาร์ตัก มอสโก
19:00 อาฮ์มัต กรอซนี่
VS
เอฟซี โซชี่
20:00 ดินาโม มอสโก
VS
อาร์เซน่อล ตูล่า
20:00 UOR 5 Yegoryevsk
VS
ซีเอสเคเอ มอสโก
เม็กซิโก - Liga de Expansion
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
07:05 แคนคุน
VS
เวนาดอส
จูปิแลร์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:45 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
VS
โรด้า เจซี
ลา ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 เรอัล โซเซียดาด
VS
บาเลนเซีย
02:30 เคตาเฟ่
VS
เรอัล เบติส
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:00 เฟเรนซ์วารอส
VS
โมลด์
02:00 ดินาโม เคียฟ
VS
เกนท์
02:00 โอโมเนีย นิโคเซีย
VS
โอลิมเปียกอส
โอบอสลีเก้น  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 อุลเลนเซเกอร์ / คิซ่า
VS
ทรอมโซ่
ดิวิชั่น 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 เฟรมัด อมาเจอร์
VS
เอสเบิร์ก
ลีกา 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:30 Juniors OÖ
VS
ลีเฟอริ่ง
23:30 เบลา-ไวส์ ลินซ์
VS
อัมสเต็ตเต้น
23:30 ลาฟนิตซ์
VS
Grazer AK
23:30 Austria Wien II
VS
ฮอร์น
01:25 วัคเคอร์​ อินน์สบรุ๊ค
VS
ออสเตรีย ลุสเตเนา
นาซิยองนาล  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:45 เกวลีย์
VS
Sète
01:00 กงการ์กโน่
VS
โชเว็ต
01:00 บรูก์ ออง เบร็ส
VS
อานซี
01:00 โอร์แลงส์
VS
อาวรองเชส์
ดิวิชั่น 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:45 สลิโก้ โรเวอร์ส
VS
เดอร์รี่ ซิตี้
เซเรีย เบ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
05:15 วิตอเรีย
VS
อลาโกเอโน่
05:15 อาไว
VS
ฟิเกยเรนเซ่
05:15 ชูเวนตูเด้
VS
โอเปราริโอ อีซี
06:30 เฟร์โร่ คาร์ริล โอเอสเต้
VS
โบตาโฟโก้ เอสพี
07:30 ปาราน่า
VS
Chapecoense
07:30 กวารานี่
VS
ซัมไปโย่ คอร์เรอา
08:30 คูยาบา
VS
เนาติโก
ลีกา อากีล่า  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
07:40 ริโอเนโกร อากีลาส
VS
เดปอร์ติโว่ ปาสโต้
คาราบาว คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:45 ท็อตแน่ม ฮ็อตสเปอร์
VS
เชลซี
เซกุนด้า ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:00 โคอิมโบรยส์
VS
เฟยเรนเซ่
ลีกา 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:40 อาร์ก้า กดีเนีย
VS
ไทซี่
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:30 อลาชเคิร์ต
VS
กันด์ซาซาร์
21:30 อารารัต
VS
อูราร์ตู
ปรีเมร่า ดิวิซิโอน  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 Academia Cantolao
VS
Carlos Stein
01:15 คลับ เซียนเซียโน่
VS
สปอร์ต ฮวนคาโย่
03:30 อูนิเวร์ซิดาด ซาน มาร์ติน
VS
เซซาร์ วาเยโฮ
Liga II  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 ซีเอส ยู ไครโอว่า
VS
Slatina
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 อัล โมคาวลูน
VS
มาสร์
22:30 เอนพ์พี
VS
มิเซอร์ เอล มาคาซาห์
01:00 พีระมิด
VS
อัล อิตติฮัด
โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
05:15 Atlético Peñarol
VS
โคโล โคโล่
05:15 เกรมิโอ
VS
อูนิเวร์ซิดาด คาโตลิก้า
07:30 แอลดียู กีโต้
VS
Deportivo Binacional
07:30 โบคา จูเนียร์ส
VS
ลิเบร์ตัด
07:30 อัตเลติโก ปาราเนนเซ่
VS
ฮอร์เค่ วิลสเตอร์มันน์
07:30 อเมริกา เด คาลี
VS
อินเตอร์นาซิอองนาล
Supreme Division Women  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 เรียซาน
VS
เชอร์ตาโนโว่
23:30 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
VS
ซีเอสเคเอ มอสโก
โมร็อกโก - Botola Pro  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:00 Youssoufia Berrechid
VS
FAR Rabat
01:00 Difaa El Jadida
VS
Hassania Agadir
ทาจิกิสถาน - Higher League  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 Istaravshan
VS
Fayzkand
เม็กซิโก - Liga de Expansion  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
09:05 Cimarrones de Sonora
VS
มิเนรอส เด ซาคาเคคัส
จอร์แดน - จอร์แดน พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 Maan
VS
Al Sareeh
23:30 อัล ฮุสเซน
VS
ชบับ อลอร์ดอน
รัสเซีย - ยูธลีก ยู-19  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
15:00 อูราล
VS
สโตรกิโน่
16:00 Akademiya Konoplev
VS
คิมกิ
17:00 เชอร์ตาโนโว่
VS
รอสตอฟ
17:00 อูฟา
VS
โลโคโมทีฟ มอสโก
18:00 รูบิน คาซาน
VS
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
18:00 ตัมบอฟ
VS
โรเตอร์ โวลโกกราด
19:00 คราสโนดาร์
VS
สปาร์ตัก มอสโก
19:00 อาฮ์มัต กรอซนี่
VS
เอฟซี โซชี่
20:00 ดินาโม มอสโก
VS
อาร์เซน่อล ตูล่า
20:00 UOR 5 Yegoryevsk
VS
ซีเอสเคเอ มอสโก
เม็กซิโก - Liga de Expansion  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
07:05 แคนคุน
VS
เวนาดอส