ดูบอล HD ออนไลน์
ประจำวัน 01 ธันวาคม 2563

ดูบอล HD ออนไลน์ ประจำวัน อังคาร ที่ 01 ธันวาคม 2563

จูปิแลร์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:45 โก อเฮด อีเกิลส์
VS
AZ II
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:55 ชัคตาร์ โดเน็ตส์ค
VS
เรอัล มาดริด
00:55 โลโคโมทีฟ มอสโก
VS
เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก
03:00 แอตเลติโก มาดริด
VS
บาเยิร์น มิวนิค
03:00 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
VS
อินเตอร์ มิลาน
03:00 อตาลันต้า
VS
มิดทิลแลนด์
03:00 ลิเวอร์พูล
VS
อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม
03:00 โอลิมปิก มาร์กเซย
VS
โอลิมเปียกอส
03:00 เอฟซี ปอร์โต้
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
ลีกา อเดลันเต้
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:00 ฟูเอนลาบราด้า
VS
มาลาก้า
03:30 คิโรน่า
VS
มิรันเดส
ลีก เดอซ์
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:00 น็องซี่
VS
ตูลูส
01:00 นิออร์
VS
แกลร์กมงต์ ฟุต
01:00 แก็งก็อง
VS
ทรัวส์
01:00 เลอ อาฟร์
VS
โอแซร์
01:00 ชาโต้รูซ์
VS
เกรโนเบิล
01:00 ช็องบลี
VS
Rodez
01:00 วาล็องเซียนส์
VS
อฌักซิโอ้
01:00 อาเมียงส์ แอสเซ
VS
ดันเคิร์ก
จูปิแลร์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 มุสครง-เปรูเวลซ์
VS
แซงต์-ทรุยด็อง
เมเจอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
09:30 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ส
VS
เอฟซี ดัลลัส
โอบอสลีเก้น
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 ลีลล์สตรอม
VS
เคเอฟยูเอ็ม
ลีกา ซาเกรส
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
04:45 โมไรเรนเซ่
VS
ปาซอส เด แฟร์เรยร่า
แอลเอฟพีบี
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:00 Olveyz Redi
VS
Guabira
02:00 Atletico Palmaflor
VS
โบลิวาร์
04:15 เรอัล โปโตซี่
VS
เอาโรร่า
06:30 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร่
VS
Royal Pari
แชมเปี้ยนชิพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:45 เบอร์มิงแฮม ซิตี้
VS
บาร์นสลี่ย์
03:00 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
VS
เบรนท์ฟอร์ด
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:40 Mes Rafsanjan
VS
แทร็คเตอร์ ซาซี่
19:40 Nassaji Mazandaran
VS
นาฟต์ มัสยิด โซเลย์มาน
19:40 เปย์คาน
VS
เอสเตกัล
19:50 เซปาฮาน
VS
ไซปา เอฟซี
20:10 Sanat Naft
VS
ซอบ อาฮาน
เซเรีย เบ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
05:00 Chapecoense
VS
คูยาบา
05:15 คอนฟิแองก้า
VS
ฟิเกยเรนเซ่
05:15 ซีอาร์บี
VS
Alagoano
05:15 เนาติโก
VS
กวารานี่
07:30 ปาราน่า
VS
วิตอเรีย
07:30 ปอนเต เปรต้า
VS
ซัมไปโย่ คอร์เรอา
ลีกา อากีล่า
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
07:40 เดปอร์ติโว่ เปเรยร่า
VS
ริโอเนโกร อากีลาส
ทีเอฟเอฟ เฟิร์สท์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:30 เมเนเมน เบเลดิเยสปอร์
VS
อันคาราสปอร์
เซกุนด้า ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 ชาเวส
VS
คาซ่า เปีย
เจลีก ดิวิชั่น 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:00 เวกัลตะ เซนได
VS
คาชิว่า เรย์โซล
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:00 Noah
VS
Urartu
โปแลนด์ คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:40 ป็อดเบสคิดเซีย
VS
ซาเกลบี้ ลูบิน
พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 ซามาเล็ค
VS
อัล จาอิช
โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
05:15 ซานโตส
VS
แอลดียู กีโต้
05:15 ริเวอร์เพลท
VS
อัตเลติโก ปาราเนนเซ่
07:30 ฟลาเมงโก
VS
ราซิ่ง คลับ
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:00 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
ชุนบุค มอเตอร์ส
17:00 กว่างโจว เอเวอร์กรานเด้
