03:05 น.
วิเทสส์ Vs นีซ

ZINGSANAM.COM ถ่ายบอลสดทุกลีกดัง
• คุณภาพระดับ HD รับชม ฟรี !! 24 ชม.

LINE : @ZING789 (มี @ ด้วยอย่าลืม !!) 
หรือคลิ๊ก > 
http://line.me/ti/p/%40zing789

------------------------------------------------
VEGUS.VIP เว็บบอลออนไลน์ การเงินมั่นคง 100%
LINE : @VIPVG (ฝากขั้นต่ำ 100 เท่านั้น !!)
สมัครคลิ๊ก > http://line.me/ti/p/%40VIPVG
• เดิมพันขั้นต่ำ 50 บาท • สเต็บสดเริ่มต้น 2 คู่
• ราคาน้ำที่ดีกว่า โปรเพียบ !! • คาสิโน เกมส์ หวย ครบ
• บริการด้วยใจ ตลอด 24 ชม.

• สนใจโทร 086-555-4333 
• LINE : @VIPVG ( มี @ ด้วยนะ )

ดูบอล HD ออนไลน์
ประจำวัน 17 กุมภาพันธ์ 2561

ดูบอล HD ออนไลน์ ประจำวัน เสาร์ ที่ 17 กุมภาพันธ์ 2561

BUNDESLIGA
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:30 โวล์ฟสบวร์ก
VS
บาเยิร์น มิวนิค
21:30 ไฟร์บวร์ก
VS
แวร์เดอร์ เบรเมน
21:30 ฮัมบูร์ก
VS
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
21:30 เอฟซี โคโลญจน์
VS
ฮันโนเวอร์ 96
00:30 ชาลเก้ 04
VS
ฮอฟเฟ่นไฮม์
LA LIGA
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:00 ลาส พัลมาส
VS
เซบีย่า
22:15 เออิบาร์
VS
บาร์เซโลน่า
00:30 อลาเบส
VS
ลา กอรุนญ่า
02:45 มาลาก้า
VS
บาเลนเซีย
CALSIO SERIES A
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 อูดิเนเซ่
VS
เอเอส โรม่า
00:00 คิเอโว่
VS
กาญารี่
02:45 เจนัว
VS
อินเตอร์ มิลาน
LEAGUE 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 ปารีส แซงต์-แชร์กแมง
VS
สตราส์บูร์ก
02:00 อองเช่ร์
VS
แซงต์-เอเตียน
02:00 มงต์เปลลิเยร์
VS
แก็งก็อง
02:00 อาเมียงส์
VS
ตูลูส
02:00 ก็อง
VS
แรนส์
CHAMPIONSHIP
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
VS
โบลตัน
BUNDESLIGA 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:00 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
VS
ดาร์มสตัดท์
19:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
VS
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
19:00 โฮลสไตน์ คีล
VS
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
19:00 อิงโกสตั๊ดท์ 04
VS
ซังต์.เพาลี
FRANCE LEAGUE 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 ลอริยองต์
VS
โอแซร์
CALSIO SERIES B
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 เอ็มโปลี
VS
ปาร์มา
21:00 เปรูจา
VS
ปาแลร์โม่
SPANISH SEGUNDA DIVISION
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 โอซาซูน่า
VS
เรอุส เดปอร์ติอู
00:00 อัลกอร์กอน
VS
เตเนริเฟ่
00:00 เรอัล โอเบียโด้
VS
อัลบาเซเต้
02:30 กิมนาสติก
VS
ซาราโกซ่า
THAI LEAGUE
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:45 พัทยา ยูไนเต็ด
VS
ชัยนาท เอฟซี
18:00 เมืองทอง ยูไนเต็ด
VS
การท่าเรือ เอฟซี
19:00 สุพรรณบุรี เอฟซี
VS
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
20:00 โปลิศ เทโร
VS
แบงค็อก ยูไนเต็ด
THAI DIVISION 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 ตราด เอฟซี
VS
อ่างทอง เอฟซี
19:00 ศรีสะเกษ เอฟซี
VS
เชียงใหม่ เอฟซี
20:00 ระยอง เอฟซี
VS
อาร์มี่ ยูไนเต็ด
NETHERLANDS EREDIVISIE
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:30 วิเทสส์
VS
เอ็กเซลซิเออร์
01:45 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
VS
ฮีเรนวีน
02:45 เดน ฮาก
VS
วิลเล่ม ทเว
GREECE SUPER LEAGUE
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 เคอร์คีร่า
VS
อพอลลอน สมีร์นิส
TURKISH SUPER LIGA
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:30 อันตัลยาสปอร์
VS
เคย์เซริสปอร์
20:00 ซิวาสสปอร์
VS
ออสมันริสปอร์
23:00 เฟเนร์บาห์เช่
VS
อลันยาสปอร์
DANISH SAS LIGAEN
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 ซิลเคบอร์ก
VS
ลิงบี้
ROMANIA Division 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:00 Sepsi OSK
VS
คอนคอร์เดีย
01:45 ซีเอฟอาร์ คลูช
VS
อาสตร้า
Switzerland Super League
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:00 ลูกาโน่
VS
กราสฮ็อปเปอร์
01:00 บาเซิ่ล
VS
เซนต์ กัลเลน
SCOTLAND PREMIERSHIP
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:30 รอสส์ เคาน์ตี้
VS
ฮาร์ทส์
Austrian Bundesliga
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 ราปิด เวียนนา
VS
สตวร์มกราซ
00:30 แมตเตอร์สเบิร์ก
VS
ออสเตรีย เวียนนา
Poland Ekstraklasa
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:30 วิสล่า พล็อค
VS
ซาเกลบี้ ลูบิน
00:00 จากีลโลเนีย
VS
คราโคเวีย คราคอฟ
02:30 วิสล่า คราคอฟ
VS
อาร์ก้า กดิเนีย
Portugal Liga Sagres
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:00 อาเวส
VS
มาริติโม่
01:15 เบนฟิก้า
VS
เบาวิสต้า
03:30 เอสโตริล
VS
เบเลเนนเซส
FA CUP
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:30 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
VS
สวอนซี
22:00 เวสต์บรอมวิช อัลเบี้ยน
VS
เซาแธมป์ตัน
22:00 ไบรท์ตัน
VS
โคเวนทรี
00:30 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
VS
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:00 เอตาร์
VS
เซปเตมรี่ โซเฟีย
20:00 เวเรย่า
VS
ซีเอสเคเอ โซเฟีย
22:30 เชอร์โน มอร์ วาร์น่า
VS
เบโร่
UKRAINE LEAGUE
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:00 สตาล
VS
โอเล็คซานเดรีย
22:00 วอร์สคลา โพลทาว่า
VS
เวเรส ริฟเน
ARGENTINA LIGA 1
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
03:00 ซาน โลเรนโซ่
VS
นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์
05:15 เตมเปร์เลย์
VS
อินดิเพนเดียนเต้ เดล บาเย่
พรีเมร่า ดิวิชั่น เปรู
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:00 เอฟเวอร์ตัน เด วีน่า เดล มาร์
VS
ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิกา
เอลีก ออสเตรเลีย
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
13:35 เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
VS
เพิร์ธ กลอรี
15:50 แอดิเลด ยูไนเต็ด
VS
เซ็นทรัล โคสต์
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เม็กซิโก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
06:00 ครูซ อาซูล
VS
ปวยบลา
08:00 ติเกรส ยูเอเอ็นแอล
VS
ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา
08:06 คลับ เลออน
VS
เกเรตาโร่
10:00 เนกาซ่า
VS
มอนเตอร์เรย์
10:06 กัวดาลาฮาร่า
VS
ปาชูกา
จูปิแลร์ลีก เบลเยี่ยม
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:00 อันท์เวิร์ป
VS
ออสเทนเด้
02:00 โลเคอเรน
VS
คอร์ไทรจ์
02:30 คลับบรูซ
VS
เกงค์
สตาร์ลีก กาตาร์
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
22:55 อัล ซาดด์
VS
อัล อราบี
อินเดีย ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:30 นอร์ทอีสต์ ยูไนเต็ด
VS
เคราล่า บลาสเตอร์ส
ลีกา เอ ตุรกี
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