VS
ซูวอน บลูวิงส์
20:00 เซี่ยงไฮ้ เอสไอพีจี
VS
ซิดนีย์ เอฟซี
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 จอร์เจีย
VS
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา
21:00 สาธารณรัฐเช็ก
VS
มอลโดวา
21:00 ตุรกี
VS
รัสเซีย
21:30 อิสราเอล
VS
มอลตา
21:30 ฮังการี
VS
ไอซ์แลนด์
22:00 โครเอเชีย
VS
โรมาเนีย
23:15 เดนมาร์ก
VS
อิตาลี
00:00 สโลวาเกีย
VS
สวีเดน
00:00 ยูเครน
VS
มอนเตเนโกร
00:00 สาธารณรัฐไอร์แลนด์
VS
เยอรมนี
00:00 เนเธอร์แลนด์
VS
โคโซโว
00:30 ออสเตรีย
VS
เซอร์เบีย
00:30 โปรตุเกส
VS
แอลเบเนีย
02:00 เบลเยียม
VS
สวิตเซอร์แลนด์
02:00 ไอร์แลนด์เหนือ
VS
หมู่เกาะแฟโร
02:10 เวลส์
VS
เบลารุส
02:30 สกอตแลนด์
VS
ฟินแลนด์
03:00 ฝรั่งเศส
VS
คาซัคสถาน
โคปา ซูดาเมริกาน่า
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
05:15 อูนิโอน ซานตา เฟ่
VS
บาเฮีย
07:30 เดปอร์ติโว่ คาลี
VS
เวเลซ ซาร์สฟิลด์
อาราเบียน กัลฟ์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 อัล อิตติฮัด คัลบา
VS
อัล นาเซอร์ ดูไบ
21:00 อัล วาห์ด้า
VS
อัล ดาฟรา
เพียร์เวลี่ ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:00 ดิลา โกรี่
VS
ซาบูร์ตาโล่ ทบิลิซี่
21:00 ตอร์ปิโด คูไตซี่
VS
โลโคโมทีฟ ทบิลิซี่
รัสเซีย - NSFL
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
12:15 KBGU
VS
KGTU
12:45 TGU
VS
PGAFKSiT
14:45 Krasnyy-SGAFKST
VS
DVFU
15:15 SPbPU
VS
OrelGU
16:45 SPbGUPTD
VS
CGU
17:45 KubGU
VS
YFU
19:00 SGU
VS
REU
20:15 KFU.
VS
DGTU
จีน - ไชนีส เอฟเอ คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
14:00 เทียนจิน เทนด้า
VS
ชางชุน ย่าไท่
19:00 Kunshan
VS
เจียงซูซูหนิง
รัสเซีย - ยูธลีก 19 ปี
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 เชอร์ตาโนโว่
VS
สปาร์ตัก มอสโก
21:00 รอสตอฟ
VS
คราสโนดาร์
อเมริกาเหนือ/กลาง - คอนคาเคฟ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
08:00 Arcahaie
VS
Forge FC
10:15 มาราธอน
VS
เดปอร์ติโว่ ซาปริสซ่า
จูปิแลร์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:45 โก อเฮด อีเกิลส์
VS
AZ II
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:55 ชัคตาร์ โดเน็ตส์ค
VS
เรอัล มาดริด
00:55 โลโคโมทีฟ มอสโก
VS
เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก
03:00 แอตเลติโก มาดริด
VS
บาเยิร์น มิวนิค
03:00 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
VS
อินเตอร์ มิลาน
03:00 อตาลันต้า
VS
มิดทิลแลนด์
03:00 ลิเวอร์พูล
VS
อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม
03:00 โอลิมปิก มาร์กเซย
VS
โอลิมเปียกอส
03:00 เอฟซี ปอร์โต้
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
ลีกา อเดลันเต้  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:00 ฟูเอนลาบราด้า
VS
มาลาก้า
03:30 คิโรน่า
VS
มิรันเดส
ลีก เดอซ์  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:00 น็องซี่
VS
ตูลูส
01:00 นิออร์
VS
แกลร์กมงต์ ฟุต
01:00 แก็งก็อง
VS
ทรัวส์
01:00 เลอ อาฟร์
VS
โอแซร์
01:00 ชาโต้รูซ์
VS
เกรโนเบิล
01:00 ช็องบลี
VS
Rodez
01:00 วาล็องเซียนส์
VS
อฌักซิโอ้
01:00 อาเมียงส์ แอสเซ
VS
ดันเคิร์ก
จูปิแลร์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 มุสครง-เปรูเวลซ์
VS
แซงต์-ทรุยด็อง
เมเจอร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
09:30 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ส
VS
เอฟซี ดัลลัส
โอบอสลีเก้น  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 ลีลล์สตรอม
VS
เคเอฟยูเอ็ม
ลีกา ซาเกรส  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
04:45 โมไรเรนเซ่
VS
ปาซอส เด แฟร์เรยร่า
แอลเอฟพีบี  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:00 Olveyz Redi
VS
Guabira
02:00 Atletico Palmaflor
VS
โบลิวาร์
04:15 เรอัล โปโตซี่
VS
เอาโรร่า