17:00 บาลิเคเซียร์สปอร์
VS
เอลาซิกสปอร์
17:00 เอร์ซูรุมสปอร์
VS
กาเซียนเตปสปอร์
ซูเปอร์ลีก เซอร์เบีย
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:30 เซอร์เวน่า ซเวซด้า
VS
จาวอร์ อิวานจิก้า
23:00 วอจโวดิน่า
VS
วอซโดวัค
ไอลีก อินเดีย
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
15:30 โกคูลัม
VS
อีสต์ เบงกอล
19:00 เชนไน ซิตี้
VS
ชูร์ชิลล์ บราเธอร์ส
พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
23:15 บีไน ซาคห์นิน
VS
มัคคาบี้ ไฮฟา
เปาลิสต้า เอ 1 บราซิล
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
04:00 เซา กาเอตาโน่
VS
แฟร์โรเวียเรีย
เกาโช่ บราซิล
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
06:30 เวราโนโปลิส
VS
เกรมิโอ้ ปอร์โต้
มิไนโร่ 1 บราซิล
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
01:30 ครูไซโร่
VS
วีล่า โนว่า
เบลเยียม ดิวิชั่น 2
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
02:30 โอเอช ลูเว่น
VS
เบียร์ชอต-วิลไรจ์ค
ดิวิชั่น 2 โปรตุเกส
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
18:15 กิล วิเซนต์
VS
สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี
ดิวิชั่น 1 สโลวีเนีย
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
19:00 อันคาราน
VS
อลูมินิจ
สวีเดน คัพ
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
20:00 อ็อดดีโวลด์
VS
ฮาล์มสตัด
20:00 คัลมาร์
VS
แอตวิดาเบิร์ก
20:00 เอไอเค โซลน่า
VS
ซีเรียนสก้า
22:00 ซันด์สวาลล์
VS
นอร์บี้
ดิวิชั่น 1 โครเอเซีย
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 โอซีเยค
VS
ริเยก้า
23:00 อิสตร้า
VS
โลโคโมทิว่า ซาเกร็บ
เช็ก เฟิร์ส ลีก
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
21:00 ยาโบลเนช
VS
เทปลิเซ่
22:30 จีห์ลาว่า
VS
สลาเวีย ปราก
00:30 โบฮีเมียนส์ ปราก
VS
เบอร์โน่
พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
00:15 บัลลีเมน่า
VS
ดันแกนนอน
เปอร์นัมบูคาโน่ บราซิล
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
04:30 ซานตาครูซ
VS
เนาติโก้
BUNDESLIGA  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:30 โวล์ฟสบวร์ก
VS
บาเยิร์น มิวนิค
21:30 ไฟร์บวร์ก
VS
แวร์เดอร์ เบรเมน
21:30 ฮัมบูร์ก
VS
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
21:30 เอฟซี โคโลญจน์
VS
ฮันโนเวอร์ 96
00:30 ชาลเก้ 04
VS
ฮอฟเฟ่นไฮม์
LA LIGA  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:00 ลาส พัลมาส
VS
เซบีย่า
22:15 เออิบาร์
VS
บาร์เซโลน่า
00:30 อลาเบส
VS
ลา กอรุนญ่า
02:45 มาลาก้า
VS
บาเลนเซีย
CALSIO SERIES A  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 อูดิเนเซ่
VS
เอเอส โรม่า
00:00 คิเอโว่
VS
กาญารี่
02:45 เจนัว
VS
อินเตอร์ มิลาน
LEAGUE 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 ปารีส แซงต์-แชร์กแมง
VS
สตราส์บูร์ก
02:00 อองเช่ร์
VS
แซงต์-เอเตียน
02:00 มงต์เปลลิเยร์
VS
แก็งก็อง
02:00 อาเมียงส์
VS
ตูลูส
02:00 ก็อง
VS
แรนส์
CHAMPIONSHIP  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
VS
โบลตัน
BUNDESLIGA 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:00 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
VS
ดาร์มสตัดท์
19:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
VS
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
19:00 โฮลสไตน์ คีล
VS
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
19:00 อิงโกสตั๊ดท์ 04
VS
ซังต์.เพาลี
FRANCE LEAGUE 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 ลอริยองต์
VS
โอแซร์
CALSIO SERIES B  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 เอ็มโปลี
VS
ปาร์มา
21:00 เปรูจา
VS
ปาแลร์โม่
SPANISH SEGUNDA DIVISION  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 โอซาซูน่า
VS
เรอุส เดปอร์ติอู
00:00 อัลกอร์กอน
VS
เตเนริเฟ่
00:00 เรอัล โอเบียโด้
VS
อัลบาเซเต้
02:30 กิมนาสติก
VS
ซาราโกซ่า
THAI LEAGUE  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:45 พัทยา ยูไนเต็ด
VS
ชัยนาท เอฟซี
18:00 เมืองทอง ยูไนเต็ด
VS
การท่าเรือ เอฟซี
19:00 สุพรรณบุรี เอฟซี
VS
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
20:00 โปลิศ เทโร
VS
แบงค็อก ยูไนเต็ด
THAI DIVISION 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 ตราด เอฟซี
VS
อ่างทอง เอฟซี
19:00 ศรีสะเกษ เอฟซี
VS
เชียงใหม่ เอฟซี
20:00 ระยอง เอฟซี
VS
อาร์มี่ ยูไนเต็ด
NETHERLANDS EREDIVISIE  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:30 วิเทสส์
VS
เอ็กเซลซิเออร์
01:45 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
VS
ฮีเรนวีน
02:45 เดน ฮาก
VS
วิลเล่ม ทเว
GREECE SUPER LEAGUE  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 เคอร์คีร่า
VS
อพอลลอน สมีร์นิส
TURKISH SUPER LIGA  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:30 อันตัลยาสปอร์
VS
เคย์เซริสปอร์
20:00 ซิวาสสปอร์
VS
ออสมันริสปอร์
23:00 เฟเนร์บาห์เช่
VS
อลันยาสปอร์
DANISH SAS LIGAEN  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 ซิลเคบอร์ก
VS
ลิงบี้
ROMANIA Division 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:00 Sepsi OSK
VS
คอนคอร์เดีย
01:45 ซีเอฟอาร์ คลูช
VS
อาสตร้า
Switzerland Super League  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:00 ลูกาโน่
VS
กราสฮ็อปเปอร์
01:00 บาเซิ่ล
VS
เซนต์ กัลเลน
SCOTLAND PREMIERSHIP  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:30 รอสส์ เคาน์ตี้
VS
ฮาร์ทส์
Austrian Bundesliga  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 ราปิด เวียนนา
VS
สตวร์มกราซ
00:30 แมตเตอร์สเบิร์ก
VS
ออสเตรีย เวียนนา
Poland Ekstraklasa  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:30 วิสล่า พล็อค
VS
ซาเกลบี้ ลูบิน
00:00 จากีลโลเนีย
VS
คราโคเวีย คราคอฟ
02:30 วิสล่า คราคอฟ
VS
อาร์ก้า กดิเนีย
Portugal Liga Sagres  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:00 อาเวส
VS
มาริติโม่
01:15 เบนฟิก้า
VS
เบาวิสต้า
03:30 เอสโตริล
VS
เบเลเนนเซส
FA CUP  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:30 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
VS
สวอนซี
22:00 เวสต์บรอมวิช อัลเบี้ยน
VS
เซาแธมป์ตัน
22:00 ไบรท์ตัน
VS
โคเวนทรี
00:30 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
VS
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:00 เอตาร์
VS
เซปเตมรี่ โซเฟีย
20:00 เวเรย่า
VS
ซีเอสเคเอ โซเฟีย
22:30 เชอร์โน มอร์ วาร์น่า
VS
เบโร่
UKRAINE LEAGUE  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:00 สตาล
VS
โอเล็คซานเดรีย
22:00 วอร์สคลา โพลทาว่า
VS
เวเรส ริฟเน
ARGENTINA LIGA 1  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
03:00 ซาน โลเรนโซ่
VS
นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์