06:30 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร่
VS
Royal Pari
แชมเปี้ยนชิพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:45 เบอร์มิงแฮม ซิตี้
VS
บาร์นสลี่ย์
03:00 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
VS
เบรนท์ฟอร์ด
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:40 Mes Rafsanjan
VS
แทร็คเตอร์ ซาซี่
19:40 Nassaji Mazandaran
VS
นาฟต์ มัสยิด โซเลย์มาน
19:40 เปย์คาน
VS
เอสเตกัล
19:50 เซปาฮาน
VS
ไซปา เอฟซี
20:10 Sanat Naft
VS
ซอบ อาฮาน
เซเรีย เบ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
05:00 Chapecoense
VS
คูยาบา
05:15 คอนฟิแองก้า
VS
ฟิเกยเรนเซ่
05:15 ซีอาร์บี
VS
Alagoano
05:15 เนาติโก
VS
กวารานี่
07:30 ปาราน่า
VS
วิตอเรีย
07:30 ปอนเต เปรต้า
VS
ซัมไปโย่ คอร์เรอา
ลีกา อากีล่า  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
07:40 เดปอร์ติโว่ เปเรยร่า
VS
ริโอเนโกร อากีลาส
ทีเอฟเอฟ เฟิร์สท์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:30 เมเนเมน เบเลดิเยสปอร์
VS
อันคาราสปอร์
เซกุนด้า ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 ชาเวส
VS
คาซ่า เปีย
เจลีก ดิวิชั่น 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 เวกัลตะ เซนได
VS
คาชิว่า เรย์โซล
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 Noah
VS
Urartu
โปแลนด์ คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:40 ป็อดเบสคิดเซีย
VS
ซาเกลบี้ ลูบิน
พรีเมียร์ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 ซามาเล็ค
VS
อัล จาอิช
โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
05:15 ซานโตส
VS
แอลดียู กีโต้
05:15 ริเวอร์เพลท
VS
อัตเลติโก ปาราเนนเซ่
07:30 ฟลาเมงโก
VS
ราซิ่ง คลับ
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
ชุนบุค มอเตอร์ส
17:00 กว่างโจว เอเวอร์กรานเด้
VS
ซูวอน บลูวิงส์
20:00 เซี่ยงไฮ้ เอสไอพีจี
VS
ซิดนีย์ เอฟซี
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 จอร์เจีย
VS
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา
21:00 สาธารณรัฐเช็ก
VS
มอลโดวา
21:00 ตุรกี
VS
รัสเซีย
21:30 อิสราเอล
VS
มอลตา
21:30 ฮังการี
VS
ไอซ์แลนด์
22:00 โครเอเชีย
VS
โรมาเนีย
23:15 เดนมาร์ก
VS
อิตาลี
00:00 สโลวาเกีย
VS
สวีเดน
00:00 ยูเครน
VS
มอนเตเนโกร
00:00 สาธารณรัฐไอร์แลนด์
VS
เยอรมนี
00:00 เนเธอร์แลนด์
VS
โคโซโว
00:30 ออสเตรีย
VS
เซอร์เบีย
00:30 โปรตุเกส
VS
แอลเบเนีย
02:00 เบลเยียม
VS
สวิตเซอร์แลนด์
02:00 ไอร์แลนด์เหนือ
VS
หมู่เกาะแฟโร
02:10 เวลส์
VS
เบลารุส
02:30 สกอตแลนด์
VS
ฟินแลนด์
03:00 ฝรั่งเศส
VS
คาซัคสถาน
โคปา ซูดาเมริกาน่า  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
05:15 อูนิโอน ซานตา เฟ่
VS
บาเฮีย
07:30 เดปอร์ติโว่ คาลี
VS
เวเลซ ซาร์สฟิลด์
อาราเบียน กัลฟ์ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 อัล อิตติฮัด คัลบา
VS
อัล นาเซอร์ ดูไบ
21:00 อัล วาห์ด้า
VS
อัล ดาฟรา
เพียร์เวลี่ ลีกา  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:00 ดิลา โกรี่
VS
ซาบูร์ตาโล่ ทบิลิซี่
21:00 ตอร์ปิโด คูไตซี่
VS
โลโคโมทีฟ ทบิลิซี่
รัสเซีย - NSFL  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
12:15 KBGU
VS
KGTU
12:45 TGU
VS
PGAFKSiT
14:45 Krasnyy-SGAFKST
VS
DVFU
15:15 SPbPU
VS
OrelGU
16:45 SPbGUPTD
VS
CGU
17:45 KubGU
VS
YFU
19:00 SGU
VS
REU
20:15 KFU.
VS
DGTU
จีน - ไชนีส เอฟเอ คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
14:00 เทียนจิน เทนด้า
VS
ชางชุน ย่าไท่
19:00 Kunshan
VS
เจียงซูซูหนิง
รัสเซีย - ยูธลีก 19 ปี  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 เชอร์ตาโนโว่
VS
สปาร์ตัก มอสโก
21:00 รอสตอฟ
VS
คราสโนดาร์
อเมริกาเหนือ/กลาง - คอนคาเคฟ ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
08:00 Arcahaie
VS
Forge FC
10:15 มาราธอน
VS
เดปอร์ติโว่ ซาปริสซ่า