05:15 เตมเปร์เลย์
VS
อินดิเพนเดียนเต้ เดล บาเย่
พรีเมร่า ดิวิชั่น เปรู  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:00 เอฟเวอร์ตัน เด วีน่า เดล มาร์
VS
ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิกา
เอลีก ออสเตรเลีย  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
13:35 เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
VS
เพิร์ธ กลอรี
15:50 แอดิเลด ยูไนเต็ด
VS
เซ็นทรัล โคสต์
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เม็กซิโก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
06:00 ครูซ อาซูล
VS
ปวยบลา
08:00 ติเกรส ยูเอเอ็นแอล
VS
ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา
08:06 คลับ เลออน
VS
เกเรตาโร่
10:00 เนกาซ่า
VS
มอนเตอร์เรย์
10:06 กัวดาลาฮาร่า
VS
ปาชูกา
จูปิแลร์ลีก เบลเยี่ยม  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:00 อันท์เวิร์ป
VS
ออสเทนเด้
02:00 โลเคอเรน
VS
คอร์ไทรจ์
02:30 คลับบรูซ
VS
เกงค์
สตาร์ลีก กาตาร์  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
22:55 อัล ซาดด์
VS
อัล อราบี
อินเดีย ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:30 นอร์ทอีสต์ ยูไนเต็ด
VS
เคราล่า บลาสเตอร์ส
ลีกา เอ ตุรกี  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
17:00 บาลิเคเซียร์สปอร์
VS
เอลาซิกสปอร์
17:00 เอร์ซูรุมสปอร์
VS
กาเซียนเตปสปอร์
ซูเปอร์ลีก เซอร์เบีย  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:30 เซอร์เวน่า ซเวซด้า
VS
จาวอร์ อิวานจิก้า
23:00 วอจโวดิน่า
VS
วอซโดวัค
ไอลีก อินเดีย  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
15:30 โกคูลัม
VS
อีสต์ เบงกอล
19:00 เชนไน ซิตี้
VS
ชูร์ชิลล์ บราเธอร์ส
พรีเมียร์ลีก อิสราเอล  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
23:15 บีไน ซาคห์นิน
VS
มัคคาบี้ ไฮฟา
เปาลิสต้า เอ 1 บราซิล  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
04:00 เซา กาเอตาโน่
VS
แฟร์โรเวียเรีย
เกาโช่ บราซิล  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
06:30 เวราโนโปลิส
VS
เกรมิโอ้ ปอร์โต้
มิไนโร่ 1 บราซิล  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
01:30 ครูไซโร่
VS
วีล่า โนว่า
เบลเยียม ดิวิชั่น 2  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
02:30 โอเอช ลูเว่น
VS
เบียร์ชอต-วิลไรจ์ค
ดิวิชั่น 2 โปรตุเกส  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
18:15 กิล วิเซนต์
VS
สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี
ดิวิชั่น 1 สโลวีเนีย  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
19:00 อันคาราน
VS
อลูมินิจ
สวีเดน คัพ  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
20:00 อ็อดดีโวลด์
VS
ฮาล์มสตัด
20:00 คัลมาร์
VS
แอตวิดาเบิร์ก
20:00 เอไอเค โซลน่า
VS
ซีเรียนสก้า
22:00 ซันด์สวาลล์
VS
นอร์บี้
ดิวิชั่น 1 โครเอเซีย  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 โอซีเยค
VS
ริเยก้า
23:00 อิสตร้า
VS
โลโคโมทิว่า ซาเกร็บ
เช็ก เฟิร์ส ลีก  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
21:00 ยาโบลเนช
VS
เทปลิเซ่
22:30 จีห์ลาว่า
VS
สลาเวีย ปราก
00:30 โบฮีเมียนส์ ปราก
VS
เบอร์โน่
พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
00:15 บัลลีเมน่า
VS
ดันแกนนอน
เปอร์นัมบูคาโน่ บราซิล  
เวลา เจ้าบ้าน   ทีมเยือน  
04:30 ซานตาครูซ
VS
เนาติโก้